nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti limba sana yesu yuaja tena nakuja So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena ni kwa mara nyingine tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventisa ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi kumi na sita lakini pia tunasikika kupitia morning star radio na rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr uhali gani msikilizaji karibu katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo ni imani yangu ya hali yako ni njema tuungane sote mwanzo hadi mwisho msimamizi wa haya matangazo mimi naitwa habi machelumshana kwa mara nyingine tena ni kupatia fursa ya kusikiliza wimbo kutoka kwao paradiso sda kwaya wimbo wanaosema sema nasi mara baada ya hapo basi tutaendelea na kipindi cha mafundisho makuu kwa kumsikiliza mtumishi wa mungu mchungaji god lin ngesi katika sehemu ya pili akiendelea kutuelezea kuhusiana na hukumu katika mahakama kuu kuliko zote وشيد ل مجارس asanteni sana paradiso fj qwaya na wimbo wenu huo mzuri na sasa basi bila kupoteza wakati huyu hapa mchungaji in ngesi katika sehemu ya pili anatuambia hukumu katika mahakama kuu kuliko zote tegeskio sula 1 neno la mungu linasema tazama naje upesi na ujira wangu pamoja nami kumlipa kila mtu kama kazi yake ilivyo kristo yesu anakuja tena na anasema anakuja upesi na la kuja kwake ni kuwalipa watu mpendo wa msikilizaji unajua yesu atakapokuja atatoa malipo atatoa malipo kwa lugha leo labda niseme atatoa mshahara atatoa ujila ametumia neno ujira ya kwamba ni eidha umetenda mema au umetenda mabaya mungu atakapohukumu dunia hii kwa haki mataifa yote watasema ni za kweli na za haki hukumu zako nataka nikutie moyo msikilizaji unayesikiliza hivi katika masaa haya ni mambo gani ambayo unayatenda lakini aaedaakiayedandi na mapenzi ya mungu ni mambo gani unayoyatenda ambayo ayaenendi na mapenzi ya mungu pengine wewe unafanya mambo ya uzinzi mambo ya zina kuasili usionwe na ndugu na jamaa pengine wewe unafanya mambo ya, ya, ya, ya ulevi ili mchungaji wako au mzee wako wa kanisa asikuone unatenda mambo ya giza unafanya mambo ndugu zako asikuone jamaa au marafiki nataka nataawambie neno la mungu linasema mungu ataleta hukumuni kila kazi na kila tendo ambalo wanadamu walilitenda iwe ni tendo jema au iwe ni tendo baya nataka ni moyo ikiwa unatenda matendo mema neno la mungu linatia moyo ya kwamba hata matendo mema hayo mungu atatoa ujira na atawapatia thawabu wanadamu waliokubali kutenda alio mapenzi yake mara kitatu aya inasema hivi kitatu ndipo wale waliomcha bwana waliposemezana wao kwa wao naye bwana akasikiliza akasikia na kitabu cha ukumbusho kikaandikwa mbele zake kwa ajili ya hao waliomcha bwana na kulitafakari jina lake haleluya kila anayemcha bwana kila anayetafakali jina la bwana majina lake linaandikwa katika kitabu matendo mema anayoyatenda yanaandikwa kama kumbukumbu kumbu katika vitabu vya rekodi vitabu vya kumbukumbu vya mungu pendo msikilizaji nipende kukueleza tu sio kwamba mungu anaandika kwa ajili yake kwamba atasahau au kwamba ajui hapana vitabu vinawekwa kwa ajili yetu ili sisi wenyewe tutakapohukumiwa kwa hukumu hii ya haki tukili kwa vinywa vyetu tuseme ni za kweli na za haki hukumu zako e bwana mungu mfalme wa mataifa kila mwanadamu atakili ya kwamba hukumu zako ni za kweli na za haki maana neno limeweka wazi na vitabu vinapowekwa kwa kumbukumbu ni kwa ajili yetu sisi kutusaidia kutuonyesha ya kwamba hivyo mambo haya tuliotenda unajua mpendo msikilizaji kama kama wanadamu dhambi ulipoingia imetuharibu sana udhambi ulipoingia katika dunia hii imetuharibu sana na hivyo kila tendo unalotenda iwe ni tendo jema au iwe ni tendo baya yanawekwa katika kumbukumbu kumbu, katika rekodi za mungu na mungu atatoa hukumu ya haki katika siku ile ya hukumu katika kitabu cha u5 na