unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwajatena nakuj nakuja So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kuitegea sikio idhaa ya kiswahili inayokutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 1st kutokea morogoro tanzania mpendw a msikilizaji unaweza kunipata kupitia fm bila kusahau rock fm fiiliyoendelea kuwa pamoja nami kwa mtandao wetu wa www rg basi hii leo utakuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo awali ya yote kumbuka tutakuwa na kipindi kizuri cha watoto wetu na leo kwa njia ya nyimbo tutakuwa nao waimbaji wa tukasa nit na watakuja kwako na wimbo unaosema mara nyingi na katika wimbo wa pili tutaendelea kubaki nao waimbaji wa tukasa nit ambapo watakuja kwako na wimbo unaosema nifundishe kunyamaza basi katika kipindi hiki cha watoto wetu tunaendelea kuangazia watoto kutoka kanisa la mbala na hawa walikuwa katika kambi wakiwa naye mtangazaji mwenzangu sara karai na hii utaweza kubarikiwa nao sehemu ya pili basi msikilizaji hapa tukasa nit wanakuambia mara nyingi idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventiste ulimwenguni awr inapenda kutangazia mkutano wa injili kwa njia ya redio kuanzia tarehe 18 mzw12222 mpaka tarehe 7 mwezi wa k223 kwa msikilizaji wa masafa mafupi yani shortwave utatupata kupitia shotweve t mitabende 25 saa 20 kamili usiku na kwa msikilizaji wa mnig fm ni saa tatu na dakika 15 usiku neno kula mkutano ni tumaini katika ulimwengu wenye changamoto mnenaji ni mchungaji gdlvenei na mpendwa msikilizaji napenda kuchukua nafasi hii kukalibisha tena katika mfululizo wa vipindi vyetu vya tumaini katika ulimwengu wenye changamoto jina langu naitwa mchungaji mwalimu godlven mximilan gesi tunajifunza kitabu chenye tumaini katika ulimwengu wenye kukosa tumaini karibu upokee mibaraka ya bwana bwanayesu wakuvita utokega mbibi kuje kwakeleho simamampengwa bukisitasita kifonachocaja kita kutabaro kungaligambii sua kuita kutokea mbii bulja kwa kele oo simama mtendo oo ukisita sito kifuna taja jo kitakuta bado kumbali damii Oh amini ya kwamba kwa wimbo huu mzuri nakupatia nafasi ya kuweza naye sara karai pamoja na watoto kutoka kambi la mbala ikiwa ni sehemu ya pili na ya mwisho wakitujuza kutoka kwao mskizaji kumbuka jamii ya kifugaji yakifugaji kuaasili agaana changamoto mbalimbali katika swala zima la kuabudu lakini basi watoto hawa na basiwatoto kile ambacho kil kubarikiwa nacho katika siku hizo sb za kuwa pamoja katika kambi que nadie tupo tupo kwenye mba, tupo kwenye makambe mbaya kipindi cha watoto na mato tan msarsabatankaa n watoto watini wazazi watikaamaana ndio haki afeso sita msara wa kwanza akenda siku zote msaakuina sabamstarkuminasaba afanyaye mapenzi ya babauyataiaeli atapewanguu mpya ataukakamatai afanyaye mapenzi ya babau atapewanguu mpya na e mama kamatai kama na e baba kamataina kama watoto kamataiisisote kama kamatai kama afanyae mapenzi ya baba jina mimi ninaitwa mwalimu danieli ngambiye nipo katika kambi la mbala kambi hili ni la wamasayi tuko na dada yetu dada sala ambaye amekuja kuungana na sisi sisi watoto wa kimasayi koo tunayo mengi ambayo tumejifunza na miyongoni mwaayo tuliyojifunza mtakwenda kuyasikia kalibu dada sala asante kwa kufungua kipindi chetu tuwombe tuombe, tuombe mtakatifu mtakatifu bashunguzitaaa masaa haya umetulinda baba tangia masaa asubuhi namaliza asubuhiamaliza aaa masaa haya kutulinda ajionizidikutulinda amkuulinda atia au uaaazuunda ama a amina, amina. tumejifunza juu ya uumbaji wa mungu si sindio watoto mnakumbuka tulichojifunza siku ya kwanza mungu aliumba nini siku ya kwanza mungu aliumba uu jamani amepata iy siku ya kwanza mungu aliumba nulu sindiyoei eh? siku ya pili mungu aliumba nini siku ya pili mungu aliumba anga amesema siku ya pili mungu aliumba anga amepata i na siku ya tatu siku ya tatu mungu akakusanya maji pamoja