unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igpanana yamakelele yesu ywaja tena itsautiimbasana yesu wja tenankujnkuj So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya radio ya waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia moja kwa moja kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vile vile tupo katika tovuti ya www awr Kuhali gani msikilizaji karibu sana katika kipindi kizuri cha watoto wetu kwa siku hii ya leo ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema na kualika tue sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machelu mshana na sasa kabla ya kusikiliza kipindi hiki cha watoto wetu na kupatia wimbo kutoka kwao farajavois na wimbo unaosema sina kilicho changu wategesikio too cool. Kinyo changu ninde napo, ninde ne machache, le sarani ni sine ne mengi, pachu maneno ni semayo, ya ongoze, ongoza kinyo changu. chache nyenye musara ni swinene mengi muchukizo nishike mkono mimi me to keep for ni even everybody atika njia ipasayo nikiangu bwana kamwe sitaweza sina who just Busara ni sine mengi, na yuki zoh many yaongoze, ongoza kinywa changu, nina daponi nina machache, nyenye busara e ongoza kinywa ebana ongza kiwhaebwana ongoza kinywa changu e asanteni sana faraja voice na wimbo wenu huo mzuri na hivyo basi bila kupoteza wakati nipende kumkaribisha mwalimu wa watoto yeye alikuwa na kipindi kizuri na watoto wetu naye alikuwa na kisa ambacho kinasema barua kutoka mbinguni hebu mtegee sikio habari mtoto ambaye uko nyumbani na kukaribisha leo katika kipindi kizuri cha watoto wetu na katika kipindi hiki ni kualike kama uko mbali kama unacheza basi acha vyote sogea karibu uweze kusikiliza kipindi hiki kizuri sana somo la leo lina kichwa kinachosema mungu ananiandikia mimi mungu ananiandikia mimi fungu la biblia linapatikana timotheo wa kwanza sura ya tatu mstare wa kumi na sita hadi wa kumi na saba nao ama atumaini ya kwamba unafungua biblia yako hapo na na hakika ya kwamba umeshamaliza kufungua biblia yako sasa tusome kwa pamoja kila andiko lenye pumzi ya mungu lafaa kwa mafundisho na kwa kuwaonya watu makosa yao na kwa kuwaongoza na kwa kuwadibisha katika haki ili mtu wa mungu awe kamili amekamilishwa apate kutenda kila tendo jema ujumbe ujumbe wa somo unasema hivi mungu ananiandikia mimi niliye mdogo ili niweze kutimiza yaliyo mapenzi yake mungu ananiandikia mimi niliye mdogo ili niweze kutimiza yaliyo mapenzi yake je unapenda kupokea barua kutoka kwa mtu mpendae je umeshai kupokea barua je huwa unafurahi unapopata barua kutoka kwa babu bibi mama shangazi mjomba baba dada kaka na rafiki yako mpendwa naje huwa unasoma kila neno kwa makini katika barua ambazo unakuwa unazipokea sikiliza mimi pia nina ushuhuda nilishawai kupokea barua na nimewahi kupokea barua mara nyingi unajua mara nyingi Ehe. hii hapa ambayo niliipenda sana nilipokea barua kutoka kwa rafiki yangu barua hiyo nilipokea nikiwa shuleni mi nilikuwa nasoma shule tofauti na uyo rafiki yangu skuali niandikia barua nilipokuwa shule nilipopokea barua hiyo nikaifungua na kuisoma nikakuta ameniandikia barua nzuri kweli barua ile ilikuwa inaelezea juu ya namna ambavyo rafiki yangu ananipenda zaidi ya hayo alielezea pia namna changamoto anazokutana nazo wakati ayupo shuleni akaelezea kwamba masomo yake kwa sasa yamekuwa magumu na hivyo akawa hiyo barua alikuwa ameniandikia katika kile kipindi cha mwanzoni mwa mwaka kile kipindi cha siku kumi za