nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nigapanana ya mwakelele yesu yuwaja tena nipata sauti nimba sana yesu yuwaja tena njnakuja yesu ewt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena karibu tena katika matangazo yetu mpendo wa msikilizaji na unaendelea kutegea sikio idhaa kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 16na unaweza ukatusikiliza kupitia tovuti ya www awr na mpendo msikilizaji pia unaweza ukapata matangazo yetu kupitia redio washirika rock fm pamoja naming sta radio na kwa sasa nikukaribisha katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki na utakuwa nami mtangazaji wako fanel tande nikiwa na kikundi hiki cha aet celestio kutoka kule jijini dar es salaam katika kanisa la wadventis wa Adventi, so sabato ilala na hii ni katika sehemu ya kwanza mpendo um, msikilizaji um, wa idha kiswahili kama unavyosikia hapo sauti hizo ni waimbaji hawa kutoka jijini dar salaam katika kanisa la wsabalala ambao katika siku ya leo umeweza kuweza kututembelea katika studio zetu hapa tutaongea nao mengi sana kuhusiana na masuala ya kimuziki na wataweza kujitambulisha wao wenyewe hapa sijui unaitwa nani tutaweza kutambulisha kikundi kwa ujumla E, kwa majina naitwa william gideon ni mwenyekiti wa kikundi cha celestial. ni tunaitwa tunatoka katika kanisa la ilala na tuko na viongozi pamoja na walimu tumekuja nao pamoja na tukianza na mwalimu mkuu huyu anaitwa ni elia marwa huyu ni mwalimu mkuu na tuna mwalimu mdada kwa hiyo kuwa naye na pia, tuna... ya kwenda mbali sana msaidz majina mengi sana Yeah, vikundi. Kwa ya vikundi kwalii mliamua kuweza kujita hilo jinasii tuliamua kujita ere tukiwa na sabaukisabauakwanwamaakaea ni, ni, yani wana wanamsubiri marejeo ya yesu kristo na hem tupatie historia kikundi kilianzajianzaje ilikuwaje na wazishi wakina nani e, kikundi cha serestio ni kikundi ambacho kimeanza tu katika kanisa la ilala na kikundi kiti, kilianza ni mwaka na 21, yani mwaka huu hu sasa ilikuwa ni mwezi watatu ambapo vijana wailala tulikaa na tukaona kwamba hatuwezikuka kizembewae t ndaniyte usfana kitu ya mungu ingali bao tu ijamaadio anasema kwamba tufanye kazi kazibado tuna nguvu za kufanya kazi kwao ya vijana tu pale kanisani tukaanzisha tuka kikundi hicho na tulianzisha kikundi tukiwa na malengo mbalimbali lakini kikundi kilianza mwezi wa tatu na mwode, mwaka elfubili na 2 hi 1 mwaka huu naona kuna nyimbo ambazo mnaziimba hata hiz mbazo hivi sasa nyimbo hizi mnazipata wapi kuna watunzi ndani ya kikundi au aow aoa e, na, wa wa, na, na mda mwingine wanarejea kwenye matukio mbalimbali ya dunia ambao anatokea na wanatunga nyimbo hizi apo kwao nyimbo hizi zinatungwa na walimu wenyewe wa kikundi hiki cha s labda kabla hatujazungumza mambo mengine na walimu kuzungumza na waimbaji pia wa kikundi ni moja kati kikund hkwwe kutumbho kinakugusa na kilichokuvutia kuweza kuakuweza kumwimbia mungu katika kikundi hiki kama hapo kwamba tuliamua kukaa na kuunda hichi kikundi sababu tuliona kwamba hatuwezi kukaa tukizembe tumepoakutangaza kuna kazi ambayo kubwa tumepoa ya kutangaza injili si basi kwamba tujiunge na sema naweza kwa sababu hicho ndicho mungu ameniumba nacho nikajiunga nao nikaimba kuna nyimbo nyingi sana ambazo mnaziimba kama kikundi wimbo gani hasa ambao kiwimba unakuvuta karibu na msalaba wa yesu kristo Uh, kwa mimi kiukweli mmojakati tunazo nyimbo nyingi ni nzuri lakini nyimbo ambayo huwa inanifurahisha mpya nyingia zui ai ymo maobaa tou aanafamika kama ah, ni walimu mm-hmm. tofauti