unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yambakelele yesu iwaja tena ipate sauti nimbasana yesu iwaja tena nakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mwokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wdvetisa ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 1ast lakini pia unaweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vile vile tupo katika tovuti ya www awr org uhaligani msikilizaji karibu katika kipindi cha mafundisho makuu mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machelo kwa kwanza basi utapata fursa ya kusikiliza wimbo kutoka kwao njiro s na pia utapata kusikiliza wimbo wa mwisho kutoka kwao njiro sd Kwaya. na katika somo la mafundisho makuu utamsikiliza mwinjilisti daniel raurent katika kipindi cha mafundisho makuu anasema sina hofu hata kidogo yesu ni mungu ungana nasi mwanzo hadi mwisho wanapenda kuletewa maneno magumu hali ya kwamba maneno mepesi bado hawajaelewa basi kwa kwanza kipindi chetu twatege sikio njiro sda kwaya na wimbo unasema niguse e bwana <muchas> skwaya na wimbo wenu huu mzuri na hivyo basi bila kupoteza wakati napenda nikupatie fursa ya kuweza kumsikiliza mtumishi wa mungu ana haya ya kusema katika mafundisho makuu bwana yesu wapewe sifa nikukaribishe mpenzi msikilizaji tunapoenda kujifunza somo hili la leo kautulie ujifunze kwa makini ninaamini leo bwana atakwenda kutenda kitu katika maisha yako ninaikuletea somo ninaitwa mwinjiristi daniel laurent kutoka katika kanisa la waadventista wasabato yerusalemu mtawakihonda na somo letu la leo lina kichwa cha somo kinachosema sina hofu hata kidogo yesu ni mungu tuombe asante baba kwa wema umekuwa nasi tangu mfululizo wa masomo katika hii sasa kila siku tumekuwa tukipata masomo mapya kwa watumishi mbalimbali endelea kubariki watumishi wako wanapotuletea masomo ya kutuvuta karibu na wewe na leo tuna somo ambalo baba na sasa likaeleweke kwa msikilizaji msikilizaji kupitia jina la yesu nimeomba na kumwombea amina sina hofu hata kidogo yesu ni mungu mpenzi msikilizaji kumekuwa na maswali mengi mengi mengi mengi sana katika dunia hii maswali haya wanauliza yesu ni nani sasa leo naomba nikupitishe kidogo bibiliya ina mafundisho ikisema kuna mafundisho makuu magumu na mafundisho malaini yaani inayaita kama mazi, ma, maziwa unaposoma kila kitabu cha webraniya 5 mstali wa11 hadi 13 sasa walio wengi wanapenda kuletewa maneno magumu hali ya kwamba maneno mepesi bado hawajaelewa sasa unakuta mtu ana, anauliza yesu ni nani sasa mimi mtu akiniuliza moja kwa moja swali hilo ninamuhulumiya sana lakini ninamuulizaga samani kidogo nikuulize hivi mtu wa darasa la kwanza anaweza akafaulu mtihani wa, wa, wa kidato cha sita jibu ni hapana je mtu wa darasa la pili anaweza kufaulu mtihani wa kidato cha sita jibu ni hapana sikiliza nahitimisha kwa kusema mambo ya mungu ukitaka kuyaelewa usianzie juu anza kuna hatua za kuanza ili uweze kuelewa na leo tutaenda kumwangalia huyu yesu kristo lakini kabla sijaweza kuingia katika somo hili nikuulize je wewe unayenisikia huenda utachukulia kitu cha kawaida unaweza ukaandika mia mbili huendi unasema huyu mhubiri naye leo vipi je unaweza ukaandika laki mbili ukatuandikia je unaweza ukaandika milioni salasini je unaweza ukaandika bilioni mia moja sitini na mbili je