nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapandana yambakelele yesu yuwaja tena nipata sauti nimbasana yesu yuhaja tena nakuj nakuja swthii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu iwaja tena Hiini, Swahili, hii ni idhaa ya kiswahili ikikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bende 2 lakini unaweza ukasikiliza matangazo yetu kupitia tovuti ya wwarrg na msikilizaji unaweza pia ukatosikiliza kupitia redio wa shirika rocfm kutoka jijini mbea pamoja na redio kutoka jijini daressalam na kwa sasa mpendo msikilizaji karibu katika somo la leo ambalo linasema kwamba dalili zinazoonyesha kurudi kwake na hapa utakuwa naye mchungaji godliveni gesi kuja yesu wksnampendwa msikilizaji habari za wakati huu napenda kukaribisha sana siku hii ya leo kwa ajili ya mafundisho haya ya neno la mungu jina langu naitwa mchungaji mwalimu godleven maxmilian ingesy kabla yatujaendelea basi nikuharike popote ulipo kwa kicho mbele za mwenyezi mungu tuinamishe vichwa tuweze kuomba baba na mungu wetu mtakatifu tunakushukuru sana kwa baraka zako na neema yako asante kwa kutupa siku nyingine tena ya kujifunza ukweli wa neno lako asante kwa mafundisho haya ya ambayo tumekuwa tukijifunza hapa kwa kwa takriban majuma haya matatu tumaini katika ulimwengu sana kwa ajili ya msikilizaji mbariki anaposikiliza na somo wa tarianmajuma ymatatu nnoaayesu aribu sanmpendamslzaji oot a osk eh, mafndsho yet asku ya, ya, ya leo tunalo somo zuri lenye kichwa kinachosema dalili za kuja yesu mara ya pili ni zipi dalili za kurudi kwake jana tulikuwa na somo zuri ambayo lilikuwa linatufundisha tumaini lenye baraka na tukagundua ya kwamba tunatazamia tumaini lenye baraka la kurudi kwa yesu mara ya pili kurudi kwa yesu ndiyo tumaini lenye baraka katika maisha ya wanadamu vizazi vyote wote tumekuwa tukitazamia tukio hili kubwa ambalo hivi karibuni litakwenda kutokea kwa hivyo jana tulijifunza ya kwamba tukio hilo ni tukio halisi maana yesu alisema ya kwamba ataenda na tarudi mara ya pili baada ya kuangalia kwamba tukio hili ni la uwarisiya na litatokea sasa tunakwenda kuangalia ni nini dalili zinazoonyesha kutokea kwa tukio hili na tunapoziona dalili hizi alisema mwenyewe ya kwamba tuinue vichwa kwa sababu wokovu wetu sasa tuanze katika kitabu cha matayo sula ile ya 2a sua lea wanafunzi wa yesu walimuuliza wali swali la msingi sana ambalo naamini hata na wewe mpendo w msikilizaji unaweza kukawa na swali kama hilo 24, 3. Neno la mungu linasema hata alipokuwa ameketi katika mlima wa mizeituni wanafunzi wake wakamwendea kwa faragha wakisema tuambie mambo hayo yatakuwa lini nayo ni nini dariri ya kuja kwako na ya mwisho wa dunia yesu aliwaambia kwa habari ya tukio la kuja kwake mara ya pili wanafunzi wakajawa na shauku ya kutaka kujua wakamwambia hebu tuambie basi ni nini dalili za wewe kuja mara ya pili twambie basi ni nini dalili za mwisho wa dunia penda sana swali hilo sikiliza tuambie mambo hayo yatakuwa lini likuwa ni wanafunzi wa yesu yesu akaanza kuwainisha dalili moja baada ya nyingine na tunahitaji tuziangalie hapa dalili ya kwanza dalili ya kwanza ni makristo wa uongo na manabii wa uongo ina maana udanganyifu mwingi utatokea katika ulimwengu wa kidini sikiliza fungu la la sikiiza yesu akajibu akawaambia angalieni mtu asiwadanganye kwa sababu wengi