unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapanana ya makelele yesu yiwaja tena ipata sauti himba yesu iwaja tena nakujanakuja Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya redio adventista ulimwenguni awra ambayo moja kwa moja inakutangazia kutoka hapa mkoani morogoro kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 msikilizaji kumbuka pia tunapatikana kupitia morning star fm na kwa mtandao wetu wa www hilo msikilizaji nayekualika katika matangazo yetu ni mtangazaji wako kibaga mwaipaja na kuomba ya kwamba chagua kwaoa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho basi nafasi ya pekee ambayo tunaipata siku hii yaleo kuweza kuwategea sikia waimbaji ni waimbaji wa, wa muhasi kwaya wanakwambia tumepata mkombozi شبري ممجسي مشردي وجكل سجد نلبلي كزب msikilizaji katika kipindi h cha biblia kujibu hii leo utakuwa naye mwanawatanda pamoja naye mchungaji jonas singo wanakuambia swali kuhusu nabii wa uongo tafadhali watege sikio Pendwa pendwa tena katika kipindi kizuri cha biblia ya kujibu leo hapa ninaye mchungaji jonas singo ambaye tutaweza kujaniana naye mambo mbalimbali na utaweza kusikia akiweza kujibu maswali mbalimbali kupitia kipindi kizuri cha biblia ya kujibu leo hapa kuna huyu ambaye anaitwa william rupalilo kutoka kule mbea yeye anauliza ya kwamba wote hawa ni manabii wa mungu mbona manabii manabii hivi sasa ni ni wengi sana je wote hawa wa mungu karibu sana mchungaji sing asante sana swali la, la bwana william lupalilo huyu jamaa kutoka mbea mm. anapozungumza kwamba mbona manabii hivi sasa ni wengi sana Na wote hawa ni manabii wa mungu kuna biblia imetoa vigezo vya kumpima nabii wa kweli mm. imetoa vigezo vya kumpima nabii wa kweli moja ya kigezo cha kumpima nabii wa kweli ni hali yake ya maisha biblia nasema yesu anasema mtawatambua matunda yao huyu mtu anaishije na jamii lakini utakuta manabii wa sasahivi wanawake wawili wanawake watatu walevi hakuna nabii wa kweli ambaye anaweza kujihusisha na vitendo vya kiovu na vitendo visivyostahili katika tu nabii visivyo stahili katia aiarza mungu, mungu. anakubaliana na maandiko ya biblia wako manabi tumeshuhudia wana wanaopinga maandiko ya mungu akwa uwazi kabisa wengine wanakakuta wana wana tu wako tu hovyohovyo wana maisha ya ovyo maisha ya mungu hata kidogo eh, lakini lakini kwa, kwa dini wako wengi hii hi ni moja ya sababu ya sababu dalili za za siku mwisho isauaalasuzas ile katika kitabu cha matayo matayo ile matayo sura ya ishirinnanne ni moja ya sura inayoeleza mambo makubwa sana yanayohusiana na dalili za kuja kwa yesu mara ya pili matayo fungu la biblia inasema hivi biblia inasema 24, 24. inasema kwa maana watatokea makristo wa uongo na manabii wa uongo nao watatoa ishara kubwa na maajabu wapate kuwapoteza kama yamkini hata waliowateule leo, leo, leo dunia, imekumbwa, dunia imekumbwa na vitu vinavyoitwa meujiza, meujiza nasema watatoa ishara za uongo na watatoa maajabu mazingaombwe ma, ma, ma, e, zamani kwa watu ambao walisoma enzi fulani hivi kulikuwa na, na watu wanapita mashuleni kuleta vnmacho e, akuta mtu ana, anatengeneza gazeti hivi antengeneza ati hv katika umri wangu mdogo ule wakuona, msingi ul waunslmsingi wakuonayale jalika naafaaasema kama huyu mtu anaweza kutengeneza hela kwenye gazeti akilikunja hivi sasa kwani sijitengeneze hizi hela nyumbani kwake kwauangseungamoaawanafuata eh, a, a tumulipe, alafu tena badu, ya biujiza, lakini si vile neno la mungu linavyosema na yesu kristo amesema katika siku za mwisho watatokea manabii wa uongo na watafanya ishara mbalimbali sasa swali alilouliza huyu bwana lupalilo amesema y kwamba kwa nini wako wengi hizi ni siku siku za mwisho. Na siku za mwisho mwisho na watatokea watatokea manabii manabii wa wa uongo wengi wako wako wako kila maali, wako kila mta, wako kila mahali mtaa sehemu anaweza akakwambia mambo ya uongo uongo na kwa sababu basi watu wanapenda kudanganywa