unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu tena nipata sauti himba sana yesu yuhaja tena nakujnakuja Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa washiria marejeo ya mwokozi piga panda ewe mlinzi yesu ywaja tena naitegea sikio idhaa ya kiswahili ya radio ya waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia moja kwa moja kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vile vile tupo katika tovuti ya www hali gani msikilizaji karibu sana katika kipindi kizuri cha watoto wetu kwa siku hii ya leo ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema na kualika tuwe sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machelu mshana na sasa kabla ya kusikiliza kipindi hiki cha watoto wetu na kupatia wimbo kutoka kwao faraja voi na wimbo unaosema sina kilichochangu wategeskio to All around is ya ongoze ongoza machache Poor ni and Chache, ni nyebo sara ni swilene mengi, myukizomale noni semayo, yaongoza ongoza kinywa changu, ni nena boni ni nena chache, ni sara ebona ongoza kinywa changu. ebwana ongoza kinywa chan ebwana ongoza kinywa changu asanteni sana faraja voice na wimbo we wenu huo mzuri na hivyo basi bila kupoteza wakati nipende kumkaribisha mwalimu wa watoto yeye alikuwa na kipindi kizuri na watoto wetu naye alikuwa na kisa ambacho kinasema barua kutoka mbinguni hebu mtegeesikio habari mtoto ambaye uko nyumbani na kukaribisha leo katika kipindi kizuri cha watoto wetu na katika kipindi hiki ni kualike kama uko mbali kama unacheza basi acha vyote sogea karibu uweze kusikiliza kipindi hiki kizuri sana somo la leo lina kichwa kinachosema mungu ananiandikia mimi mungu ananiandikia mimi fungu la biblia linapatikana timotheo wa kwanza sura ya tatu mstaa kumi na sita hadi wakumi na, na na hakika ya kwamba umeshamaliza kufungua biblia yako sasa tusome kwa pamoja kila andiko lenye pumzi ya mungu lafaa kwa mafundisho na kwa kuwaonya watu makosa yao na kwa kuwaongoza na kwa kuwadibisha katika haki ili mtu wa mungu awe kamili amekamilishwa apate kutenda kila tendo jema ujumbe ujumbe wa somo unasema hivi mungu ananiandikia mimi niliye mdogo ili niweze kutimiza yaliyo mapenzi yake mungu ananiandikia mimi niliye mdogo ili niweze kutimiza yaliyo mapenzi yake je unapenda kupokea barua kutoka kwa mtu mpendae je umeshai kupokea barua je huwa unafurahi unapopata barua kutoka kwa babu bibi mama shangazi mjomba baba dada kaka na rafiki yako mpendwa naje huwa unasoma kila neno kwa umakini katika barua ambazo unakuwa unazipokea sikiliza mimi pia nina ushuhuda nilishawai kupokea barua na nimewahi kupokea barua mara nyingi unajua mara nyingi Ehe. <tune> Barua hii hapa ambayo niliipenda sana nilipokea barua kutoka kwa rafiki yangu barua hiyo nilipokea nikiwa shuleni mi nilikuwa nasoma shule tofauti na uyo rafiki yangu sukuali niandikia barua nilipokuwa shule nilipopokea barua hiyo nikaifungua na kuisoma nikakuta ameandikia barua nzuri kweli barua ile ilikuwa inaelezea juu ya namna ambavyo rafiki yangu ananipenda zaidi ya hayo alielezea pia namna changamoto anazokutana nazo wakati ayupo shuleni akaelezea kwamba masomo yake kwa sasa amekuwa magumu na hivyo akawa hiyo barua alikuwa ameniandikia katika kile kipindi cha mwanzoni mwa mwaka kile kipindi cha siku kumi za maombi akaa amenandikia kwamba anaomba awe mmoja wapo katika wale