unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yammakelele yesu yuwaja tena ipata sauti limba sana yesu yuwaja tena nujnakuja Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyowashiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena naendelea kutegea sikio iva kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 1s lakini pia kupitia tovuti ya www.awr.rg. karibu tena katika kipindi kizuri cha biblia ya kujibu na hapatakuwa nami mjoli wako anda pamoja nay mchungaji n a ambapo mchungaji mchungajin ataenda kujibu swali kuhusiana na ubatizo na ikiwa katika mfuulizo wa sehemu ya pili wiki uliyopita uliuweza kusikiiza sehemu ya kwanza na leo utaweza kusikiliza sehemu ya pili kuhusiana na somo la ubatizo nam na sasa basi wategesikiwa hawa nikibada sd kway wanasema kwamba anasikia nasikia mnongono, nasikia mnongono. Nasikia <tos> <watuwasigulia>. <tos> <coughs> sowange wotewanabona kumna yesu mbonyanjiba mitama kumna yesu nazareti katina kusanimoili itahodoka ne jipekeze manyuma kwa yesu kuse pazilagetu Oh, don't come i a It a matter Come, you be a Come, you Yesu. use bazilaketu atanibonya nitaonoga ni lipenyeze manyuma hari kwa yesu use bazilaketu atanibonyasantisana kibada esidikwaya basasa karibu uweze kuungana nasi katika kipindi kizuri cha biblia kujibu kwa hiyo kubatizwa kwenye maji mengi si jambo geni kama watu wanavyofikiria ni jambo ambalo yesu mwenyewe ambayo yule ambaye anayemwamini yesu kristo aelewe kwamba hata yesu sio kwamba alibatizwa ubatizo mwingine alibatizwa ubatizo wa maji mengi ni kuwathibitishia unajua e, si sote tuna tunakiri kwamba yesu aliku, alipokuja duniani alikuja ili aweze kufanya maisha yawe kielelezo kwa watu wengine yani vile alivyoishi na sisi tunapaswa kuishi vile yale aliyofanya na sisi tunapaswa tufanye vile kwa hiyo yesu alibatizwa katika maji mengi ili kututhibitishia kwamba huo ndo ubatizo uliokuwa sahihi kabisa uh, lakini sio hivyo tu eh, napenda tu nisome ni, ni pia fungu lingine ambalo linatoka kail kitabu cha yohana yohana tatu fungu lile la ishirina tatu yohana ta fungu lile la ishiri na tatu uh, yoh, yoh, yohana naye alikuwa akibatiza sasa anasema katika yohana fungu la laha anasema yohana naye alikuwa akibatiza huko Ainon, karibu na salimu kwa sababu huko kulikuwa na maji tele na watu wakamwendea wakabatizwa yohana alikuwa anabatiza kule amnon kwa sababu kulikuwa na nini na maji tele kwa hiyo huu ni ushuhuda wazi kwamba kumbe kubatizwa ni lazima kuwepo na maji ya kutosha maji ambayo yanaweza kumfanya mtu azame na tendo lenyewe hata la kuzamishwa lina maana yake sio tu kwamba mtu unazamishwa tu kwenye maji unafikiri ni kama kuogelea no ni tendo lenyewe ni la kiimani lina maana kubwa sana maana ya ubatizo wa namna hiyo lakini basi eh, kwa sababu tuna mafungu machache yanayothibitisha kwamba wale waliomwamini yesu walibatizwa katika maji mengi pia tunapenda tusome katika kile kitabu cha matendo 8 fungu lile la thh s na kuendelea pale napo pana maneno machache anasema wakati huo kulikuwa na huyu e, towashi ambaye alikuwa ni mtu wa kutoka huko ethiopia aliyekutana na na huyu filipo jangwani na tukianzia lefungu la thelathi na sita anasema wakawa wakienda njiani wakafika mahali penye maji yule towashi akasema tazama maji haya ni nini kitakachonizuia nisibatizwe kabla sijaendelea tu kwamba fikiria mtu anayetembea jangwani je hawezi kukosa maji kwenye kibuyu maji akiba kwa ajili yakunywa ya, ya, ya njiani je kwa nini asinyunyizwe na hayo maji akabatizwa lakini unaona bado alipoyaona maji mengi aasmaaamaada eh? irude tausoma lile funu lada tanielewa vizuriile fungu la la matendo n hths sema wakawa wakiendelea njiani wakafika mahali penye maji yule akasema tazama maji haya ni nini kitakacho nizule, nisibatizwe fungu la na 37 nasema filipo akasema ukiamini kwa moyo wako wote inawezekana akajibu akasema naamini na, na ya kwamba kristo ndiye mwana wa mungu akaamuru lile gari lisimame wakateremka wote wawili majini filipo na yule towashi naye akambatiza nimefurahi kuna neno hapa ambalo eh, lina, linaashiria jinsi ambavyo