unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yiwaja tena ipata sauti hi mbasana yesu yiwaja tena nkujnakuja yesu whii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu iwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya radio ya waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi kumi na sita lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vile vile tupo katika tovuti ya wwwawr org gani msikilizaji wangu karibu katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo ninayo ya kwamba hali yako ni njema na iwapo basi kama afya yako kidogo inaleta shida mwenyezi mungu atapata kukuponya karibu tuungane sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machil mshana kwa kuanza kipindi chetu mafundisho makuu kwa siku hii ya leo basi tuwategee maramba sda kwaya na wimbo unaosema siku za mwisho mara baada ya hapo msikilizaji ninapenda nikukaribishe katika kipindi cha mafundisho makuu What do Amunku and Saka be ringwall? That's your heart, David. It is your heart, Pastor Vida Emi. Say, put z tyomisb nakukotakumigiakatikarahaeya amari ierihwawazamari walipata yomisiba ekbs atmtkai wa aar We you aouha mioyo yao ulikuani matoke oyao kutokuamilivi ami mitoduhu uobuwa ati naokuha mioyoyao Shari so alina ishara zina tua nana se se nobu. Feko zangwe sha, wa tua mungu wa ta famili wa, na zaha sa li. Zilizah wa pa ta ziraevi. Feko zangwe sha, wa mungu atari, Siku za mwisho, watu wa na zaha there is a wapa, that's the end. We only take a sample show. What do a moon who has a family? Nasa has a ring. asanteni sana maramba sj kwaya na wimbo wenu huo mzuri sasa hapa katika kipindi cha mafundisho makuu ninamkaribisha mtumishi wa mungu mchungaji godilive ni ngesi katika sehemu ya kwanza akituelezea kuhusiana na hukumu katika mahakama kuu kuliko zote hukumu katika mahakama kuu kuliko zote ni hipi hiyo basi tega sikio ambatana nasi banayesu wasifiwe mpendo wa msikilizaji karibu tena katika mfululizo wa masomo yetu masomo mazuri ambayo kwayo mungu amekusudia kutuweka hulu katika kweli hizi ambazo zinahubiliwa katika neno takatifu la mungu siku ya leo nikukaribishe tena mpendo wa mskilizaji mahali ulipo karibia tuweze kujifunza pamoja katika somo la leo ambalo litatusogeza karibu kabisa na mungu wetu na kwa kulifahamu somo hili litatuandaa kwa ajili ya marejeo ya yesu kristo mwokozi wetu ambaye yuwaja karibuni hivi karibuni katika mawingu ya mbinguni na hivyo ni kuarike tunapokwenda kuanza somo hili zuri tuweze kupata kuomba baba yetu na mungu wetu unaishi juu mbinguni tunakushukuru sana kwa kuwa pamoja nasi asante kwa ajili ya msikilizaji aliyeketi na kusikiliza neno lako na tunakuomba uweze kufungua mioyo yetu ili tunapolisikia neno lako takatifu liweze kutubadirisha na kutupatia nguvu likituandaa kwa ajili ya uzima wa mirere ndilombi letu tunaomba kwa jina la yesu mokozi wetu amen katika neno la mungu kitabu cha wa 2 anasema tena tena mtaifahamu kweli kweli na hiyo itawaweka huru mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru tunajifunza neno la mungu kwa kuwa neno la mungu ndiyo kweli na tukishalielewa litatuweka hulu siku ya leo tunayo kweli nyingine tena ambayo mpendowa msikilizaji ni kualike tuweze kufuatana pamoja katika kujifunza kweli hii ya muhimu sana ambayo mahali pengi makanisani haifundishwi katika nyumba za ibada haifundishwi lakini unayo bahati ya pekee kusikiliza kweli hii ambayo namna ya pekee mungu anahitaji uweze kuelewa somo la leo linasema hukumu katika mahakama kuu kuliko zote ulimwenguni hukumu katika mahakama kuu zote ulimwenguni najua mpendo wa msikilizaji ulishawahi kusikia habali ya hukumu uishasikia habari ya hukumu na unaposikia neno hukumu kichwani mwako katika mawazo yako unavuta picha ya kwamba hukumu inatolewa mahakamani hukumu inatolewa mahakamani niliwahi kusikia rafiki yangu mmoja ambaye alipewa hukumu katika mahakama na jaji alipotoa hukumu yake akamhukumu aweze kwenda kufungwa kifungo cha maisha ilikuwa ni siku ambayo rafiki hakuitegemea kabisa na hivyo basi akafungwa kifungo cha maisha na hukumu ilipotolewa ma- maamuzi yote akawa