unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakuj nakuja swhii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya wadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena mpendwa msikilizaji karibu tena katika matangazo yetu hii ni idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia unaweza ukatupata kupitia tovuti ya war org lakini pia unaweza ukasikiliza matangazo haya kupitia redio wa shirika rock fm kutoka jijini mbea pamoja na mnxa redio kutoka jijini salaam mimi jina langu ni fanolitanda nikukaribishe tena katika kipindi kizuri cha siku ya leo ni kipindi cha watoto wetu na hapa nilipata fursa ya pekee ya kuwa na watoto kutoka turiani hapa mkoani morogoro wakieleza aina za makundi ya watu na wakisema mafungu pamoja na nyimbo mbalimbali kabla ya kuweza kuwasikiliza watoto hawa kutoka turiani basi kwanza wategesikie watoto children melody kutoka drc congo wanasema kwamba wazazi wetu hey, hey, wazazi wetu wetmmeup malezibora ombiletu ni kwamba siku moja tuishi ranyimilele zote hey, hey, wetu l mbiletu ni uamba siku moa tisi a iilele oteabu achaleo sasani kushukulu chakazi pia adabu acha leo so ni kwamba wetu ملتول كuمبسيكمoتات إشينمبللسوت w sante sana watoto kutoka drc basi moja kwa moja hiki ni kipindi cha watoto wetu na hawa ni watoto kutoka turiani Makundi ya watu. Koleki, watu wa mipango oleri kundi hili la watu ni watu wa ratiba ni watu wa mipango ni watu wa kujali muda kila jambo nataka liende walivyopanga tabia yao si chuki ila wapendi mipango yao ivurugwe mtaendeleza pale mzangu alipoishia watu wa mipango kororiki hufanywa viongozi wazuri wanapendelea kuwa na horoza nzuri ya kufanya mambo ya kutenda kwa kila siku wanatenda jambo mmoja baada ya jingine wanapenda huruma mno matokeo yake ni watu wa uzuni wakiona upande mbaya wa jambo kama ni kazi ameshika abanduke hapo anataka kazi yake iwe safi bila kasoro kwani ikiwa na kasoro itamuzunisha mno watu wa furaha huwa wahupenda mazingira mazuri na ya kupendeza na wakiona maua mazuri ndo furaha yao mimi hapa nitaelezea watu wapatanishi fematiki A- au ni wapatanishi tunasema eh? hawa watu wametulia tabasamu yao ni nadra uwambiapo jambo hawayeyuki ulia au ucheka mii nitaelezea tabia za watu wa wawafuraha sanguini watu hawa wanafuraha wala hawana huzuni wapatapo jambo hawarakishi kuhuzunika ni watu hawajali kuwa kuna jambo baya kuwa leo hawajali kuwa kesho itakuwaje na mpendo wa msikilizaji tumeweza kusikiliza aina zile za watu pamoja na tabia zao hakika wameweza kufurahi na kuweza kujifunza vya kutosha sasa tuweze kusikiliza yale mafungu ambayo wameweza kutuandalia watoto hawa walungu fungulangu linatoka mahayo tano mstari wa saba nayo nasema heri wenye upole maana ao watarufi nci mwalimuaaluai mwalimu atazasa na fungu langu linatoka yohana atatu mstari kumi na sita nayo nasema kwa maana jinsi mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa manaa pekee ili kila mtu amwamini sipotee bali hayo nauzima milele la pili nasema nalifurahia aliponiambia natendo nyumbani kwa baba linatoka zaburi mia ishiina mbili mstari wa kwanza asante sana sasa kabla tujaendelea na mafungu natumaini mna nyimbo nyingi sana si sindio hemu tuweze kuimba uwimbo mmoja baada ya hapo tutaendelea tena kuweza kusikiliza mafungu mbalimbali waana duniani twagana Dunia twa hapa sio kwetu kuna mji mmoja tumeandaliwa hatutagana tena muniani twagana hapa siokwetu kuna mji mmoja tumeandaliwa hatutagana tena hatutagana tena kirajareja ivi tukaishimile atamile kwenyem tutoga natena kirejareja ivi tutaishimile atamile kwenye mji mpya wapo wapendwa wengi kwa sisi tupo hai tumefanya nini wapo wapendwa wengi kwame kushatoeka kwajalikwa maguta sisituko aitumefananini atutaaganatena kilejare lja ivi tutaishimile atavile kwenye mdimpya atutaaganatena kilejarelja ivi tutaishimile asante sana tunaendelea tena kuweza kusikiiza mafungu mbalimbali mbali ya unaitwa kaiinata an auenu uu mbinuni na duniani mingapi una miaka aa miaka kumi nasoma la ngapi nasoma latano la tano la nio aa miaka kumi au nadanganya namiaka kumi au maisa miaka yako na miaka kumi aya <laughs> <laughs> <laughs> etusikilize fungu alafu baada ya fungu lake tena mtaweza kuimba imbo gani tena mwingine mmoja tutaendelea tena haya tupatie fungu lako lakaili fungu lau lakaili unatoka