alafu payi pakava kapahita mchikavu na ale maji alipoakusanya kawahita bahali afapo akaumba na mimeya jamani amepata amepata haya siku ya nne aliumba mmyyanga amesema eti siku ya nne aliumba myanga amepata myanga gani aliyo iwumba siku ya nne siku ya nne mungu aliumba miyanga miwili mikuwu ambayo ni juwa na mwezi juwa liweze kutawala mchana na mwezi liweze kutawala usiku na piya aliumba vitu vidogo ambavo vilikuwa vinamsayidiya mwezi kutawala usiku likuwa ni nyota hamepata hamepata eh? ilikuwa siku ya ngapi hiyo siku ya tano mungu halihumba nini siku ya tano mungu halihumba samaki wa bahalini na seembu kulipokuwa na maji kulikwepo na samaki na piya halihumba na ndege wa angani hamepata jamani siku ya tano mungu halihumba samaki na ndege wa angani siku ya sita mungu aliumba nini wanyama na binadamu amesema siku ya sita mungu aliumba wanyama na binadamu amepata na siku ya saba siku ya saba mungu alipumzika kastarea kaitakasa amepata basi wote mmepata semeni amina kwa pamoja mnasemaje tena amina. kwa majina naitwa sara maranda umbaji wa mungu siku ya kwanza mungu aliumba nuru kwa majina anaitwa biba pita siku ya pili mungu aliumba anga kwa jina naitwa lemajoseati siku ya tatu mungu aliakusanya maji pamoja oka pakavu akapaita napaleakau kaaaciavumaji alipokusanya kaitabahai akambaaea a aaaa an kwa majina naitwa na amina pita siku ya tano mungu aliumba samaki wa baharini na ndege wa angani sikuyas kwa majina anaitwa este mnyandoe siku ya situ yadiumba wanyama na binadamu kwa majina anaitwa veronika radu siku ya saba mungu alipumzika kastarea kaitakasa jamani mnasemaje mnasemaje tena Amina. mmefanya vizuri sana mungu awabariki sasa tunakwenda katika sehemu ya pili ambayo tutasikiliza kisa kwa dada yetu grei dada grace karibu kwa majina yanaitwa grace michael ni mwalimu wa wacezo wa kanisa la ea sabato mbaya tawaletea kisa cha yusufu yusufu alikuwa ni mtoto mdogo na naalikuwa nakakaz zake alikuwa anaitwa benjamin mdogo wake siku moja yusufu yusufu alikuwa kuchunga mbuzi huko akamwambia mojayusfu alikaaaoka aa kamwambia usufaaaa mpaka tutakuja kuwau usufu alivofika pale ndugu zake akaenda ka ka katika Amerika. katika na alikuwa amekauka pale mmoja wao mmojaaambay alikwa nata reubeni akasma tusimue mmojaa mba aikanata yuda akasmati tukacinje mbuzi tukamwambia baba kwamba yusufu na na mnyama vazi lake hapa waka mbuzi wakaenda amaaamnyamamkaiaaziak akaendakacnamz damu ya mbuzi nyumbani nyumbani baba aia akakayaaa aa usufu amaa na nyama kai a a aanaaa a aaaku i ya misri baba ake akamwambia nendeni huko nchi ya, ya misri kangaauna chakula yu waka yu, ndugu tena siku yuko baba akasema ndio akauliza alikuwa k aenda usufaaauna kasmaasa nataka mletee benjamini akasema kuwezi kuetea maana kuna ndugu yake alikuwa amelalulia ame na mnyama mkali na baba hivi kasema awezi tena kumtoa benjamin akawambia mi namtaka benjamin wakaenda walivyo rudi yuda akasema baba kuna mtu ametutuma yule kiongozi wa nchi ili ametutuma tumletee benjamin akasema mimi siwezi kumtoa benjamin yake mkubwa alikuwa na mnyama na benjamin yo nampeleka wapi akasema anaenda tu huko akasalimia iyi arui maa akasema namtaka benjamin baba yake akasema hapana walimlazimisha baba yao sana akasema mpelekele yuda akasema mii ntakuwa mlindaji wake ambayo akisema kama benjamini abaki mii ntabakila ya benjamini yarudi walivopeleka kule misri yusufu, akalia, akalia sana. Akaskia, zake. ila mungu kwamba usufu alionabenamin akai siokiongoa kwamba alikuwa amemtendea makosa yetu, yusufu, haku, wafatita, kamba, yukua, m- m- akaenda kapeeka nyumbani akamfanyia na kakamfanyia nd ak waenda kumchukua baba yao israeli walivorudi yusufu bado yuko hai. Sana. Na huko, kwa yusufu akaenda na roho usufu kaa kisa kaenda kinatufundisha kwamba tumjue mngu nace watoto wata mnasemaje watoto wangapi wa wamefurahia kisa sasa tunaingia