unaweza ukatuandikia tilioni mia nane sabini je unaweza ukatuandikia pesa yani nikizitaja hapa wakati mwingine hapo ulipo kama mko wawili kule nilikuanzia mia mbili laki mbili na kupanda juu utaanza kugundua kwamba taratibu kwa uhakika mlianza nyote kujua lakini kadili namba inavyopanda uelewa unaanza kuchenji kadhalika na hata katika habari za mungu ili uweze kuelewa unapaswa ujifunze hata uyo anayejua namba kubwa hizo ni aliyejifunza sasa sikiliza ili swala la yesu ni nani hata manabii walipokuwa akioneshwa tangazo lilitolewa nendeni pelekeni habari hizi ila itakuwa ni vigumu kulielewa kwa watakahosikiya kwa mfano kitabu cha isaya sura ya sita inarekodi hivi isaya sura ya sita ukianzia ule mstari wa, wa kwanza utapata kisa cha nabii isaya ndio ana, ana, ana, ana, anaonyeshwa njozi anamuona mungu anasema ole wangu mimi ni mdhambi sasa ukienda mstari wa nane kuna maneno haya akasikia sauti inamwambia kisha nikasikia sauti ya bwana ikisema nimtume nani naye ni nani atakayekwenda kwa ajili yetu ndipo niliposema mimi hapa nitume mimi naye akaniambia enenda ukawaambie watu hawa furulizeni kusikia lakini msifahamu furulizeni kutazama lakini msione biblia, kwa iyo tunaona bibiliya isaya mwenyewe alipokuwa akionyeshwa haya maono ya ujio wa yesu anaambiwa watu kusikia watasikia ndiyo ila kuelewa hili jambo itakuwa ni vigumu vigumua9 sasa anaanza kuzungumza tisa, mstari ule e, wa kuna maneno haya maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa tumepewa mtoto mwanamume na uwezo wa kifalume utakuwa begani mwake naye ataitwa jina lake mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu He? baba wa wamilele ndiyo mfalume wa amani bibiliya inasema isaya anaambiwa enenda ukawaambie watu wafululize kusikia ii kulielewa hivi swala sasa anaanza kuwaambia anasema mtoto atakuja ni mshauri wa ajabu na ni mungu na ni jambo ambalo linawasumbua watu wengi leo kumuelewa huyu yesu sasa nataka nikupitishe mungu, mungu ndiye anayesamehe dhambi na katika kitabu cha matayo utamuona yesu kipofu ameletwa kwake akamponya na kumwambia umesamehewa dhambi wale watu wakasema mbona anakufuru anayesamehe dhambi ni mmoja ni mungu akawaambia juweni ya kwamba mwana wa adamu anayo amri ya kusamehe dhambi kwa hiyo bibilia inatuonyesha inaanza kutuonesha uungu wa nani wa yesu lakini sio hivyo Unaposoma kitabu cha yohana ile ya wa hadi hapa utakutana na kisa ambacho wayahudi hawakumwamini yesu na wakaona ishara anazozitenda ndizo atakazo kuzitenda masihi kwa kwaiyo wakaanza kumwambia bwana kama wewe ndiyo masihi utatwangaisha hata lini utwambiye yesu akawaambia niliwaambia ila nyinyi hamuamini kwa sababu hammo miongoni mwa kondoo zangu tazasikiriza yesu akawaambia akawambiaje kondoo wangu walisikia sauti ila nyinyi hamtaki kusadiki sasa katika kumwambia awambie yeni nani katika msara 3 kuya anasema mimi na baba tu umoja wakamuelewa alichomaanisha wakaokota waka mawe wanataka kumpiga yesu akawauliza kwa ajili ya kazi njema nilizozifanya ni nimefanya mambo mengi atokayo kwa baba kwa ajili ya kazi gani mnataka kunipiga kwa mawe wakamuelewa aliposema yeye na baba ni kitu kimoja wakasema kwa ajili ya kazi njema hatukupigi kwa mawe bali kwa sababu ya kukufuru na kwa kuwa wewe uliye mwanadamu wajifanya uumungu oh, koy yesu anajitambulisha yeye ni nani