unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapandana ya makelele yesu yuhaja tena ipata sauti hi basara yesu yuhaja tena nakujnakuj Uwajatena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili ikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita kutokea morogoro tanzania mpendwa wa msikilizaji ungana nasi kupitia morning star fm bila kuisahau rock fm iliyoko kule mkoani mbea hapa nchini tanzania kumbuka unaweza kunipata kwa mtandao wetu wawww rg hii leo utaungana nami kibaga mwaipaja katika kipindi kizuri cha watoto wetu ni kukaribishe tuweze kuwa pamoja mwanzo mpaka mwisho wa kipindi hiki na hi leo watakao tubariki kwa njia ya nyimbo tuna waimbaji wa Children melodies kutoka kule drc nchini kongo watakuja kwako na wimbo unaosema tumechaguliwaenye bahariyesukakutapetronameaama <mulia> wamebua usikukcamekosaeyemaar ua eonan yaasaaamevua usiku kca wameusurika bado tutaendelea kubaki nao children melody kutokea congo wakituambia msamaha katika wimbo wa pili basihii leo katika kipindi cha watoto wetu tutaweza kuwasikiliza watoto wakiwa katika kambi kule mkoani pwani na ni kambi la mbala na amini ya kwamba watakubariki mengi kupitia kipindi hiki tafadhali usikose kwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho basi hawa pa melodies wanakuambia tumechaguliwa amekosaueyemaauca petronaeasamaki wamebua usiku pocha wameusurika Oh me Baku it's with you kwa hai, sababu a To be a Sauu uka indi ye tazi. na pa, msikizaji ni kukaribisha sasa katika kipindi hiki cha watoto wetu tafadhalitegea sikio mwanzo mpaka mwisho kwa jina ninaitwa mwalimu danieli ngambie toka kanisa la wadventista wa sabato manzese tuko kwenye makambi yanayofanyika katika mtaa wa ruvu kanisa la wadventista wa sabato mbara hiki ni kipindi cha watoto na tunawaletea kipindi hiki ambacho kitasikika moja kwa moja kupitia redio yetu ya wadventista wa sabato ar inayosikika kutoka mjini morogoro tuombe tunakushukuru baba mtaratifu uishie juu mbinguni asante kwa kuwa umetupatia kipindi hiki tunaomba roho wako aweze kuwa pamoja na kila mtoto anayeshiriki katika programu hii tunapokwenda kuandaa vipindi hivi ambavyo vitarushwa ulimwengu mzima tunaomba uweze kutubariki na kila mtoto atakayesikia aweze kuvutwa na kuletwa kwako tunaomba utubariki tunapoanza mpaka tutakapomaliza katika jina la yesu kristo bwana wetu tunaomba na kushukuru amina tunaanza kipindi chetu kwa kuimba wimbo unaosema mungu huona videge umdogosasa tutasikiliza kisa kinachomhusu binti esta ambacho tutaletewa na aliyejiandaa karibu rad raaaaamachozi katika kanisa la kisa cha shujaa alikuwa alikuwa binti nje ya nyumba yao iliyokuwa tupu Alikua na machozi katika macho yake alikuwa yae aliuaa aoniana ya blue. hata rangi ya kijani katika nyasi au rangi mbalimbali katika maoa morekai mjomba wa hadasa alikuja nyumbani hadasa njo alisema njoo uishi katika nyumba yangu hadasa alikusanya nguo zake na kuzifunga pamoja alifurahi kwenda na mjomba wake kuishi na familia katika mji wa shushani modekai na alaaaaa walitembea katika barabara ya vumbi ndala za ziliacha ziliacha njiani na na na ndala za za nyayo kubwa sasa aliona anga ya blue, na ya majani kijani na rangi mbalimbali maua kwa sababu kulikuwa hakuna machozi tena katika macho moda alifanya kazi kwa mfalme wa amedi kila siku alikaa katika lango la ikulu ya mfalme alijibu maswali ya watu waliokuja kuomba msaada modekai akiwa pale mlangoni hadasa wakati mwingine alimletea chakula cha mchana modekai akiwa pale mlangoni hapa kuna chakula chako mjomba modekai mikate bisi na asali hadasa alikuwa na na uso mzuri sana Awa alikuwa na furaha msaada mkubwa na nabka akasema alikuwa kama nyota sasa jina lako hadasa tena. litakuwa litakua maana yake ni nyota yota alipenda jina lake milele na mara zote atajaribu kuaa kama nyota yota mara kwa mara alirudia jina lake jipya sasa ikatokea kuwa mfalme wamedi alipanga kuchagua mal kusanyeni wasichana wote walio wazuri sana katika nchi alisema mfalme kwa wasaidizi wake ili nichague malkia mmoja kati yao alikuwa miongoni wasichana waliokuwa ikulu i iwalinda walipoingia katika mlango alifikiria kuwa hakuna aliyekuwa mzuri kama s mabinti baada ya mabinti walipita mbele ya mfalme wote walikuwa wazuri lakini mfalme alipomwona alimvisha taji asaauaaooa taji ya dhahabu alivishwa kichwani mnasemaje kwa kisa basi nitawauliza maswali kisa chetu kinamuhusu malikia esta huyu ni binti ambaye alikuwa