wataendelea kudanganywa na kudanganyika mpaka siku hile itakapofika itakapo lakini biblia bado inasema katika ile matayo ishi ishirnnne fungu la kumi na moja ishirina nne fungu la kumi na moja nasema na manabii wengi wa uongo watatokea na kudanganya wengi biblia iko wazi inasema manabii sio wachache manabii wengi wa uongo watatokea wengi watatokea iwe mbea watatokea iwe kongo watatokea iwe kule kule kigoma watatokea iwe kule mwanza watatokea iwe kule dare salam tena mji mkubwa ndio watatokea wengi zaidi manabii wa uongo watatokea. na biblia haisemi ya kwamba watawadanganya wachache inasema watawadanganya wengi wengi watadanganyika watu watu wazima watadanganyika vijana watadanganyika hata watoto pia watadanganyika watu wanadanganywa tuko katika ulimwengu wa kudanganyika na hii nitumie pia fursa hii ndugu mtangazaji kutoa, kutoa angalizo kwa watu ambao wako katika kipindi cha mwisho tunaoishi katika kipindi cha mwisho tuwe waangalifu wa kuwapima manabii kuwapima manabii kwa kile ambacho mungu anataka wakifani hilo, hilo ni jambo la msingi sana katika manabii wengi lakini akauliza sasa kwamba Eh, kama ni, ambavyo nimejibwa ya kwamba e ni, ni manabii wote, manabi wote wa mungu nasema hapana hapana mungu ana namna yake ya kupima manabii wake kupm mab ana, ana namna yake ya kupima manabii wake kwa hakika hivyo naweza kujibu hilo swali la bwana lupalilo lakini tunaelekea kula jingini daresslam tunakutana naye huyu amosi mwalioma yee yeah, anauliza swali lake anasema kwamba hivi dalili za kurudi kwa yesu zimetimia au ba anaendelea tena kwa kuongezea swali lake ya kwamba mbona vurugu zimezidi sana dalili zenyewe ni zipi asante bwana bwana mtangazaji bwana tanda unazungumza jambo la maana sana huyu bwana amosi mwalioma mm-hmm. anasema dalili la kurudi kwa yesu zimetimia au bado uh, niseme, dalili zimetimia na zinaendelea kutimia katika macho yetu zimetimia na bado zinaendelea kutimia katika macho yetu kwani zimetimia naziko labda ameulizazpenazi na hili la mwisho kabla sijarudi hili la mwanzo tunaanza katika matayo ishin katika matayo ishirn hii ni sura pana iliyojawa na dalili mbalimbali mbali. tena ni yesu mwenyewe anaongea na wanafunzi wake anasema hivi yesu akaenda zake ni matayo akatoka hekaluni wanafunzi wake wakamwendea ili kumwonyesha majengo ya hekalu naye akajibu akawambia hamyaoni hayo yote am nawambia halitasalia hapa jiwe juu ya jiwe sasa katika la tatu, desema, katika la hata alipokuwa mlima wa wanafunzi wake kwa wakisema tuambie mambo yatakuwa lini ni kuja kwako wa dunia tunaanza kuona hili ndio swali ambalo huyu, huyu bwana mwalioma anapouliza kutoka daresalaam hili swali la, la, la, la mwisho wa dunia ili ndio swali ambalo wanafunzi walimuuliza bwana yesu na yesu hmm. na yesu kujibu akajibu akamwambia angalieni mtu madanganyo ni sehemu ya dalili za kuja kwa yesu ka yesu maraya pili. Asema, mtu kwa sababu wengi watakuja kwa jina langu wakisema mimi ni kristo nabiblia nasema nao watadanganya wengi Afo, nasema, mtasikia kwanza, kwe, ya kwanza ni madanganyo aa utapeli hivi karibuni tumeona hata kwenye taarifa za habari wachungaji matapeli manabii kwa madanganyo dalili ya kwanza lakini jambo la pili anasema matapelabanzaewe bwanamtangazaji wew ujasikia vita vita vpo kila koongwanapganata hzi silaha kubwa kubwa zinatengenezwa nilikuwa nawaambia watu mahali pengine kwamba hizi silaha kubwa zinazotengenezwa hazitengenezwi kwa ajili ya kuua tembo ni mwanadamu yani wanadamu wanatengenezea na silaha wao wenyewe kwa wenyewe za kuuana mtasikia habari ya vita na matetesi ya vita angalie ni msitishwe nayo hayana budi kutukia lakini ule mwisho bado anasema kwa maana taifa taifa litaondoka kupigana kupigana na na na na ufalme na ufalme kutakuwa njaa njaa nja. matetemeko ya nchi kule haiti tuliona tulioona ja, mahali mahali Hmm. umbe kuna, kuna mambo mengi hapa yanatokea njaa ni wapo ya dalili za kuja kwa yesu mara ya pili