unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yambakelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena Sikio, idhaek, Swahili, ya sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya ward 2 ulimwenguni awr ikiutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vilevile vile, tupo katika tovuti ya wwwawrorg Uhali gani msikilizaji karibu sana katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema ninakukaribisha tuwe sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki basi kabla ya kwenda kusikiliza kipindi hiki wimbo ambao tunapata kwenda kusikiliza ni wimbo kutoka kwao nyahanga sdi kwaya wimbo unaosema njoo kwa yesu naitwa habi macherumshana karibu tuwe sote Wie geschieht Zuri, na hivyo basi bila kupoteza wakati ninapenda nimkaribishe mtumishi wa mungu mchungaji petro muganda akiendelea kutuelezea kuhusiana na neno la mungu katika sehemu ya tatu mtegee ski k makin wenda bado hujahelewa sili ya nguvu ya neno la mungu kitabu kile cha Weblania, sula ya ne, na bsula yane naulemstari wakuminambili sikia bibuliya inavyosema mana neno la mungu li hai tena lina nguvu tena lina ukali kuliko upanga wawo wote ukatao kuwili tena la choma hata kuzigawanya nafsi na roho na viungo na mafuta yaliyomo ndani yake tena lije pesi kuyatambuwa mawazo na makusudi ya moyo neno la mungu lina nguvu ya kubadilisha tabiya neno la mungu linabadilisha tabiya na linaweza kumsaidiya mtu kuwa mtu mwema kutoka kwenye ile tabiya mbaya neno la mungu lina nguvu ya ajabu nguvu ya kuokoa nguvu ya kuponya waibrania anasema linasoma mioyo li hai yaani anaposema li hai anamaanisha kwa sababu mungu ndiyo alisema vitu vitokee vikatokea kwa kusema hivyo inamaanisha kwamba neno la mungu linatoa uhai kwa hiyo kwa kusoma biblia inauisha tabia zetu inabadilisha mienendo yetu ina, li, biblia ina uwezo wa waku, kufanya chochote kiwe chema katika maisha yetu ya kibinadamu ambacho wenda kilionekana kuwa kimeharibika anasema lina nguvu tena lina ukali kuliko upanga wao wote ukatao kuwili tena linachoma mioyo linachoma hata kugawanya nafsi na roho ndiyo maana mpendwa msikilizaji unaposoma bibilia neno la mungu linaongea na moyo wako yani ume, unakuwa umempatia mungu wa mbinguni yule ambaye tunamuita pendo yule ambaye tunasema ni mwenye huruma yule ambaye tunasema ndiyo mfadhili yule ambaye ana majina yote mazuri yenye sifa njema unapotaka kuongea naye nenda kasome neno la mungu yani bibilia kwa kuisoma mungu atakuwa anaongea na moyo wako moja kwa moja ndiyo sababu anasema neno lina nguvu hata kugawanya nafsi na roho uwezo wa neno la mungu anasema ni jepesi kuyatambua mawazo na makusudi ya moyo hilo ni neno la mungu yani mungu anasoma niya yako anajua kwamba unawaza nini na hivyo anaweza kukulekebisha soma bibiliya neno takatifu la mungu litakusaidia waefeso ile ya sita mstari wa inasema tena ipokeeni chepeo ya wokovu na upanga wa roho ambao ni neno la mungu neno la mungu ni upanga kwa hiyo tunapopokea chepeo ya wokovu tunapopokea upanga wa roho ni neno la mungu ambalo ni biblia ambalo litatengeneza maisha yako na maisha yangu ii sayansi ya pekee ambayo wasomi wa kawaida hawa wa kibinadamu pamoja na usomi wao wa juu sana wanaweza wasiielewe sayansi hii ambayo neno la mungu linaweza kubadilisha maisha yani kwa kusoma linabadilisha tabia tabia mbaya ya sugu ambazo zimezoelewa na wanadamu zinabadilishwa kwa neno la mungu waefeso wanasema ipokeeni chepeo ya wokovu na upanga wa roho ambao ni neno la mungu pokea neno la mungu na ulisome na uliishi utabarikiwa utabadilika na utaokolewa zabuli miakit mstali wa miya na tano inasema neno lako ni taa ya miguu yangu na mwangaza na mwanga wa njiya zangu wapendwa huwezi kukoseya huwezi kujikwaa au kudanganyika ikiwa utakuwa na neno la mungu moyoni mwako na utaliwekaje neno la mungu moyoni mwako ni kwa kulisoma mtunga zaburi anasema neno ni taa ya miguu yangu na mwanga wa njia zangu maneno haya yanamaanisha kwamba watakaosoma watakuwa wamemulikiwa mbele ni taa ya miguu yangu na mwanga wa njia zangu unaweza ukaona ni maneno yenye maana ile ile lakini msisitizo wa hapa mkubwa ni kwamba wote watakaochagua kusoma neno la mungu hawatapotea hawatajikwaa hawataanguka ni sawa na mtu kuamka usiku wa manane lakini ili yaondoke kwenda nje atawasha tochi yake kwa maana kwamba huyu mtu anataka asianguke anataka asiumie anataka asija akagongwa na nyoka ambaye asingemuona kama asingekuwa na mwanga kwahiyo kwa kuwasha taa ataziona hatari zote na kuzikwepa wanaosoma biblia wanawasha taa ili waone hatali zilizo mbele yawo ili hatimaye wasidondoke soma neno la mungu mpendwa msikilizaji usomaji wa neno la mungu ni msaada katika