unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana yambakelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena njnakuja yeswat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena ni matumaini yangu hujambo na unaendelea kutegea sikio idhaa kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia unaweza kutupata kupitia tovuti ya wwwawr mimi ni mtangazaji wako fnlitanda kumbuka pia unaweza ukasikiliza matangazo yetu kupitia redio wa shirika rock fm kutoka jijini mbea pamoja na mst redio kutoka jijini darussalam na kwa sasa basi tuweze kuwasikiliza hawa ni mashahidi yasie kwaya kutoka mkoani morogoro wanasema kwamba tangu nilipomwamini yesu See my ear E maya es tu horrible otacha ni me como ni es mi asante sana mashahidi sikwaya basi ni katika kipindi cha vijana na maisha katika sehemu ya pili kijana na utandawazi ungana naye mwinjilisti petro tumaini ni mwendelezo wa sehemu ya pili wakati huu ni wamashaka wahitajiwenananga hakikisha nangaa yako imeshika imara mwambani sasa naomba niweze kukuuliza swali swali la kwanza je muziki unaweza ukakulewesha ushindwe kufuata au kutii maagizo ya mungu mziki unaweza ukafanya hivo jamani mziki unaweza e, swali langu la pili ninaongea na vijana na ninaongea na we unayenisikia je mpira unisikia vizuri mpira unaweza ukalewesha akili isiweze kufuata au kutii maagizo ya mungu swali langu la wa tatu je wangapi amawanam kwenye apo zao movie. season inaweza ikalewesha akili yako ishinde kufuata au kutii maagizo ya mungu vipi kuhusu pombe inaweza hayuwezi inaweza je yeah, wasaasap ukiamka unaamka nayo ukilala unafanya nini unalala nayo na naupo kwenye magroup for good reason magrupu ya kidini haupati muda wa ibada haupati muda wa kusoma neno la mungu lakini umewahi kukalkuleti ow many owrs you spen on whasapp inaweza ikafanya ushindi wa kufuata au kutii neno la mungu hivi vitu vyote tukivifupisha katika neno moja vinaitwaje maburudisho mwamba ni yesu ni yesu tu mwamba usiotikisika hakikisha nanga yako imeshiko imara mwambani tunakwenda ni nini maburudisho sasa naomba ufuatane nami tunapozungumzia maburudisho kumbuka tunaangalia neno nini uchawi fama keia kitu kinachoweza kugeuza akili sifuate au kuti maagizo nani ya mungu kumbuka tunaangalia vijana na nini na utandawazi na, na, na, na, na. tunapozungumzia fama keia ninapokuja kwa upande wa utandawazi ni, ni vitu gani ambavyo tunaingeji kwavyo vinafanya tushindwe kufuata au kutii neno la mungu tuna mpira tuna mziki vipo vitu vingine vingi sports ni viweke kwenye kapu moja swali ni hili nini maana ya neno entertainment. neno nenonenonen limetokana na maneno matatu vijana na utandawazi karna ya 21 tunazungumzia uchawe wa shetani namna anavyotumia maburudisho kiwanda cha maburudisho kugeuza akili zetu zisifuate au kutii neno la mungu neno entertainment limetokana na maneno mangapi matatu neno la kwanza ni ente neno la pili ni tain na neno la tatu ni nini ment twende mbele nini maana ya haya maneno tunaanza na neno enter wote tunafahamu nini maana ya neno enter kuingia coming in come or go into penetrate that is the meaning of enter what is the meaning of the word tain endio rot to ae to o to have to hold nini maana mana yaneno ment ment inamanisha nini and act or what Process, kubakiza kwenye huo mchakato na ndio maana kama unataka kusema ku, kuendeleza kitu nasema mchakato na unaoendelea kwa hiyo neno nent lina maanisha ni kuingia kuingia kumiliki na kuweka katika hali ya nini ya kumiliki wakati kumilikik wa h sninarudi kwenye swali hili la msingi ni nani ambao wanatuingeji kwenye kiwanda cha maburudisho kwenye kiwanda cha entertainment naomba tuende pamoja nami katika kitabu cha ufunuo sura ya kumi na mbili ufunuo sura ya kumi na mbili ufunuo sura ya kumi na mbili itasoma nataka tuangalie historia kidogo ya nguko la shetani very brief tutaangalia kwa kifupi alafu tuende kwenye pointi ambayo nataka tuweze kuizungumza ufunuo sura ya kumi na mbili kwanzia uh, lile fungu la tatu inazungumzia habari ya anguko la kiumbe aliyekuwa anaitwa i au shetani kama anavyozungumziwa na hzel a isaya sura ya inasema maneno yafuatayo lile funulatatu kaonekanaishara ningie bingu uwa aia a vingapi vica vk embapatuko kumchambua huyu ila tunachojua katika fungu la t huyu joka anamwakilisha shetani fungu la nne anazungumzia habari ya nguko la shetani kule mbinguni na mkia wake wakokota theruthi ya nyota za mbinguni na kuziangusha katika nchi na yule joka akasimama mbele yule ya yule mwanamke aliye tayari kuzaa ili azaapo amle nani amle mtoto hatutaweza kuliangalia ili fungu lote kwa kina lakini mada yangu ni hii joka shetani aliangusha theruthi ya nini kutoka mbinguni heruthi twende kwa lugha ya biblia lugha iliyotumika na biblia anasema theruthi ya nini theruthi ya nyota za wapi heruthi ya nyota za mbinguni na hizi nyota zikaangukia hata wapi hata nchi swali ni hili naomba nikuulize swali la kutumia common