matetemeko ya nchi lakini pia anazungumza manabii wa uongo matetemeoczuumzamaabia uono ma la kwanza manabii wa uongo nao ni sehemu ya dalili za kuja kwa yesu mara ya pili ni moja ya dalili za kuja kwa yesu mara ya pili Kwayo, utakuta, ajia, kwa hiyo utakuta bwana bwanamtangazaiya kwamba dalili ni nyingi mambo ya uchumi haya unajua kila mwanadamu kila kunapopambazuka mtu anafikiri aheri ya kesho kuliko ya leo, ya leo. na akifika kesho anahira, anasema aheri jana kuliko leo yes, maisha, magumu, magumu. yaani aheri ana, ana, mambo yanakuwa wanakuja na maneno wakifikiri oh, labda utawala huu mambo yatakuwa afadhali wanasema oh, hairi, kuliko tena huu watu wanakuwa na matumaini lakini wakifika pale sijuu kama bwanatanda ulisha wahi kutembea jangwani au kwenye barabara ya lami na kipindi hasa ukiona kiu unaona unaona mbele kama kuna hivi kani, mm-hmm. kani, kani. Mm-hmm. pale hakuna kitu unaona yivo yivo. Unaona yivo yivo. <laughs> hayo ndio maisha ya wanadamu katika kipindi cha mwisho anafikiria ah, pale mbele pale mambo yatakuwa mazuri akifika dijangwa matumaini ya kweli yanapatikana pale yesu atakapokuja hapo ndipo kila na mna ya changamoto kila namna ya taabu kila namna ya shida kila na mna ya, ya, ya, ya wakati mgumu utakwisha na utakwisha kabisa hapo yesu atakapokuja kwa hiyo tunapoyaona haya sasa tufanyeje katika kitabu cha luka sura 29, 21. luka s neno la mungu linasema jambo la maana sana hapa katika luka sura sanap aaluka s fungu lile la ii8 luka 21. na mstari ule wa 8 neno la mungu linasema kitu hapa anasema basi mambo hayo yaanzapo kutokea changamkeni bwana bwanatandaanasema mambo hayo yaanzapo kutokea changamkeni mkaviinue vichwa vyenu kwa kuwa ukombozi wenu umekaribia dalili hivii zinapotimia mambo makubwa haya yanapotimia anasema changamkeni huu wakati wale wanaomtumainia bwana wanapaswa kuchangamka huu ni wakati ambao wale wanaomtumainia bwana wanapaswa kujiweka tayari wakati dalili zinatimia mbele ya macho yetu maafa makubwa vifo vingi vikitokea watu wanazika watu wawili wawili watu wanakuwa na maajali yanatokea barabarani angani ndege zinapotea huko juu kwa juu katika ulimwengu wa teknolojia kubwa lakini bado ndege zinapotea hii inakwambia ya kwamba ni utimizo wa dalili za siku za mwisho na ya kwamba yesu yumlangoni na hivi tuyaonapo hayo biblia inasema changamkeni nami nitumie wito huu wa kuambia walimwengu wa kuambia wasikilizaji si tu hawa waliouliza masuali kama huyu bwana williamu lupadilo kutoka mbea na huyo mwalioma kutoka daresalamu si waambi tu hawa nawaambia wote wanaonisikiliza huuni wakati wa kuchangamka kwa sababu ukombozi ukombozi umekaribia ukombozi umekaribia a ukombozi si ukombozi wa siku moja ni ukombozi wa milele na milele na milele Bwana sana sana sana sana mchungaji kuweza kutupatia changamoto hiyo wakati umekaribia mm. msikilizaji kwa kutegea sikio katika katika kipindi kizuri cha biblia kujibu uweze kubarikiwa tuweze kukutana tena bwanawabarikiaknsndszaiendelute d k okay naamini ya kwamba kupitia kipindi hiki wewe ambao ulipata fursa ya kuweza kutuandikia swali hili utakuwa umepata majibu yako kuhusiana na swali lilokuwa na linazungumzia nabii wa uongo lakini basi kama unaendelea kuwa na changamoto au maswali anwani hii hapa ya kuniandikia kuniandikiankjk yest na hii ni ar redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kibaga mwahipaja na hii ni awr moja kwa moja kutokea hapa mkoani morogoro nchini tanzania ambaye anashukuru sana kwa kuwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho ni kumbusha mskilizaji ya kwamba kesho ni mafundisho makuu naamini kwa yule ambaye anatamani kufahamu imani hii ya wntasabato kesho tutakuwa sote mwanzo mpaka mwisho basi uh, waimbaji wa voice wanakwambia nitembee na wewe jicho hawa wanaendelea kukubariki tunapokamilisha kipindi chetu kwa siku hii ya leo endelea kutegea sikio vipindi vinavyoendelea kutoka hapa studio endelea kubarikiwa