maisha yako usiiyache bibiliya usiipuuze neno lilothibitishwa na kuhakikishwa je bibiliya faida gani kwa mwanadamu timotheo wa pili ya tatu, na wa tano na wa anasema nayakuwa tangu utoto nimeyajuwa maandiko matakatifu ntaludiya nayakuwa tangu utoto umeyajuwa maandiko matakatifu ambayo yaweza kukuhekimisha hata upate wokovu kwa imani Ilio katika kristo anaendelea nasema kila andiko lenye pumzi ya mungu la faa kwa mafundisho na kwa kuwaonya watu makosa yao na kwa kuwaongoza na kwa kuwaadibisha katika haki kazi ya biblia ni kuhekimisha timotheo anarudia timotheo pili sura ya3156 na 16 anarudia akisisitiza hayo kwamba na yakuwa tangu utoto umeyajua maandiko matakatifu ambayo yaweza kukuhekimisha hata upate wokovu haya maneno yanatuonesha kwamba tangu utoto tulitakiwa kuisoma bibilia mpendwa msikilizaji kama una watoto wako nyumbani wakiwa wadogo wafundishe bibilia neno la mungu na watakapokuwa kidogo wakaanza kujua kusoma na kuwandika washawishi kwa mbinu zozote zile waisome bibiliya waianze wakiwa wadogo ni mpango wa mungu kwamba tangu utoto watu wasome bibiliya na tumeona haya tangu mwanzo wa bibiliya mungu anapowafundisha taifa lake takatifu israeli anawambia haya mambo mtawafundisha watoto wenu leo ulimwengu unayumba kwa sababu wazazi hawakuwafundisha watoto wawo hukumfundisha mtoto wako juu ya biblia juu ya mungu kwa hiyo hamuheshimu hamjui haijali bibuliya hajali ibada na kwa sababu hiyo atakosa kuwa na hekima timotheo anaambiwa kwamba tangu utoto umeyajuwa maandiko matakatifu ambayo yaweza kukuhekimisha hata upate wokovu kwa imani iliyo katika kristo yesu ulimwengu wote unataka wokovu leo watu wote wanasema juu ya yesu kila mtu anasema juu ya kuokoka hata wasiyosema yesu wanasema juu ya mungu ambaye anaonekana wenda ndiye yanayetuunganisha sote lakini iko njia kama utayasema haya maneno bila kutimiza haki yote ya kuisoma biblia wenda ukawa uka unatumia muda mwingi lakini kama tu unacheza kwa sababu hautapata kile ambacho unataka sasa kama unataka wokovu kama unataka maisha baada ya haya kama unataka familia yako iwe na furaha baada ya dunia hii ili na wenyewe wawepo katika ile mbingu mpya waelekeze katika neno la mungu katika kuisoma biblia inahekimisha inaelekeza katika wokovu na inatuelekeza katika imani kwa yesu kristo lazima watu wasome bibilia bibilia ndiyo msingi wa imani zote lakini wale watakaoisoma bibilia vizuri watakuwa katika imani iliyo sahihi pamoja na kwamba ulimwengu umejaa imani nyingi na watu wote wanaitumia bibilia kujenga imani zao iko imani iliyo sahihi hiyo imani itapatikana kwa wale ambao wameisoma biblia katika namna ambayo mungu alikusudia wafanye hivyo yohana mstari wa 17, biblia inasema uwatakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli yesu anatangaza anapowaombea wa, wanafunzi wake na akiwaombea walimwengu wote lile ombi lililoombwa zamani bado lina nguvu kwako lina nguvu kwangu lina nguvu hata kwa ndugu yako ambaye wenda ajapata muda wa kusikiliza maneno haya lakini yesu alimuombea alituombea kwamba baba atutakase anasema uwatakase kwa ile kweli neno lako ndiyo kweli neno ni nini ni Biblia, takatifu kumbe bibilia takatifu mpendwa msikilizaji inatakasa itakutakasa hapo mahali ulipo ulipo keti siku yaleo katika hali yoyote uliyo nayo ukianza kusoma ii mistari ya biblia ichukue biblia itafute isome ina utakaso kutakaswa ni nini ni kufanywa upya ni kutuelekeza kwenye toba ni kutuelekeza kwenye maungamo ni kutufanya kuijua dhambi kwamba hii ni dhambi na kuiacha na tunapofanywa kufikia kwenye kiwango hicho basi tunakuwa wenye amani kwa sababu tumesamehewa dhambi zetu na sasa tunakuwa huru watakase kwayile kweli neno lako ndiyo kweri bibilia kweli yenyewe ndugu msikilizaji inawezekana kabisa ukawa na swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizisjatn na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukla posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania Na la ziyada. tumefika tamati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo asante kwa nami mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa naitwa nikutakie usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea kumbuka tu kwamba kesho kipindi cha muziki na wanamuziki pamoja na kile kipindi cha maneno altao faraa nakuaca na wimbo kutoka kwa nyaanga a wimbo unaosema tuliimbe jina la yesu endelea kubarikiwa na wimbo wmbo Isana kaji kawana, nasi angui wokosi. ameni vika vazila wokovu, ameni furika vazila aki. Nita furai, hisana kaji kawana, i'll see you we you. you be your one me, Ali Bumilia, a from Salabang. Food for food. Oh, you Ileki moya Musa, ngariri ya Farao Musa, Musa. mia. He doth be