nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti limbasana yesu yuaja tena njnakuja whii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idhaa ya kiswahili ikikutangazia kupitia masafa mafupi ya bita bendi 2 lakini pia unaweza ukatupata kupitia tovuti ya wwwar karibu tena katika matangazo yetu katika siku hii ya leo tena ambapo utakuwa na kipindi kizuri cha muziki naona muziki pamoja na kipindi cha si maneno ya tayo faraja ufaraja na namimi ni fnl tanda lakini pia unaweza ukatusikiliza kupitia redio wa shirika rock fm kutoka ini bea pamoja na maoni sasa redio kutoka kule jijini salaam karibu tena katika kipindi kizuri cha muziki naona muziki utakuwa nami namifltanda nikiwa na kwaya hii ya wito sj ambayo inatoka kule mbingu hapa mkwani morogoro na hii sasa ikiwa ni mfululizo wa sehemu ya pili nikiwa nao katika mahojiano a apar yes a tyst fa kaz yak ul wat aparte a kwa hiyo nyimbo zetu zote sasa hivi ziko katika mfumo wa furashi hatujaweka mm. e, katika ule mfumo ule ambao kunasema dvd dvd mm. au cd hapana ziko katika mfumo wa furashi mm-hmm na vipi katika kuhusiana na kwenye mitandao ya kijamii kama youtube na sehemu nyingine huko asante ah, ndugu mtangazaji tunashukuru eh, pou ambaye alihusika katika kututengenezea hizi nyimbo mm. eh, aliweza kuturushia baadhi ya nyimbo katika mtandao wa youtube kwa kwahiyo kama kuna mteja m- m- m- yeyote anahitaji kutusikiliza vizuri mm. au kutuona basi yafungue tu kwa jina la wito sda kwaya wa wimbo ambao ulianza nitakwenda nitakwenda mm. utokana na ule mfumo wawanjiri katika kanisa letu lantissabampendwa msikilizaji unaweza ukasikiliza nyimbo kwa uzuri kabisa kwa ajili ya uweza kuasapoti kwa kwahii ya wito ukiingia tu katika youtube basi unaweza ukaandika wito s kwaya na ukasikiliza na kutazama nyimbo za kwaheo ya wito katika kanisa la vigaini lililopo ifakara hapa hapamkwani morogoro mtaa wa mbingu. Mta mbingu. E, mbingu lakini vigani ni ifakara mtaawa mbingu sttazan so, amima uliyo andaliwa na bwana yesu njikule ulio mzuri sana ume pamoko waliowashini ttutazani so, amjma uliyo adaiwana bwana yesu njikure ulio mzuri sana kumepa bako waliyo wa, wa shini wataka oingiya oh, kati kamcikume wamesafisha kodambu ya yesu wamekuba ya yakoo oh. م وشششش ك你كمت ومsفشdب ييسو ونممزيق يمتوبكمج وتششششأرد وتفمليتيس إإ Na, sasa na ni, ni, ni faida zipi ambazo mesha kuzipata mpaka hivi kupitia kwaya ah, tumekuwa na uongoaji wa roho kupitia nyimbo zetu mm. wakati tukiwa na eh, maswara ya kwenda kwenye effort efot tumehusika sana pale na watu wamependezwa na bidii ya kazi ya watumishi wa bwana wanaoimba katika kundi hiki cha wito cha roh nyingi zimeweza kuongolewa japo sijawa na idadi ida kamili kwamba ama watu wangapi lakini idadi ya hipo ni nzuri je mm-hmm. kando ya uimbaji kutengeneza hizi flashi kuweka nyimbo kwenye youtube kando ya, ya, ya nanii hiyo mna mradi mwingine wwote ambao unaingizia kwaya baada ya kuwa na mfumo huu ambao E, tumeingia ndani yake tumekuwa na mawazo ya kwamba tufungue mradi wa kuwa na eneo la shamba ambalo litaweza kutupatia uzalishaji na tuendeleze kuwa na mradi mkubwa mm-hmm. wa uzalishaji kwa hiyo mwaka huu tunapoingia katika mfumo wa kilimo kwayo imependekeza tuwe na, na, na shamba la kutosha ili kwamba tuweze ku, kuzalisha zaidi sawa sawa hiyo ni mipango na miradi mbalimbali mbali kwa ajili ya kuweza kuiwezesha kwaya pia pamoja na kanisa yeah, inginedr anakuwa ah, ni magumu katika utendaji wa shughuli hizo za umoja katika kufanikisha zoezi la uzalishaji pili hali ya hewa inapoleta