unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nigapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena anakuja nakuja yesu yesuwt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idhaa ya kiswahili ya rododventista ulimwenguni awr inayokutangazia kutoka hapa mkoani morogoro kupitia masafa mafupi ya mita bendi 2shirinaano kumbuka unaweza kunipata kupitia morning s fm lakini vilevile vile kupitia rock fm bila kusahau kwa njia yetu ya mtandao wa www msikilizaji hii leo anatufungulia matangazo ni waimbaji wa ngome kwaya kutokea kule iringa wanakuambia upendo wa yesu Kita Fakari, who wake do para. I memo on a mo, cause you can't be a beba. I beg you for Zakum to We see you, son, wabuni, we mani, We see you, son, wabuni, Kikita fakari upendo wa kekewa para Ime muona mokozi uku Ane ni tende ameba Ime jifuza kumtumaini Wahali zote Keni yesu wanguni wema day I'll It's so iajinaamini wa kwamba kwa ujumbe huo mzuri kutoka kwa ngome kwaya unatupatia nafasi ya kuwa sote katika kipindi hiki cha watoto wetu endelea kwa pamoja nasi tukibarikiwa kutoka kanisa la misufini tunajua kwamba mungu siku zote anawasaidia watu wanaomtegemea na kamwe hawaachi anawapigania na kuwalinda mtoto daniel anatupatia kisa kinachosema kijana aliyekuwa mwaminifu hili ni saali letu wewe pamoja nami na je sisi ni waaminifu basi nikukaribishe katika kipindi hiki usikilize kisa kizuri kinachosema kijana aliyekuwa kinachosemaiu daniel paulos kisa changu kinasema kina kijana aliyekuwa mwaminifu kulikuwa na familia moja huyo mama na huyo baba walikuwa na watoto wawili ni wa sabato sasa mama yao na baba yao walipata ajali walisikitika sana kwa kuwa baba yao na mama yao wamepata ajali siku mmoja wakaomboleza na kuzika walisahau dini yao sasa yule mdogo yeye ya hakusahau dini yake kaka kakawake alipokuwa anamletea chakula anamletea namwekea ya, aoanuakulteaocakula alna chakula si mimi, ndio, chakula chakula siku ya pili tena tena chakula wake, siku tena akaleta pale nyumbani mdogo wake sikuletei anaondoka na, tuone utafanyaje akaondoka amekaa miaka mingi amerudi amemkuta bado yupo hai akajua mm, mungu wake ni mwaminifu naye akawa anampenda mdogo wake wakawa anaenda kanisani wakawa wanaabudu wote hadifu yangu imeishia hapo hapo inatufundisha tusikate tamaa kwa kumwomba mungu amen amina na msikilizaji kinachofuata ni kufahamu vitabu 66 vya biblia takatifu hapa tutaangazia vitabu vya agano la kale lakini vile vile vitabu vya gano mwanzo kutoka mambo ya walari hesabu kumgumbu la torati yoshua waamuzi rutu samu la kwanza samu la pili wafalu makwanza wafali mambo namba yaakatu kwanza mambo ya makatu wapili peza nehemia esa aribu zaguli mesali numili imollobora isaya yeremia Por eso, Daniel, José, Yoeli, Amosio, Badia, Yona, Mika, Naúma, Bakuki, Zefania, Agai, Zecaría, Maratki. matayo mako luka yohana matendo warungi wakorinto wa kwanza wa korinto wa pili wagarantiaa waefeso wa filipi wakolosao waseonika wa kwanza waseonika wa pili timoseo wa kwanza timoseo wa pili tito filemoni waledania akobo peto wa kwanza wapetro wa pili yohana wa kwanza yohana wa pili yohana wa tatu yuda ufunuonipongezeni ma- 아니에요- waz- kwanzako asheni ziannmoja mbili tatuaaugaju mwanzo kutoka moja mbili tatu mwanzo kutoka mambo ya walawi esabu kumbukumbu la torati yoshua waamuzi lutu samweli samweli wafarume wafarume mambo ya nyakati mambo ya nyakati eza nehemia esta ayubu zabuli misali nyalumbili viboliogoya isaya yeremiya mamgolezo zeegieli danieli hosea yoloweli amosi omaria nyona mika naumu habakuki sefania hagai zekaria malaki wayesa. balimbali ya kuweza kukaridi vitabu vya biblia unaweza kutumia nyimbo au unaweza kuvisema kama vilivyo lakini kama utashindwa kuvisema kama ilivyo kawaida tu ninajua kwamba kuna watu wazima ambao kwa kweli hawafahamu vitabu vya biblia kwamba viko vingapi na wala pengine hawafahamu kwamba je vitabu gani ambavyo ni vya sheria ni vitabu gani ambavyo ni vya historia na mambo mengine mengi lakini kuwafahamisha yote haya ni