katika sehemu ya pili pilieo alikuwa mwanaume mfupi alipanda juu ya mti kusudi amwonele yesu yesu alipofika aka ya juu akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda alikwaka leo leo leeo zakayo alikuwa mwanaume mfupi alipanda juu ya mti fusuli ya mwanaye yesu yesu alipofika hapa wangali ya juu akasema zakayo waweza kushuka chini kwa sababu nitakwenda nasemaje kwa wimbo mnasemaje sasa tutajifunza somo fupi tutajifunza linalopatikana katika kitabu cha waraka wa kwanza wa yohana sura ya pili sema waraka wa kwanza wa yohana sura ya, pili. Wa Johana, sura ya pili. hapa mtume yohana alikuwa anawaandikia watoto sawa ni kwa sababu alikuwa anawapenda anasema hivi msitali wa kwanza watoto wangu wadogo nawaandikiya haya ili kwamba msitende dhambi na kama mtu akitenda dhambi tunaye mwombezi kwa baba yesu kristo mwenye haki anasema watoto wangu wadogo nafanyaje nawandikiya haya nafanyaje ili kwamba musifanyeje na kama mtu akitenda dhambi tunaye muombezi kwa baba ambaye ni nani yesu kristo mwenye kwa hiyo mutume yohana anatuandikila sisi watoto wadogo tusitende zambi munajuwa dhambi munajuwa dhambi zambi ninini ehe uyo amesema kutukanaambi ninini kuwibah ninini ni nini tena ni nini kuwa nini tena kudokowa e, mboga <laughs> e, na nini tena nakuzini na, na nini tena anasema nawandikiya musifanye mambo yote ayo ambayo mumeyataja sawa musiwo wachokozi sawa Lio. kuna wengine wanapenda kuchokozana chokozana lakini yohana anasema anatuandikia sisi watoto tusitende dhambi na kama ukitenda dhambi sawa kama ukimkosea mwenzako sawa Jio. anasema tunaye muwombezi kwa baba kwa kwahiyo unakwenda unaomba msamaha unamuomba msamaha yule ambaye umemukoseya halafu unamuomba msamaha na mungu ili aweze kutusamehe sawa tukifanya hivyo tutakuwa watoto wa mungu wangapi wanataka kuwa watoto wa mungu basi tuombe tunakushukuru baba mtakatifu kwa kuwa umekuwa pamoja nasi sisi watoto tumejifunza kwamba tusitende dhambi kwa nguvu zetu wenyewe hatuwezi isipokuwa tunahitaji msaada wa roho wako mtakatifu aweze kutusaidia ili tuweze kuwa tukiwa watoto wema tusiotenda dhambi tunaokupenda wewe tunaomba utubariki tunapoendelea na vipindi vingine katika jina la yesu kristo bwana wetu amina na msikilizaji kwa maswali maoni ya changamoto anwani hii hapa ya kuniandikia nakuj yes, so na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sandukula posta 172 morogoro tanzania anoni barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ulikuwa nami kibaga mwaipaja kama msimamizi wa matangazo na ni kushukuru sana kuchagua kwa pamoja nami mwanzo mpaka mwisho ila kumbuka kesho ni vijana na maisha naamini ya kwamba utajifunza mengi katika kipindi hicho cha vijana na maisha nit tukasa wanakwambia nifundishe kunyamaza ndio wimbo ambao unafunga matangazo yetu kama idhaa ya kiswahili ya radio yare9limenguniar idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventiste ulimwenguni awr inapenda kutangazia mkutano wa injili kwa njia ya redio kuanzia tarehe 18 mzw12222 mpaka tarehe 7 mwezi wa kw223 kwa msikilizaji wa masafa mafupi yaani shortwave utatupata kupitia shortwave t mitabende 25 saa 20 kamili usiku na kwa msikilizaji wa mig sta fm ni saa tatu na dakika 15 usiku neno kula mkutano ni tumaini katika ulimwengu wenye changamoto mnenaji ni mchungaji venei na mpendwa msikilizaji napenda kuchukua nafasi hii kukalibisha tena katika mfululizo wa vipindi vyetu vya tumaini katika ulimwengu wenye changamoto jina langu naitwa mchungaji mwalimu glven gesi tunajifunza kitabu chenye tumaini katika ulimwengu wenye kukosa tumaini karibu upokee mibaraka ya bwana yesu wakuwito utokegamindi ute kwangeleho simamambendwa ute sitasita kifonacho taja kita kutabaro kungaligamindi Susu akui to uzoke damini uje uki o sima mampendo ukiita sita kifona chacha kita kutabaharo ungalidamini sima mampendo sima mampendo. Oh funny