unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuhaja tena nipata sauti himba sana yesu yuhaja tena njnakuj whii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ujambo na karibu katika matangazo kupitia redio ya uadventista ulimwenguni awr inaokutangazia kutokea morogoro tanzania kwa masafa mafupi ya mita bendi 1uisit mpendo unaweza kujiunga nami kupitia mnings fm na usisahau kupitia rock fm mtandao wetu ni www ungana nami mtangazaji wako kibaga mwaipaja ni kukaribishe sana siku hii ya leo napenda kutambulisha kwako waimbaji ambao nitakuwa nao studio hii leo katika kipindi i cha biblia takuwa nao waimbaji wangil ami kutokea kule nchini congo watakuja kwako na wimbo wanaosema nani anayeyua za katika neno la mungu na hasa katika kipindi hiki cha biblia kujibu sasa nani anafahamu haya hawa waimbaji wainjili famil watatujuza mengi kuhusiana na hilo lakini pia tutaendelea kuwa nao waimbaji hawa wa injili famili wakikwambia songa mbele leo toka naye mchungaji daniel mshola akijibu maswali yetu na amini ya kwamba tutaweza kubarikiwa naye sana e, maungamo yanategemea yanategemea maungamo yanategemeana na makosa e, yaliyofanywa na mtu na makosa uliyoyafanya moja ikiwa jambo ulilofanya ni jambo la siri na mtu huyo yeye mwenyewe e, hana habari umefanya umemkosea lakini yeye hajui e, e, inatosha kuungama kwa mungu na kuhakikisha ya kwamba umeacha kabisa jambo hilo inatosha e, kuungama kwa mungu na unakuhakikisha ya kwamba e, jambo hilo umeliacha na wala humtendei mtu huyo huyofadhali wategesikio family nani anayejua kuweza kubarikiwa katika kipindi hiki cha biblia kujibu na huyo hapa mchungaji daniel mshoro wnafasihi tena kwa mara nyingine tena siku ya leo ukaribisha w msikilizaji wangu katika kipindi chako kizuri kipendacho cha biblia ya kujibu kuibu masai mengine yaiouliza wskzaji malimbaliwezekan miongonimwa amoja nawewe na, na kau miongoni mwa na na ma maswali ambayo Eh, nitayajibu siku hi ya leo ni pamoja na swali hili linalotoka kwa ndugu emanueli kirangi wa mara manul kirangi wa kule mara anauliza ikiwa nimemkosea mtu nami nikaungama kwa mungu si itakuwa nimemaliza ni lazima niungame na kwake pia ya, swali hili makini kabisa la ndugu wa mara ya, anauliza ikiwa nimemkosea mtu nami nikaungama kwa mungu si itakuwa nimemaliza ni lazima niungame na kwake pia e, katia kujibu swali hili nianze kusema ya kwamba uh, ndugu emanuel kirangi eh, maungamo yanategemea yanategemea maungamo yanategemeana na makosa eh, yaliyofanywa na mtu na makosa ulioyafanya moja ikiwa jambo ulilofanya ni jambo la siri na mtu huyo yeye mwenyewe eh, hana habari umefanya umemkosea lakini yeye hajui akinaosauaaaaoatosha eh, eh, kuungama kwa mungu na na na kuhakikisha kwamba kwamba umeacha kabisa jambo jambo hilo hilo eh, inatosha kuungama kwa mungu eh, umeliacha wala humtendei mtu huyo tena eh, mathayo sita na ile aya ya sita yesu anasema bali wewe usalio ingia katika chumba chako cha ndani na ukiisha kufunga mlango wako usali mbele za baba yako aliye silini na baba yako aonaye silini atakujazi kumbuka na yale ya silini bado mungu anayaona lakini basi ikiwa ni jambo la sili eh, waweza kulimaliza wewe na mungu peke yenu na kamwe usiendelee kufanya makosa makosa makosa hayo eh, kumtendea huyo mtu makosa, pili, huyo mtu mtu mabaya lakini jambo la pili ikiwa anafahamu makosa mtendea, ni muhimu umemkosea usiendeefama na ndea mwenyewe anafahamu ni vizuri ukamwona vizuri ukamwona biblia katika, katika kitabu cha yakobob a kia s ybo a a aya a kumi na ile sita inasema ungameni dhambi zenu ninyi kwa ninyi na kuombeana mpate kuponywa ungameni dhambi zenu ninyi kwa ninyi ao ikiwa nikosa na anajua ni vizuri kwenda nikosaaelifanya kwenda anajuaona lakini pia katika kitabu cha waraka wa kwanza wa yohana ile ya kwanza na ile aya ya tisa waraka wa kwanza wa yohana surale ya kwanza na aya ya tisa bibulia inasema tukiziungama dhambi zetu yeye ni mwaminifu na wa haki hata hatuondolee dhambi zetu na kutusafisha na udhalimu wote tukiziungama dhambi zetu kwa hiyo ikiwa huyo mtu anajua ni vizuri kwenda onana naye neenda kaungame katafute suruhu katafute mapatano naye katafute mapatano naye nakumbuka jambo la tatu ya kwamba ya yako makosa mengine tunapoyafanya wakati