unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapandana yamakelele yesu iwaja tena nipata sauti sana yesu iwaja tena nakujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili ya red adventista ulimwenguni awr ikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 kutokea morogoro tanzania unaweza kunipata kupitia morning kupitiamng fm bila kusahau rock fm mtandao wetu ni www ungana nami mtangazaji wako kibaga mwaipaja siku hii ya leo katika kipindi cha watoto wetu awali ya yote hawapa waimbaji wa mkolani kwaya kutokea kule mwanza wanakwambia nasimama Nasi mama kuku lalabali isai yosisuwa na wa ali ataja oto kuku ensi ya akuku lalabali kuku lalabali isai yosisuwa wa ali ataja people could have done it selema ni mana wa selema na yule mana wa selema ata kuja kukomboa sisi wengi ndani ni Yesu yule mwana wa selema ata kuja kukomboa is he when you me? 不离 Sisi si wenye thambi. ni Niasu yule Mwana wasale mwana Ata kuja kukomboha Sisi wenye dhambi Ata konduni duni ani Wengi ito kuwakilio. Na wengine tutasema Ni wewetu Ni asu yule mola wasere mala ata kujakukomboa si si we ni asu yule mola wasere mala ata kujakukomboa si si we ni ata morudi. It took the old tutasema, you kuja kukomboa sisi ukukomboasneab asante sana waimbaji wa mkolani ninakukaribisha katika kipindi hiki cha watoto wetu tutakuwa naye mwalimu eliya mwakalonge akizungumzia mtoto msikivu namna alivyookoa maisha yake nikusi uende pamoja naye na tujifunze sisi watoto ambao ni majeuri anaona kuna nyoka mwanangu kimbia anaona kuna mdudu mbaya mwanangu fanya hivi Si, sauti ya mama ndio maana waefeso efeso mstari wa kwanza nimesema waefeso efeso sita mstari wa kwanza ninasema watoto mwalimwakarongi naongea mbere yako ninawapenda ca leo tunataka kujifunza somo lingine toto msikivu aokoa maisha yake somo la leo weka mikono yako tuombe yesu asante kwa ajili ya neema na upendo wako tunafulayi leo kusikia tena sauti yako kuwa pamoja nasi katika jina la yesu amen watoto wazuri leo tuna somo zuli somo la pekee usipokuwa msikivu tatowa visa leo vitatu kisa cha kwanza ni cha katherin katherin alikuwa sio mtoto msikivu alikuwa ana ujeuri kama watoto wengine katherin acha ri acha taacha mama acha ri taacha mama hasiki karthe <laughs> wakina katherin wanaitwa kathe kwa kifupi au hataki kusikia acha hataki kusikia kila ukimwambia ni lazima umwambie mara tatu mara nne nimemwambia leo mtoto msikivu aokoa maisha aisha wow. siku moja mama mamakaachasku o yuko kule anafua vitu vyake kwenye ndoo anafua ameweka mapovu yake mara katika kucheza na mapovu akajikuta ametumbukia gudwi masabuni akaingia machoni kila akifumbua macho sabuni zinaingia machoni kaheanalia ui mama akimwambia mamaake mama, aki. mama nawambia nakuja maana mama, mama alijua mapovu haya ui. mama nakuja akabadilisha akaanza kuongea kwa kiingereza mom anakuja maidata alikuja baadaye kwa nini kasi akaambiwa unaona kusikiliza sauti ya kwanza kuna uokovu wapo watoto wengi wengi leo ukiwaambia kwa sauti moja awasikii ukiambiwa na mama njo haraka maana ameiona hatari mwanangu toka anaona kuna nyoka mwanangu kimbia anaona kuna mdudu mbaya mwanangu fanya hivi ti sauti ya mama ndio maana waefeso st mstari wa kwanza nimesema waefeso s mstari wa kwanza inasema enyi watoto watiini wazazi wenu katika bwana maana hii ndiyo haki siku moja mtoto mmoja aliyekuwa ameokoa maisha yake Kulikua kuwa anacheza wakati anacheza ni mtoto johni johni alikuwa na adabu joni alikuwa mtiifu joni alikuwa msikivu joni alikuwa anafanya kazi johni alikuwa anaomba anasaidia kufanya kazi anamsaidia baba ake anamsaidia mama ake johni kila mmoja alitamani kuishi na johni maana johni imoja ya mama ilimtosha john kufanya kazi zote alizoagizwa kufuata maagizo yote aliyoagizwa kufuata maelekezo yote aliyoagizwa wewe kwa nini hutaki kusikia john sasa wakati anacheza kulikuwa na kundi la nyuki linakuja kundi kubwala nyuki linaenda enda kumfamia johni baba akasema nikisema ni mwai johni sitamwai nifanye nini anasema ou oh, nimwambie joni joni lala johni akalala alivyo lala chini nyuki wakapita johni akuamka mpaka ameisikia