mstali hule watatu wanasema nao wa wimbo, wimbo wa msa mtumwa wa mungu na wimbo wa mwana kondoo wakisema ni makuna ya ajabu matendo yako e bwana mungu mwenyezi ni za haki na za kweli njia zako e mfalme wa mataifa kila mwanadamu atakili mbele za mungu ya kwamba ni za haki na za kweli hukumu zako unajua mpendwa msikilizaji umekuwa ukisikiliza na vipindi hivi vimekusudia ili uweze kumpokea yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yako utakapokataa ujumbe huo wa kweli utakapokataa neno hili la kweli neno linasema mungu atakapo hukumu kwa haki hakuna mtu atakae laumu hakuna mtu ambaye atalaumu kwa sababu watu walipata fursa wakalisikiliza neno la mungu wakalisikiliza neno la mungu na wao wenyewe walikataa kwa sababu uenda ni kwa kiburi cha pesa huenda ni kwa kuogopa wazazi wakakataa neno la mungu na neno linasema mungu ataaatahukumu kwa, kwa haki kila kila tendo lililotendwa na wanadamu katika kitabu cha yohana sula ya 12 na ile msali wa 47 anasema hivi na mtu akiyasikia maneno yangu asiyashike mimi simuhukumu maana sikuja ni uhukumu ulimwengu ila ni uokoye ulimwengu sikiliza kwa makini msali wa 48 yesu anasema yeye anikata mimi asiye yakubali maneno yangu anaye amuhukumuye hilo nililo linena ndilo litakalomuhukumu siku ya mwisho unajua neno hili ambalo umepatwa kusikiliza kweli za neno la mungu ulizosikiliza ukizikataa yesu anasema yeye hakuhukumu maana yeye alikuja kuokoa ulimwengu isipokuwa neno hili ulilolisikia neno nililolisikia ndilo itakuwa sababu tosha ya kunihukumu mimi au ya kukuhukumu wewe ikiwa utakataa kusikiliza na kupokea maneno mazuri ya mungu maneno mazuri ya yesu kristo mwokozi wetu na hivyo nataka ni moyo ya kwamba tunaye katika hukumu hii katika hukumu hii ya mungu tunaye wakili, tunai wakili tunai mtetezi. mtetezi wetu yesu yupo anatutetea na huyu ndiye anayekuletea habari hizi njema ya kwamba pamoja na kwamba ipo hukumu itakawahukumu wanadamu wote katika dunia hii ipo hukumu wa wanadamu wote katika dunia hii yesu anatoa ahadi wote watakaompokea wote watakaompokea kama bwana na mwokozi wa maisha yao atawapatia nguvu katika hukumu atawatetea yeye ndiye kuhani wetu mkuu yeye ndiye anayesimama upande wa watu wa mungu biblia inasema katika wahibrania sura ya saba wabrania sura ya sabawahbaia sura ya saba na mstari huli wa ishirini na nne na ishirini na tano anasema bari yeye kwa kuwa akaa milele anao ukuhani wake usioondoka bwana asifiwe ukuhani wa yesu kristo utetezi wake kwetu ni ukuhani usioondoka ni ukuhani wa milele fungu la ishii natano naye kwa sababu hii sababu hipi kwa kuwa anakaa milele kwa kuwa ni kuhani wa milele anao ukuhani usioondoka na anamalizia fungu la ihian kwa sababu hii aweza kuwaokoa kabisa wao wa mjiao mungu kwa yeye maana yuu hai siku zote ili awaombee bwana asifiwe sana mpendo wa msikilizaji yesu yu hai ili akuombee yesu yu hai ili akuombee nataka na nikutie moyo na nikupe habari njema ya kwamba yesu yupo kwa ajili yako pamoja na kwamba kuna hukumu ukum. hukumu ipo hii haikwepeki kwa kila mwanadamu aliyepata fursa ya kuishi katika dunia hii hukumu ipo hukumu ipo na basi, hukumu ipo na basi kwa sababu hukumu nataka moyo kwamba yupo yesu, yupo yesu ambaye yeye ni wetu. Yeye, anatuombea. yeye ni wetu anatuombea hipo hvo si sabauuuo ombez la kwanza la kitabu cha brania anasema basi katika hayo tunasema neno lililo kuu ndilo hili tunaye kuani mkuu wa namna hii aliyeketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha ukuu huko mbinguni bwana asifiwe sana unaposikia mkono wa kuume ni mkono ni upande wenye nguvu upande wenye ushindi biblia inasema ya kwamba tunaye kuhani mkuu tunaye mwombezi tunaye kuhani mkuu ambaye anatuombea bwana asifiwe tunaye mtetezi tunaye wakili katika hii hukumu katika hukumu hii yesu anachohitaji mpatie moyo wako ili akutetee mbele za baba wa mbinguni mpatie