unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yamakelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena nakujnakuja tena hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivi washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena kwa mara nyingine tena mpenzi msikilizaji ninapenda nikukaribishe katika kipindi cha mafundisho makuu ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema na ninakualika tuwe sote mwanzo hadi mwisho tunapoanza kipindi chetu kwa siku hii ya leo kama ndio kwanza unafungulia redio yako basi unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventista wa ulimwenguni awr ikiutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 1ias lakini pia waweza kutusikiliza kupitia radio na rocko fm vilevile vile, tupo katika tovuti ya wwwawr org naitwa habi machil mshana ni kupatie nafasi ya kuwasikiliza kurasini sda kwaya wimbo wunaosema kama kwenye ngazi ya yakobo barikiwa nao kurasini sda kwaya kwenye gazi ya yakobo malaika walifurika wengi washuka wengi wapanda wakimzunguka mungu wake wa upande wecu nyinani wa kutuakofya hutuzunguka hutuidua mikononi mwake 有你喜不可放那见 <muchos> did, did, Puja, Puja, Puja, Puja, Puja, Kote kote, kote na na na na Penadi, let him off the you ni. nipende sasa kuwashukuru kurasini sda kwaya na wimbo wenu huo mzuri na sasa basi ni wakati wa kumsikiliza mwinjilisti eliasi tirunena katika kipindi cha mafundisho makuu yeye anakuja na kutueleza kuhusiana na siri ya uzima wa milele mtegeaskio karibu tena katika kipindi kizuri kipindi kinachoendelea katika tafakari yetu ya maandiko matakatifu saa hii pei msikilizaji na kukaribisha katika kipindi kizuri na somo zuri, zuri. linalotusogeza karibu na mungu kumjua ikiwa ni mwendelezo wa somo letu zuri ambalo tulilitazama katika kipindi fulani hivi karibu tuweze kuomba baba yetu mtakatifu muumbaji wa mbingu na nchi ninakushukuru sana kwa ajili ya saa hii bwana ninakuarika uwe pamoja nasi kwa nguvu na kwa uwezo wa roho wako mtakatifu fahamisha na kufundisha fahamu zetu ili yesu tuweze kukujua ili tuweze kukufahamu tuweze kuupata uzima wako wa milele uliokusudia kuwapatia wanadamu wotewatsna ako yesuisto penzi mfkezaji katika jina yesu kristo katika saa hii tunakwenda kujifunza somo zuri somo linasema sili ya kuupata uzima wa milele sehemu ya pili wakujue wewe mkombozi unayetupatia uzima sili ya kupata uzima wa mirele sehemu ya pili wakujue wewe mkombozi unayetupatia uzima kitabu cha ayubu aya mpenzi msikilizaji asma mjue sana mungu ili uwe na amani ndivyo mema yatakavyokujia mpenzi msikilizaji bwana anasisitiza tumjue sana yeye mungu ili tuwe na amani yohana 17 wa waa inasema na uzima wa milele ndiyo huu yaani hii ndiyo siri ya kuupata uzima wa milele 1 wakujuwe wewe mungu wapeke, wa wa pekee kweli wapekee wakweli katika kumjua huyu mungu wa pekee wa kweli mungu anahitaji tuweze kumfahamu ya kwamba yeye ndiye mkombozi wetu katika somo moja aliliwahi hapo tulijifunza ya kwamba mungu ndiye aliyeumba mbingu na nchi hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi tuliona vitu vyote ni kazi ya mikono yake na anasema akitangaza tangazo la umiliki anasema wazi ya kwamba dunia yote ni mali yangu maana yeye ndiye aliyeumba sasa somo la leho linatufundisha wazi tumtambue