sauti ya babake ikisema johni amka joni akaamka ni mtoto wa namna gani unampenda jinsi gani kuna kondoo wa jared jared na alikuwa na kondoo alikuwa akiwaambia tao wa kondoo wanaungana akisema wao wanahachana jared alikuwa na kondoazo so. na sisi kwa mungu ni kondoo wake kondoo ni watiifu kwa nini na sisi tusiwe watiifu kwanii sisi tusiwasikivu kama johni aliokoa maisha yake kuna watoto wazuri wasikivu wanaokoaga maisha yao kuna siku nyingine nyoka atakuwa jirani yako baba atakwambia ondoka hapo usipoondoka kuna umwana nyoka kuna watoto wengine wameangamia kwa sababu ya kutosikia sauti ya wazazi wao Ataki kusikia si wasikivu ni wakaidi ni wajeuli haita kusaidia mwanangu badilika leo mtoto mzuri badilika leo mtoto wewe ni mtoto wa pekee ni mtoto wa mungu badilika leo kwamba mimi kwanzia leo nitakuwa nasikiliza sauti ya wazazi wangu siku hizi wameanzisha mchezo ukimwambia fulani hache hico anakuuliza kwa nini ukimwambia haitakusaidia anakwambia kwa nini uwache yee ni kwa nini yani kila kitu anataka sababu kuna wakati mwingine unaokolewa bila sababu enyi watoto watiini wazazi wenu katika nini bwana maana hii ndiyo haki waishimu baba yako na mama yako hii ndiyo amli yenye ahadi upate heli ukeka okay, siku nyingi katika dunia nani akina baba wasaidieni watoto wenu kuna watu wengine ajui mtu mzima ajui mtoto ajui nani nani kamwambia yeni mtoto akiingia kanisani kungang'ania kiti changu akifika sehemu kusukuma wenzake kuna mtoto mwingine alikuwa sio msikivu nimemwambia nitawapatia vitatu vit- vit- ilikuwa kipindi cha kuomba watu wakifumba macho yeye ni kuchukua kajani anaingia na kajani kwa hiyo watu waliofumba macho anawatekeni anakapitisha kidogo unakuta mtu yuko kwenye maombi anafanya huu, anatoa anatoaania ni mdudu kumbe ni yeye anafanya hiyo mzazi mmoja alimwambia usifanye hivyo katikati ya maombi mungu mungukuu hakusikia siku moja siku moja anafanya huo mchezo aliliona alilionaj kubwa akapiga kelele fu apohapo akaanguka maana lilikuwa lina tisha kuna faida ya kufumba macho wakati wa kuomba kuna faida ya kusikia sauti ya watu wazima ukiwa msikivu utaokoa maisha yako ukiwa msikivu utaepuka majanga ukiwa msikivu hautapata madhara ukiwa msikivu utaneemeka maishani mwako jifunze kuwa msikivu mtoto mzuri usiwe mtoto mkaidi mungu anahitaji watoto wasikivu mama akisema nenda kaoge kaoge ni wakati wa kulala kalale ni wakati wa kula kula ni wakati wa kucheza cheza ni wakati wa ibada fanya hivi kuwa msikivu kwa maelekezo ya wazazi wako utakula mema ya nchi kuna watoto wengine wa sio wasikivu wangapi watoto wanasema tutakuwa wasikivu kwa sauti ya mungu tutakuwa wasikivu kwa sauti ya wazazi wetu tutakuwa wasikivu katika kila jambo ambalo wanatuelekeza kwa sababu wazazi wana tunenea mambo mema lakini pia kuna tabia ya watoto wengi kuitwa mara mbili muwe mungu asante kwa ajili ya watoto hawa tunawaweka mikononi mwako wasaidie waweze kuwa wasikivu katika maisha yao Tukadin Jina Yesus. Amin. happy in jesus the trust and don't be to be happy na msikilizaji tunafikia tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu hii leo kama tuakao na maswali maoni au changamoto anwani hii hapa ya kuweza kuniandikiaredio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 745 Nale, nale, nale ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ulikuwa nami mtangazaji wako kibaga mwaipaja na hii ni awr basi msikilizaji kesho ni vijana na maisa mayovijana wengi utafiti unaosha kwamba hutumia sana kutishia ni kweli kwamba baadhi ya wazazi hutishika kwa sababu nani anayependa kijana wake ajidhuru lakini si dawa huo sio ufumbuzi na wala haitaleta ufumbuzi katika utofauti uliopo kwa hiyo usitumie njia hiyo kama dawa ila zungumza jambo ambalo liko mbele ili lipate ufumbuzi kwa njia ya, ya mawasiliano napotoka hpa studio endelea kubarikiwa na waimbaji wa mkolani kwaya kutokea mwanza wanakwambia bwana naja I'm in the Then I know what one In the world. Ueguara, only fungisha quelea, ako, and now ako me ma. Uyan yo shamba peto ya angu. Mikutamu eguara, only fungisha quelea, Shona mapito yohangu nikutambure Bwana Então,