unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba sana yesu yuwaja tena nakujnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili inayokutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 1st kutokea morogoro tanzania mpendw wa msikilizaji unaweza kunipata kupitia fm bila kusahau rock fm endelea kuwa pamoja nami kwa mtandao wetu wa www rg basi hii leo utakuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo awali ya yote kumbuka tutakuwa na kipindi kizuri cha watoto wetu na leo kwa njia ya nyimbo tutakuwa nao waimbaji wa tukasa nit na watakuja kwako na wimbo unaosema mara nyingi na katika wimbo wa pili tutaendelea kubaki nao waimbaji wa tukasa nit ambapo watakuja kwako na wimbo unaosema nifundishe kunyamaza basi katika kipindi hiki cha watoto wetu tunaendelea kuangazia watoto kutoka kanisa la mbala na hawa walikuwa katika kambi wakiwa naye mtangazaji mwenzangu sara karai na hii utaweza kubarikiwa nao sehemu ya pili basi msikilizaji hawapa tukasa nit wanakuambia mara nyingi Maa. naamini ya kwamba kwa wimbo huu mzuri na kupatia nafasi ya kuweza naye sara karai pamoja na watoto kutoka kambi la mbala ikiwa ni sehemu ya pili na ya mwisho wakitujuza kutoka kwao msikilizaji kumbuka jamii ya kifugaji kuaasili waga wana changamoto mbalimbali katika swala zima la kuabudu lakini basi watoto hawa wamejitaidi na kupata kila ambacho waliweza kubarikiwa nacho katika siku hizo saba za kuwa pamoja katika kambi naitatuo yes, kwenye makambe mbaya tuo wenye kipindi ca watotoauaaasasabamainanataeronikaa nyi watoto watini wazazi katika bwana maana ii ndio haki waefeso sita msara wa kwanza andasiku zote saiasabstkuinasaba afanyaye mapenzi ya baba kuyataitaheli atapewa nguvu mpya atarukaka ata ata matai afanyaye mapenzi ya baba Uya. emama kamatai ana kamatai na watoto kamataisisote kama si, kamataiafanyae kama mapenzi ya babaaaa kwa jina mimi ninaitwa mwalimu danieli ngambiye nipo katika kambi la mbala kambi hili nila wamasayi tuko na dada yetu dada sala ambaye amekuja kuungana na sisi sisi watoto wa kimasai kwaio tunayo mengi ambayo tumejifunza na miongoni mwa ayo tuliojifunza mtakwenda kuyasikia karibu dada sala asante kwa kufungua kipindi chetu tuombe tuombe mtakatifu mtakatifu bashunguza taama masaa hayo umetulinda baba tangia masaa y asubuhi ai tunamaliza abaatapamasaa haya ya jioni ubaazidi kutulinda nnakomba zidi kutulinda katika programu hiyi uba uzidi kutulinda takapomaliza ba wzidi kutulinda nunakomba haya kwa machocho upitajinayako yesu kristo amina. amina tumejifunza juu ya uumbaji wa mungu si sindio watoto mnakumbuka tulichojifunza siku ya kwanza mungu aliumba nini Ndiyo. siku ya kwanza mungu aliumba nuru jamani amepata Ndiyo siku ya kwanza mungu aliumba nulo sindioe eh? siku ya pili mungu aliumba nini siku ya pili mungu aliumba anga amesema siku ya pili mungu aliumba anga amepata na siku ya tatu siku ya tatu mungu akakusanya maji pamoja alafu pai pakavu akapaita nchikavu na ale maji alipo akusanya kawaita bahari hafapo akaumba na mimeya jamani amepata amepata haya siku ya nne amesema eti siku ya nne aliumba myanga amepata myanga gani aliyo iwumba siku ya nne siku ya nne munga aliumba miyanga miwili mikuwu ambayo ni juwa na mwezi juwa liweze kutawala mchana na mwezi liweze kutawala usiku na piya aliumba vitu vidogo ambavo vilikuwa vinamsaidiya mwezi kutawala usiku likuwa ni nyota amepata hamepate eh? yeah. ilikuwa siku ya ngapi iyo yeah, yeah. siku ya tano mungu aliumba nini siku ya tano mungu aliwumba samaki wa bahalini na semba kulipo kuwa na maji kulikwepo na samaki na piya aliwumba na ndege wa angani hamepata jamani siku ya tano mungu aliumba samaki na ndege wa angani siku ya sita mungu aliumba wa nini wanyama na binadamu amesema siku ya sita mungu aiumba wanyama na binadamu amepata na siku ya saba, siku ya saba mungu alipumzika kastarehe kaitakasa amepata basi wote mmepata semeni amina kwa pamoja mnasemaje tena amina. kwa majina naitwa sara maranda umbaji wa mungu siku ya kwanza mungu aliumba nuru kwa majina naitwa biba pita siku ya pili mungu aliumba anga kwa jina naitwa ajinanaitamai siku ya tatu mungu maji maji pamoja akapaita akaita yaau ngu aliakusanyamaji pamoaaau kwa majina naitwa naitwa amina pita siku ya tano mungu aliumba samaki wa baharini na ndege wa angani siku yasit kwa majina anaitwa estemnyandoe siku ya situ yadiumba wanyama na binadamu kwa majina anaitwa veronika radu siku ya saba mungu alipumzika kastariha kaitakasa masmaj mnasemaje Amina. mnasemaje tena Amina. mmefanya vizuri sana mungu awabariki sasa tunakwenda katika sehemu ya pili ambayo tutasikiliza kisa kwa dada yetu grei dada grace karibu