tofauti katika kikundi tunao walikaa tu wakaona kuna jambo linatakiwa tofautofauti uh, mwalimu elia marwa pamoja na nancy obedi wakishirikiana na, na mwalimu frenk na cha mm. na we unaimba sauti ya ngapi mimi naimba sauti ya kwanza unaweza ukatuimbia tu kidogo nitavaa nguo nitavaa nguo mpya nikiwa nayo mabawa Kwa sana kikundi cha advint elestio mungu wawezea kuwabariki inawezekana ukawa na maoni mbalimbali ukawa na changamoto tujuze kupitia anuani hapa ifuatayoyest na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania pendwa msikilizaji basi nikukaribisha tena katika kipindi kizuri cha maneno yataya faraja na hapa utakuwa naye mchungaji antipa balume kutoka kongo ni katika sehemu ya kwanza inasoma kwamba kuwa mwenye heri maishani mpendwa wa sauti ya matumaini ninayofuraha tele ya kuweza kukaribisha katika mpango huu maalum wa kuweza kujifunza neno la mungu mimi ni e, na pia ninayekuwa tayari kwa kuhudumia ni mchungaji antipa balume tuna mada kuu ambayo tumeandaa kwa ajili ya muda wote tutakaojaliwa neema ya kuweza kujifunza pamoja na mada kuu tuliyo nayo inasema kuwa mwenye heri maishani mwako haleluya kuwa mwenye heri maishani mwako asante kwa kuweza kujiunga na sauti ya matumaini na ninaamini kwamba mungu yu mwema na atakubariki pamoja nami lakini kabla hatujaendelea na jambo lolote lile nakusihi kwamba unyenyekee pale ulipo ili kwamba tuombe hebu na tuombe pamoja baba mwema uliye mbinguni asante kwa uwezo wako asante kwa neema yako kwa kuweza kuniunganisha pamoja na huyu msikilizaji kwa kuweza kujifunza neno la mungu ninachokiomba ni kwamba roho wako mtakatifu anitawale aniwezeshe kutamka kila neno lenye baraka kwa ajili yake naye pia amuwezeshe kutafakari maneno yako haya kwa jina la yesu kristo amina rafiki mpendwa kuwa mwenye heri maishani mwako ndiyo mada kubwa tuliyonayo kwa muda wote tutakaojifunza pamoja ngoja ni ya kwamba binadamu wote wakubwa kwa wadogo kila mmoja anakusudia kuwa mwenye heri maishani mwake hata wewe rafiki ungetaka kuwa mwenye heri maishani mwako ungetaka kuwa na furaha maishani mwako hata kama wakaaji wa dunia yote nzima tunakumbana na matatizo ya siku hizi za mwisho yasiyo na hesabu lakini ngoja nikuambie habari njema ni kwamba bado kuna tumaini kwako bado unaweza kuwa mwenye heri kuna watu wengi ambao wangetaka kuwa wenye heri lakini bado hawajajua nini inawapasa kufanya ili kwamba maisha yao iweze kuwa yenye heri kabisa ndiyo maana rafiki nina imani kuwa wewe ambaye utaendelea kufuata vipindi hivi mungu atakuwa amekujaza neema ya kukuonesha namna ya kuwa mwenye heri katika dunia hii ya sasa na hata katika dunia ile ijayo somo laleo, somo la la leo leo linasema heri asomaye neno la mungu heri asomaye neno la mungu biblia katika kitabu cha ufunuo ufunuo ni kitabu cha mwisho cha biblia ufunuo sura yake ya kwanza na mstari wake wa watatu hebu nisome kwa jina la yesu kristo neno la mungu linasema heri anayesoma nao wanaosikia maneno ya unabii huu na kushika maneno yaliyoandikwa ndani yake maana, eh, maana wakati ni karibu bwana wasifiwe sana msikilizaji mpendwa kama vile biblia imetufundisha hapa ni kwamba kuna heri kubwa kwa aina tatu ya watu aina ya kwanza ya heri ni kwa wale ambao wanasoma neno la mungu heri pia ni kwa wale wanaosikia neno la mungu kama vile wewe rafiki unavyosikiliza kwa sasa lakini pia kuna heri kubwa kwa wale washikao maonyo toka neno hili la mungu bwana asifiwe sana je unaweza kujichukulia heri gani katika heri hizi tatu binadamu wengi ni kuwaambie rafiki ya kwamba ni