nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapandana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakuja anakuja, anakuja yuwaja hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena unasikiliza idhaa y kiswahili ya redio ya wdventista ulimwenguni awr ikiutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 16 lakini pia waweza kutusikiliza kupitiadi na Rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya www.awra.org. karibu msikilizaji katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya wakaendelea na manunguniko izilaeli wakaendelea na kunung'unika lakini sikiliza kila walipohitaji kitu bwana aliwapatia kila alipo kitu israeli bwana aliwapatia lakini sikiliza kadili unavyoendelea kupatiwa unavyoendelea kufundishwa hautaki kubadilika kuna wakati mambo yatabadilika sikiliza ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema na tutaungana sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki na kwa kuanza kipindi chetu basi utapata kuwasikiliza njiro sd kway na wimbo unaosema mtetezi wetu yu hai mimi jina langu naitwa habi machirumshana tuwe sote mwanzo hadi mwisho sana njiro isaikwaya na sasa basi nimkaribishe mwinjilisti daniel laurenti katika kipindi cha mafundisho makuu anakuja na kutuelezea kwa husiana kupotea na kuokolewa kumeachiwa mikononi mwako mtegee sikio bwana yesu apewe sifa penzi msikilizaji nikukaribishe tena tunapoenda kujifunza tena leo somo jingine najua umekuwa ukibarikiwa na redio hii redio inayobadilisha maisha rediyo ambayo wengi wamemkiri yesu kupitia rediyo arika kama yupo jirani mwambie ka mkao wa kubalikiwa tuombe asante baba kwa nafasi ya uhai tena unayotupatia asante kwa sababu baba wa mbinguni umeruhusu tena somo hili litufikie na kusikika tena masikioni mwetu naomba baba mtakatifu somo hili likambadilishe anayesikia na akaanze mianzo mipya nimeomba katika jina la yesu kila atakayesikia asibaki kama alivyo kupitia jina la yesu nimeomba na kumwombea amina kupotea na kuokolewa umeachiwa mikononi mwako me kupotea na kuokolewa umeachiwa mikononi mwako bibiliya imelikodi visa vingi sana na leo tutaenda kuangalia visa viwili katika bibiliya e, katika kitabu kile cha e, hesabu hesabu sura a 21 mstari wa 4 hadi wa9 hapo kuna kisa halisi kilichotokea wakati wana wa israeli wakisafiri kutoka misri kwenda nchi ya israeli walifika jangwani wakamnung'unikia mungu wakafika jangwani wakaomba maji wakafika jangwani wakataka chakula wakafika jangwani wakaomba maji na mungu akawapatia lakini israeli wakaendelea na manung'uniko israeli wakaendelea na kunung'unika lakini sikiliza kila walipohitaji kitu bwana aliwapatia kila alipohitaji kitu israeli bwana aliwapatia lakini sikiliza kadiri unavyoendelea kupatiwa unavyoendelea kufundishwa hautaki kubadilika kuna wakati mambo yatabadilika sikiliza israeli wakaendelea kunung'unika ikafikia steji mungu akasema sasa yatosha na mungu alichokifanya akaagiza nyoka wa shaba alipoagiza nyoka ya shaba mpenzi msikilizaji akaagiza nyoka nyoka wa moto akaagiza nyoka zenye sumkali kwa ajili ya kuwauma hawa watu kwa hiyo nyoka waliokuwa na sumu kali akikungata dakika chache umekufa umefariki sikiliza wengi wakafa na maandiko yanasema wengi walipoona wengi wanakufa. wengi wanakufa wakamkimbilia musa wakamwambia tumetenda dhambi tuombee kwa mungu mungu atuondolee hawa nyoka mungu akasema hawa nyoka sitowaondowa kama wanavyodhani lazima sehemu ya mtu mwenyewe ihusike na ahusike vipi musa nenda ukachonge nyoka wa shaba muweke pale juu ya mti watangazie yeyote atakayeumwa na nyoka nyoka ikimng'ata akimtazama yule nyoka wa shaba atapona atakaye dharau kutazama yule nyoka atakufa kwa hiyo umauti na uzima ulikuwa umebaki kwa yule mtu aliyefundishwa ibaki kutazama au