maombi akawa amenandikia ya kwamba anaomba awe mmoja wapo katika wale watu saba ambao nitawachagua kuwaombea akaa naomba yeye na aweze kuwa mmojawapo basi nikaendelea kuisoma ile barua akaendelea kusema ya kwamba likizo ya mwezi wa sita wanaweza wakarudi au wasirudi walikuwa wasirud waiuameambishu kwamba wakifanya vizuri katika masomo yao akafauru wataruhusiwa kurudi likizo nayee alikuwa ametarajia akitoka likizo aende kwenye ni ili enye maamb vizuri katika masomo yake ili akimaza akifanya vizui zeaazklia makambi Mushoni, aka, anaendelea kuniombea sana nami niendelee kumwombea sana hiyo ni barua kutoka kwa rafiki yangu barua barua yako yako ilikuwa nini natumaini pia nayo nikiwa kanisani kuwa mungu unuu ametuandikia sisi biblia kama watoto wake biblia hii ndiyo barua kutoka kwake hii ni barua inayotoka kwa mungu ambayo imeandikwa na manabii mitume viongozi wa dini na watu wengine ambao walivyoviwa na roho mtakatifu sikiliza mtoto katika barua hii ambayo mungu amekuandikia wewe na mimi katika hiyo barua ameelezea tabia yake ya upendo mungu ameelezea tabia yake ya upendo katika barua hiyo na ameeleza juu ya mpango wake wa kutuokoa kutoka dhambini na wakati mwingine katika barua hiyo kuna visa mbalimbali mbali, kuna ushauri mzuri ambao namna kuepuka matatizo kama yale ambayo rafiki yangu amekumbana nayo akiwa shuleni katika barua hii inatuonesha namna gani tunaweza tukaa wanafunzi wazuri shuleni namna gani tunaweza tukaa watoto wazuri nyumbani namna gani tukawa watu wenye upendo kwa marafiki zetu namna gani tunaweza tukawasaidia wengine na namna gani tunaweza tukamtumikia mungu vizuri mtume paulo aliandika barua nyingi za upendo kwa washiriki wa makanisa ya korinto efeso na galatia alikuwa anawahimiza kuwa waaminifu kwa yesu na alikuwa anawapatia ushauri mzuri kuhusu namna ya kupindana wao kwa wao katika kanisa na katika familia <muchos> unapenda kupata barua. Kama unapenda kupata barua barua barua kama kama kama ambavyo ambavyo mimi mimi mimi ninapenda kupokea barua. basi ungana na mimi leo kufanya ony ukiwa umechukua biblia yako anza kusoma kitabu cha mwanzo hapo utagundua namna gani mungu ameweza kukuumba endelea kusoma visa mbalimbali soma kitabu pia cha mathayo utagundua namna gani yesu kristo alikuja duniani na na pia kwa kwa ajili yako na kwa ajili yako yangu soma pia kitabu cha zaburi utagundiwa pia namna gani daudi alimtegemea mungu katika maisha yake hapa duniani biblia nzima kwa kweli kwa hakika inaonyesha namna ambavyo mungu anatupenda sana hili ni jambo la kufurahisha sana mfikiria mungu kama rafiki yako ambaye anakuandikia barua mara kwa mara na fikiria kuhusu furaha utakayoipata kuhusiana na barua ya upendo iliyoandikwa andi, na mungu kwa hakika mungu ni upendo kwa sababu ametuandikia barua nzuri sana inayotusogeza karibu na yeye Na hebu zingatia mambo yafuatayo kama una karatasi na daftari sogeza uwezo kuandika neno biblia linatokana na neno la kigiriki biblia ambalo linamaanisha vitabu kitu cha pili biblia imeandikwa na watu tofauti kwa kipindi cha miaka elfu moja na mia sita nukuu ya tatu au jambo la tatu la kuzingatia biblia ina vitabu stini na sita vilivyogawanyika katika sehemu kuu mbili yaani agano la kale na agano jipya jambo la nne la kuzingatia agano la kale lina vitabu thelathini na tisa na limeandikwa kwa lugha ya kihibrania vitabu hivyo vipo katika makundi ya historia sheria hekima na mashairi manabii manabii wakubwa na manabi