nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwajatena ipt sauti himbasana yesu yuajatena njnakj yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili inayokutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 1 st kutokea morogoro tanzania mpendw msikilizaji unaweza kunipata kupitia fm bila kusahau rock fm filioendelea kuwa pamoja nami kwa mtandao wetu wa www rg basi hii leo utakuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo awali ya yote kumbuka tutakuwa na kipindi kizuri cha watoto wetu na leo kwa njia ya nyimbo tutakuwa nao waimbaji wa tukasa nit na watakuja kwako na wimbo unaosema mara nyingi na katika wimbo wa pili tutaendelea kubaki nao waimbaji wa tukasa nit ambapo watakuja kwako na wimbo unaosema nifundishe kunyamaza basi katika kipindihi cha watoto wetu tunaendelea kuangazia watoto kutoka kanisa la mbala na hawa walikuwa katika kambi wakiwa naye mtangazaji mwenzangu sara karai na hii utaweza kubarikiwa nao sehemu ya pili basi msikilizaji hawa pa tukasa nit wanakuambia mara nyingi <tinyo> wee tee See yeah. ya! nmini ya kwamba kwa wimbo huu mzuri nakupatia nafasi ya kuweza naye sara karai pamoja na watoto kutoka kambi la mbala ikiwa ni sehemu ya pili na ya mwisho wakitujuza kutoka kwao msikilizaji kumbuka jamii ya kifugaji kuaasili agawana changamoto mbalimbali katika swala zima la kuabudu lakini basi watoto hawa wamejitaidi na kupata kila ambacho liweza kubarikiwa nacho katika siku hizo sb za kuwa pamoja katika kambi naatuo ene aamaya tuo enye kipnd cawatooata sasabamaina nataeonikaa enyi watoto watini wazazi wato katika bwana maana ii ndio haki waefeso sita msara wa kwanza anda siku zote msaauiasabamstarkuminasaba afanyaye mapenzi ya babana baba. e bama kamataiaa kamatai. na e baba kamatai sisote kamatai afanyaye mapenzi ya baba kwa jina mimi ninaitwa mwalimu danieli ngambiye nipo katika kambi la mbala kambi hili ni la wamasai tuko na dada yetu dada sala ambaye amekuja kuungana na sisi sisi watoto wa kimasai koyo tunayo mengi ambayo tumejifunza na miongoni mwa ayo tuliyojifunza mtakwenda kuyasikiya kalibu dadasala asante kwa kufungua kipindi chetu tuombe tombe mtakatifu mtakatifu bashngui taaa masaa haya umetulinda baba tangia masaa asubuhi aasubuhiamaiza abata masaa haya jioni baba zidi kutulinda nakoma zidi kutulinda katika programu kutulinda pogau baba uudatakaomaiza po kutulinda kutulindaakomba haya kamachecho pitajinako yesu kristo amina. amina tumejifunza juu ya uumbaji wa mungu si sindio watoto mnakumbuka tulichojifunza siku ya kwanza mungu aliumba nini si a muu aliumbanulu jamani amepata iy siku ya kwanza mungu alihumba nulu sindiyoe siku ya pili mungu aliumba nini amesema siku ya pili mungu aliumba anga ali amepata niy na siku ya tatu siku ya tatu mungu akakusanya maji pamoja alapu payi pakabwa kapahita nchikavu naale maji alipo akusenya kawaita bahari afapo akaumba na mimeya jamani amepata Zio. amepata Zio. haya siku ya nne mianga amesema eti siku ya nne aliumba miyanga amepata mihanga gani aliyoiumba siku ya nne siku ya nne mungu aliumba miyanga miwili mikuu ambayo ni juwa na mwezi jua iweze kutawala mchana na mwezi weze kutawala usiku na piya aliumba vitu vidogo hambavo vilikuwa vina mwezi kutawala usiku likuwa ni nyota hamepata hamepata yeah. eh? yeah. ilikuwa siku ya ngapi iyo