unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuhaja tena njnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya redio adventist ulimwenguni awr yunaotangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita mpendwo msikilizaji ungana nami kupitia rock fm na bila kusahau morning star fm hii leo endelea kwa pamoja nami kwa njia ya mtandao wa www basi inayekukaribisha katika matangazo yetu jina langu ni kibaga mwahipaji atue sote mwanzo mpaka mwisho wa kipindi hiki cha watotou basi studioni leo wanatufungulia matangazo watakuwa ni waimbaji wa kwaya ya vijana ya arusha kati kutokea kule arusha wanakuambia simama upande wa yesu Chumbe, bali na waimbaji hawa tutaendelea kubaki nao kutokea huko huko arusha na ni waimbaji hawa hawa arusha sentro kwa ya vijana wanakuambia historia <mulia> oh No leo tutabarikiwa katika kipindi hiki cha watoto wetu na watoto kutoka kanisa la wadventista wa tabato beroya ambalo linapatikana hapa mkoani morogoro katika mtaa wa kihonda ni kusi enda nao mwanzo mpaka mwishokulikuwa na maskini huyu mmoja ambaye alikuwa anaitwa batimaya batimayo alikuwa ni kipofu sana tangu kuzaliwa kwake familia yake ilikuwa ni dini batimayo alikuwa ni ombaomba batimayo alikuwa hajingoo yake ikichafuka anainusbasai nikukaribishe kuweza kuwategea sikio waimbaji wa arusha sentro wimbo simama upande wa yesu i can see no Oh, yubasi hawa paa watoto kutoka kanisa la beroya wategesikio Popote uena mi wana usinyache. popote uena mi popote popote nitakona magwana popote popote nitakuaacha wewe popote popote uena mi sinace popote we nami nitakuwana we sitakuwacha uniline nkono wako rema opoteuwenami nitakuwa naowesitakuwacha uniulide mkono wako wa rehema uwe nani niangazie ni nuru yako yamilele bwana usinache popote uwe namili okozi ulinipenda wewe ooi mokozi, mokozi ukanifia mimi o mokozi, mokozi uwenami bwana usiniace popote uwenami ooi mokozi, mokozi ulinipenda wewe mokozi ukanifiyamimi mokozi mokozi uwenami kwana usinyace popote uwenami nitakuwa nawe sitakuwaca uliline mkono cepopote uwenami nitakuwa nawe sitakuwa cha mkono wako rema uwenami yangazi yeni ya ngazi yenuluyako yamilele bwana usinyace popote uwe nami kuwa nauwe sitakuwacha unilinde mkono wako wa rehema uwe nani ya ngazi yako ya milele bwana usinache popote uwe namii bwanesasifiwe kwa majina anaitwa mwinjilisti este nehemia alfonsi mbwambo nimetokea kanisa la wadventista yes, je, wa sabato beroa yesu akiwa anatoka galilaya kwenda yerusalemu alipitia yeriko je weye waijua yeriko yeriko ulikuwa ni mji mkubwa sana yerico ulikuwa ni mji mwenye fensi ndio maana watoto wanaimba ukutani yerico ukutani yerico jashwa na majashi walizunguka pia yerico kulikuwa kuna madini wengi kulikuwa na maskini huyu mmoja ambaye alikuwa anaitwa batimaya batimayo alikuwa ni kipofu sana tangu kuzaliwa kwake familia yake ilikuwa ni dini batimayo alikuwa ni ombaomba batimayo alikuwa haji ngoo yake ikichafuka anainusa batimayo alisikia kwamba yesu anapita, anapita galilaya akapata sauti kisha akasema yesu yesu mwana wa daudi ni rehemu watu wakamwambia usimsumbue yesu watu walikuwa wamesahau kwamba yesu amekuja kwa kila mtu batimayo hakuogopa alizidi kupata sauti yesu yesu mwana wa daudi ni rehemu yesumwana yesu! wadaudu ni rehemu yesu akawaambia wanafunzi wake nendeni mkamfuate yesu akamwambia batimayo unahitaji nikufanyie nini batimayo akasema nanataka nipate kuona yesu akachukua udongo akampaka machoni pa batimayo batima akasema asante mungu kwa kuniokoa kuni wito kaka zangu dada zangu na, na wazazi tuwe kama batimayo tukiwa na shida yoyote tumwombe mungu amina amina sisi ni watoto tulojawa nazo nguvu ikiwa tutafundishwa juu ya nguvu za kiroho sisi ni watoto turojawa nazo nguvu ikiwa tutafundisha juu ya nguvu za kiroho kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa nulimwengu kupiduayesu