amekwisha kuamuliwa na rafiki akapokea kile alichokuwa amekipata baada ya kutenda kosa fulani iko mahakama ambayo itahukumu matendo yote ya wanadamu katika dunia hii iko mahakama ambayo itahukumu matendo yote ya wanadamu katika dunia hii katika kitabu cha danieli sura ya sab danieli sura ya sdasaya s na aya ya tisa na na nabii wa mungu aliona mahakama kuu biblia inasema hivi danieli sura ya saba, danieli sura ya ya nikatazama hata viti vya enzi vikawekwa na mmoja aliye mzee wa siku ameketi mavazi yake yalikuwa meupe kama theruji na nywele za kichwa chake kama sufu safi kiti cha enzi kilikuwa miali ya moto na gurudumu zake moto wakao mto kama moto ukatoka ukapita mbele zake maelfu elfu elf wakamtumikia na elf kumi, mala wakasimama mbele zake hukumu ikawekwa haleluya hukumu ikawekwa na vitabu vikafunuliwa mpendo wa msikilizaji nataka nikwambie hiko hukumu iliyowekwa kwa ajili ya kuwahukumu wanadamu wote hiko hukumu iliyowekwa kwa ajili ya kuwahukumu bwanadamu wote ni kwa nini mungu ameweka hukumu ni kwa nini mungu ameweka hukumu unajua katika kujifunza masomo yetu tumejifunza habari za kiumbe aliyehasi kiumbe aliyeitwa lusif au ibilisi shetani kiumbe huyu alihasi na kudai ya kwamba haki mungu alikuwa atumii haki katika serikali yake na hivyo basi mungu akaruhusu aendeleze madai yake aendeleze tabia yake ili kweli yake iweze kusimama na ikaonekane ya kwamba mungu ni mungu mwenye haki na ana hukumu anaendesha ulimwengu katika kweli na haki kitabu cha ufunuo sula ya k ufunuo sula ya k na ile aya ya st na ya 7 ujumbe wa mungu wa mwisho katika wanadamu wa siku hizi za leo anasema kisha nikaona malaika mwingine akiluka katikati ya mbingu mwenye injili ya milele auwahubiri hao wakaao au juu ya nchi na kila taifa na kabira na lugha na jamaa fungu la saba akasema kwa sauti kuu mcheni mungu na kumtukuza kwa maana saa ya hukumu yake imekuja msujudieni yeye aliyezifanya mbingu na nchi na bahari na chemchemi za maji bwana asifiwe neno linasema saa ya hukumu imekuja na hivyo wanadamu wote wanapaswa wamche na kumtukuza mungu ni saa za mwisho katika siku hii za mwisho mungu anatuma ujumbe maalum kuwaambia wanadamu waachane na ibada ya sanamu waachane na ibada ya uongo wamtumikie yeye wamche yeye maana ni saa ya ukumu muubili 12 na mstali ule wa neno la mungu linasema hivi kuminatatu na kuminane. hiyo ndiyo jumla ya maneno yote yamekwisha sikiwa mche mungu nao uzishika amli zake maana kwa jumla ndiyo impasayo mtu mtun kwa maana mungu ataleta hukumuni kila kazi pamoja na kila neno la sili likiwa jema au baya biblia inasema ya kwamba saa ya hukumu itafika na mungu ataleta hukumuni kila kazi kila jambo ambalo mwanadamu yoyote aliyezaliwa katika sayali hii alilitenda litawekwa wazi litawekwa wazi na kila neno litahukumiwa kwa haki iwe ni neno la sili au iwe ni neno la haki hukumu hii inahusisha wanadamu wote hukumu hii inahusisha wanadamu wote hakuna mwanadamu ambaye atakwepa hukumu hii Na mpendo wa msikilizaji unaweza ukakwepa katika mahakama za kidunia unaweza ukakwepa hata kule the Hague, usi ukakwepa ukajificha ili usiweze kuhukumiwa lakini katika mahakama hii hakuna mtu atakae kwepa neno linasema mungu ataweka kila kazi hukumuni iwe ni asili au iwe ni ya katika kitabu cha warumi kumi na nne na ile aya ya kumi na mbili anasema hivi basi ni hivyo kila mtu miongoni mwetu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu kila mtu biblia inasema kila mtu matharani wewe ni mtu mathalani mimi ni mtu kila mtu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu ni mambo gani unayoyatenda mpendo wa msikilizaji pengine unatenda hata mchungaji wako akuoni au mzee wako wa kanisa akuoni au mke wako au mme wako au wazazi wako au watoto wako ni mambo gani unayoyatenda neno linasema kila mtu atatoa habari zake mbele za mungu ziwe ni habari njema au ziwe ni mbaya kila mtu atatoa habari zake mbele za mungu matayo 12 inaeleza vizuri pia matayo 12 na ile aya 36 hukumu inaenda mbali zaidi matayo 2 ile aya6 anasema hivia basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu ni mambo gani unayozungumza ni mambo gani unayowaambia