changamoto pia basi inakuwa ni matatizo kwa namna ya, ku, ya kuzalisha mm. ile idadi ya uzalishaji uzalishajituliokusdia inakuwa ni inakuwa chini kwa hiyo hizo ni changamoto ambazo unaweza tukaziona Lakin, tunaendelea kuwa kumwomba mungu aweze kutusaidia ili kwamba kuwa na hali ya hewa nzuri na tuweze kufanikisha zoezi hili kwa ajili tu ya utume ambao ndio lengo letu ndani ya kikundi kile cha uimbaji asante sana nini ambacho kama mwakilishi wa kwaya na mwimbaji wa kwaya hii ya wito ni kitu gani ambacho nawambia wasikilizaji wa kipindi kii cha muziki na wanamuziki asante uimbaji e, ni jambo moja zuri ambalo tukilifanyia kwa ustadi unaoleta ladha nzuri ni kazi moja inayomtukuza sana mungu hmm. wetu wa mbinguni mungu wetu wetumwombaji hmm. hmm. Oh we to what the mo kozie Yesu Asante manjoni kwangora mimi nitawapo nzisho pokere fora hotele amani onile namba onao siku zote we bend rosiki oh we to what the mo kozie Yesu مn pm ك flt amr منl mm anysk zt ptysرt infan kazyatk ulm mnl وt partkmj a yes a maisha ya ue na yesulitakwena ifane kazi yake ulimwe munii waakumjoa wa yesuyawuzekana yes. Somebody... ukawa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuza kupitia anuani hapo ifuatayo yesowja so tena na hii ni awr redio adventista olimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anwani a barua pepe ni kiswahili at awr.org namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania karibu tena katika kipindi cha pili ni kipindi cha maneno ya tafa raja na hapa utakuwa naye mwinjilisti marwa anakuja na nasomo ambayusema kwamba afichai dhambi hatafanikiwa aribu tena katika siku hii ya leo siku ambayo tunamshukuru mwenyezi mungu kutupatia afya na uzima kutupatia kibali ili tuweze kuriskia neno lake ambalo tutaweza kutupatia faraja na tunapoenda kufungua somo hili nipende kukualika tuweze kuomba kwa ajili ya kwanza somo letu na mimi somo hili tuombe baba mungu wa bwana wetu yesu mwema tunakushukuru kutupatia nafasi tena ingini, kwa ajili ya kujifunza neno lako na ukuu wako tunaomba na kusihi mkono wako kwe pamoja nasi tunapoenda kutafakari wako katika katika jina yesu amina Pendo msikilizaji somo la leo linasema afichae dhambi zake, afichae dhambi dhambi zake zake hatafanikiwa hatafanikiwa na kufungua biblia zetu katika kile kitabu kutafakai kuu wakoeakueufua tat e kitaua8 1 hilo ndiyo fungu letu elekezi na mafungu mengine kadhaa tukaweza kuyasoma siku ya leo basi neno la bwana linasema katika kitabu cha mithali mia8 mstaiwa1 neno la bwana linasema afichaye dhambi zake hatafanikiwa bali yeye aziungamaye na kuziacha atapata rehema bwana yesu wasifiwe sana mpendwa msikilizaji katika neno la bwana linasema wasi kwamba anayeficha dhambi zake hatafanikiwa bali yule anayeziungama bali yeye azungamaye na kuziacha atapata rehema ili mtu awezi kusamehewa dhambi jambo la muhimu sana ni kuweza kuacha dhambi mtu anapoungama dhambi na asipoacha dhambi huyo mtu awezi akasamehewa mfano mtu anaweza akaungama dhambi lakini bado ana apoentmenti ya kwenda kufanya uwasi ko ili dhambi yako wezi kusamehewa kinachotakiwa ni toba ya kweli ni toba ya kuhuzunikia hiyo dhambi ni toba ya kuichukia hiyo dhambi ni toba ya kweli kamwe hatuwezi tukasamehewa dhambi zetu endapo tunaungama lakini tunaendelea kuishi kwazo hilo haliwezekani kusamehewa lakini neno la mungu linatutia moyo neno la mungu linatupatia faraja ili tuweze kuungama dhambi zetu kwa sababu kuna ahadi ya msamaha kwa wale tu wanao ungamadhambi na kuziacha neno la mungu liko wazi ya kwa kwamba hao watu watapata