wadogo jambo la mwisho la kuzingatia ni kwamba agano jipya lina vitabu ishirini na saba na limeandikwa kwa lugha ya kigiriki lina vitabu vya injili historia ya kanisa barua za mtume paulo barua zingine kwa watu wote na pamoja na unabii umeelewa katika somo hili la leo na tumeelewana kwa sababu umelewa, ni kusi, ujifunze chemshabongo zifuatazo chemshabongo hizi ziweze kuzijibu ukiweza kuzijibu vizuri andika kwenye daftari lako vizuri mwonyeshe mzazi chemsha bungo ya kwanza je biblia inaweza kukusaidiaje shuleni ukilazimika kushughulika na wanadarasa wezako wakorofi andika ent ambazo unajifunza kutoka kwenye biblia vitu ambavyo unajifunza namna gani biblia inakusaidia kuwasaidia wanafunzi wakorofi waliopo shuleni kwako ukishaandika namna gani unaweza kuwasaidia onesenesanaanaezwsadwrofi nakuuza umetoa wapi hivi nimeweza kujifunza kutoka kwenye biblia lakini pia utajifunza kuwapenda hao watu utakapokuwa umeisoma hiyo barua Mshabungu ya pili ya pili nenda katafute mafungu manne au matano yanayokupatia ushauri mzuri kuhusu kuwapenda watu wakorofi kama mungu anavyowapenda wenye wenyeambi mafungu hayo manne au matano yaandika daftari lako na ukishaandika ukishaandikamwoneshe mzazi pia na nakamwoneshe mwalimu mzuri sana unampenda mwalimu wa watoto yule kamwonyesha hayo mafungu manne amba, na au matano na nimejifunza namna ambavyo napaswa kuwapenda jaribio kaesana aa mbao mngu anaenda au unaenda kumonyesha mwalimu kanisani chukua penseli na karatasi nenda kwenye kona tulivu katika nyumba yenu katika ile sehemu ambayo unaipenda ambayo imetulia ukishaenda hapo chukua penseli yako na hiyo karatasi yako andika barua kwa mtu unayempenda na barua hiyo hakikisha unamwelezea mambo ya siku ya leo yaani kwanzia ulivyoamka asubuhi mpaka wakati huu ikiwezekana kama umeenda shuleni leo mwandikie juu ya mambo uliojifunza shuleni Pia, ya mambo umejifunza tokea ia wandikie juya aoae juu ya jambo yae umeweza kujifunza kutoka kwenye biblia juu ya yale ambayo umeweza kujifunza kutoka kwenye hili somo ambalo umeweza kusikiliza pamoja na mimi aaaufuraisha na, na pengine moyo rafiki yako na baada ya hapo barua hiyo ili vizuri weka maua maua pembeni na baada ya kuipamba vizuri na umeandika kwa naumeandika nenda mzui mzazi mwambie mama au baba au mlezi yoyote au dada au kaka mwambie nimepatia kuandika barua barua hiyo akikwambia umepatia nenda pia kamwoneshe na mwalimu shuleni au kanisani barua nimepatia kuiandika na ukiambiwa umekosea basi rekebishe sehemu ambazo umekosea iandike upya vizuri ipambe vizuri na kwa sababu utakuwa umepatia safari hii ifunge vizuri kabisa weka kwenye baasha na ukishamaliza kampelekee rafiki yako ambayo unampenda sana kwa hakika atafurahia na urafiki wenu utakuwa mzuri zaidi basi hapa tumefikia mwisho wa somo hili zuri kabisa ambalo lilikuwa linasema hivi mungu ananiandikia mimi mungu ananiandikia mimi toto awezekana kabisa kaa umepata swali au una changamoto namba zetu za kuwasiliana ni hizijuj sojtn na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukula posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania Sina kwa kufikia hapo sina la ziada mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilumshana ni kutakia usikilizaji mwema wa vipindi vinavyoendelea kumbuka tu ya kwamba kesho tutakuwa nacho kipindi cha vijana na maisha usipange kukosa na kuachanao hawa hawa faraja y voisi na wimbo unaosema usiniache bwana barikiwa na matangazo yetu