watu ni mambo gani ambayo unayatamka kuwatia watu moyo au kuwakatisha watu moyo neno linasema maneno yote wanadamu atakayo yanena yasiyo maana wataleta hukumuni unajua tupo katika kizazi ambacho wanadamu wanazungumza sana wanazungumza maneno yasiyo na maana mizahani mingi neno la mungu linasema maneno yote yasiyo maana mungu ataleta hukumuni maneno yote mungu ataleta hukumuni wakorinto wp5 wakorinto wp 5 katika kitabu cha wakorinto wp5 na ile aya ya yay neno la mungu linasema kwa maana imetupasa sisi sote kudhihirishwa mbele ya kiti cha hukumu cha kristo ili kila mtu apokee ijara msikiliza vizuri mpendo msikilizaji kila mtu apokee ijara ya mambo aliyotenda kwa mwili kadri alivyotenda kwamba ni mema au mabaya neno la mungu linaweka wazi ya kwamba kila mwanadamu atapokea ijara atapokea mshahara atapokea matendo aliyotenda aidha ni mema au mabaya siku ile ya hukumu siku ile ya hukumu na hivyo ni kutia moyo mpendo wa msikilizaji ni mambo, mambo gani unayoyatenda jifunze kutenda mambo mema jifunze kuzungumza maneno ya kuwatia watu moyo ili siku ile ya hukumu uweze kusimama na uweze kuthibitishwa na yesu ya kwamba wewe ni mtu kwamb kwamba wewe ni mtu wake mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu sili zote za wanadamu mambo yote ambayo wanadamu wanafanya mengine wanafanya uchocholoni wanafanya gizani ili wasionwe na familia zao neno la mungu linasema mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu eidha yawe ni mema au yawe mabaya yawe mema au yawe mabaya katika hukumu hii bwana ataangalia ataangalia na atahukumu kwa haki zaburi saba, zaburi 7 na ile aya ya sita zaburi saba, na ile aya ya sita. neno la mungu linasema hivi bwana atahesabu esabu awaandikapo mataifa huyu alizaliwa humo bwana atahesabu hesabu mataifa kila mtu atahesabiwa katika siku ile ya ukumu kila mtu atahesabiwa katika siku ile ya ukumu unajua nataka nikutie moyo mpendo a msikilizaji unaesikiliza neno hili ya kwamba huyu mungu ambaye atahukumu kwa haki ndiye ambaye anakuhitaji katika masaa haya uweze kumpokea ili siku ile hukumu itakapopita wewe uweze kuthibitishwa kwamba ni mtu wa yesu wewe uweze ya kwamba wewe ni mtu wa mungu katika katia uunu surunu suiba neno la mungu linasema tazama naje upesi na ujira wangu pamoja nami kumlipa kila mtu kama kazi yake ilivyo kristo yesu anakuja tena na anasema anakuja upesi na kusudio la kuja kwake ni kuwalipa watu mpendo a wa msikilizaji unajua yesu atakapokuja atatoa malipo atatoa malipo kwa lugha leo labda niseme atatoa mshahara atatoa ujila ametumia neno ujira ya kwamba ni eidha umetenda mema au umetenda mabaya mungu atakapohukumu dunia hii kwa haki mataifa yote watasema ni za kweli na za haki hukumu zako nataka nikutie moyo mpendoa msikilizaji unayesikiliza hivi katika masaa haya ni mambo gani ambayo unayatenda lakini na mapenzi ya mungu ni mambo gani unayoyatenda aaenda amayo aeedi mapenzi ya mungu pengine wewe unafanya mambo ya uzinzi mambo ya zinaa kuasili usionwe na ndugu na jamaa pengine wewe unafanya mambo ya, ya, ya, ya ulevi ili mchungaji wako au mzee wako wa kanisa asikuone unatenda mambo ya giza unafanya mambo wa, ndugu zako asikuone jamaa au marafiki nataka nikwambie neno la mungu linasema mungu ataleta hukumuni kila kazi na kila tendo ambalo wanadamu walilitenda iwe ni tendo jema au iwe ni tendo baya msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au una changamoto namba zetu za kuwasiliana ni hizi na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anaoni barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na la ziada msikilizaji wangu nikushukuru sana kwa kuwa, kuwa pamoja nami toka nilipoanza kipindi paka kipindi kinafikia tamati yake mungu akubariki sana mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machil mshana nikutakia mwema vipindi vinavyoendelea kumbuka tu ya bwana idumu u pamoja nawe napoondoka studio na kuacha na wimbo kutoka kwao maramba wĩmbora cema iesũ akũita marĩkĩwa We talk, usuni maiyadi una tenda tu maiyadi ro iradi kilamwi ni dafu aja kusita ito ewa wana uguro wa shere no we always una tenda tu ni It's a a