moyo wako ili akutetee mbele za baba wa mbinguni kwa sababu kunayo hukumu kwa sababu hukumu ipo na hatuwezi kuikwepa nataka nikutie moyo ya kwamba mpokee yesu na yeye atakuombea yeye atakuwa mtetezi wako katika hukumu hii liyoko mbele yetu hukumu katika siku ile ya mwisho biblia inasema katika fungu letu la, la mwisho ufunuo ufunua fungu la ishirini yesu ambaye ni kwani mkuu yesu ambaye ndiye akimu pia yesu ambaye ni mtetezi anasema hivi fungu la ishirini tazama nasimama mlangoni nabisha mtu akiisikia sauti yangu na kuufungua mlango nitaingia kwake nami nitakula pamoja naye na yeye pamoja nami bwana asifiwe sana mpeno msikilizaji nataka nikutie moyo ya kwamba yupo yesu kwani mkuu anaye kuombea na ndiye anayesema fungua moyo wako ili aweze kuingia nipende kutoa wito nipende kutoa witu mpendo a msikilizaji yesu anakuita anahitaji umpokee anahitaji umpatie maisha yako anahitaji umpatie maisha yako yote katika hukumu hii nataka nikuhakikishie ukimpokea yesu utasimama imara kwa sababu atakuvika vazi la haki yake yeye atakutetea yeye atakutetea katika hukumu hii utapitishwa utapitishwa katika hukumu ukiwa na yesu mokozi yesu ambaye ni mwokozi wetu nataka nikutie moyo mpokee yesu mpokee yesu ikiwa unasema natoa maisha yangu kwa yesu nampa yesu maisha yangu ili katika hukumu hii niweze kusimama imala ni kupende kukutia moyo mahali ulipo uweze kutoa maisha yako kwa yesu tutatoa namba za simu tuweze kuwasiliana uweze ku piga simu na kama umetoa maisha yako kwa yesu piga simu katika namba hiyo tutaetoa po mwishoni wambia nahitaji kumpokea yesu nahitaji awe mokozi na kiongozi katika maisha yangu ili hukumu itakapotolewa niweze kusimama imala a sabua uufnuia nnoo autuweka wazi yakwamba iko hukumu ambayo siku ya mwisho utahukumu jamii ya wanadamu wote na hivyo basi masaa haya ninamwombea msikilizaji ambaye ameyatoa maisha yake kwako na amekupatia moyo anahitaji wewe uwe kiongozi mbariki mama yule mbariki dada yule mbariki kaka yule anayesikiliza na amekubali amedhamilia ndani ya moyo wake achane na mambo ya giza mambo ya shetani achane na mambo ya ulimwengu ampatie yesu moyo wake namwombea kwa namna ya pekee pokea maisha yake pokea moyo wake mpatie nguvu na ujasiri anaposimama imara hata siku ile ya hukumu yesu simama pamoja naye asante kwa kuwa utakuwa nasi tunaomba kwa jina la yesu mwokozi wetu amen mpendo wa msikilizaji namba za simu namba za simu ni 762762 s saba moja st tisa ntarudia tena sifuri saba sita mbili tatu sita saba moja sta tisa karibu sana katika vipindi vyetu na mungu akubariki sana na ikiwa huko jirani na kanisa la waadventista wa sabato mahali popote maana ni makanisa yaliyoenea ulimwengu mzima nenda pale waulize waeleke, waombe watakuelekeza na kukuambia ni mambo gani unapaswa kuyafanya mungu ako sana kwa jina la yesu amen msikilizaji inawezekana kabisa wakawa amepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hiziapastna hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania sina kwa kufikia hapo sina la ziada ni kushukuru sana msikilizaji wangu kwa kuwa pamoja nami tumefika tamati kwa siku hii ya leo mungu akubariki sana mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machelu mchana nikutakie usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea kumbuka tu ya kwamba kesho kitakuwepo kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na kile kipindi cha maneno yaletayo faraja amani ya bwana idumu kuwa pamoja nawe Puditonanjo went up. Puditon Pelanabu, Puditon, Patochapo. Yes, ODM, Paddy, what we patent to live on up. Yes, ODM, Paddy, what we patent to live on up. coewa na mungu liconico kikuato cako yesu die mpai wadeac I want to will be فومناد ونتقتجري تجريو money got okay. that i do gonna ua am ba bla v am furka bzla aktfr m amerivika bazira wokovu ameriurika bazira aki tuli ini e gina la yesu aie