watakuja kwa jina langu wakisema mimi ni kristo nao watadanganya wengi neno la bwana linasema moja ya dalili za kuja kwake mara ya pili ni kuibuka udanganyifu katika ulimwengu wa kidini ni katika ulimwengu wa kidini ambao viongozi wa kidini wamevaa vazi njema lakini wana udanganyifu ndani yake neno hili ni zito kidogo hebu lisikilize vizuri anasema watakuja makristo wa uongo watu wengi wamekuja leo wakisema ya kwamba wao ndio kristo na wengine wanadanganya wengi anasema atadanganya watawadanganya watu wengi matayo fu anaelezea hivi kwa maana watatokea makristo wa uongo na manabii wa uongo nao watatoa ishara kubwa na maajabu wapate kuwapoteza kama ya mkini hata waliowateule kwa hiyo udanganyifu katika ulimwengu wa kidini ulivyoshamili unaonyesha ya kwamba kristo yesu yuu mlangoni tunapoyaona haya tutambue ya kwamba yesu yu karibu anasema wanatoa ishara wanafanya maajabu unajua kuonyesha miujiza kufanya miujiza sio ishara ya aambawee uaoamungu amba eeiabwa mungu kwamba ni nabii wa mungu kweli maana shetani naye anafanya vitu kama hivyo biblia nasema shetani anajigeuza Hawe mfano wa wa nuru katika fungu hilo aemfanoaaauu wa kwanza u ilowarino wa kwanza kufanya ishara isikupatie shida wala isikufanye ushituke na kutetemeka sana ya kwamba huyu ni nabii wa mungu lahsha kufanya hivyo kunaweza kufanywa hata na manabii wa yule muovu hata na watumishi wa yule muovu wa pili moja. wa mwovu neno la la mungu linasema hivi fungu lile, fungu lile lile maana watu kama hawo ni mitume wa uwongo watendao kazi kwa hila wanaojigeuza wawe mfano wa mitume wa kristo sikiliza fungu kristu sikilizau wala si ajabu maana shetani mwenyewe hujigeuza awe mfano wa malaika wa nuru basi si neno kubwa watumishi wake nao wakijigeuza wawe mfano wa watumishi wa haki ambao mwisho wao utakuwa sawasawa sawa na kazi zao kwao dalili ya kwanza ya kurudi kwake yesu mara ya pili yesu aliwaambia angalieni mtu asiwadanganye kwa hiyo watatokea manabii na makristo wa uongo katika ulimwengu wa kidini hiyo ni moja ya dalili ya kwanza ya waalimu wa dini wa uongo dalili ya pili ni vita na tetesi pamoja na vita matayo ishiri na nne mstali ule wamstari wa sita nanyi mtasikia habari za vita na matetesi ya vita angarieni angarieni msitishwe maana hayo hayana budi kutukia lakini ule mwisho bado vita katika ulimwengu wetu tumeshuhudia vita kule iraki tumeshuhudia vita kule irani tunashuhudia vita hata hapa libya tunashuhudia vita hata katika taifa la la, la la la la ukraine na pamoja na urusi tunashuhudia vita vita vita kila kona neno la mungu linasema moja ya dariri zaakuja kwake mara ya pili ni vita katika ulimwengu wetu mataifa yatapambana watu watagombana na vita vitazuka huku na huku neno la mungu linasema msitishwe hayo hayana budi kutukia maana lazima yatukie alafu ndipo ule mwisho utakapotokea ule mwisho utakapokuja kwa hiyo dalili ya pili ni vita pamoja na tetesi za vita dalili nyingine e, ambayo itaashiria ni moja kati ya dalili za kurudi kwake mara ya pili ni mazungumzo ya amani mazungumzo ya amani no nini mchungaji katika dunia yetu leo tunawashuhudia machafuko kila kona lakini tunashuhudia viongozi wa mataifa viongozi wa serikali wakiongoza watu kuwa na amani ni jambo jema watuuakiongoza watu kuwa na amani ni jambo jema lakini sikia neno la mungu lilivyotabili kwa abali ya mazungumzo