unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti nimbasana yesu yuhaja tena nkjnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni matumaini yangu mpendwa msikilizaji ya hujambo na unaendelea kutekea sikio idhaay kiswahili ya redio ya ventis ulimwenguni inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia unaweza ukatusikiliza kupitia tovuti ya war nampendwa msikilizaji na nikukaribishe tena katika mfululizo wa mobili yetu yenye nenokuu unasema kwamba tumaini katika ulimwengu wenye changamoto ikiwa ni katika siku ya nne leo utakuwa naye mchungajiko livengesi akija nasoma ambayo usema kwamba shujaa wa wazama zote kwanza wasikilize anisiner alafu utaweza kumsikiliza mchungajikongesi shuja wazama zote Kama hili ni tumayi peke la dunia. Wakate doruba na mashaka di metanda Tumayi peke li mebaki Wake yesu tu dunia Haina msada Kwa ke tutapata faraja amani Tuli ifadi mioyoni jina hili Tumai peke li Kwa ke yesu tu dunia aina msada Kwa ke tutapata faraja amani Mio yoni jina hili Na hata mwisho wa safari adiki. Tana minguni mele Ni amani siku hiyo furaha Totesu na kusifu jina hili Tumai peke limebaki Wake yesu tu dunia Haina sada. Kwa ke tutapata faraja amani Tuli ilfathi mioyoni Chinahili Tumai pekeli mebaki Kwa ke yesu to dunia Aina Kwa tutapata faraja. Tuhi fa mi jina hili my peke Hili. karibu katika wasilisho la leo shujaa wazama zote mpendwa msikilizaji pengine umeshawahi kusikia mashujaa mbalimbali mbali katika maisha haya mashujaa ambao walisimama na wakatetea watu wao wakatetea familia zao wakatetea mataifa yao wakatetea watu wao na hatimaye mashujaa hawa walipita leo nataka nikuletea bali za shujaa ambaye yeye ni wazama zote shujaa ambaye ni ni thawabu eh, kwa ajili ya maisha ya wanadamu shujaa ambaye yeye ni kiongozi katika maisha ya wanadamu yeye alimshinda adui shetani huko mbinguni lakini yeye akashuka hapa duniani na kuchukua namna ya kibinadamu kwa ajili ya kutupatia ushindi ulio mamilifu shujaa huyu tunampata kwa mara ya kwanza katika kitabu cha mwanzo tatu fungu la kumi na tano biblia inasema hivi katika mwanzo tatu sula ile ya kumi na tano neno la mungu linasema nami nitaweka wadui kati yako na huyo mwanamke na kati ya uzao wako na uzao wake hapa ni mungu akiongea na, na shetani anasema na kati ya uzao wako na uzao wake huo yaani uzao wa mwanamke utakuponda kichwa na wewe utamponda kisigino tunamwona shujaa hapa akifunuliwa aki na kile atakachokuja kukifanya katika sayali ya dunia hii yeye anatajwa tunaapa anatambulishwa kwa uzao wa mwanamke hajatajwa ni nani ila ameelezwa ni uzao wa mwanamke huyo ni shujaa ambaye aliahidiwa na bwana mungu na hiyo ni ahadi iliyosikika katika masikio ya wanadamu kwa mara ya kwanza kabisa ya kwamba uzao wa mwanamke atakuja na yeye atamponda shetani kichwa tunahitaji kumfahamu huyo uzao wa mwanamke ambaye yeye alikuja na kumponda shetani kichwa katika wazee waliendelea kuamini ahadi hiyo ambayo mungu aliitoa ya shujaa ahadi ya uzao wa mwanamke mwanamke kumbuka ametajwa kwa uzao wa ni nani katika ibrahimu anatambua na kuirudia ahadi hiyo. ahadi hiyo hiyo mungu alipoirudia maneno mwanake uaaanaen a a wanzo taabariki waubaki naye akulaanie nitamlaani na katika wewe jamaa zote za dunia watabarikiwa kupitia uzao wa mwanamke huyu ambaye mungu anamwahidi hapa abrahamu anasema kupitia wewe jamaa zote za dunia watabarikiwa na ndio maana jamaa zote mpaka kizazi cha leo tumebarikiwa kwa sababu ya shujaa huyu ambaye ni wazama zote wakati wa isaka ahadi hiyo ilirudiwa vivyo hivyo kama ilivyokuwa wazazi na wazee wake wa zamani katika kitabu cha mwanzo fungu la pili mpaka la mpaka wan neno la