rehema nami ninatamani mpendo wa msikilizaji mimi na wewe tuweze kupata rehema ya kuweza kusamehewa dhambi maana ni haki yetu maana hii ni ahadi ambayo mwenyezi mungu ameitoa ya kuweza kusamehewa dhambi maana sisi wanadamu ni wakosefu na hivyo tunamhitaji mungu kwa njia ya yesu aliyemtuma akafa ili kila mtu anayemwamini aweze kuokolewa ka kuna tumaini kuna faraja katika kuungama dhambi lakini mpendo wa msikilizaji napenda nikuambie kuna makundi mawili ya watu kuna makundi mawili ya watu katika ulimwengu huu tunaoishi kundi la kwanza ni la wale ambao wanaungama dhambi zao na kuziacha lakini kundi la pili ni la wale ambao wanaungama dhambi lakini hawaziachi na hii pia inajidhihirisha katika kile kitabu cha timotheo wa kwanza sura ile ya tano katika biblia katika sura hiyo ya timotheo wa kwanza sura ile ya tano tunaona mtume akiandika makundi mawili ya watu ambao wana dhambi lakini kundi moja linajisalimisha lakini kundi la pili halijisalimishi sasa hebu tuwezi kuiangalia biblia inasema nini kuhusu makundi mawili ya watu katika linasema dhambi wa kwanza, sura ya tano, 25, 25, neno inasema, za watu wengine zili dhahiri zatangulia kwenda hukumuni wengine dhambi zao zawafuata vivyo hivyo matendo yaliyo mazuli ya dhahiri wala yale yasiyodhahiri hayawezi kustilika bwana yesu asifiwe sana neno la bwana linasema ya kwamba dhambi za watu wengine zidhahiri dhahili yani ziko wazi kwamba zatangulia kwenda hukumuni wengine dhambi zao zawafuata sasa msikilizaji naomba unifuatilie kwa uzuri naomba tuelewe neno la mungu kwa uzuri inavyosema biblia iko wazi neno la bwana linasema ya kwamba dhambi za watu wengine ziko wazi yaani inasema ya kwamba dhambi za watu wengine zinatangulia kwenda hukumuni wengine dhambi zao zinawafuata sasa nini maana ya dhambi kutangulia kwenda hukumuni na nini maana ya wengine dhambi zao kuwafuata sasa nisikilize kwa makini sana mpendo wa msikilizaji biblia inaposema ya kwamba dhambi za watu wengine zi zahili za tangulia kwenda hukumuni ina maana ya kwamba mzambi anapotambua dhambi yake anaiungama anatubia anaichukia anaihuzunikia anaijutia na anaadhimia kuiacha na mtu wa jinsi hiyo huyo mtu amekuwa ameitanguliza kwenda hukumuni wakati yesu akiwa katika chumba cha maombezi akiwa katika chumba cha mtakatifu anapopokea maombi sasa mdhambi anapotubu wakati yesu akiwa katika chumba cha maombezi basi mtu huyu dhambi yake inakuwa wasi na mtu huyu anakuwa ametanguliza kwenda hukumuni na kwa sababu ametanguliza kwenda hukumuni mtu huyo anakuwa huru mtu huyo anahamehewa dhambi zake au dhambi yake io ni kundi namba nambamoa kwa mtu anaeungamadambi kwa njia hiyo amekuwa ametanguliza dhambi zake kwenda am lakini biblia inazungumzia kundi la pili kwamba wengine dambi zao zinawafuata inaposema wengine dhambi zao zawafuata ni inamaanisha ya kwamba mtu anaweza akawa na dhambi na mungu huwa anajifunua kwa njia mbalimbali mbali kumuita mdhambi ili aweze kutubu mungu anaweza akatumia watumishi wake mungu anaweza akatumia kwa njia ya kitabu mungu anaweza akatumia njia yoyote njia ya roho mtakatifu kwa ajili ya kukusadikisha ile dhambi uliyo na mungu anatadhamia mtu huyo aweze kuiungama na kuiacha lakini mtu huyo anapoendelea kuishi maisha yale ya dhambi wakati roho wa mungu amemsadikisha wakati mungu anatuma wajumbe kwa njia tofauti tofauti lakini mtu huyo anaendelea na ile dhambi anaendelea kuishi maisha ya dhambi huyo mtu anaungama ile dhambi lakini haiachi basi huyo mtu dhambi hiyo inamfuata na nataka nikwambie mpendo wa msikilizaji unayefuatilia