kwa kwamajina anaitwa michael ni mwalimu wa wawaceo wa kanisa la kanisala sabato mbara. Kisa cha Yusufu. Yusufu alikuwa ni mtoto mdogo na alikuwa na alikaa alikuwa anaitwa benjamin mdogo wake siku moja yusufu alikuwa ameenda kuchunga mbuzi alivyokuwa porini akamwambia yusufu acuna mwanangu alikuwa, akaenda kawambia aduaaioaoika a ndugu zako kama aliko salama za akaenda alikuwa, ndugu ndugu zake zake zake yule bwana anakuja ndoto mpaka tutakuja kumwabudu pale akaenda akamchukua wakambeba akaenda katka reubeni m usiue moa ikaa yuda akasma tukachinembuzi kaaakafakaaalivoudi nyumbani, Walifa, yuri, nyumbani akamwambia baba yao kwamba baba yusufu amelaulia na mnyama mkali alilia sana akasema Aka baba k aiia an gunia aaaanuaaaaa mwanangu akalia sana miaka huko kwa kapiakana huku ni a m aa akamwambia nendei huko nci ya yamisri i kangali ya maana kuna chakula huko akaenda kama waka yu, ndugu zake hakuambia mapema siku huku waioenda sufaanaaka etee benjamini akasema kwezi kuetea maana kuna ndugu yake alikuwa amelauia ame na mnyama mkali na baba saivi kasema awezi tena kumtoa benjamini akawambia mi na mtaka benjamini wakaenda walivo warudi yuda akasema baba kuna mtu ametutuma yule kiongozi wa nchi ile ametutuma tumletele benjamini akasema mimsiwezi kumtoa benjamini kakake mkubwa walikuwa amilaluliwa na mnyama na benjamini iyo mna wapi akasema anaenda tu huko akasalimia ile arudi maa akasema namtaka benjamin baba yake akasema hapana walimlazimisha baba yao sana akasema mpelekele yuda akasema mi nitakuwa mlindaji wake ambaye akisema kama benjamini abaki mii ntabakila benjamini arudi walivyopeleka kule misri yusufu alivomuona si benjamin alianza kulia akalia akalia sana akasikia akaenda kaena ndugu zake mi sio kiongozanibain mdogoe maka zas ikaaaaaa wakaenda kwa araki na yusufu akawavia ndugu zake waende kumchukua, wa kumchukua baba yao israeli walivorudi yusufu akawapa magari akaeda kumchukasa a waoo mnasemaji watoto, watoto? wangapi wamefurahia kisa sasa tunaingia katika sehemu ya pili Sema, zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda kaleo, leo, leo. zakayo alikuwa mwanaume mfupi alipanda juu ya mti kusuli yamo naye yesu yesu alipofika hapa angali ya ju. akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda munasemaje kwa wimbo wimbomunasemajemina sasa tutajifunza somo fupi tutajifunza linalopatikana katika kitabu cha walaka wa kwanza wa yohana sula ya pili sema walaka wa kwanza wa yohana sula ya pili hapa mtume yohana alikuwa ana watoto sawa kwa sababu alikuwa nawapenda anasema hivi msitari wa kwanza watoto wangu wadogo nawaandikia haya ili kwamba msitende dhambi na kama mtu akitenda dhambi tunaye mwombezi kwa baba yesu kristo mwenye haki anasema watoto wangu wadogo nafanyaje na wandikiya haya nafanyajeili na kwamba musifanyeje na kama mtu akitenda dhambi tunaye muombezi kwa baba ambaye ni nani yesu nanin kwa hiyo mtume yohana anatuandikia sisi watoto wadogo tusitende dhambi mnajuwa dhambi mnajuwa zambi dhambi ni nini ehe huyo amesema kutukanabni nini kuiba nini tena kuwa nini tena kudokoa, e, kudokoa mboga eh? <laughs> e, na nini tena nakuzini na, na nini tena anasema nawaandikia musifanye mambo yote hayo ambayo mumeyataja sawa msiwo wachokozi sawa kuna wengine wanapenda kuchokozana chokozana lakini yohana anasema anatuandikia sisi watoto tusitende dhambi na kama ukitenda dhambi sawa kama ukimukoseya mwenzako sawa Jio. anasema tunaye muwombezi kwa baba kwa hiyo unakwenda unawomba musamaha unamuomba musamaha yule ambayo umemukoseya halafu unamuwomba msamaha na mungu ili aweze kutusamehe sawa tukifanya hivyo tutakuwa watoto wa mungu wangapi wanataka kuwa watoto wa mungu basi tuwombe tunakushukuru baba mtakatifu kwa kuwa umekuwa pamoja nasi sisi watoto tumejifunza kwamba tusitende dhambi kwa nguvu zetu wenyewe hatuwezi isipokuwa tunahitaji msaada wa roho wako mtakatifu aweze kutusaidia ili tuweze kuwa tukiwa watoto wema tusiotenda dhambi tunaokupenda wewe tunaomba utubariki tunapoendelea na vipindi vingine katika jina la yesu kristo bwana wetu amina na msikilizaji kwa maswali maone a changamoto anwani hii hapa ya kuniandikianjnk yesonihja so tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania asi ulikuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo na nikushukuru sana kuchagua kwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho ila kumbuka kesho ni vijana na maisha naamini ya kwamba utajifunza mengi katika kipindi hicho cha vijana na maisha nit tukasa wanakwambia nifundishe kunyamaza ndio wimbo ambao unafunga matangazo yetu kama idhaa ya kiswahili ya redioadventista ulimwenguni awr We keep sangha See you.