mungu linasema bwana akamtokea fungu lile la pili mpaka fungu la 6 neno la mungu linasema bwana akamtokea akasema usishuke kwenda misri kaa katika nchi ntakaye kuwambia ka ugenini katika nchi hiyo nami nitakuwa pamoja nawe na kukubariki maana nitakupa wewe na uzao wako nchi hii yote nami nitakifanya imara kiapo nilichomwapia ibrahimu baba yako haleluya neno la msingi hilo likamate ni kiapo gani ambacho bwana mungu alimwapia ibrahimu baba yake na isaka anasema nitazidisha uzao wako kama nyota za mbinguni nami nitawapa uzao wako nchi hii zote na katika uzao wako mataifa yote ya dunia watajibarikia haleluya mungu anarudia kiapo chake anarudia ahadi yake aliyoitoa edeni aliyoitoa wakati wa mzee ibrahimu anasema katika uzao wako dunia nzima itabarikiwa hii inamaanisha ni watu mpaka wa taifa hili la tanzania kona zote kule zanzibar kule mwanza kule shinyanga pote katika kona za taifa hili kule dar es salaam kule tanga dunia yote watabarikiwa kwa sababu ya mzao wa mwanamke na huyu mzao wa mwanamke ni nani mungu alirudia ahadi hiyo tena katika yakobo um, ambaye ni mtoto wa isaka ukisoma mwanzo ishirini na nane mstari wa kumi na nne mwanzo ishirini na nane mstari ule wa kumi na nne bwana mungu anasema na uzao wako utakuwa kama mavumbi ya nchi nawe utaenea upande wa magharibi na mashariki na kaskazini na kusini na katika wewe na katika uzao wako jamaa zote za dunia watabarikiwa haleluya shangilia maana wewe ni wa wauzao uliobarikiwa mungu anasema kupitia uzazi wa yakobo kupitia mwanae ambaye kupitia laini hiyo mungu atainua mwokozi mungu atainua masihi mungu atainua yeye ambaye atakuwa ni mbaraka kwa dunia yote hiyo ilikuwa ni ahadi ambayo ilirudiwa wakati wa yakobo hata yakobo wakati anaelekea kufa wakati anatoa baraka kwa watoto wake alisema maneno haya fuatia pamoja nami katika mwanzo wa arobanatisa mstali ule wa kumi na moja neno la bwana linasema hivi mwanzo wa arobana tisa mstali ule wa kumi na moja neno la bwana nasema fimbo ya enzi haitaondoka katika yuda wala mfanya sheria katika miguu yake hata atakapokuja yeye mwenye milki ambaye mataifa watamtii haleluya yeye mwenye milki anasema fimbo ya enzi haitaondoka yuda mpaka atakapokuja yeye mwenye milki ukisoma tafsiri ya biblia zingine anaitwa yeye ni shilo mwenye milki mtawala kiongozi ha? mzao wa mwanamke anazidi kunyamburishwa na, ku, na, ku, na kufunuliwa zaidi hapa anaitwa ni shilo anaitwa ni mwenye milki ebu tumuone wakati wa balam wab yee alitabilije habari za huu uzao wa mwanamke shujaa huyu wazama zote katika hesabu ishiinann esabu ishirinanne mstari wa kumi na saba na kumi na tisa esau isnan mstari wa kumi nasaba mpaka kumina tisa anasema maneno haya Namwana, lakini si sasa namtazama lakini si karibu nyota itatoka katika yakobo na fimbo ya enzi itainuka katika israeli kamata maneno haya fimbo ya enzi itainuka katika israeli naye atazipigapiga pembe za moabu na, na kuwavunjavunja wana wote wa ghasia mwenye kutawala fungu la kumi na tisa mwenye kutawala atakuja kutoka yakobo bwana asifiwe mwenye kutawala mwenye milki shilo uzao wa mwanamke atakuja kutoka yakobo anatajwa hapa ya kwamba yeye ni mwenye milk yeye ni mwenye kutawala yeye ni mtawala yeye ni kiongozi yeye ni masihi yeye ni mwokozi atakuja kutoka katika ukoo wa yakobo na tutaona nabii musa yeye alirudia ahadi hiyo pia katika kumbukumbu la torati kumi na nane mstara wa kumi na tano kumbukumbu la torati kumi na nane na ile aya ya kumi na tano anasema ya kwamba bwana mungu wako atakuondokeshea nabii hapa anatajwa kwa jina la nabii bwana mungu wako atakuondokeshea nabii miongoni mwa ndugu zake kama nilivyo mimi msikilizeni