alibatizwa kwenye maji mengi anasema wakateremka wote wawili majini yani waliingia kwenye maji unaona inatuthibitishia kwamba haa watu waliingia kwenye maji mengi na ukienda kwenye lile fungu la h9 anasema kisha walipopanda kutoka majini roho wa bwana akamnyakua filipo yule towashi asimwone tena basi alikwenda zake akifurahi unaona kumbe waliteremka na fungu la ah9 linamaana kisha wakafanyinini wakapanda inamaana kulikuwa na kuingia ndani ya maji hivi vyote kwa kweli kwa mtu ambaye anahitaji kuelewa inatosha kuelewa kwamba ubatizo wa awali ulikuwa ni wa maji mengi na watu walikuwa wakibatizwa hivyo na hiyo ndio ulikuwa ubatizo ambao sisi sote tulipaswa tufanyeje tuwe tunabatizwa kwa ubatizo huo lakini basi inafika ina, ina, ina mahali uh, watu wanachukua wana hatua kila mtu anataka kubatiza kwa ubatizo wake mwingine anasema kwanzia leo kwa vile umemwamini yesu kristo umekushabatizwa mwingine anakwambia eh, basi ngoja tu unyunyizwe maji mwingine anakwambia basi ukisharuka moto huu ndio kubatiza mwingine anasema ukipita ah, chini ya bendera basi umeshabatizwa lakini ukweli wa mambo ubatizo ni ubatizo wa maji mengi huo ndio ubatizo ambao ni wa kibiblia sasa hapo mchungaji kama mtu amejifunza biblia vizuri kabisa akaielewa na akaamua kuja katika kanisa la uadventista wa, wa sabato ila kule kwenye imani yake alipokuwa nasari alikuwa, alikuwa amebatizwa ubatizo wa maji mengi anavyokuja huku kwenye imani ya wa wa sabato kuna haja ya kubatizwa tena hili swala ni zuri kuna mambo mengine kwa wakati mwingine huwa anaweza asibatizwe iwapo tu atakuwa amekiri yale yote ambayo alikuwa hayajui hayafahamu maana unajua unajua mtu alikuwa amebatizwa kwenye maji mengi lakini mm-hmm. alikuwa anavunja vunja sabato mm-hmm. alikuwa amebatizwa maji mengi lakini anakula ngurue amebatizwa kwenye maji mengi lakini basi haamini mambo ya ya, ya, ya ya wafu kwamba wakifa wanaenda wapi kuna mafundisho mengi kwa kweli baada ya kubatizwa hasa kwenye kanisa la wa sabato ambayo wanafata biblia kuna mafundisho ambayo unapaswa uyaelewe sasa e, e, unapobatizwa ni kwamba unakiri kwamba yale mengine yote nilikuwa sifanye nini siyafahamu kwa hiyo mimi ninapendekeza ni vizuri kubatizwa ni vizuri kubatizwa kama utaona ni vema lakini basi kama utaona kwamba wewe ulikuwa unafanya hivyo hivo uto kuelewa hapo mnaweza mkaongea na yule mbatizaji na mkaelewana ili uweze kujua kwamba mtafikia hatua gani lakini njia bora zaidi ni ni ni, ni ni ni kubatizwa lakini kama utakiri kwamba haya yote nilikuwa ni niko tayari kuyafanya na nilikuwa sijui na ni hivi basi mtaelewana na yule anayebatiza nafikiri uh, mambo yanaweza yakakaa vizuri tumejifunza ubatizo wa maji mengi ni lazima uzamishwe ndani ya maji sasa huku kuzamishwa tunapozungumza kuzamisha kuna maana gani hasa tukija katika tukiakatikab asante sana na, na kweli na kwa swali hilo mpendwa mtangazaji kwa sababu umeuliza swali la msingi sana swali la msingi sana kwa sababu watu wengi wanafikiri kubatizwa kwenye maji ni kama kuoge... maji mengi ni kama kuogelea maana wanaona kama haina maana yoyote lakini ina ina maana maana maana maana kubwa na yesu na yesu aliweka kielelezo watu lakiawaaaswabatz ta ma... ubatizo wa maji mengi labda mimi nitamani pia katika hili nalo tulisome katika biblia katika kile kitabu cha warumi fungu lile la kwanza na kuendelea nasema tuseme nini basi tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi hasha sisi tuliofia dhambi tutaishije tena katika dhambi hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika kristo yesu tulibatizwa katika mauti yake basi fungu lile la nne tulizikwa pamoja naye kwa njia ya ubatizo katika mauti yake kusudi kama kristo alivyofufuka katika wafu kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo na sisi tuenende katika upya upya wa uzima e, kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake kadhalika mtaunganika kwa mfano wa kufufuka kwake anasema mkijua kuwa utu wema utu wetu wa kale ulisurubishwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikie dhambi tena kwa kuwa yeye aliyekufa