wasomaji wa vitabu vingi ni wasomaji wa magazeti vitabu vya sayansa na kadhalika lakini ni wachache tu ndiyo wasomaji wa biblia neno la mungu kitabu kinachojaa siri kubwa zinazoweza kutuelekeza kuwa na heri katika maisha yetu uh, unaona ya kwamba ninakumbuka jambo ambalo mtume paulo aliweza kuliandika kwa mwanaye timoteo a, tusome timoteo wa pili sura yake ni ya tatu na mstari wake wa15 timoteo wa pili nimesema sura yake ya tatu na mstari wake wa15 ha17 nisome kwa jina la yesu na yakuwa tangu utoto umeyajua maandiko matakatifu yanayoweza kukupatia akili hata upate wokovu kwa imani iliyo katika kristo yesu16 kila andiko limepewa kwa, kwa, kwa maongozo ya, ya mungu na linafaa kwa mafundisho na kwa kuonya watu juu ya makosa yao na kwa kuwaongoza na kwa mafundisho katika haki ili mtu wa mungu awe mkamilifu ametengenezwa kabisa kwa kila tendo njema bwana asifiwe sana paulo anapokuwa ameandika uh, araka hii kwa ajili ya timoteo ona ya kwamba neno la mungu linasema ya kwamba tangu utoto sikia umeyajua maandiko matakatifu ambayo yanaweza kukupa hekima inayoweza kukuongoza katika uzima wa milele ona msikilizaji wangu mpendwa ya kwamba uh, timotheo tangu utoto wake aliweza kufunzwa maandiko matakatifu na hayo yanamfanya kuwa mwenye busara yanamfanya kuwa na hekima yanamfanya kuwa mwenye heri katika maisha yake bwana asifiwe angalia ni wazazi wangapi ambao wananunua biblia kwa watoto wao ni wangapi wanaowahimiza watoto kuweza kusoma maandiko haya ya biblia inayoweza kuwapatia hekima katika maisha yao biblia ni neno la mungu ni mwalimu mkubwa anayetufunza bila kutuomba gharama yoyote ya fedha kama vile tunavyofanya mara kwa mara kwa waalimu kwenye shule mbalimbali mbali. neno hili linatukosoa katika mabaya yetu yote na kutuongoza kwenye haki iletayo heri haleluya msikilizaji mpendwa hakika kuna heri kubwa kwa wale wasomao neno la mungu kama vile somo letu linatualika katika mda kamwa huu ninakumbuka kuna ushuhuda mmoja ambao niliweza kuupata wa mtu fulani ambaye huyu rafiki alikuwa jambazi mkubwa huyo jambazi siku moja usiku wa manane alifaulu kuweza kuingia katika nyumba ya daktari mmoja na kuweza kuchukua vitu vya samani kabisa lakini baada ya kuweza kumaliza operesheni yake huku akichunguza sasa vitu vile ambavyo alivyoviiba alikuta ndani ya moja kuna kitabu kitabu nyeusi kabisa kinachoandikwa juu biblia biblia biblia neno neno la la mungu mungu sikiliza vizuri jambazi huyu alipokuwa amesoma kwenye kitabu hiki kinaandikwa inasema e, biblia neno aliweza kushangaa akasema hivi kweli mungu ametia maneno yake ndani ya kitabu hiki ni lini mungu amekuja kuandika kitabu hiki ili kwamba iweze kuwa maneno yake huyu ndugu alisema ya kwamba ngoja nisome neno mmoja tu alafu niweze kukiunguza hiki kitabu kwa sababu sina nacho kabisa uh, kazi yoyote ile alipofungua biblia hii kitabu kile ambacho alichokisoma uh, kilienda mara moja katika kitabu cha kutoka sura yake ya 2 na mstari wake wa 15 kwa gafula jicho lake lilianguka sehemu ambapo biblia ilikuwa imeandika usiibe hmm. aliposoma na anaamini kwamba ha, hii ni neno la mungu sasa amesoma mahali ambapo panaandikwa uaaaymsamsommahal ambao panaandiwausifayus ah, anasema katika ushuhuda wake huyu rafiki ya kwamba alijisikia mwenye mshituko mkubwa na moyo wake ulianza kutetemeka mara alipokosa amani aliamua kumwendea yule daktari na kumwelezea kile alichokifanya na akasema ya kwamba hakika nitakurudishia vyote nilivyoviiba kwa sababu nimesikia tu ya kwamba kuna mabadiliko mengi ambayo yametokea katika