haya ya amani wa wa kwanza tano wa kwanza fungu fungu la la la nitasoma na la tatu. neno la mungu linasema maana ninyi wenyewe mnajuwa maana ninyi wenyewe mnajua juwa yakini yakuwa siku ya bwana yaja kama vile mwivi ajavyo usiku wakati wasemapo kuna amani na salama ndipo uharibifu wajiyapo kwa gafula kama vile utungu mjiavyo mwenye mimba wala hakika hawataokolewa wakati wanadamu wanakimbia huku na huku kusema kuweka suruhu kuweka amani kupatanisha mataifa neno la mungu linasema wakati kama huo uharibifu utawajia ghafula siku ya kuja kwa bwana itakuja ghafula kama vile mwanamke alivyoshikwa na utungu hata asijue ni lini na utungu unapomkamata kwa ajili ya kwenda kujifungua ndivyo itakavyokuwa kuja kwake yesu mara ya pili mazungumzo ya amani itakuwa ni moja kati ya dalili zinazoashiria tukio kubwa la kurudi kwa yesu mala ile ya pili daili nyingine ni maafa ya, asiri. Maafa, ya asiri. 24 24 Ma... maafa ya asiri na ja neno la bwana linasema maana taifa litaondoka kupigana na taifa hiyo ni daili ile ya vita na ufalume kupigana na ufalume kutakuwa, kutakuwa na njaa njaa sikiliza maafa hayo kutakuwa na na matetemeko ya nchi mahari mahari neno la bwana limetabili ya kwamba kutakuwa na njaa njaa itatokea watu watakosa vyakula kwa sababu ya ukame kwa sababu ya vita kwa sababu mbalimbali mbali, kutakuwa na njaa ukame chakula kitakosekana na neno la bwana linasema hizo ni moja kati ya dalili za kurudi kwake mara ya pili matetemeko ya nchi yatatokea ya sunami tunafahamu katrina aupepo ma, ma, makubwa yanayotokea ya na kuua mamilioni ya watu na kuleta maafa majanga ya asili ni moja ya dalili kubwa ya kurudi kwa yesu kristo mara ya pili hivyo mpendo msikilizaji uyaonapo haya tambua ya kwamba kurudi kwake kuko karibu, kurudi kwa ke, kuko karibu dari nyingine sasa sikiliza dari nyingine ambayo ilitabiliwa ya kurudi kwake mara ya pili ni kutokea kwa watu wenye hihaka wakihiaki mafundisho ya neno la mungu wakiviaki tumahini hili lenye baraka sikiliza petro wa wa wa pili wa petro tatu. Waraka wa pili wap arakawawapetroa katiawaraka wapili wapetro nianziye mstari wa, wa, wa, wa ne neno la mungu linasema neno la bwana linasema lakini wapenzi msilisahau neno hili kwamba kwa bwana siku moja ni kama miaka elufu na miaka elufu ni kama siku moja bwana hakawiyi kuitimiza ahadi yake wala hakawii kuitimiza ahadi yake ehe kama wengine wanavyokudhani kukawiya bali huvumiliya mana hapendi mtu awayi yote apoteye bali wote wafikiliye toba mm. nisome fungu la mkijuwa kwamba neno hili ya kwamba katika siku ya mwisho watakuja na vihaka zawo watu wenye kudhihaki wafuatawo tamaa zao wenyewe na kusema iko wapya ahadi ile ya kuja kwake kwa maana tangu hapo babu zetu walipolala vitu vyote vinakaa hali hiyo hiyo tangu mwanzo wa kuumbwa neno la mungu lina moja ya dalili za kuja kwake yesu kristo ni kuibuka kwa watu wenye kudhihaki wanadhihaki tumaini hili lenye baraka ya kwamba iko wapi ahadi yake huyu yesu mbona aliahidi ya kwamba atakuja lakini aji mbona mababu zetu wanalala kizazi baada ya kizazi ukiona watu wanadhihaki hivyo fahamu hiyo ni moja kati ya dalili za kurudi kwa yesu mara ya pili kukupatie tu kuchangamka ya kwamba neno la bwana linatimia katika utimilifu wake ndiyo maana anasema kwa bwana siku moja ni kama miaka elfu na miaka elfu kwake ni kama siku moja kwa hiyo