amehesabiwa haki mbali na dhambi kwa hivyo kumbe tunapokuwa tumemkiri yesu kristo kama bwana na mwokozi wetu na tunapokwenda kubatizwa tunakiri kwamba na sisi tulikufa na yesu kwa njia ya imani kama yesu alivyokufa pale msalabani kwa ajili yetu sisi lakini vile vile tunakiri kwamba yeye jinsi alivyofufuka na sisi tunafufuka vile vile kwa njia ya imani sasa tunakuwa wengine wapya ndio maana tunasema kuna kuzaliwa upya unazaliwaje upya kwa sababu ulikuisha ufia ule utu wa zamani ulikufa kwa njia ya nini kwa njia ya ubatizo unapokuwa umebatizwa unapoingia kwenye maji maanake uli... E, utu ule wa kale unafanyaje unauacha hapo pamoja na maovu yote na unazaliwa upya pamoja na yesu ili uweze kudumu katika kristo yesu kwa hiyo haya mambo ukiyaelewa maana yake utaona kwamba yanalenga kwamba ni katika kumwamini yesu kristo yanalenga kwamba unazaliwa upya na kuzaliwa upya ndio maana yake sasa unaachana na ya kale katika ubati, kwa njia ya ubatizo na kudhihirisha ulimwengu kwamba sasa unaenda katika maisha mapya kwa hiyo eh, mpendo a msikilizaji mimi ninakushauri kwamba upange kumwamini yesu kuw upange kumwamini yesu kristo kama bwana na mwokozi wako na ukishaamini fanya yote ya kupasayo kama yesu alivyotuelekeza kwa hiyo hiyo itakuleta eh, itakuleta karibu na yesu panga kubatizwa panga kubatizwa kwenye maji mengi kama yesu alivyobatizwa au kama neno la mungu linavyosema kwa hiyo ubatizo una maana kubwa usidharau usifanye mzaa usipuuze kuna vitu vingine kama huelewi basi uliza ama nenda kasome bibilia ili uweze kubatizwa usidanganywe usidanganyike hayo maneno yanayosemwa na watu hayako ndani ya hayawezi kukusaidia kitu ni vizuri kusoma biblia. soma ambay elewa ndaniyabbiawesaatzuriusoma bblkilkinachosema unajua ningoja, mpendo wa msikilizaji mungu wetu hana namna ya kuongea na sisi yaani uwezi kukaa siku moja usikie sauti ya mungu inasema inasema labda ukiwa msituni hivi hivi hivi na hivi na nasmaaa hivi. assi tunasikia sauti ya mungu kwa kusoma maandiko unaposoma maandiko jinsi n ndivyo unajua kwamba unaongea na mungu wako na wewe unamjibu mungu kwa njia ya maombi a mungu unamwambia na a hana njia nyingine ya kuongea na wewe anakuletea kwa njia ya maandiko sasa ikiwa unapuuza maandiko na maandiko yanakwambia ubatizo kwenye maji mengi mpenda wa kwa kusoma maandiko n tunajua kwamba sisi tuliumba na mwenyezi mungu na usiposoma maandiko huwezi kujua vile vile kwamba ubatizo ulitoka kwa mungu na ubatizo wa kweli ni upi kwa hiyo ukisoma maandiko inakusaidia e, kuweza kujua ubatizwo ubatizo upi lakini mimi nakwambia panga kubatizwa kwa maji mengi na umwamini yesu kristo ili ukuweza kutoa maisha. maisha yako maisha yako yatabadilika kabisa ukishamwamini yesu kristo ukaamua kufanya kama yale ya ambayo amekuelekeza na ukabatizwa kwenye maji mengi maisha yako yatabadilika na mungu atakubadilikisana asante sana mchungaji andr haule kwa maelezo hayo kuhusiana na swali ambayo ameweza kuuliza mpendo wa msikilizaji kuhusu ubatizo tumejifunza nini maana ya ubatizo maana ya nimana usshaai yamajiao mengine mao ubatizo na mpendowa msikilizaji umeweza kufika sana kupitia maandiko matakatifu na umeweza kufahamu hasa umewezkufahamuhasaaubatizo mii ikatanda natakia baraka za zawaa tuwe tena katika kipindi kingine cha biblia ya kujibu wahitajiku inahusiku wahitaji wepom moyoni usiku kila hatuha majanimoni wawezakuemajeuali wa kako wahitajiku Ta kia Kwa na maoni mbalimbali swali changamoto kupitia anwani ifuatayo redio ya uadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjadi 74518 Nenane, ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 25 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fano na kutakia baraka za bwana nakuacha na curaides na de quir papo anasema kwamba amenionyesha emeni oyesa payukonabi adazidikua 有没有？<Como S 2> <Como S 1> Vou let You the can't We'll en paix à jeumepata sikia aliye kama yesu jeumewahi kuona ndzu aliyefanana na mokozi jeumepata sikia yesu mm, ali acha enzi kasukaduniani o oh, akajakumitafuta mimi mzambi akamsulu bisha msalabani stymhb里的r里は那ktsw sntl