akiwa nasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupindua, wanasi, ongozwa, ulimwengu kupindua. Sisi ni watoto tuloja wana ujasiri ikiwa tutafundishwa kwenda mbele kwa imani sisi ni watoto tulojawa na ujasiri ikiwa tutafundishwa kwenda mbele kwa imani kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya kiwanasi tutayafanya makubwa ima tukiongoza ulimwengu kuupinduwa kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia yesu akiwanasi tutayafanyamakubwa tukiongozwa ulimwengu kupindwa yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupindwa bwana yesu um, asifiwe kwa majina naitwa uinjilisti amos wilson kashanga mbwambo somo letu la leo linahusu kama gideoni badilisha ulimwengu gideoni aliwezaje kubadilisha ulimwengu je wana yeah, wanaberoa tunaweza hatuwezi bila kumtanguliza mungu tuombe baba mungu asante kwa siku hii ninaenda kuwabariki watu wako katika jina yesu suamina basi fungua nami katika kitabu cha waamuzi sita mstaa a kumi na mbili nayo inasema malaika wa bwana akamtokea akamwambia usiogope maana bwana yu pamoja nawe hapa tunaona gideoni hakuwa anajua uwezo huo ulitoka wapi maana jibu alilolitoa ilikuwa e bwana nitawaokoa israeli kwa jinsi gani maana ndugu zangu ndio walio maskini katika manase na mimi ndimi niliyo mdogo katika nyumba ya baba yangu watafuta njia msijione nyiye ni wadogo mungu anawatumia atawasaidia kutangaza injili nina rafiki yangu hapa amejiandaa vizuri na kuendelea na somo ninamkaribisha upendo wa yesu umenizunguka upendo wake umenizunguka upendo wa yesu umenifariji upendo many O many bariki, o penoake, o many bariki, o peno, Jesus, <laughs> ja ya wenzangu tunajisikia kwamba sisi ni watoto wadogo ila mungu anasamee dhambi zetu tutajifunza kutoka kwa mungu tukienda kanisani tunazurura tunaenda huku na ila watu wanatonea kuna milima mabonde na miteruko mikali pia tutajifunza kutoka kwenye biblia na historia ya kanisa pia hapa tutajifunza habari ya yaion mnajua kwa nini gideon alikuwa ni mwoga sana mungu akamwambia gideon nenda ukupamba, ukapambane na wamidian kwa sababu waisraeli walikuwa wanaonewa sana na, na wamidian gideon akachukua ile ngozi akaiweka pale chini kisha akasema mungu kama unataka mimi niende nikapambane na midian. naomba naomba iwe iwe iwe na umande na na na umande nchi nchi yote kavu kavu mungu mungu akafanya vili. kisha Gidon, aika, aka Gidon, alikuwa ni msumbufu sana akasema kama unatamani niende nikapambane ngozi naa ngoi iwadaiuaafanyaaaiaaa atamanindakaambane akatafuta maaskari elfu thelathini na mbili mungu akamwambia gideon punguza maaskari wake gideon akapunguza maaskari wake wakabaki maaskari mia tatu tu gideon akasema mungu naomba uwe pamoja nami mungu akafata maelezo ya gideon gidon akaenda kupambana na wamia wito watafuta njia wenzangu tuwe kama gidon beroya tuwe kama gido nasema tena tuwe kama gidon amina kama mnatamani kuwa kama gio basi simama nami ili tupate kuomba namkaribisha daidina aja atuombee basi tuombe baba wa mbinguni tunakushukuru kwa sababu tumesikiliza neno lako tunakuomba kama watoto na watu wote wanaotusikiliza sasa kawabariki kawafanya wakawe kamagideoni ili tuweze kubadilisha ulimwengu kwa kujua wewe kuwa nasi sasa katika jina la yesu kristo amina na hiyo ndio tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu hii leo kama utokaa na maswali maoni ya changamoto anwani hizi hapa za kuniandikia nesowja tenna hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anaani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kesho vijana na maisha nikukumbushe tu kwamba usipange kukosa endelea kubarikiwa na wimbo wa historia kutokea kwa vijana wa arusha wanapokwambia historia bila kuwa celewesha manamuda kumeisha wengi cumehusikia Wai Shinga xinga yasu mokozi aaja epua tigua Shinga lo xinga e come To Kisha, I know it's E amor e amor O suor