tunavyotazamia kurudi kwake tunapaswa tutazame katika mtazamo wa jicho la mungu mungu anajua anaona ya kwamba kurudi kwake kuko karibu na ndiyo maana anatutia moyo ya kwamba tutazamie tukio hili lenye baraka kwa sababu hatujui ni lini atakuja lakini tumepewa darili na ishara ambazo ni kama alama kutuonyesha tukio hili kubwa la kurudi kwa yesu mara ya pili la kurudi kwa yesu mara ya pili darili nyingine ambayo imetajwa katika neno la mungu katika fungu la matayo 24 12, matayo u ni kuongezeka uharifu pamoja na ukatili na uovu na upendo wa wengi kupoa sikiliza kupowa sikiiza funulab na kwa sababu ya kuongezeka maasi upendo wa wengi utapoa maasi yameongezeka we mwenyewe ni shahidi hata katika taifa letu watu wanauwana kila kukicha ukifungua kila siku kwenye vyombo vya habari unaangalia ni mauwaji huyu ameua mpenzi wake huyu ameua mama yake huyu ameua mtoto wake mwingine nilisikia juzi amenyonga mke wake na watoto na nayeakaukumia kwenda kunyongwa kwa hiyo shida mauwaji uharifu kwa sababu upendo wa wengi umepoa hiyo ni moja kati ya dalili kubwa inayoonyesha ya kwamba tukio la kurudi kwake yesu limekaribia sikiliza lakini tukio dalili nyingine ambayo hii inakava ina dunia yote matatizo ya kiuchumi ni nani ambaye ajui leo maisha yalivyopanda bei maisha yalivyohaghari leo leo ukiwa na shilingi elfu kumi ile ya kitanzania hauna chochote unachoweza kukifanya hiyo ilitabiliwa ya kwamba wakati wa mwisho kabla ya kurudi tu kwa mokozi wetu yesu kristo kutakuwa na hali ngumu ya kiuchumi yakobo yakobo fungu kwanza, tano. Ya kobo, tano fungu lile la la la la kwanza kwanza mpaka mpaka nisome haya basi e matajiri lieni mkapiga yowe kwa sababu ya mashaka yenu yaliyowajia mali zenu zimeoza na mavazi yenu yameliwa na nondo dhahabu yenu na fedha zenu zimeingia kutu na kutu yake itawashuhudia nayo itakula mihili yenu kama moto mmejiwekea akiba katika siku za mwisho angaliyeni ujila wa wakulima waliovuna mashamba yenu ninyi mliouzuiya kwa hila unapiga kelele na vilio vyao waliovuna vimeingia masikioni mwa bwana wa majeshi mmefanya anasa katika dunia na kujifurahisha kwa tamaa mmejiwilisha mioyo yenu kama siku ya machinjo siku ni siku ziioa na kila aina ya rushwa na kusababisha matatizo ya kiuchumi watu wawe na uchumi mgumu hiyo ni moja kati ya dalili kubwa sana ya kurudi kwake yesu mara ile ya pili unajua mpendo wa msikirizaji dalili nyingine ambayo inahitaji niisomi kwako siku hii ya leo ni darili inayosema injiri ya yesu ioko awo itahubiriwa katika mataifa yote Yoni moja ya dalili kama ambavyo umepata fursa mpendo wa msikilizaji kusikiliza maneno haya dalili inatimia dariri inatimiaa nenu la la neno bwana linasema hivi tena habari njema ya ufalme itahubiliwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hapo ndipo ule mwisho utakapo kuja habari njema inahubiliwa mpendo msikilizaji na tumekuwa hapa pia kwa takribani majuma haya matatu katika vipindi hivi maalum tukifundisha habari njema wale wote watakaompokea yesu watapokea kipawa cha, cha zawadi ya yesu yesu atawapatia nguvu ya maisha mapya na atawaandaa kwa ajili ya marejeo yake mara ya pili kwa hiyo matukio kama haya mafundisho mahubili injili kuhubiliwa kwa kila mwanadamu neno la mungu linasema hiyo itakuwa ni dariri na neno litahubiriwa habari njema ya ufalme wa mungu itahubiliwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda unajua neno la mungu linasema itahubiriwa kwa nini kuwa ushuhuda ushuhuda nini wapo u wapo watakao kataa na nandio maana ukisoma vizuri neno la mungu wakati mungu anapotoa hukumu yake ya mwisho wanadamu wote hakuna hata mmoja atakae mlaumu mungu wengine watasema asante mungu kuniokoa wengine watasema nilijua lakini nilifanya moyo wangu kuwa mgumu kwa hivyo vinywa vyote vya wanadamu watakili na kusema ni za haki na za kweli hukumu zako na ndio maana mungu alijua hilo akatupa kazi ya kwamba nendeni mkaubilu habari njema za ufalme wa mungu kwa wanadamu wote ili atakayesikia akiamini na kubatizwa ataokolewa sikiliza mpendowa msikilizaji nataka nikutie moyo mafundisho haya yawe sehemu ya uokovu wa maisha yako katika kitabu kile cha malco sula ya kumi na sita mstaliwa kumi na tano sikiliza hii ni moja ya dalili ya kuja kwake njiri kuhubiriwa ulimwenguni fungu la akawaambia aambi ulimwenguni ot mkaihubiri njiri kwa kila kiumbe Amine na kubatizwa ataokoka asiyeamini atahukumiwa kwa nini huhukumiwe mpendo wa msikilizaji kwa nini upoteze muda kwa nini ularam, u, uje ulaumu baadaye na kutia moyo wakati wa uokovu ni sasa mungu amekupa leo ifanye iwe ni uokovu wako siku ya leo mungu amekupatia ichague siku ya leo iwe ni siku maalum kwa ajili ya uhokovu wako kwa sababu ni siku ya pekee ambayo wewe unaweza kufanya uchaguzi wewe auna kesho mimi sina kesho lakini mungu ametujalia kuwa na na leo tafadhali kutia moyo ii iaesho ai nu auaa ua aaautia yo a ua a ai we oov wao unana haya injili kwa kuwa ni uweza wa mungu uokovu injili iwe ni, ule, ni wa mungu ambao utaleta uezawa kwako wokovu katika maisha yako mungu amechagua Kukuokoa. mungu amekutangazia habari hizi ili uweze kuwa tayari kumraki sikiliza maneno ya mungu tunapoelekea mwishoni katika matayo matayo sura ya ishirini nanne matayo sura ile ya ishirini nanne sikiliza msikilizaji neno hili ni kwa ajili yako matayo ishin mstari wa arobain na mbili neno hili ni kwa ajili yako wakati unaona dalili hizi zinazotukia matukio ya siku za mwisho yanayoashiria tukio kubwa la kuja kwa bwana wetu yesu kristo una nafasi ya kufanya uchaguzi siku ya leo neno la mungu linasema kesheni basi kwa maana hamjui ni siku ipi atakayokuja bwana wenu lakini fahamuni neno hili kama mwenye nyumba angalijua ile zamu mwivi atakayokuja angalikesha wala asingaliacha nyumba yake kuvunjwa kwa sababu hiyo ninyi nanyi jiwekeni tayari jiwekeni tayari mpendo wa msikilizaji mikutano hii mafundisho haya yamekuwa ni sehemu ya kutufanya tuwe tayari yamekuwa ni sehemu ya, ya kutuandaa tuwe tayari kwa ajili ya kumlaki yesu ajapo mara ya pili anasema jiwekeni tayari kwa kuwa katika sam dhani mwana wa adamu iwaja sam dhani mwana wa adamu iwaja mtamalizia kwa kisa kifuatacho kulikuwa na mama mmoja mama huyu alikuwa akihubiliwa habali za kuja kwa yesu mara ya pili mafundisho kama haya akafundishwa akiwa katika mkutano akavutiwa sana akamwambia mchungaji nimependa masomo haya lakini naomba kwanza nikae ni tafakari niwe na muda wa kuweza kuamua yule mama alikuwa kwenye nafasi ya ya pekee sana ya kuamua kama ambavyo wewe leo upo katika nafasi ya kuamua na kuchagua unajua mchungaji akamwambia ya kwamba yatoe maisha yako leo unaposikia ndio siku ya uokovu haujui kesho haujui dakika aakia cace mbl masama dunia na