maisha yangu kisa hiki ni kwamba huyo rafiki aliamua kuweza kurudisha vyote alivyoviiba na mara moja alipata waalimu waliomfunza na kumfunza kabisa vizuri biblia mwishowe rafiki huyo alibatizwa na mpaka leo hii yeye ni shemasi mkubwa kabisa katika kanisa la wasabato bwana asifiwe sana msikilizaji mpendwa ona jinsi kuna heri kubwa tunaposoma neno la mungu tunapokuwa tumejitahidi kabisa kwa kuweza kupekua neno hili linatuletea baraka tele katika maisha yetu katika yohana sura yake ya nane na mstari wake wa makumi tatu na mbili uh, yesu alisema maneno hapa ambayo nataka tusome pamoja yohana nimesema sura yake ya nne na mstari wake wa tatu na b biblia maandiko matakatifu inasema nanyi na mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru haleluya rafiki mtaitambua kweli mtaifahamu kweli nayo na kweli itawaweka huru unaposoma neno la mungu una heri ya kuweza kutoka katika utumwa wa dhambi kweli hii inakutakasa maana yake unasafishwa kwa uchafu wako wote wa dhambi hata uchafu wa tabia mbaya ya maisha yako mpaka unakuwa kabisa mwenye heri sababu ume, umeonekana kuwa mwaminifu mbele za mungu wengi wa waliosumbuliwa na tabia ya wizi mara nyingi walipokuwa wamesoma biblia au wakasikia maneno kutoka kitabu hiki cha ajabu hao walipata heri maishani mwao ya kuweza kuwa huru bwana wasifiwe sana wengi wa wale waliokuwa makahaba mara waliposoma neno la mungu biblia wakafunzwa pia kuhusu kitabu hiki leo hii wameachana na tabia hii mbaya na wamekuwa waimbaji wazuri wanaomtukuza mungu kwa ajili ya nyimbo zao haleluya rafiki mgoja ni kuambie kwamba waliohuzunika kwa matatizo ya dunia hii shida za magonjwa vita unyanyasaji walipoyasikia maneno ya mungu waliweza kufarijika waliojaa na kiburi waliojaa na uchoyo waliokuwa na maisha ya ushirikina waliokuwa walevi waliokuwa walafi na kadhalika mara waliposoma kitabu hiki na kuweza kufunzwa ndani yake walionekana kuwa wenye heri katika maisha yao leo rmszaj a kwamba uweze kuwa msomaji wa neno la mungu nunua biblia hii takatifu uisome kwa sababu itakusaidia mamilioni ya watu ambao wamejitahidi kusoma kitabu hiki wamekuwa wenye heri na ninaamini ya kwamba mungu akubariki katika muda huu na kuwezeshe kwa kuweza kukupatia shauku rafiki ya kuweza kuchukua heri hii ya kipekee ya kuweza kusoma biblia neno la mungu je ni nia yako leo kumwambia mungu akupe nguvu ya kuweza kupenda kusoma neno hili na kuweza kupenda kusikiliza maneno yake na ni shauku lako kwa uwezo wa mungu kwamba utakuwa tayari kwa kuweza kushika maonyo yote ya biblia ambayo mungu anakualika kuweza kuifanya ikiwa rafiki yangu ungetamani mungu akupe nguvu na juhudi hizi za kuweza kuwa msomaji mwema wa biblia na kuweza kutekeleza yote katika matendo yako ninakusihi kwamba tufunge somo hili fupi kwa ombi pamoja unapoinua mkono wako pale ulipo nyumbani mbele za yesu wako hebu na tuombe asante mungu mwenyezi asante kwa uwezo wako umekubali kwamba mimi na huyu msikilizaji tuweze kuona kwamba kuna heri kubwa kwa wale wanaosoma neno lako ambayo ni biblia takatifu utuwezeshe ili kwamba tuwe na juhudi hii ya kuweza kusoma neno lako na kuweza kukubali kubadilishwa sawasawa sawa na mapenzi yako baraka zako ziwe pamoja nasi daima kwa jina la yesu kristo amina msikilizaji mpendwa ninaamini kwamba siku ijayo utakuwa umejiunga pamoja nasi tena kwa ajili ya somo nyingine nzuri na mungu akubariki ulikuwa naye mchungaji antipa balume ninakutakia kila laheri pale nyumbani na mungu awe pamoja nawe na mimi ni mfano itanda ueneze kuwa na baraka za bwana to so long.