hatua muhimu ya kumjua mungu mungu ni mkombozi wetu kitabu cha ya wa maw inasema mungu ambaye alisema zamani na na baba zetu katika manabii kwa kwa sehemu nyingi nyingi njia mungu ambaye alisema zamani na baba zetu katika manabii kwa sehemu nyingi na, nyingi. na kwa njia nyingi yule mungu kwa kuwa alikusudia kutuokoa alikusudia makusudi mema alipotuumba alipomuweka mwanadamu alikusudia mwanadamu aishi kwa furaha akimcha yeye na kumtukuza na kumwabudu lakini baada ya dhambi kubatilisha makusudi yale mungu aliendelea kuwa karibu na sisi kupitia manabii akiongea nasi akiongea na jamaa na jamii ya mwanadamu tangu zamani katika namna nyingi na sehemu nyingi mungu huyu anahitaji tuweze kumjua na anatupasili katika kumjua yeye ndipo kuna uzima wa milele ajina kualika ukapate kuitazama shiriki nami baraka huu tuweze kuitambua tabia ya mungu tabia ya mungu Tuziraj. kama kuna vitu vimekuwa shida kubwa kama kuna vitu ni mgogoro mzito sana duniani ni kuhusu tabia ya mungu tabia ya mungu ndiyo pambano shetani katika udanganyifu wake anafanya bidii kumpaka matope kumpaka uchafu kuweka giza zito tusimjue mungu na tabia yake katika kumjua mungu na tabia yake hapo ndipo uzima wa milele na siri zake zimesitirika maana wakati tunaposikia ajali watu wanasema oh, kazi ya mungu haina makosa kumbe ni kazi ya mungu hiyo shetani anawaambia wanadamu kazi ya mungu haina nini makosa kwa maana nyingine ajali zote ni kazi za mungu vifo vyote ni kazi ya mungu matatizo magonjwa dhiki maumivu maishani ni kazi ya mungu hayo ndiyo shetani anayopiga mbio anapaza sauti anahubiri mahubiri makuu ya shetani ni kwamba mungu anawatesa wanadamu mungu anawaumiza wanadamu lakini penemskizaji mungu hajaacha kukwambia tabia yake na hii ndiyo hakika ya kweli kwamba tabia ya mungu ni hii na hivyo ukijua vyema tabia ya mungu hii oh, utaishi kwa furaha sana kwa sababu gani kila utakaloliona utaweza kubainisha hili ni la mungu hili amesababisha mwingine adui mkuu kutoka theah 4 mstari wa sita neno la mungu linasema bwana akapita mbele yake akatangaza bwana bwana mungu mwingi wa huruma mwenye fadhiri si mwepesi wa hasila mwingi wa rehema na kweli mpenzisezaji nata, natamani kwa haraka sana tutafakari na kuchunguza maneno haya ambayo alitamka bwana mwenyewe anasema bwana bwana mungu mwingi wa huruma zaji je katika akili yako unaelewa huruma za mungu unaelewa huruma za mungu hebu fikiria jinsi mungu anavyokuhurumia hebu angalia matatizo fulani yaliyokupata alafu unashangaa jinsi alivyoisha hebu angalia jinsi ambavyo wale watu ambao akili zao zimepata shida kidogo wanaitwa wengine wanaitwa machizi wengine wanaita kwa majina wehu kutegemeana na maeneo mbalimbali hebu fikiria chakula cha hao watu huwa ni nini wanakula majalalani wanalala mahali popote hebu uona jinsi mungu anavyowahurumia watu hawo lini mara yako ya mwisho ulipoenda hospitali ulimkuta mwehu amepanga foleni ya kwenda kumuwona daktari maana anaumwa lini lamna watu wanaoishi wanakula vitu vya ovyo vya kuokoteza hokoteleza minyoyo imejaa magonjwa lakini mungu kwa huruma zake anawasaidia anawapa rehema anawaponya magonjwa yao mungu mwenye fadhiri hebu fikiriya mpenzi msikiizaji je una uzoefu na fadhili za mungu hebu fikiriya mali ulizo nazo pesa ulizo nazo watoto