kusiendelea kuungana watoto kutoka kanisa a misufini wakikujuza zaidinakua mgawanyowa vitabu vya sheria mwanzo kutoka uto vtau vya historia nasua waamuzi weutu samura akwanza samulaapili afalma wawanza wafalma wapilimamaanyaaaanaa wanyakatu wa pili mwanyakatu, wakwa, mwanyakatu, neemia vitavu mashairi na hekima ayubu zaburi zabuli misali umbili dogoaamanabii wakubwa isaya yeremiya maongolezo zekieli danielivitaa manabii wadogo hosea yoeli yamosi obadia yona mika naumu abakuki sefaniya agari zekaria maraki matayo mata, mata, mata. wa wa marko luka yohana kitabu cha historia akendo barua za paulo arumi wakorinto wa kwanza wakorinto wa pili wagalatia waefeso wa filipi wakolosayo wasiloniko wa kwanza wasiloniko wa pili timoseo wa kwanza timoseo wa pili nyaraka kwa ujumla tito filemoni wa ebrania koho petro wa kwanza petro wa pili yohana wa kwanza yohana wa pili yohana watatu yudaufunuu npo ndiposhowa programu zetu msikilizaji wa idhaa ya kiswahili yaeintitulimwenguni naamini ya kwamba umebarikiwa sana na kile ambacho kilikuwa kikiendelea hapa studio leo hii kiwa anaongozwa na asheli ambaye alikuwa msimamizi wa programu mzima ya siku hii ya leo ya watoto kutoka kutokakanisa la Adventista sabato msuini ahi sogea kidogo hapa na na mike kidogo jambo paamonekidogoa haya asheli nimeona kwamba hauhangaiki ume upata wapi wa kuweza kuongoza wenzako ang lipo miaka kumijfmjifunza mm-hmm. nani alikuwa na ulijifunza mwenyewe misisiki vizuri nataka nijibu kwa sauti maana hata mtoto kule nataka kusikia hapana mm-hmm. aliyemfundisha ni mwalimu lakini hivi yeye ameamishiwa mbea so, nataka nikuulize swali moja wewe apu ulitwambia kulikuwa na vitabu tofauti tofauti ukuwa na vitabu vya sheria kuwa na vitabu vya manabii wakubwa mara wadogo hebu nitajie kwa upande wako w ambao ulikuwa unaongoza kama ulikuwa unakumbuka ulichokuwa unakifanya angala vitabu vitano tu vya sheria vilikuwa ni vipi mwanzo kutoka mambo ya harawi hesabu kumbukumbu la kumbu torati hebu ni watoto wenzake amepata amekosa atpni amina amina namna hiyo msikilizaji wa kipindi cha watoto wetu siku hii ya leo naamini ya kwamba utakuwa umebarikiwa sana na kiongozi huyu ambaye alikuwa nawaongoza wenzake nilifikiria kwamba anaamlisha af eye hakivai anachokifanya lakini bahati nzuri anaviweza niulize swali nani anaweza vitabu vya manabii wakubwa nataka nione mnachojifunza mnaelewa vitabu vya manabii wakubwa najibu mtakuwa akuwa nao wenye simevimba hapa haya niambie vitabu vya manabii wakubwa ndo vipi hivyo isaya yeremia maombolezo ezekieli danieli muulize huyo mtoto mwingine anayekusikiliza kwamba yeye yeah, anaweza kutaja vitabu vya manabii wakubwa afu atatupa jibu kwa njia ya meseji muulize je yeah, unaenisikiliza unajua kuweza kutaja vitabu vya manabii manabiwakubwa amina atakuwa amelipata swali so, maana najua kuna watoto wengine ambao hawajui hata vitabu vya manabii wakubwa ndo vipi amepata amekosa amepata ni zawadi yake asante shujaa wa yesu pokea zawadi yako wako yako aya toto wazuri kupitia programu hii leo hebu niambieni mmejifunza nini kwa ujumla nataka mkono umejifunza umejifunza nini nini leo leo tuambie basi nini, leo? Niambie basi mtoto hapa eti niambie nini Ah, faraja ikasaau tuma hujambo baba yeah. niamkie basi shikamu basi wewe maraaba ehe kwenye kipindi chetu cha chaweo cha watoto umejifunza nini wee kama tuma tumejifunza vitu hmm. ambavyo tunaweza kuvikaja h kwaio vitu vyenyewe ni vitu gani hivyo mafungu ndio kucheza bibilia a unajua kufungua biblia bado hawaja kufundisha mama h eh? lakini wa naakili kwasababu najua tuichojifunza nataka kumwambia nini mtoto basi nataka niutumie kuweza afasalza watoto maswali mbalimbali mbali ambao niko nayo hapa, ni sijuu hapa hapa hapa studio maana kwamba uongo ikonayo apaaaaakakana kabisa nataka nijue nyinyi kama watoto ningine mb ut siku za jumapili kwanza maana leo ni jumapili nyingine tunakutana watoto kama nyinyi na mwalimu wenu hapa tunajifunza pamoja lakini siku siku zingine ambazo mnakuwa