flani inatulazimu hata kulipa e, inatulazimu kwa sababu yale tuliyoyafanya tunaweza kulazimika hata kulipa tunao mfano katika biblia na iko mifano mingi lakini kwa sasa nichukue tu mfano wa mtu mmoja anayeitwa zakayo zakayo katika kitabu cha sura ya aiwasasckfitwaatauaya ile ile ya kwanza bibli nasema naye alipoingia yeriko huyu ni yesu alipita katikati yake na tazama palikuwa na mtu jina lake zakayo mkubwa mmoja katika watoza ushuru naye alikuwa ni tajiri naam huyu zakayo mkubwa mtu mwenye cheo e, katika mamlaka ya mapato ya mji wa wa yeriko mamlaka ya ya mapato mji yeriko sasa ukisoma bari zake utagundua yako mengi ambayo zakayo alikuwa anayafanya kama ushuru lia nayafana tozaushuru ionakatialiwakadiia eh, kodi kubwa tofauti na ilivyostahili lakini alipokutana na yesu katika aya ya 8ane zakayo akasimama akamwambia bwana tazama bwana nusu ya mali yangu nawapa masikini na ikiwa nimemnyang'anya mtu kitu kwa ila namrudishia mara nne ziko nyakati nyingine pamoja na kuungama kwa wale tuliowakosea ikilazimu eh, kulipa kulipa basi unapaswa kuwa tayari eh, kufanya hivyo kulipa nako ni sehemu ya maungamo yanayokubarika mbele za mungu kurudisha vile ambavyo tumevifanya iilazimu kwa wale wenzetu baada ya swali hilo eh, kutoka kwa ndugu anl kilangi wa mara nipende tena kujibu swali jingine katika kipindi hiki swali hili linatoka kwa ndugu rutindi am rutindi kutoka kibaha yeye anauliza kusuka nywele ni vizuri au vibaya naam kusuka nywele ni vizuri au vibaya uh, biblia katika kitabu cha timotheo wa kwanza sura ile ya pili ya aiaya inasema maneno haya vivyo hivyo wanawake na wajipambe kwa mavazi ya kujisitiri pamoja na adabu nzuri na moyo wa kiasi si kwa kusuka nywele wala kwa dhahabu na ruru wala kwa nguo za thamani eh, si kwa kusuka nywele waraka wa eh, petro kwa watu wote wa pili wa petro kwa watu wote ya yta surele ya tatu na ile aya ya tatu maneno haya pia bado yanasisitiziwa na kurudiwa eh, Uh, waraka wa pili wa petro surale ya tatu waraka waraka wa kwanza wa petro samahani. waraka wa kwanza wa petro samahani, sura ya tatu. Wa petro sura ya ya waraka wa wa kwanza na ile aya ya ma suyatabibli inasema kujipamba kwenu kusiwe kujipamba kwa nje yan kusuka nywele na kujitia dhahabu na kuvalia mavazi bali ayayanne uwe utu wa moyoni usioonekana katika mapambo ya uh, yani, upole na utulivu iliyo ya thamani mbele za mungu kwa hiyo eh, kwa ufupi eh, biblia inakataza kwa hiyo ni vibaya eh, kusuka nywele ule usokotaji wa nywele ya unaathiri mizizi ya nywele imekwenda mpaka kwenye ubongo kwa hiyo unaweza swali ubongo na ili ubongo bwana aliyeuumba umenisikiriza na anayejua ni vipi vinavyofaa kutendwa na na yetu amesema nywele nywele zisisukwe basi ndugu eh, swali hili umenisikiliza wale wote walionisikiliza kwa siku hii ya leo niwakaribishe kwa kipindi kingine siku nyingine hebu natuombe baba mbinguni tunakushukuru asante kwa ajili ya siku hii asante kwa ajili ya msikilizaji wangu mbariki kila aliyesikiliza kipindi hiki msaidie yale ulioyafunua kwetu basi tuweze kuyazingatia na kuyaishi tuyatende mapenzi yako utukamilishe kwa ajili ya ufarume wako katika katikamokozi wetu amina I shall take isha yote nikumpomokozi utuwakale usikumbuko tena ikusimama dae bwana yesu ukristo wakonduku ngbona auone tani mate no yako so, we march in awe, because Kondugu Unam Yesu Yasu Cha Kosyam Gaza Mama, ti nyume shetani. Si kitundugu, kurifanim e Kristo. Oko kutendi. Sawada ya Kristo. Uwan Kristo, nikujika na nafsi. Na kusimama shetani sikitondugu kuitwani mkristo huku hutendi sawana ye kristo ukristo wako ndugu mbona hauonekani ate KUSHANGAZA shanda cha Kristo O Kristo bona ha Kushangaza Gaza Una Come Crystal maswali changamoto au jambo lolote unaokutatiza anwani hii hapa ya kuniandikiaredio ya uadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 745 1848820 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 25 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ulikwa nami kibaga wilson na hii ni awr kesho ni mafundisho makuu usipange kukosa msikilizaji songa mbele ndio wimbo ambao unaletwa kwako na wawimbaji wa njili fami tukiagana mimi pamoja nawe katika kipindi hiki cha bibia kujibu tuonane kesho katika kipindi cha mafundisho makuu kwa heri Dina!