katika kipindi hiki kizuri cha maneno yatoo faraja ya kwamba dhambi hii inayomfuata mtu ndiyo dhambi itakayoweza watu wengi kwa sababu dhambi hii ni ile dhambi mtu ambayo anangangana kwayo ni mtu ambayo anaifanya dhambi kuwa rafiki ni mtu ambaye apendi kubadilika hata aonywe namna gani lakini ni mtu ambaye anashupaza shingo ni mtu ambaye anaishi maisha ya dhambi ili hali mungu anatuma wajumbe kwa njia tofauti tofauti lakini mtu huyu anapoendelea na maisha haya ya dhambi mtu huyu anakuwa katika lile kundi la watu ambao dhambi zao zinawafuata na dhambi ikikufuata ikikutanguliza hukumuni yenyewe kibaki nyuma basi hiyo dhambi itakuangusha lakini wewe utakapoweza kuitanguliza dhambi hiyo hukumuni wewe ukaifuata maana yake utakuwa huru maana utaitanguliza mbele ya hukumu alafu wewe haitakufuata napeda nkupendekezee mpendowa msikilizaji ya kwamba usalama wetu wa pekee ni kuungama dhambi zetu na kuziacha hapo tutakuwa salama tutakuwa katika miongoni mwa kundi hili la kwanza lakini pale ambapo tunaweza tukagangana na zambi huku tunatambua fika huku roho wa mungu anatusadikisha lakini bado tunang'ang'ana na dhambi hii dhambi ni mbaya sana kwa sababu kuna hatari kubwa ya kufa katika hiyo dhambi na utakapokufa katika hiyo dhambi utakuwa umepoteza nafasi ya kukulewa. na napenda nikutie moyo ya kwamba muombe sana mungu tumuombe sana mungu ili atusaidie katika maisha yetu katika ukristo wetu tusiwe na dhambi zozote ambazo hatujaziungama maana hizi dhambi zinatufuata hizi dhambi zinatupeleka hukumuni ache dhambi kabla hatujachelewa maana dhambi ni mbaya sana mpendowa msikilizaji maana dhambi inaua na biblia nasema mshahara wa dhambi ni mauti sasa kwa nini unganganie dhambi mungu wetu ni walehema ametoa ahadi ameahidi katika kitabu cha waraka wa kwanza wa yohana sura ile ya kwanza na aya ile ya kumi na tisa ya kwamba tukiziungama dhambi zetu yeye ni mwaminifu na wahaki hata atuondolee dhambi zetu na kutusafisha na uzalimu wote kwa hiyo mungu ametoa ahadi ametoa ahadi ya kusamehe wa dhambi hatuna sababu ya kungangania dhambi hu ni ujanja tu wa shetani ili tuve katika dhambi lakini mungu ashukuliwe amesema tukizungama dhambi zetu yeye ni mwaminifu yeye ni wahak yuko tayari kutuondolea dhambi zetu na kutusafisha na udhalimu wote tulio nao bwana atusaidie sana bwana atutie nguvu ili kila mmoja wetu ili tuweze kupata amani ya kweli ili tuweze kupata faraja ya kweli usalama wa pekee nikiungama zambi huenda ndio shauku yako huenda ndio tamanio lako akusema la mungu nisaidieuisaaa nisaidie. zaidi basi namba yangu ya simu ni sufuri saba tano nane 07, 5, 8, 3, 2, 5, 7, 10, asante sana kwa kusikiliza kipindi hiki kizuri cha maneno aletayo faraja tukutane tena juma lijaro na tunapohitimisha naomba tena tuombe kwa kufunga somo letu baba mungu wa bwana wetu asante kwa upendo wako asante kutupatia somo hili ambalo natuelekeza namna ya kungama dzambi na tusifiche dhambi mimi na msikilizaji tnakuomba roho wako mwema akaendelee kutuongoza akaendelee kutuonyesha dhambi zetu ili tukaziache kwa haraka zisitutangulize hukumuni bali sisi tuzitangulize ao pa ndiyo mani yang akamaaesadiaa pamojauznaaamb atmweekufaa kwajili ya kwa kwa kukolewa katika jinaaesu bwana wetu amina asante sana mwinjilistimarwa kwa somo zuri kabisa hilo mungu aweze kubariki na nikushukuru sana mpendwa msikilizaji kwa kutenga muda wako kuendelea kutigea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya odventista ulimwenguni pangamiadi tuonani tena katika siku ya kesho mimi ni tanda Jiani shida Jiani dik