ulionao huyo mume au mke uliye naye ni fadhili za mungu kuna watu hawana hivyo ulivyonavyo ni fadhili za mungu umepewa tu mungu nikana kwamba amekuwazima uwe mwaminifu kwake umtegemee utumie hivyo kudhihirisha tabia yake ya upendo na fadhili kwa watu wengine pez mkizaji maombolezo 3:22 ni huruma za bwana kwamba hatuangamii kwa kuwa rehema zake hazikomi mpenzi msikiizaji yeye yeah, yeah, ni mwingi wa rehema oh angalia hebu fikiri ingekuwaje endapo kwa makosa yote uliyofanya ungepaswa kulipwa adhabu zinazotokana na hayo makosa hebu fikiria siku ulipokosa uhaminifu pengine ni katika ndoa yako mungu asingekuwa mwingi wa huruma na rehema akaliweka wazi hilo jambo kwa mwenzi wako ingekoaji hebu fikiria angalia ajali ngapi mungu amekupa rehema amezikinga zisikujie hebu fikiria huruma za mungu ni za ajabu sana na hakika shetani anatamani sana alete maumivu maishani mwetu mungu ni mwingi wa rehema mpezi chezaji twende kwa upesi sana hebu tazama mungu si mwepesi wa asila anakuvumilia hata sasa utubwe kambi zako hata yale makosa unayofanya makusudi kabisa huku unajua bado ukimwomba rehema ukimwomba msamaa anakusamea msamaha anakusameha mpenzimszajiyohana mstari ule wa16 anasema nasi tumelifahamu pendo alilo na mungu kwetu sisi na kuliamini mungu ni upendo naye akaaye katika pendo hukaa ndani ya mungu na mungu hukaa ndani yake mpenzi msikizaji sili kubwa ya tabia ya mungu ni upendo yeye ni mwenye fadhili kwa sababu wana yeye ni pendo yeye ni mwingi wa huruma kwa sababu yeye ni pendo yeye mwepesi wa asila kwa sababu yeye ni pendo yeye ni mwingi wa rehema kwa sababu yeye ni pendo yeye ni kweli kwa sababu yeye ni pendo upendo hauwezi kumsemea mtu mwingine uongo mpenza meezaji hebu tazama sili ya kumchukiza mungu ukishajua tabia ya mungu haya ndiyo ambayo ukiyafanya unamchukiza mungu119 kitabu cha kumbukumbu la torati ya mstari ule ule wa tano, na ule, wa na jihadharini nafsi zenu basi maana hamkuwona umbo la namna yoyote siku ile bwana aliyosema nanyi kati ya moto msije mkajiharibu nafsi zenu mkajifanyia sanamu ya kuchonga mfano wa sula yoyote mfano wa mwanamme au mwanamke tena usije ukainua macho yako hata mbinguni uliwonapo juwa na mwezi na nyota jeshi la mbinguni lolote pia ukashawishwa na kuviabudu na kuvitumikia ambavo bwana mungu wako amewagawanyia watu wote chini ya mbingu zote mpenzi msikilizaji siri kuu ya kumchukiza huyu mungu huyu mungu ambaye ni mwingi wa rehema mpenzi msikilizaji mwingi wa huruma mwenye fadhili yeye ambaye si mwepesi wa asila yeye ambaye ni kweli hapendi anachukizwa sana na anatwambia tujihadhari mno maana mungu hajawahi mahali popote kujionyesha umbo lake lakini leo hii mungu amechongwa amechongwa akifananishwa na sanamu amechongwa akifananishwa na vitu mbalimbali na hivyo vitu watu wamevipa heshima wameviabudu wengine wamevisujudu na kuvibusu ni machukizo makuu mbele za mungu toka ishirini, mstari wa 2 inasema usijifanyie sanamu ya kuchonga wala mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni wala kilicho chini duniani wala kilicho majini chini ya dunia bwana hataki bwana anachukizwa sana anapoona watu wanamfananisha, watu wanamfananisha wanamchonga yesu aliishi niani na hatimaye aliondoka hakuwahi hata siku moja kuwaambia watu waweke kumbukumbu zake