ila wao wanamuita kwamba ni nani amekufuru pendwa sina hofu ukweli ni kwamba moyoni mwangu ukimtazama sina chembe hata kidogo ya yesu sio mungu yesu ni mungu na sikiliza kubali ukatae munuasikiizaal wa dunia nzima kila mwanadamu kimuuliza siku ya hukumu nane atakaye hukumu anasema ni mungu na yesu akasema katika kitabu kile cha yohana yohana ya sua yohana sura a mstari ule wa ishirini e, na mbili bibiliya yangu na bibiliya yako inasema hivi yohana neno la bwana linasema hivi tena baba hamhukumu mtu yeyote bali amempa mwana hukumu yote ili watu wote wamheshimu mwana kama vile wanavyomheshimu baba asiyemheshimu mwana hamheshimu baba aliyempeleka kwayo tunaona yesu anazungumza ile heshima unayosema unampa mungu ndio hiyo hiyo anayo yeye unatakiwa umpatie haleluya mpenzi msikilizaji sina hofu ukweli ni kwamba ukinitazama moyoni sina chembe hata kidogo ukweli ni kwamba yesu ni mungu lakini katika kitabu cha matayo matayo ile sura ya ishirini na tano mstare wa thelathini na moja inaonyesha jaji mkuu wa dunia nzima atakayekuja kuhukumu atahukumu mataifa yote wazungu wahindi waafrika waarabu kila kona za pembe za dunia wote watahukumiwa nani atakayefanya hivyo ni yesu kristo mwenyewe alisema hivi hapo atakapokuja mwana wa adamu katika utukufu wake na malaika watakatifu wote pamoja naye ndipo atakapoketi katika kiti cha utukufu wake na mataifa yote watakusanyika mbele zake naye atawabagua kama vile mchungaji abaguavyo kondoo na mbuzi yesu anasema atakuja na mataifa yote atawa, ya, watakusanyika mbele zake kwao yeye ndiyo jajmenti kama una un, sali na unajua kuna hukumu usidhani kwamba e, nani atakaye hukumu ni yesu na ukitaka siku zote hata duniani hapa fanya haraka ufanye urafiki na jaji jaji kama ni rafiki yako hawezi kukupeleka gerezani atafanya kila njia na ndicho yesu anachokisema sasa hivi sisi tukimpenda na kushika na kufuata maagizo yake atatusaidia hatutoenda hatuto hukumuni tumepita kutoka mautini kwenda uzimani haleluya sina hofu hata kidogo ukweli ni kwamba yesu ni mungu sikiliza katika kitabu kile cha ufunuo sura ya ishirini na mbili yesu anamiliki kumbe ye ndio anamiliki malaika bwana na tunajua malaika wanamilikiwa na mungu kitabu cha ufunuo 22, mstari ule wa munguita nasema mimi yesu haleluya nimemtuma malaika wangu kuashuhudia ninyi mambo hayo katika makanisa mimi ndimi niliye shina na mzao wa daudi ile nyota yenye kung'aa ya asubuhi mstari wa18 namshuhudia Na kila mtu ayasikiaye maneno ya unabii wa kitabu hiki mtu yeyote akiyaongeza mungu atamuongezea hayo mapigo yaliyoandikwa katika kitabu hiki mtu yeyote atakayeondoa lolote katika maneno ya unabii wa kitabu hiki mungu atamuondolea sehemu yake katika ule mti wa uzima kitabu cha ufunuo kinasema yesu ndiyo mmiliki wa malaika haleluya kwa hiyo mtu wa mungu sina mashaka ukweli ni kwamba yesu kristo ni mungu na yesu kristo ndiyo jjmenti nikupe kisa kimoja siku moja bwana katika kitabu hichi cha yohana unajua kipofu aliletwa kipofu alipoletwa kwa yesu ye, ye, ye, unajua wale wanaotengeneza ni matayo tisa wale wanaotengeneza viungu vya, vya mfinyanzi wanatumia wana, wana udongo kuzibia sehemu palipoharibika wale wanaotengeneza madirisha ya kuchomelea kuna kifaa ambacho ni na chenyewe ni madini anaoendana na ile chuma wanachomelea kupitia ile ilenini ile, yale