watu saba ambao nitawachagua kuwaombea akaa naomba na yeye aweze kuwa mmoja wapo basi nikaendelea kuisoma ile barua akaendelea kusema ya kwamba likizo ya mwezi wa sita wanaweza wakarudi au wasirudi waliku ameambia shulei kwamba wakifanya vizuri katika masomo yao akafauru wataruhusiwa kurudi likizo nayee alikuwa ametarajia akitoka likiz ane vizuri katika masomo yake ili akimaiza akifanya vizuri aweze kupewa ruhusa ya kwenda likizo na aweze Mushoni, aka, yake aliniandikia ya kwamba anaendelea kuniombea sana nami niendelee kumwombea sana hiyo ni barua kutoka kwa rafiki yangu barua barua yako yako ilikuwa nini natumaini pia nayo nikiwa kanisani kuwa mungu mngu ametuandikia sisi biblia kama watoto wake biblia hii ndiyo barua kutoka kwake hii ni barua inayotoka kwa mungu ambayo imeandikwa na manabii mitume viongozi wa dini na watu wengine ambao walivyoviwa na roho mtakatifu sikiliza mtoto katika barua hii ambayo mungu amekuandikia wewe na mimi katika hiyo barua ameelezea tabia yake ya upendo mungu ameelezea tabia yake ya upendo katika barua hiyo na ameeleza juu ya mpango wake wa kutuokoa wa kutoka dhambini na wakati mwingine katika barua hiyo kuna visa mbalimbali mbali, kuna ushauri mzuri ambao unaonesha nana kuepuka matatizo kama yale ambayo rafiki yangu amekumbana nayo akiwa shuleni katika barua hii inatuonesha namna gani tunaweza tukawa wanafunzi wazuri shuleni namna gani tunaweza tukaa watoto wazuri nyumbani namna gani tukawa watu wenye upendo kwa marafiki zetu namna gani tunaweza tukawasaidia wengine na namna gani tunaweza tukamtumikia mungu vizuri mtume paulo aliandika barua nyingi za upendo kwa washiriki wa makanisa ya korinto efeso na galatia alikuwa anawahimiza kuwa waaminifu kwa yesu na alikuwa anawapatia ushauri mzuri kuhusu namna ya kupindana wao kwa wao katika kanisa na katika familia unapenda kupata barua. Kama unapenda kupata barua barua barua kama kama kama ambavyo ambavyo mimi mimi mimi ninapenda kupokea barua. basi ungana na mimi leo kufanya mbomuanya ukiwa umechukua biblia yako anza kusoma kitabu cha mwanzo hapo utagundua namna gani mungu ameweza kukuumba endelea kusoma visa mbalimbali soma kitabu pia cha mathayo utagundua namna gani yesu kristo alikuja duniani na na pia kwa kwa ajili yako na kwa ajili yako yangu soma pia kitabu cha zaburi utagundoa pia namna gani daudi alimtegemea mungu katika maisha yake hapa duniani biblia nzima kwa kweli kwa hakika inaonesha namna ambavyo mungu anatupenda sana hili ni jambo la kufurahisha sana mfikiria mungu kama rafiki yako ambaye anakuandikia barua mara kwa mara na fikiria kuhusu furaha utakayoipata kuhusiana na barua ya upendo iliyoandikwa andi, na mungu kwa hakika mungu ni upendo kwa sababu ametuandikia barua nzuri sana inayotusogeza karibu na yeye zingatia mambo yafuatayo kama una karatasi na daftari sogeza kuandika neno biblia linatokana na neno la kigiriki biblia ambalo linamaanisha vitabu kitu cha pili biblia imeandikwa na watu tofauti kwa kipindi cha miaka elfu moja na miasita nukuu yatatu au jambo la tatu la kuzingatia biblia ina vitabu stini na sita vilivyogawanyika katika sehemu kuu bi yaani agano ya la kale na agano jipya jambo la kuzingatia agano la kale lina vitabu thelathini na tisa na limeandikwa kwa lua a vitabu na ivyovio kaaj lina vitabu ishirini na ya kanisa barua za