studio mnafanya nini majumbani kwenu daniel siku za jumapili mwalimu anatita tufanye michezo au atufundishe vitu ambao tunaeza uka eo mninna ceo michezo mizuri ni michezo gani mpira wa miguu rede kuvutana kuvutana kamba mm. kushindana nguvu mashindano ya kukimbia unachezaga ge, michezo gani anaipenda mpira mpira gani wa miguu niambie sheria moja ya mpira wa miguu ni ipi awataki ugomvi awataki rafu eh, ndo hizo sheria zake eh, aya niulize tena A, mpira migu, na wa miguu unakuwa na wachezaji wangapi wangapianjani kwanini umi na mbi kwa sababu tukizid utakua ssai haribifu k kwa, kwa kawaida na kwa, watu wangapi mii naona kama jibu aliko sahihi au iko sahii sio mchezajiwa jamani e. ni kweli uongoanwta at uain ukweli nataka nipate jibu kwa nini ukweli uongo nani kweli unaongea kwanin hapa Mm-hmm. tena mdada mpila wa miguu anazijua sheria unaita nani niambie naita ine natokea kanisa ya aentistmsi mm-hmm. kwa kawaida timu ya mpira wa miguu inakwagwa na wachezaji kumi na moja ah. wachezaji kumi na moja kwa nini sio kumi na mbili kwa sababu wakizidi uwanjani wanaweza wakaleta fujo au uwanja wanau unategemeana yenyewe na vipimo vyao vya uwanja walivyopima hiyo ni moja kati ya sababu lakini najua wanaume wana majibu mazuri nani wingine mwenye jibu lingine kwa kwanini kuminamoja nw anyway, mimi nataka niwambia hiv mimi sio mchezaji wa mpira wa miguu kama daniel o alivyoniambia lakini najua kwamba kwa kawaida kabisa uh, mpira migu, na wa miguu nakuwa na wachezaji wangapi jamani hiyo ni utaratibu ambao umewekwa na taasisi nahusiana no, na maswala nini ya michezo ya mpirawanini mm. wa miguu ni sana uh, wangapi kuna utaratibu maalum ambao unakuwa umewekwa asizidi kiwango hicho sawa mna am kwapashul faa ct mpirat nataka kujua mambo yeu nanasikie eh? nafanya nini mkiwa mkiwa mkiwa majumbani kwenu tunafanya usafi tunawasaidia tuna wasa, tuna wazazi kweli mm-hmm. majurakweli wakati umsaidiagi mama wewe eh? mbona mm. <laughs> kuna ukweli sio ukweli huo unamsaidia eh? mm-hmm. haya niambieni usafi ni usafi gani maana kuna usafi wa aina nyingi majura niambie hapa unadeki nyumba mm. unamsaidia mama kufua nguo Zajuma, za ijumaa ulizotokanazo shule chafu nin nasafisha hmm. hmm. unafanya kodasangapi asita ah, kweli unafanya ah, ni kitu gani ambacho nyinyi kama watoto mnakuwa mkipendi kwa upande wenu kuna vitu vingi najua eh, gani ambavyo kama watoto nyinyi mnakuwa mvipendi kuchukiana mm-hmm. wow. ne kuchukiana Yeah. mbona mm. hey, mnajibu kwa mashaka inaonekana mnachukiana aafu mnanidanganya hapa ni ukweli Uwele. Uwele. kuchukiana huwa hampendi e. kwa nini hampendi kuchukiana ngoja niulize kwa kwa nini hampendi hapa e. sababu mungu hivyo si ndiyo basi nashukuru sana mwingine anasemaje hey, oja niulizekani mpendisabuuangiasemsha mkono mda mrefu ukmwanzako ataosamn atakosa amani atako sawa sasa nataka kujua kitu gani ambacho nyinyi kama watoto mnapenda mfanyiwe na wazazi wenu lakini pia kitu ambacho nyinyi kama watoto mnapenda wazazi wenu wawafanyie vitu viwili kwa wakati huu nimewauliza cha kwanza watupende unasemaji h watupende Oho, wazazi wa izaji kumbuka mtoto aisema wanachokidai kutoka kwetu sisi kama wazazi ni upendo na nikwambie tu kwamba kama hautamwonyesha upendo mtoto wako basi ataonyeshwa na mtu fulani ambaye pengine sio sahihi lakini tukumbuke kuwaweka katika maombi watoto wetu ili mungu aendelee kuwalinda maswali maoni au changamoto anoanihia pa ya kuniansj na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania idhaa ya kiswahili ya redentis ulimwenguni awr kutokea hapa mkoani morogoro nchini tanzania kwa masafa mafupi ya mita bendi 25 napokwaga kutoka hapa studio tunaendelea kubaki mkoani iringa na waimbaji ni wale wale ngome kwaya wanakuambia maombiulika nami kibaga mwaipaja no, no. thank you But you could on Ba she does I need to prepare for I am Wana mtumaini wata parikiwa Ufame utayari kwa ajili yao Mungu wa biguni awa pena woteni Mchunga mwema wakati woteni Tukuja popita boni. I am the one who is