madini pale wanaotumia umeme kadhalika yesu kwa sababu mwanadamu aliumbwa aliumbwa na na, na kupitia udongo sikiliza yesu alichokifanya walipomletea kipofu yeye yeah, alichokifanya nikufanyeje chukua tope paka usoni alipopaka usoni maana sliumbwa kwa tope huyu mwanadamu Kwe zile sehemu ambazo zilikuwa zimer kidogo hapo jichoni hapo kwa sababu mwanadamu aliumbwa kwa udongo akachukua udongo akazibaziba pale ili iende nenda unawe huyu mtu akawa salama haleluya akawasaama tunamwona yesu bwana anaonyesha uumbaji ulivyofanyika akarudia tena kumsheu huyu mtu ambaye tayari alikuwa ameshapoteza mazingira ya kuona vizuri bwana asifiwe mtu wa mungu kabisa absaili ya kwamba mimi ukinitazama katika moyo sina hata chembe hata kidogo ya hofu kua yesu sio mungu naamini yesu ni mungu na ndiye wa dunia nzima nimalize na kitabu sikuenda kitabu cha miha 8n hadi hadia anasema ye alikuwa yee wa kazi dunia wakati inaumbwa hapo sijasoma kitabu cha yoana e, sura ya kwanza e, mstari wa hadi yohana pia hiyo sura ya ya kwanza sikiliza mstari mstari wa wa inaniambia hivi yohana inasema hivi hakuna mtu aliyemuona mungu wakati wowote mungu mwana pekee aliye katika kifua cha baba huyo ndiye aliyemfunua kwa hiyo mungu mwana ndiye aliyeonekana haleluya bwana asifiwe kwa hiyo mtu wa mungu ambaye una mashaka na yesu kuwa sio mungu jifunze bado ni mtihani ulioko nje ya uwezo wako kama umeshindwa kuandika bilioni thematabilioni theman na tano na miatano hamsini utakuja kujikuta namba kila mmoja anaweza akashindwa na mwingine akaweza kwa hiyo uelewa ndio utafanya huyu mtu aweze kuelewa kitu kingine kwa hiyo hata katika kum, kumfahamu yesu ni kujifunza na ndio maana katika mithari ile nane kumi na saba anasema nawapenda wanipendao nao wanitafutao kwa bidii wataniona lakini katika yohana 8 na eh, wana wa mungu wapenda kusikia maneno ya mungu hivyo ninyi hamsikii kwa sababu sio wa mungu penda kujifunza habari za yesu utamwelewa na huyo ndiyo jajmenti wa dunia nzima haleluya mungu akubariki endelea kujifunza na yesu utamwelewa ikiwa una kiu ya kujifunza zaidi tuombe asante baba kwa somo zuri mbaliki msikilizaji yule anayependa masomo magumu msaidie kuanza na madogo ili akakuelewe zaidi na siku utakapokuja wewe uwe jaji na rafiki kwake wa kumtetea asante kwa sababu utakwenda kutenda kwa mtu mmoja mmoja na msaidie ambaye bado hajaelewa endelea kumfundisha zaidi kupitia jina la yesu nimeomba na kuombea. amina sikilizaji inawezekana wakaa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizi aparedio ya adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 745184882 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 205 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na hapo tumefikia tamati sina la ziada mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haa matangazo naitwa habi machel mshana ni usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea kesho kitakuwepo kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na kile kipindi cha maneno yaletayo faraja na kuacha nao njiro sd wy wimbo unasema nawaza moyoni endelea kubarikiwa na matangazo yetu nawaza moyoni nipewe nguvuku mimi kwani imeu 可怜的波。 江湖。<noise> 万里有千古。<noise> <noise> <noise> <noise> mbele yanu wamemayeshia luimegiwana ya ya ya wangu yesu ninakukimbiia yeah. nipate wakoti wa