yeah. siku ya tano mungu aliumba nini siku ya tano mungu aliumba samaki wa barini, na samawabahai kulipokuwa na na na na maji na samaki na pia aliumba na ndege amepata jamani siku ya tano mungu aliumba samaki na ndege wa angani siku ya sita mungu aliumba nini wanyama na binadamu amesema siku ya sita mungu alihumba wanyama na binadamu amepata na siku ya saba, siku ya saba, mungu alipumzika aliumia ai amepata basi wote mmepata semeni amina kwa pamoja mnasemaje tena amina. kwa majina naitwa sara maranda umbaji wa mungu siku ya kwanza mungu aliumba nuru kwa majina naitwa biba pita siku ya pili mungu aliumba anga kwa jina naitwa lemaosefti siku ya tatu mungu aliakusanya maji pamoja apaka pakavu pakavu akapaita okapakavunapaleaka kaaaciau emaji alipokusanya katabaha kaaaea amaj aamaana a aiaan kwa majina naitwa na amina pita siku ya tano mungu aliumba samaki wa baharini na ndege wa angani siku yasi kwa majina anaitwa estemnyandoe siku ya situ yaliumba wanyama na binadamu kwa majina anaitwa veronika ladu siku ya saba mungu alipumzika kastarea kaitakasaaaaaa <coughs> jamani mnasemaje Amina. mnasemaje tena Amina. mmefanya vizuri sana mungu awabariki sasa tunakwenda katika sehemu ya pili ambayo tutasikiliza kisa kwa dada yetu greci dada grace karibu kwa majina yanaitwa grace michael ni mwalimu wa watoto wa kanisa la laaeisa sabato mbayo tawaletea kisa cha yusufu yusufu alikuwa ni mtoto mdogo nalikuwa na nakaka zake alikuwa anaitwa benjamin mdogo wake siku moja yusufu alikuwa ameenda kuchunga mbuzi alivyokuwa porini akamwambia mojasalika anokuao babak kamwambia tutakuja kumwabudu salivofika pale ndugu zake akaenda aka aka kumweka katika milika. katika na pale mmoja wao mamy ikaa reubeni akasema tusimue mmoja mbay ika naita yuda akasema t tukaachinje mbuzi tukamwambia baba kwamba yusufu hapa akaenda akachina mbuzi wakaenda akaenda ile damu ya mbuzi alio paka wakapeleka nyumbani alioui nyumani akamwamia aa kama baa usufu amaa na nyama mkai aa ama aaa mavianuaaa aa ma a a ikaingia uku nci ya misiri babaake akamwambia nendeni huko nci ya misri nnei kangalia maana kuna chakula huku akaa walivoenda kama aliwajakamadugu zake lakini hakuambia mapema ndugu zake akaenda kamsujudu wakauaaakenda tena siku ya yapili walivoenda yusufu akauliza kap baba yu, bado yuko yukohaya akasema ndio akauliza yue ndugu en ambayaka a benjamin kuwezi kasmaataa maana kuna ndugu yake alikuwa na mnyama amelaua namyama mkai nababasa kasma awezitna kumtoabenjamin akawambia minamtaka benjamin akaenda yuda akasema baba kuna mtu amtutuma yule kiongozi wa ile amtutuma tumletee benjamin akasema mimi siwezi kumtoa benjamini akaake mkubwa alikuwa amilarulia na mnyama na benjamin io mnampeleka wapi akasema anaenda tu huko akasalimia ili laruriaa na akasema namtaka benjamin baba yake akasema hapana walimlazimisha baba yao sana akasema mpelekele yuda akasema nitakuwa mlindaji wake ambaye akisema kama benjamini abaki mii ntabakila benjamini arudi walivopeleka kule misri yusufu alianza kulia sana usufu aliomnabenamin ndugu zake mii sio kiongoa iba mdogo wenu ambaye ambaye mlikuwa mlikuwa ni yusufu mlikuwa mmenuzia, hao alikuwa kuja huku misri ila mungu chakula katika miaka hii kwamba amay tusamie makosa yetu ka aa kwamba akma aauamakoatafatmtendea makosa akaenda kapeleka nyumbani