yeye haleluya hapa bwana mungu atainua nabii huyu mzao wa mwanamke huyu shilo huyu mwenye kutawala hapa anatajwa kama nabii anatajwa kama nabii twende kwa nabii isaya nabii isaya yeye yeye alimtambuaje huyu wa mwanamke shujaa wazama zote ambaye nakuletea habari zake mpendo wa msikilizaji shujaa wazama zote isaya sura ya saba na aya ile ya kumi na nne isaya sura ya saba aya ile ya kumi na nne nabii isaya akiongozwa na roho mtakatifu alitoa nabii wa shujaa huyu ajae na akaandika maneno haya kwa hiyo bwana mwenyewe atawapa ishara tazama bikila atachukua mimba atazaa mtoto naye atamwita jina lake imanueli haleluya jina lake anaitwa imanueli alafu anaeleza maana kwa ajili yetu ukisoma isaya fungu fungu la la t maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa tumepewa mtoto mwanamme na uwezo wa kifalme utakuwa mbaigani mwake naye ataitwa jina lake mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu baba wa milele mfalme wa amani haleluya nabii isaya anatutambulishia huyu shujaa wa zama zote yeye anaitwa immanueli manueli na ukisoma katika vitabu labda tuangalie fungu hilo katika kitabu kile cha matayo sura ile ya kwanza kitabu kile cha matayo sula ile ya kwanza tunapoangalia kwa bali za huyu immanueli tunaambiwa emanueli ni nani matayo sula ya, sa- ya kwanza na mstari ule wa ishirini na tatu neno la mungu linasema tazama bikila atachukua mimba naye atazaa mwana nao watamwita jina lake emanueli yaani mungu pamoja nasi tutaangalia bikila huyu alivyochukua mimba bikila huyu akazaa mwana na mtoto akaitwa emanueli haleluya emanueli na isaya anatuambia hataitwa tu emanueli yeye pia ataitwa mungu mwenye nguvu mshauri wa ajabu baba wa milele mfalme wa amani hivi ndivyo manabii wa zamani walivyomfahamu manabii walimtambua kama uzao wa mwanamke manabii walimtambua kama kamanabii manabii walimtambua kama mwenye kutawala manabii walimtambua kama shilo manabii walimtambua kama imanueli manabii walimtambua kama mungu mwenye nguvu manabii walimtambua kama baba wa milele manabii walimtambua kama mfalme wa amani twende katika kitabu cha mika yeye anamtambuaje shujaa huyu wazama zote katika kitabu cha mika naye anaelezaje habari zake mika sura ile ya tano na fungu lile la pili mika anaelezaje habari zake anasema hivi mika tano fungu mfla pili bali wewe bethlehemu efrata uliye mdogo kuwa miongoni mwa elfu za yuda kutoka kwako wewe atanitokea mmoja atakayekuwa mtawala katika israeli ambaye matokeo yake yamekuwa tangu milele tangu zamani za kale tangu milele haleluya sikiliza nabii mika anavyoeleza kwa habari za masihi huyu habari za mokozi huyu habari za shujaa huyu anasema kutoka katika bethlehem atazaliwa mtawala anatajwa ni mtawala lakini anaeleza mtawala huyu sio mtawala wa mwaka mmoja sio mtawala ambaye ni, ni, ni wa hivi karibuni anasema matokeo yake yamekuwa tangu zamani za kale tangu zamani za kale alafu anasema tangu milele zamani za kale zinazotajwa hapo maana yake ni milele huyu masihi huyu mwokozi huyu uzao wa mwanamke shujaa huyu anasema matokeo yake ni tangu milele bwana yesu asifiwe sana tangu milele wapo watu ambao wamekuwa wakizani shujaa huyu amezaliwa miaka elfu mbili tu iliyopita neno la bwana linasema yeye matokeo yake maongeo yake ni tangu milele zote shujaa huyu ni nani basi shujaa huyu ni nani kwa ufupi labda nikutajie kwa haraka manabii wa zamani walimtambua kama uzao wa mwanamke walimtambua kama mwanakondowa sadaka walimtambua kama milki mwenye milki walimtambua kama mwenye kutawala walimtambua kama ni nyota itokayo yakobo walimtambua kama ni mwenye enzi yote walimtambua kama amiri wa jeshi la bwana walimtambua kama masihi