mithari kumi mstari wa kwanza sema mwana mwenye hekima mfurahisha babay bali mwana mpombavu ni mzigo wa mama iginaakumi na nne mstari wa sitanasma kisha nikaona malaika mwingine akiruka katikati ya ya mbingu mbingu njira milele hawa na na na na na kila taifa na kabila na lugha na jamaa na inatoka mwanzo mwanzo moja moja hapo mwanzo mungu aliumba akirukaataiamig enyenjia mileleiameisha bado moja luka saba mstari wa uiasema na wale waliotumwa waliporudi nyumbani wakamkuta yule mtumwa ni mzima sasa nimeamini una miaka kumi kweli tumpongeze kwa makofi <laughs> ayasasanimeabidi sasa ni sasa tutaimba tena wimbo mmoja alafu tutaendelea pia na <coughs> mafungu mengine wimbo mwingine wimbo gani Ye umegundua ya kae yamepitaaygudukaampita bada yesu kutufia akayabebaa mambo yote ya kale yameshapita yeumegunduo yakaye yamepita bada yesu kutufia akayabebaa maambo yote ya kale yameshapita yakaye yamepita mepita siatambuitena na waza ya mbinguni siatambui i iacayapit ninamanie sana zima ya, ya mbinguni uzima wa ia wamilele tena acapite apite nigaganie sana, sana. zima wa milelekutangaza jina lake yesu aliyekufapae msarabani tume kwa ulu na sababu je na mimi yakuogopa kutangaza jina lake u aliyekufapae msarabani uwekwauuyakayeya mepita siekambuitena nawaza ya mbinguni uzima wa milele siekambuitena minaca ya mina piteo iteminaganie sana sono uzima wa milelet ambutena nawaza ya mbinguni uzima wa milele siatambui tena inaca ya piko yapitenianganie sana uzima wa milele amina jamani tujipongeze wenyewe haya <coughs> tunaendelea tena na programu yetu nyingine nani hapa naitwa kiheduamaialkaabuatausatika uh-huh. kihedu. kihedu. na njia za kwaajili ya jina lake na iopita katika bonde la vulaa mauti sitaugopa mabaya kwa maana pamoja na nazkel eh? kisaka. Ah, yeah, kisaka fungu langu la kwanza linatoka ufunua ishirini mstari wa kwanza naosema kisha nikaona malaika akishuka kutoka mbinguni akibeba ufunguo wa kuzimu na mnyororo mkubwa katika mikono yake fungu langu la pili natoka yohana moja mstari wa kwanza nayo nasema hapo mwanzo kulikuako neno naye neno alikwopo kwa mungu naye neno alikuwa mungu naye neno alifanyika mwili eh na nawayo unaitwa nani hapo haponaita majedmajee aidani majelamaje majele, majele. sawasawa una miaka mingapi kumi na tatu umi natauasodarasa lang- la ngapi la s darasa la sita wee ni masomo gani yasambonayapenda kiswahili na english na isabati kwa unapenda somo la kiswahili ili nikifahamu kiswahili si siichi tunazungumza ta kifahamu vipi tena kiuzaidi kiuzaidi <laughs> na kiingereza kiingereza nataka na, na kingereza kingeeza na atakaniongtanawezanu wengine ambao wanaongea kiingereza ili anaongeakingeeanami yeah. nikikutana nao niweze kuongea nao yeah. kiingereza kingeea mataifa ya yanje huko wazungutaa naongea kiingereza kingeea kingerezawsio kiingereza kiingereza ndio kiswahili ingerezao langu linatoka maayo sabasaba Saba. nao aema beatapea aapiiaosamu lakwanza kumi na nne nao asema ya yako eikwaia e amekufundisha nani achiambalidvai mafungu amenifundisha baba namwalimu wanumbauasadeneashayo a sasa tutena wimbo wamwisho nawashukuru sana jamani kwa program ya kuweza eh, kujua tabia za watu na kuwatambua au nyimbo zimaishi bado zipo tumeatna kwenye mafungo a sasa tuweze kusikiliza wimbo mwingine tena tunapofunga kipindi chetu cha siku ya leo sangas saukitazama sanga sa sangapisasaukitazama saa ya dunia inasemaje sasa ni karibu kupambazuka kama badohala amka sanga pisa saukitazama saa ya dunia inasemaje sasa ni kalibu kupambazuka kama bado alala amka itarishe saaasa kumlakibwawana wana walausichelecee bwana yesu yuwaja iarishe s uakiwawa wala usichelecwe eeani utaupoteza utakayoata wako subui utaupotea wouwao amavadowaalaamka uticelewani haibugani utakayopata weyasubui utaupoteza wokovuwako kamavadowayala amka, yeah. kama amka. Yeah. itarishe sasaa sasa, sasa, sasa aamina basi nashukuru sana muweze kubarikiwa kama utakuwa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuze kupitia anuani hapa ifuatayo yesu yeswjatna so hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukula posta 172 morogoro tanzania anaoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fanolitanda ni a kutakia baraka za bwana tukutane tena katika siku ya kesho katika kipindi kizuri cha vijana na maisha