kwa, kwa akamfanyia kamfanyia mna faraha alivosikia kwamba ndugu zake yusufu amekua aifrai sana na akatoka wakaenda kwa kaoa na yusufu akawambia ndugu zake waenda kumchukua, kumchukua baba yao israeli walivorudi yusufu akawapa magari akaenda kumchukua baba yake alivosikia kwamba yusufu bado yuko hai alifurahi sana na alivorudi huko akaenda kwa yusufu suaiouuna yusufu Akas, akambariki yusufu na akakaza roho na kafa kwa hiyo kisa hii kinachofundisha kwamba tumjue mungu na chiwe watoto wataifa mnasemaje watoto Amina. wangapi wamefurahia kisa sasa tunaingia katika sehemu ya pili akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda ywanikwapa leo, leo leo zakayo alikuwa mwanaume mfupi alipanda juu ya mti kusuli yamwonaye yesu yesu alipofika hapa angali ya juu akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu asababu nitakwendani alikako leo leleo munasemaje kwa wimbo munasemajem sasa tutajifunza somo fupi tutajifunza linalopatikana katika kitabu cha walaka wa kwanza wa yohana sula ya pili sema walaka wa kwanza wa yohana sula ya pili hapa mtume yohana alikuwa anawaandikia watoto sawa ndiyo kwa sababu alikuwa anawapenda anasema hivi msitari wa kwanza watoto wangu wadogo nawaandikiya haya ili kwamba msitende dhambi na kama mtu akitenda dhambi tunaye mwombezi kwa baba yesu kristo mwenye haki anasema watoto wangu wadogo nafanyaje nawaandikiya haya nafanyaje ili kwamba musifanyeje na kama mtu akitenda dhambi tunaye muombezi kwa baba ambaye ni nani yesu Christo. kwa hiyo mtume yohana anatwandikila sisi watoto wadogo tusitende dhambi munajuwa zambi munajuwa zambi dhambi ni nini ehe huyo amesema kutukana ni nini tena Kua. ehe ni nini tena kuwa nini tena kudokoa e, kudokoa mboga eh? <laughs> e, na nini tena akuzini na, na nini tena anasema nawaandikia msifanye mambo yote hayo ambayo mmeyataja sawa msiowachokozi sawa kuna wengine wanapenda kuchokozana chokozana lakini yohana anasema anatuandikila sisi watoto tusitende dhambi na kama ukitenda dhambi sawa kama ukimukosea mwenzako sawa anasema tunaye mwombezi kwa baba kwa hiyo unakwenda unawomba msamaha unamwomba msamaha yule ambayo umemukoseya halafu unamwomba msamaha na mungu ili aweze kutusamehe sawa tukifanya hivyo tutakuwa watoto wa mungu wangapi wanataka kuwa watoto wa mungu basi tuombe tunakushukuru baba mtakatifu kwa kuwa umekuwa pamoja nasi sisi watoto tumejifunza kwamba tusitende dhambi kwa nguvu zetu wenyewe hatuwezi isipokuwa tunahitaji msaada wa roho wako mtakatifu aweze kutusaidia ili tuweze kuwa tukiwa watoto wema tusiyotenda dzambi tunawokupenda wewe tunawomba utubaliki tunapoendelela na vipindi vingine katika jina la yesu kristo bwana wetu amina sikilizaji kwa maswali maoni ya changamoto anwani hapa ya kuniandikia anakuja, anakuja, yes, so na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 7699863 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania <mulia> Si, ulikuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo na nikushukuru sana kuchagua kwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho ila kumbuka kesho ni vijana na maisha naamini ya kwamba utajifunza mengi katika kipindi hicho cha vijana na maisha nit tukasa wanakwambia nifundishe kunyamaza ndio wimbo ambao unafunga matangazo yetu kama idhaa ya kiswahili ya redioadventist ulimwenguni ar