kuto kutazama hata safari yetu ya kwenda mbinguni sikiliza iko njia ambayo ni yesu kristo yeye anasema tukimwamini atatupa uwezo na anasema tuchaguwe uzima tuishi tukimwamini yeye tutaokolewa na kisa ichi kilikuwa kinafundisha ukienda kwenye yohana ile sura yat mstari ule wa 14 e, inasema kama vile musa alivyomuinua yule nyoka jangwani vivyo hivyo mwana wa adamu hana budi kuinuliwa ili kila mtu aaminiya asipotee katika yeye kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtowa mwanaye pekee ili kila mtu amwaminiya asipotee bali awe na uzima wa milele kwa hiyo yesu alikuja ili yeyote atakaye kubali kumwamini awezi kuokolewa kwa hiyo kupotea na kuokolewa kumeachiwa mwanadamu yaani sikiliza kwenda jehanamu na kwenda mbinguni ni bule na uamuzi umeachiwa wewe na ndiyo maana katika kitabu cha kumbukumbu la torati sura ile ya30 mstari ule wa11 bibilia ina rekodi maneno ya mungu na kusema hivi kwa maana maagizo haya ni kuagizayo leo si mazito mno kwako wala si mbali si mbinguni hata useme ni nani atakayepanda mbinguni atuletee aje atuwambie tusikie tupate kuyafanya wala si ng'ambo Yapili ya pili ya bahali hata useme ni nani atakayetuvukia bahari akatulete aja atuambie tusikie tupate kuyafanya lakini neno li karibu nawe sana li katika kinywa chako na moyo wako upate kulifanya angalia nimekuwekea leo mbele yako uzima na mema mauti na mabaya kwa hivyo nikuagizavyo leo kumpenda bwana mungu wako kuenenda katika njia zake bwana asifiwe uzima na mauti vyote umepewa kuchagua mwenyewe unajua sikiliza wakati fulani mungu anaruhusu jambo fulani litokee na kwa kuwa mungu ni mungu wa haki anahitaji mtu wa mwabudu akiwa amechagua mwenyewe pasipo kumlazimisha na ndiyo maana anasema ametupatia kuchagua kutenda mabaya ametupatia kutenda mazuri yote tumepewa tuchague lakini nikusihi muda huu rafiki yangu unayenisikia chagua kumpokea yesu utaishi maisha ya amani chagua kumpokea yesu utaishi maisha ya furaha chagua kumpokea yesu hapo ndipo palipo na chimbuko la furaha itokayo katika moyo haleluya ukitaka kuishi maisha yasiyokuwa na huzuni maisha yenye tumaini ng'ambo ya pili ni kumpokea yesu kuwa bwana na mokozi wa maisha yako unapoacha kumpokea yesu na kumwamini na kubatizwa na kufuata anayoagiza unakuwa umechagua mwenyewe kupotea lakini utakapompokea yesu kuwa bwana na mokozi wa maisha yako umechagua kuokolewa hivyo ni kusihi chagua nawe utaokolewa hata hivi unaposikia sauti ni yesu anagonga katika mlango wa moyo wako maana anasema katika kitabu kile cha ufunuo ufunuo sura ya tatu wa kumi na tisa, biblia inasema wote niwapendawo wa, ni mimi nawakemea na kuwarudi basi uwe na bidii ukatubu tazama na simama mlangoni na bisha mtu akisikia sauti yangu na kufungua mlango nitaingia kwake nami nitakula pamoja naye na yeye pamoja nami bibilia inatwambia hata hivi unavyosikia sauti yesu anagonga mpokee luhusu na ufuate maagizo yake utaishi ukiwa na furaha katika maisha haya lakini baadaye uzima wa milele nikutie moyo fanya uamuzi siyo mbali yesu anakuja mungu atubariki katika jina la yesu amina msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizi hapa redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 7451848820 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 25 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo basi sina la ziada tumefikia tamati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo naitwa habmachirmshan nikutoke uskilizaji memavipindi mwema vipindi vinavyoendelea na kuacha nao njiro SD kwaya na wimbo unaosema nawaza moyoni kesho kuepo, kipindi kipindi cha cha muziki na wanamuziki, na wanamuziki pamoja kile kipindi cha maneno kitakueo kid amani ya bwana dum kuwa nawe 江湖。 wakati wakusemezana nawe iami yesu nitashinda je We walk through