mtume paulo barua zingine kwa watu wote na pamoja na unabii mtoto umenielewa katika somo hili la leo natumaini tumeelewana na kwa sababu umeelewa ni kusii ujifunze chemshabongo zifuatazo chemshabongo hizi ziweze kuzijibu ukiweza kuzijibu vizuri andika kwenye daftari lako vizuri mwonyeshe mzazi chemshavungu ya kwanza je biblia inaweza kukusaidiaje shuleni ukilazimika kushughulika na wanadarasa wezako wakorofi andika pointi ambazo unajifunza kutoka kwenye biblia vitu ambavyo unajifunza namna gani biblia inakusaidia kuwasaidia wanafunzi wakorofi waliopo shuleni kwako ukishaandika namna gani unaweza kuwasaidia mzazi pia mwalimu mwalimu unampenda sana shuleni mwale mwale, mwale mwale, mimi nimeandaa hivi namna ambavyo woneshe mzaz aoneshe walaenda an ewa waliana hivi nimeweza kujifunza kutoka kwenye biblia lakini pia utajifunza kuwapenda hao watu utakapokuwa umeisoma hiyo barua ya pili hanyapi ya pili nenda katafute mafungu manne au matano yanayokupatia ushauri mzuri kuhusu kuwapenda watu wakorofi kama mungu anavyowapenda wenye dhambi mafungu hayo manne au matano yaandike kwenye daftari na andika, mzazi pia na mazoneshe mwalimu mzuri sana unampenda mwalimu wa watoto aendaemwalimuwawatoto kamwonyesha hayo mafungu manne amba, na au matano na kisamonesa aaaejifunza namna mbavyo mungu anatuenda wenyeambiauna au unaenda kumonyesha mwalimu kanisani chukua penseli na karatasi nenda kwenye kona tulivu katika nyumba yenu katika ile sehemu ambayo unaipenda ambayo imetulia ukishaenda hapo chukua penseli yako na hiyo karatasi yako andika barua kwa mtu unayempenda na barua hiyo hakikisha unamwelezea mambo ya siku ya leo yaani kwanzia ulivyoamka asubuhi mpaka wakati huu ikiwezekana kama umeenda shuleni leo mwandikie juu ya mambo uliojifunza shuleni juu ya mambo umejifunza ia wandikie ju aaazaoaenebibawandikie juu ya yale ambayo umeweza kujifunza kutoka kwenye hili somo ambalo umeweza kusikiliza pamoja na mimi na, baada ya ya kuandika weka mawazo kadhaa kufurahisha na pengine akumtia moyo rafiki yako na baada ya hapo barua hiyo ili ipambe vizuri weka maua maua pembeni na baada ya kuipamba vizuri na umeandika kwa mwandiko mzuli nenda mzazi mwambie mama au baba au mlezi yoyote au dada au kaka mwambie nimepatia kuandika barua barua hiyo akikwambia umepatia nenda pia kamwoneshe na mwalimu shuleni au kanisani barua nimepatia kuiandika na ukiambiwa umekosea basi rekebisha sehemu ambazo umekosea iandike upya vizuri ipambe vizuri na kwa sababu utakua umepatia safari hii ifunge vizuri kabisa weka kwenye bahasha na ukishamaliza kampelekee rafiki yako ambayo unampenda sana kwa hakika atafurahia na urafiki wenu utakuwa mzuri zaidi basi hapa tumefikia mwisho wa somo hili zuri kabisa ambalo lilikuwa linasema hivi mungu ananiandikia mimi mungu ananiandikia mimi owezekana kabisa kaa umepata swali au una changamoto namba zetu za kuwasiliana ni hizkuj soj tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuhasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo sina la ziada mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machelumshana ni kutakia usikirizaji mwema wa vipindi vinavyoendelea kumbuka tu ya kwamba kesho tutakuwa nacho kipindi cha vijana na maisha usipange kukosa na kuachanao hawa hawa faraja voisi na wimbo unaosema usiniache bwana barikiwa na matangazo yetu