wala angekuwa na uwezo angeacha kopi ya picha yake duniani lakini leo hii picha nyingi sana za wanadamu wenzetu zimechongwa sula za watu wakidai wanakumbuka na kumwangalia yesu hakuna aliyewaiona sura ya yesu wala haipo kabisa kumbukumbu kumbu ya sula yake wala umbo lake lakini leo hii watu wamemchonga bwana anachukizwa sana bwana huyu ambaye ni mwingi wa huruma mwenye fadhili asiye mwepesi wa asila mwingi wa rehema na kweli anatwambia tusijifanyie sanamu tukazihusisha na, Tukazi na mambo yake matakati ezaji somo hili linapokwenda ya mwisho wake sikia mstari wa na 1825 bwana anasema basi mtanilinganisha mtamlinganisha mungu na nani au mtamfananisha na mfano wa namna gani mtanifananisha na nani basi nipate kuwa sawa naye asema yeye aliye mtakatifu mungu anasema hakuna kitu vitu mtu wala chochote cha kumfananishanai na ndipo anasema mambo ya kufedhehesha yanayofanyika katika jamii ya wanadamu zaburi sura ya a15 mstari wa 4 aliwatisa anasema sanamu zao akina nani hao wanaozifanya sanamu zao ni fedha na dhahabu kazi ya mikono ya wanadamu zina vinywa lakini hazisemi zina macho lakini hazioni zina masikio lakini hazisikii zina pua lakini hazisikii harufu mikono lakini hazishiki miguu lakini haziendi wala hazitoi sauti kwa koo zake wazifanyao watafanana nazo kila mmoja anayezitumainia enyi israeli mtumainini bwana yeye ni msaada wao na ngome yao haleluya penze mskilizaji ni sauti ya bwana ya kusihi ewe mtu wa mungu mtumaini bwana yeye ni msaada wako na ngao yako yeye ni msaada wa karibu utakapokuwa na shida yeye ni mlinzi mfano wangao atakayekuwa kaibu na wewe. sauti inasikika ikisihi na wito huu ikiwa unatamani kupata msaada wa kujifunza neno ikiwa una maswali unapata maswali unatamani ufumbuzi ikiwa unahitaji usalimishe maisha yako kwa yesu kabla ya wito huu unaweza kutafuta msaada kwa watumishi wa mungu walio na wewe ikiwa utakosa msaada huo basi nipigie simu ya simu 7673979167979 wito wa bwana katika isaya sura 45m22 mungu anasema huyu mungu aliye mkombozi wake ili uweze kuipokea sili hi ya kweli ya uzima wa milele anasema nihangaliyeni mimi mkaokolewe enyi ncha zote za dunia maana mimi ni mungu hapana mwingine Tuwambe. baba mtakatifu asante kwa ajili ya mpenzi msikizaji ambaye amesikia sauti yako ukiita chukuangalie wewe anapoinua macho yake kwa imani kuomba rehema na msaada wako bwana sikia kutoka mbinguni ukawe msaada wake ukamsaidie msaidia maisha yake anatamani kujitoa kwako bwana naomba msaidie mwangalie huyu baba mwangalie huyu mama baba mwangalie huyu kijana yesu anakuhitaji msaidie pokea maisha yake katika jina la nakushukuru jaas kilizaji inawezekana kabisa ukawa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizo redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 745184882 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kwa kufikia hapo basi sina la ziada tumefikia tamati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo ninakushukuru sana kwa kutenga muda wako ninapoondoka hapa studio ninapenda ni nao kurasini sd kwaya na wimbo unaosema kati ya waliowekwa huru mimi naitwa habi machelumshana amani ya bwana idumu kuwa pamoja nawe kesho kitakuwepo kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na maneno yale itayofaraja usipange kukosa a fool