ameachwa na wazazi wake akachukuliwa na ndugu yake ambaye alikuwa ni mjomba wake mjomba wake alikuwa anaitwa modekayi alipochukuliwa akaenda kulelewa akapewa malezi mazuli yaliyopelekea kuwa marikia. sasa baada ya kusikiliza vizuri kisa hiki nataka niwaulize maswali nione kama mlikuwa wasikivu mko tayari kwa maswali mko tayari kwa maswali swali la kwanza linasema li hivi kisa chetu kinamhusu nani kwa majina shani hasani marunde kanisa Adversista kidogo zero natukiakanisaas kidogozeroisa cetu kimusu mnasemaje knisa chetu kinamuhusu binti esta swali la pili binti esta ni binti wanamna gani kwa majina naitwa lema josefati ninatokea kanisa la mbala sabatu esta ni binti yatima mnasemaje amesema esta alikuwa yatima swali letu la tatu lilikuwa linasema ivi esta alikuja kuchukuliwa na nani kwa majina naitwa eliya stefano magoli Zero. Esta na wake. mnasemaje Amina. esta alichukuliwa na mjomba wake hilo ni swali la tatu swali la nne linasema mjomba wake esta alikuwa anaitwa nani kwa jina naitwa stella bartolomeo natokea kanisa la kidogo zero mjomba wake esta modekai mnasemaje mjomba wake esta alikuwa anaitwa modekai swali namba tano jina esta lina maana gani kwa jina natanakaa ymba mbili ina sali kanisa a dibatisawa sabato mbala jina la esta lina maana nyota inayong'aa mnasemaje e, ukiitwa esta ujuwe maana yake ni nyota inayong'aa swali namba sita modekai alikuwa anafanya kazi gani swali namba sia linasema modekai alikuwa anafanya kazi gani ai naita aa lemareka natoka kanisambaa modekai alikuwa ni mlinzia mlango waikuu ya mfam nasemaje modekai alikuwa mlinzi wa ikuru ya mfalme swari so, letu la mwisho linasema hivi swali so, namba saba mfalme alimchagua binti gani veronica kanisa la modekali mchagua binti esta. asante asante sana shuja wa yesu injili hiyo isonge mbele mpaka mbinguni upendo waye su ni mku Na wa ni mku upeendo waye suni mku gwa nimku upendo waye su nimku wa nimku upendomkua nawawatu nimdogonimdogonimdo nawawatu nimdo gonimdo gonimdo mdogo mdogo ni mdoo na wa mwisho nim... utowe kwa kabisayeuimkua mk upendo wa yesu ni mkua nim na mwisho utowekaasasasa kipindi kinachofuata tunakwenda kusikiliza somo toka kwa aliyejiandaa majina naitwa amina pita somo kipindi chetu tuombe haya umetulinda program tunamaliza tomas itueaamazaadimasaa aya naonga kataidatiajinalaesu auzidikutulinda amba uzidi kutulinda uzidi katika, katika programu tunazaendelea nazo uzidi kutulinda tunakuomba haya jina yesu aapitjinayoesuist amina, amina. somo letu la leo la watoto inatoka katika kitabu cha mehari moja mstare wa kumi nayo nasema mwanangu wenye zambi wakiushawishi wewe usikubali tunaona kwamba watoto tunaambiwa kwamba na mungu tuweze kusikia maandiko yake tunayoambiwa na mungu kwamba wenye zambi wakitushawishi tusikubali kimfano mtoto mwenzako akakwambia kwamba tena tukaibe wewe usikubali maana maandiko ya mungu yanasema kwamba wenye zambi kushawishi wewe usifanyaje usikubali nasemaje kwaio tunajifunza kwamba watoto tusiweze kushawishi zambi ambazo tunapewa na marafiki zetu hata watu wengine tusiweze kukubali unasemaje tufumbe macho tupate kuomba mtakatifu mtakatifu bashi mungutamasaa haya umetulinda tuinatulanzaaisuuuu und ania tulivoanza mshshani ikutundanaombaaa pitjino yesu kristo amina sasa tumefikia mwisho wa kipindi chetu mungu awabariki tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kwa hi leo kumbuka watoto wa mbala sehemu kubwa ni jamii ya wafugaji yn yani wamasai naamini ya wa kwamba mebarikiwa na rafudhi zao ambazo zinavutia kuendelea kuzisikiliza na basi usipange kukosa kwa pamoja nami katika kipindi cha pili kumbuka kesho ni vijana na maisha nami ni tu ya kwamba kama tokona maswali maoni a uchangamoto anan hizi hapa za kuniandikia anakuja, anakuja yesonihaja so tena na hii ni awr redio adventista olimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr.org namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa facebook jina la ajinaaatanzaniaulikuwa nami kibaga mwaipaja na hii ni awr ni kukaribishe kuweza kutegeasikia wimbo wa pili ambao unaetwa kwako na waimbaji wa children melodies kutoka kule drc nchini congo wanakuambia msamaha وهي الييتكوتلكشو ombiletu ni kwamba siku moja tuisi na nimmilele ote mei ttumi mama nimepata uhai wangu umenifundisha kazi pia adabu achaleo sasani kushukulu fundisha kasi pia adabu achaleo sasani ku sucuru ehe waazizi wet umetua malesior mpilettuni ambasikumoe I'm