sense japokuwa wataalamu wanasema mmn sense is not common nowadays umewahi kuwasikia watu wanaojiita nyota umewahi kuwasikia watu wanaojiita nyota eh? umewahi kusikia naomba uende makini na mimi utauelewa ule uchawi maburudisho na kile ambacho shetani anatufanyia leo ili neno maburudisho itapoteza wengi umewahi kusikia watu wanaitwa nyota eh, they, they call themselves stars na mkia wake ulikokota one of the stars of ofwa of heven hata mimi ni miangalia muvi sana umewaikukutana naili neno unapoanza pale mwanzo na, naomba tuli kwanza kwenye biblia inasema e, hizi nyota ziliangukia wapi ziliangukia wapi hata nje kwenye sayari yetu sayariyetu sindio eh? e, nataka tutafute hizi nyota na tuone ni kweli ni hizi nyota tunaangalia utandawazi kwa muktadha wa biblia inavyoweza kuturahisishia mambo na kuweza kuelewa uh, umewai kukutana neno pale mwanzo wa muvi nyingi utakuta neno limeandikwa holy not we uh-uh. we have have the Hollywood of god and we have holy wo holywod is the home of these people who calls themselves superstars na dunia yote imewafuata kwa kuwaimiteti na ndio maana ukija eh, ni, ni, ni tanzania wanaitwa bollywood eh, ukienda wengine wanajiita tollywood wote wameiga kule tuko pamoja eh. na hawa watu wanatoka katika jiji linaloitwa los Angeles. los Angeles, the home of global superstars kwa nini inaitwa los loanels neno los laels imetokana na maneno mangapi mawili neno la kwanza lost niwosea neno la kwanza ni nini lost neno la pili angels na theruthi yake ya kukota theruthi ya nyota za wapi za mbinguni na hapa tuna watu wanaojiita nyota na watoka katika jiji linaloitwa Los lost angels nii maana yake kiswahili lost waliyopotea angels malaika wafilipi sura ya pili ukianzia fungu la tatu anasema msifanye neno lolote kwa kufanya nini kwa kushindana kwa mashindano ni nini kinachomfanya mtu aweze kuitwa sa ni kitu gani Contest. mashindano mashindano yaiorijineti wapi ukisoma isaya sura ya kumi nanne ukianzia kwanzia fungu la kumi na kuendelea atagundua kiumbe wa kwanza kuleta mashindano katika uumbaji wa mungu ni sif ambaye anaitwa shetani ni yesu ni shetanyu imeshikaaana ndio maana biblia inasema mashindano hayako na mungu lusifa alisema nitapanda juu kuliko nyota za nani sifa ni kiumbe wa kwanza kutaka kuwa supesta na alipo tupwa hapa duniani na malaika zake wana waenkareji watu waweze kuitwa masupestas na awo masupestas wanazalisha vitu ambavyo wa tunaviangalia na kwa kuviangalia we are worshiping wareoshiin themoncios unconsciously na masupestars wengi wapo wanaotumiwa na shetani kwa kujua wapo ambao hawajui kwamba kazi tunayoifanya mwisho wake ni ule ule na ndio wanaotuharibu vijana wengi wakati niko sekondari nilikuwa na tazama sana mvi nilikuwa nasikiliza sana music tunapozungumzia superstars ndio wanaozalisha mziki ambao unapendwa na vijana ndio movies kuna movies action movies muvi za nini jamani za ngumi unajua prinsipo ya shetani ni hii na ukiangalia hii michezo karibia yote ya entetainment imejengwa kwenye kanuni moja the principle of aggression and nemity kutengeneza ujaud, u, u, u, uadui kwa kuufanyia justified reasons na shetani amefanya hivyo kwa sababu anajua ukitazama muvi ukamchukia mtu kwenye muvi inawezekana ni jambarika wakati wadogo tulikuwa tunaita jambarika ndio jambazi mkuu kwenye ile muvi mbele za mungu una hatia ya mauaji na ukifurahia ameuawa inarekodiwa kwamba na nawewe umefanya nini umeua ngono tunazozitazama kwenye mtandao na wengi tunazitazama na wengine tunazo kwenye simu zetu anini kwa shetan kwa kwanza watu wanaocheza ngono husizani binadamu wa kawaida na vitu wanaovifanya sio vya kawaida jambo la kwanza jambo la pili video za ngono zimetengenezwa kwa makusudi yafuatayo jambo la kwanza kuharibu ndoa na wanandoa wengi wana tv seti mbili moja ikoebleni nyingine iko hapi siku hizi sio lazima uwe na tv ukiwa na tu unaweza uka hapo kuharibu ndoa vile unavovifanya mkeo hafanyi hawezi kufanya unaenda kutafuta anayeweza kufanya unaenda kutafuta b jambo la pili kusambaza usagaji na wengi wamekuwa wasagaji kwa sababu ya kuangalia muvi za ngono mahusiano ya jinsia moja ushoga na usagaji jambo la tatu kuna kitu kimewaharibu watu wengi leo hata wana ndoa na nimekutana na kesezi hizo mwanandoa mama analalamika kwamba mumewe ameharibiwa na video za ngono kiasi kwamba hawezi kuingaji kwenye jambo lolote la ndoa yake bila kuangazi, kuangalia ngono kwanza turekebishe, turekebishe matatizo to to Mapokeyo yasiyo to o na o himo di po to taku foweza kukabili maisha hayenye uekeishe tasiae kizazikichacho tutacoulizwo tutasemanini kama utakuwa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuza kupitia anuani apo ifuatayonajnakj yesoyuhajatna na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fanolitanda pangamiadi tuweze kuanana tena katika kipindi kizuri cha sero za ndoa hapo kesho bwana afura hii ni kwaya kutoka kibada jijini darehis salaam Oh. What's it want?