nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu iwaja tena nipata sauti nimbasana yesu iwaja tena najnakuja So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pija panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena karibu tena mpendwa msikilizaji katika matangazo yetu jina langu ni ftanda unaendelea kutekea sikio idhaa kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita na mpend msikilizaji ni kukaribishe tena katika matangazo yetu na kipindi kizuri cha watoto wetu na hapa utakuwa naye kibaga mwaipaja akija na watoto kutoka katika mtaa wa kionda hapa mkoani morogoro eda kamisaina kubili nji kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua huye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu lakini kwanza wategesikiwa hawa ni tukasa nit wanasema kwamba nifundishe kunyamaza pani We'll be Yeah. asante sana tukasa basi moja kwa moja ni katika kipindi kizuri cha watoto wetu ni huyu hapa kibaga mwaipaja You, my you, sina pesa maisha yangu ni magumu je yeah. sina hela ya kanisani je yeah, nitaendaje kutangaza kazi za mungu misaidieni pole mm, dada usiofu inuka najua hautaweza kwenda mwenehebari utakwenda kwa nguvu za mungu mungujamani <mulikana> yeah, <mini> <mulikana> eda kamisani na kubili njii kulingana na hali yanku ilivyo usijali dada najua huye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu Ayena, <this> pole <prendere> sana kaka najua kuwa wewe ni na awezi kutembea lakini hivyo najua pia awezi so kufanya kazi ya mungu lakini usiofu utakwenda kwa nguvu za mungu leo katika jina yesu na kuamua kijana amka <türk> <t tire> Tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu aku, tu addandiyo ni makambi tena nsuku vibanda watoto ni nini hiyo Yeah, ni ili hiyo kukura, ndiyo ni makambi nisifu pekee tunazotukumbusha ya kwamba sisi tu wageni katika dunia hii na makao yetu ni juu mbinguni je yeah, unafahamu ya kwamba wewe ni msafiri wakwenda mbingunii kama unataka kujifunza zaidi jifunza kuzulia makambi Amin. ujalifahamu hili ndio maana haujahudhuria je wazazi mnalifahamu hili je jua makambi ndio sehemu pekee tunaofundishwa kuondoa ubinafsi matabaka na madaraja y maisha je jua hilo ndio maana akuhudhuria ila waliohudhuria wanaelewa hilo mmeelewa mjaela je yeah, wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kushusha vidhuri vyetu na kubeba unyenyekevu haukuhudhuria ndio maana haujajua hau waliohudhuria wamejifunza kubeba unyenyekevu hudhuria aujifunze kubeba unyenyekevu mmejifunza au mjajifunza mmejifunza aumjajifunza je wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kama watoto namna ya kumpendeza mungu wa mbinguni pamoja na wanadamu haujajua ndio maana haukumleta mtoto wako lakini waliowaleta watoto zao hawatajuta je wazazi mmejuta au wamjajuta wazazi mmejuta au wamjajutaje wajua makambi ndiyo sehemu pekee nayotujurisha kwamba tuko hapa kwa nguvu za mungu haujajua tu kila afya yako maisha yako pumzi yako biashara yako na familia yako vyote ni kwa nguvu za mungu jifunze kushukuru mzazi je mmejifunza jajua kbakambi ndio sehemu pekee ambapo tunapata afusaya kutengeneza mambo yetu yaliyopita na mungu na kisha kuanza upya na mungu hujajua ndio maana hujahudhuria ila waliohudhuria wameanza upya je mmeanza upya hawa mjaanza upya meanza upya je wajua ni makambi pekee ndiyo sehemu ambapo vijana ambao hawajawaa kolea hupata fursa ya kutazama nani atakaefaa kwa ajili ya familia ujajua ndio maana ujahudhuria ila waliohudhuria mungu amevitia vijana mmeipata uo mjaipatapt je wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kubadilisha rada ya mziki katika ubongo wako hujajua ila hapa ndiyo sehemu salama na kurudisha mziki mtamu wa mungu na kuondoa mziki wa vigodoro pamoja na bongo freva wazazi tumeondoa mziki vigodoro, oh, wa vigodoro au hatujaondoa mungu abariki je wajua katika makambwi ndiyo sehemu pekee ya kusahau michezo na tamsirio zisizofaa haujajua ndio maana katika makambi tunajifunza tamsirio za ukombozi wetu pamoja na matazamio ya mji mpya je yeah, mmejifunza au mjajifunza mmejiunza je yeah, wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kuleta maelewano katika familia yako hujajua ni kwenye makambi tu tunapata fursa ya kutengeneza maisha yetu kama tunavyoanza kutengeneza ndoa zetu ndivyo tunavyoanza kutengeneza maisha yetu mapya wazazi mmetengeneza ndoa zenu sababu yeah. ni mdogo mdogo nakuona sawa sawa we kidogo waupe sawa kwa leo ntakuita simba sawa na w kwa sababu naweupe kidogo nitakuita nguruo sawa wo kwa sababu una mwili utakuwa temwa kwayo kwa sababu una meno kidogo makubwa utakuwa ngila adam adamu mko wapi Adam Adam muko apa? anacheza kongolea kea kongolea kianga amelinda kwa mwaka mzima ajui kumwa aya kulazwa lakini ametoa buku sadaka ya shukrani huyu anafanya nini anacheza komgolea anayejua la kombolelakiba ane jiaskaliuburikota maneolamungu anefa nyanini cub kombole lakimba cheza kuglewa kiwanda watu hawa ni familia wasiojua maombi katika nyumba zao na kushinga bibia kwao kwaojumamosi kwa jumamosi huwa wanafanya nini wanacheza komgolewa tun anayependa kuhat kwenye ibada ndo akwanza kulalamika mombili akividisha mda huyu anafanyaanacheza aakinaimchanga kanisa wala jicha ya kanisaaa sadaka lakini ni mzuri kwenye kubadilisha mtindoamboohu anafanya nini Pundu. ni mchangiaji shere wa sherehe na matamasha makubwa lakini huyu ni mvivu na mgumu kwenye masuala ya kazi ya mungu huyu anafanya nini A- K- yake kulika kubadilisha matendo na mienezo ya maisha yake ya kilasik huyo anafanya ninianayejia kuukuru na kushutumu zambi za wengine kuliko zake huyo anafanya nini udia na kusujudiwa kwa sababu ya mafanikio yake na viela vyake huyo anafanya nini <sighs> <coughs> <coughs> imeei kujitoa kila mtu anapotolewa lakini anabadiliko katika maisha yake huyo anafanya nini ameona kuolewa lakini aishi kuchepuka kwenye ndoa yake huyu anafanya nini mpendwwa msikilizaji inawezekana ukawa na maoni mbalimbali ukawa na changamoto ukawa na swali unaweza kutujuza kupitia anwani hapo ifuatayo redio ya uadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahilirrg namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 7518 Nenane, nane mbili. ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania jina langu ni fandolitanda ni kushukuru sana kwa kutenga muda wako kuendelea kutigia sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni na kuacha nao hao ni advent celestio aeesti daressalam wanasema ya kwamba safari yangu faz o bem e o What I Quiero E que eu e é We