nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti nimba sana yesu yuwaja tena njnakuja Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena karibu tena mpendwa msikilizaji katika matangazo yetu jina langu ni ftanda unaendelea kutigea sikio idha kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita na mpend msikilizaji ni kukaribishe tena katika matangazo yetu na kipindi kizuri cha watoto wetu na hapa utakuwa naye kibaga mwaipaja akija na watoto kutoka katika mtaa wa kionda hapa mkoani morogoro eda kaisanakbili njii kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua weye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu lakini kwanza wategesikiwa hawa ni tukasa nit wanasema kwamba nifundishe kunyamaza we she asante sana tukasa basi moja kwa moja ni katika kipindi kizuri cha watoto wetu ni huyu hapa kibaga mwaipaja That's <laughs> it, sina pesa maisha yangu ni magumu je yeah. sina hela ya kanisani je yeah, nitaendaje kutangaza kazi za mungu miaiden mm, pole dada usiofu inuka najua hautaweza kwenda mwenye ebari utakwenda kwa nguvu za mungujamani yeah, eda kamisani nakubili njii kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua huye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu 왜이러거 네, 네, 네, 네. 네, 네. Aja, aku, aku ya, aku, aku ya, aku, aku ya, aku, aku ya, aku, aku ya, aku, aku ya, aku, aku ya, aku, aku ya, aku, aku ya, aku, tddandiyo ni makambi tena mfuku vibanda watoto ni nini hiyo ni nini kubura, ndiyo ni makambi visipu pekee zinazotukumbusha ya kwamba sisi tu wageni katika dunia hii na makao yetu ni juu mbinguni je unafahamu ya kwamba wewe ni msafiri wa kwenda mbinguniio kama unataka kujifunza zaidi jifunza kuzulia makamu. katika kambi kuu la mbinguni ambazo tutakuwa tumekati pamoja na kristo haujalifahamu hili ndio maana haujahudhuria je wazazi unalifahamu hili je <tipas> <tipas> jelajua makambi ndio sehemu pekee tunaofundishwa kuondoa ubinafsi matabaka na madaraja maisha je lajua hilo ndio maana ukuhudhuria ila waliohudhuria wanaelewa hilo, hilo. mmeelewa mjalela je yeah, wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kushusha viguri vyetu na kubeba unyenyekevu haukuhudhuria ndio maana haujajua hau waliohudhuria wamejifunza kubeba unyenyekevu hudhuria aujifunze kubeba unyenyekevu mmejifunza au mjajifunza mmejifunza au mjajifunza mmejifunza je yeah, wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kama watoto namna ya kumpendeza mungu wa mbinguni pamoja na wanadamu haujajiwa ndiyo maana haukumleta mtoto wako lakini waliowaleta watoto zao hawatajuta je wazazi mmejuta au wamjajuta jjut wajua makame ndiyo sehemu pekee naotudirisha kwamba tuko hapa kwa nguvu za mungu haujajua tu ila afya yako maisha yako pumzi yako biashara yako na familia yako vyote ni kwa nguvu za mungu jifunze kushukuru mzazi je yeah, mmejifunza mmejifunzawajua yeah. yeah, akamndosehemupekee ambapo tunapata fursa ya kutengeleza mambo yetu yaliyopita na mungu na kisha kuanza upya na mungu hujajua ndio maana hujahudhuria ila waliohudhuria wameanza upya je yeah, mmeanza upya au amjaanza upya je wajua yeah, ni makambi pekee iliyo sehemu ambapo vijana ambao hawajawaa kuolea hupata fursa ya kutazama nani yatakayefaa kwa ajili ya familia <laughs> jua ndio maana ujahudhuria ila waliohudhuria mungu wamewatetia vijana mmeipata uo mjaipata je wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kubadilisha radha ya mziki katika ubongo wako ujajua ila hapa ndiyo sehemu salama ya kurudisha mziki mtamu wa mungu na kuondoa mziki wa vigodoro pamoja na bongo freva wazazi tumeondoa mziki wa vigodoro au oh, hatujaondoa <laughs> mungu awabariki je wajua katika makambi ndiyo sehemu pekee ya kusahau michezo na tamsiria zisizofaa so haujajua ndio maana katika makambi tunajifunza tamsiria za ukombozi wetu pamoja na matazamio ya mji mpya je yeah. mmejifunza au mjajifunza mmejifunza je yeah, wajua makambi ndiyo sehemu pekee ya kuleta maelewano katika familia yapo hujajua ni kwenye makambi tu tunapata fursa ya kutengeneza maisha yetu kama tunavyoanza kutengeneza ndoa zetu ndivyo tunavyoanza kutengeneza maisha yetu mapya wazazi mmetengeneza ndoa wa zenu <tipasar> yani we kwa sababu ni mdogo mdogo nakuona ntakuita paka sawa sawa we kidogo weupe <tipasar> sawa kwa leo ntakuita simba sawa na nawe kwa sababu na weupe kidogo ntakuita nguruo sawa <tipasar> we kwa sababu na mwili utakuwa tema goo kwa sababu namena kidogo makubwa utakuwangiwaadamu adamu mko wapiadamu adamu mko wapi kuliko yeah, kujuadai zakuujimarapili kwa yesu huyu anafanya nini anacheza kuonglea kuongelea kina amelinda kwa mwaka mzima ajui kumwa aya kulazwa lakini ametoa buku sadaka ya shukrani huyu anafanya nini anacheza oea anayejua tamu la mungu kobo lakiba anajaskaiulikotamane lamungu anafanyanini kombole lakianba komakianga uh. watu hawa ni familia wasiojua maombi katika nyumba zao na kushika bibia kwao kwajumamozi kwa jumamosi huwa wanafanya nini wanacheza omb nimchanga kanisa wala icha ya kanisa takan sadaka lakini ni mzuri kwenye kubadilisha mitindo ambaohanafanya ninini mchangiaji wa sherehe na matamasha makubwa lakini huyu ni mvivu na mgumu kwenye masuala ya kazi ya mungu huyu anafanya nini ninianayejia kubadilisha fasadi ya yasimu yake kulika kubadilisha matendo na mienelo ya maisha yake ya kila siki huyu anafanya nini naayai anaekabali kuabudiwa na kusujudiwa kwa sababu ya mafanikio yake na viela vyake huyo anafanya niniiei klita kila mtu anapotolewa lakini anabadiliko katika maisha yake huyo anafanya nmpendo wa msikilizaji inawezekana ukawa na maoni mbalimbali ukawa na changamoto ukawa na swali unaweza kutujiuza kupitia anwani hapo ifuatayoy t na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania <muchilis> jina langu ni fanulitanda ni kushukuru sana kwa kutenga muda wako kuendelea kutikia sikio idhaa a kiswahili ya redio ya adventista ulimwenguni na kuacha nao hao ni aceesti dares salam wanasema ya kwamba safari yangu love me I don't i sure. Yeah.