isaya alimtambua kama mungu mwenye nguvu alimtambua kama baba wa milele alimtambua kama mshauri wa ajabu alimtambua kama imanueli mfalme sulemani alimtambua kama hekima samueli alimwita ebeneza ayubu anamwita ni mtetezi aliye hai na ukienda mfalme daudi anakuambia bwana ndiye mchungaji wangu manabii walimtambua kwa sifa hizo isaya anamweleza ndiyo mwanakondoa pelekwayo machinjoni yeremia anamtaja ni bwana ni haki yetu danieli anamuita ni mwana wa adamu masihi aliye mkuu haleluya mika anamtaja ni mtawala ambaye maongeo yake yamekuwa ni milele nabii zekaraya anamtaja kama chipukizi katika yakobo zakaria anamtaja pia ndiye kuhani katika kiti cha enzi nabii maraki anasema yeye ni mjumbe wa aan Oh, haleluya hawa manabii walimtambua kwa sifa hizi na tunahitaji tumtambue shujaa huyu ambaye ni yeye pekee anaweza kutupatia ushindi shujaa huyu ambaye ni yeye pekee anaweza kukushindia msikilizaji shujaa huyu ambaye ni yeye pekee anaweza kukutoa katika shida zako zote neno la bwana linasema maneno haya katika wagalatia n fungu la ne wagalatia ne na fungu lile la nne neno la bwana linasema hata ulipowadia utimilifu wa wakati mungu alimtuma mwanawe ambaye amezaliwa na mwanamke amezaliwa chini ya sheria ili sisi tupate kupokea hali ya kuwa wana haleluya wakati wa mungu ni mkamilifu wakati wa mungu ni mtimilifu ulipotimia mungu alimtuma shujaa ambaye tumemsikia mwanabii wakimtaja paulo anasema ni mwana wa mungu haleluya manabii walimtambua kwa sifa hizo na neno la bwana linasema ya kwamba alizaliwa unajua wakati anazaliwa malaika gabrieli alitumwa sikiliza ushuhuda wa malaika gabrieli akimweleza aki mariamu kuhusiana na habari za shujaa huyu ambaye atazariwa katika kitabu kile cha luka aam3131 neno la bwana mungu linasema tazama utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanamme haleluya wanawaambia ndugu zangu mwanamme ni mmoja tu ambaye leo tunaangalia habari zake huyu ndiye mwanamme asiyoogopa aliyempondaponda shetani kichwa huyu ndiyo mwanamme anasema tazama utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanamme na jina lake utamwita yesu haleluya hapa sasa wanatuweka wazi gablieli anaeleza wazi yule tuliyeambiwa ndiye masihi ndiye uzao wa mwanamke ndiye masihi ndiye kuhani katika kiti cha enzi ndiye mtiwa mafuta ndiye beneza ndiye bwana mchungaji wetu yeye ambaye ni mshauri wa ajabu anatajwa ni yesu haleluya gabrieli anasema naye ataitwa jina lake yesu huyo atakuwa mkuu ataitwa mwana wa aliye juu na bwana mungu atampa kiti cha enzi cha daudi baba yake atamiliki nyumba ya yakobo hata milele na ufalme wake utakuwa hauna mwisho haleluya huyu ndiye nayezungumza habari zake mpendwa msikilizaji sikiliza habari hii ni yesu kristo peke yake ambaye anaweza kukushindia ni yesu kristo peke yake ambaye anaweza kukupa nguvu dhidi ya mwovu shetani ni yesu kristo peke yake ambaye yeye ndiye shujaa aliyeahidiwa na mungu kwa ajili ya kuwaokoa wanadamu kwa nini tumtumaini huyu shujaa kwa nini tumtumaini huyu masihi yohana sura ya kwanza yohana sura ya kwanza fungu lile la kwanza kwanza fungu fungu lile la kwanza. Nitasoma mpaka fungu lile la la nitasoma mpaka wanzaaa kwa nini tuweke tumaini letu kwake yeye ana nini hasa yeye ni nani hasa mpaka tumtumaini yohana sura ya kwanza fungu la kwanza mpaka lile la paallaau neno la mungu linasema hapo mwanzo kulikuwako neno naye naeneno alikuwako kwa mungu naye neno alikuwa mungu huyo mwanzo alikuwa kwa mungu vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo yeye hakukufanyika chochote haleluya neno la mungu linasema tunapaswa kumwamini kwa sababu yeye ni neno yeye ni mungu anasema yeye alikuwepo kwa mungu yeye amekuwepo na mungu milele zote na maana tunapaswa mtumaini haleluya yesu ni mwokozi wako weka tumaini lako kwake tafadhali yeye atakusaidia katika magumu unayopitia yeye ndiye tumaini katika ulimwengu wenye changamoto yeye ndiye tumaini pekee ambayo limebaki katika dunia hii nataka ni kutangazia habari hizi weka tumaini lako kwa yesu kristo alimasihi yeye pekee atakuokoa na yeye pekee atakutegemeza katika maisha yako katika kitabu cha matayo sula ya kwanza matayo sula ya kwanza na msali ule wa 21 neno la mungu linasema hivyi naye atazaa mwana nawe utamwita jina lake yesu maana yeye ndiye atakayiwaokowa watu wake na dhambi zao bwana asifiwe yesu kristo pekee ndiye anaweza kukuokoa na dhambi zako wapo ambao wamejitahidi kujiokoa wenyewe wakidhani kwa matendo yao wataondoa dhambi wanaangaika watapata tabu sana nataka nikwambie dhambi zako changamoto zako anayeweza kukuokoa anayeweza kukushindia si mwingine ila ni yesu kristo mwokozi wako yeye ndiye atakayewaokoa watu wake na dhambi zao napoelekea mwishoni mpendo a msikilizaji sikiliza maneno haya jinsi ambavyo mungu ametupatia shujaa jinsi ambavyo mungu ametupenda jinsi ambavyo mungu ametuheshimu na kutukirimia zawadi kubwa sana sisi wanadamu katika matendo sura ya nne matendo sura ile ya nne na mstali wa kumi na mbili matendo sura ya nne mstali ule neno la mungu linasema hivi wala hakuna uokovu katika mwingine yote kwa mahana hapana jina jingine chini ya mbingu walilopewa wanadamu litupasalo sisi kuokolewa kwalo isipokuwa ni jina la yesu kristo ukiritaja jina hili mapepo yote yanakimbia ukiritaja jina hili mashetani yanatetemeka neno la mungu linasema ni jina hili walilopewa wanadamu nataka ni kupatia jina hili mpendo wa msikilizaji na kupendekezea jina la yesu jina walilopewa wanadamu linalo paswa kuokolewa isipokuwa jina lingine ni jina la yesu kristo peke yake mahali ulipo inawezekana unapitia changamoto inawezekana unapitia magumu fulani inataka ni kwa jina hili na kwa imani umahali ulipo kwa imani kwa jina hili mungu atakutendea sawasawa sawa na mapenzi yake na atakutendea sawasawa na haja yako fumba mache tuombe tunapohitimisha somo letu la jioni la siku hii ya leo baba yetu na mungu mtakatifu wewe ni mungu na hakuna mungu mwingine kama wewe ni wewe pekee uliyetupatia jina hapa duniani jina lipitalo majina yote jina la yesu kristo kwa jina hili ngome zote za yule shetani zinasambaratika kwa jina hili wenye pepo wanafunguliwa kwa jina hili wagonjwa wanaponywa baba ninaomba kuna mama fulani mahari anaumwa kuna baba fulani mahari anaumwa ninawaombea kwa jina la yesu kristo waponye kwa jina la yesu kristo wafungue kwa jina hili lipitala majina yote wapatie sawasawa na ahadi za neno lako asante kwa kuwa ni mungu mwaminifu asante kwa kuwa umetupatia shujaa wa thamani katika maisha haya tumaini la vizazi vyote tumaini katika wanadamu asante kwa kuwa umesikia asante kwa kuwa umebariki wasikilizaji kwa kuwa tunaomba kupitia jina la yesu mokozi wetu amen sante sana mpendo msikilizaji na mawasiliano kama unaswali ikiwa unahitaji maombi fulani maalum na unahitaji kujifunza zaidi au unahitaji mahari pa kwenda kuabudia pata mawasiliano sfu sssb sf n sif sa utakapopiga simu utapewa maelekezo ya kile unachopaswa kukifanya s nsifri 6ian mungu akubarikisana pendwa msikilizaji kama utakuwa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuza kupitira an1n iziapasipatazo na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi ni fanuel tanda ninakushukuru sana kwa kuwa nasi tuungane tena katika siku ya kesho ambapo na somo pasema kwamba tumaini katika kufuata mwongozo wa kimaadili