maakasemaafadaliat bado ni binti bado mdogo mchungaji cunaji akasma ei ya kesho yatoe maisha yako kwa yesu walipomaliza kuomba wametawanyika yule mama akarudi nyumbani kwake maliza kupika chakula ameenda kulala usiku asubuhi hakuamka asubuhi hakuamka ilikuwa ni tukio la kusikitisha sana alikuwa na nafasi ya dhahabu ambayo alipewa kutoa maisha yake kwa yesu na yeye akadhani ya kwamba bado ana muda unajua moja kati ya udanganyifu mkubwa ambao tunao wanadamu ni kudhani ya kwamba kesho ni yetu nataka nikwambiye mpendo a msikirizaji tangu mi ninayoongeya pamoja na wewe unayesikiya kesho si yetu yetu ni sasa yetu ni sasa bibliya inasema hivi katika waibraniya katika kitabu cha waebraniya maisha uliyo nayo sasa unapaswa uyafanyie maamuzi sasa na wala usisubili kesho wabraniya sura ya tau mstari ule wa saba neno la mungu linasema kwa hiyo kama anenavyo roho mtakatifu leo ajasema kesho leo kama mtasikia sauti yake msifanye migumu mioyo yenu ikiwa uko hapo unahitaji kutoa maisha yako kwa yesu tafadhali yatoe maisha yako kwa yesu mwambie yesu unafahamu maisha yangu unafahamu shida zangu unafahamu changamoto zangu ninajitoa kikamilifu kwako ikiwa unatoa maisha yako kwa yesu nataka nikuhakikishie mungu ataandika jina lako katika kitabu cha uzima na atakuandaa kwa ajili ya kurudi kwake mara ya pili kuliko karibu na ikiwa hilo ni ombi lako ikiwa hiyo ni shauku yako unatoa maisha yako kwa yesu tuma ujumbe mfupi katika namba ifuatayo sifuri saba sita mbili sifuri saba sita mbili tatu sita saba moja sita tisa nditarudia sifuri saba sita mbili tatu sita saba moja sita tisa tuma ujumbe wako mfupi sema mchungaji mimi ni fulani fulani ninatoa maisha yangu kwa yesu na yesu aunaesirini yesu anayekuona mahali ulipo yesu anayekuona na changamoto ulio nayo yesu anayekuona na ugonjwa unoumwa yesu anayekuona na shida ulionayo huyo atakuponya na atakutetea na tunapoenda kuhitimisha mikutano hii nitaomba ombi ili maalumu kwa ajili yako wewe uliamua kuyatoa maisha yako kwa yesu siku hii ya leo nitaenda kuomba kwa ajili ya maisha yako basi tuombe baba yetu na mungu wetu mtakatifu uishiye jiu mbinguni tunakushukuru sana na kulitukuza jina lako asante kwa kutupa siku nyingine tena ya leo kuweza kujifunza neno lako takatifu asante kwaajili ya msikilizaji ambaye ameketi kando ya rediyo yake anasikiliza mafundisho haya matakatifu na ametoa moyo wake anatowa maisha yake kwako ninaomba ukampokee mtu aina hiyo naomba baba ukamtetee mtetee mpatiye nguvu mjaze na roho wako mtakatifu na mpatiye maisha mapya anapoanza maisha mapya ya kutembea na bwana wake yesu kristu asante kwa ajili ya wote waliotoa maisha yao na asante ambao watatuma ujumbe mfupi wa maneno ya kwamba wamempokea yesu tunapowaelekeza kile cha kufanya tafadhali mungu wetu endelea endeleakushughulika nao ukiwaongoza katika uokovu wao wanapotoa maisha yao kwako na wanapoamua kukufuata na kubatizwa kwa njia ya maji mengi kama yesu ulivyobatizwa pokea maisha yao na uwandaye kwa ajili ya uzima wa milele asante kwakuwa weye ni mungu mwema umesikia mtoto wako yule anayeteseka akiwa kule talime umesikia mtoto wako anaeteseka akiwa kule msomakamnyonge yule mttaea akiwa kule bukoba umesikia mtoto wako anaeteseka akiwa pale dar es salaam wengine wakiwa morogoro wengine dodoma wengine wakiwa zanzibar kule visiwani kila mmoja ambaye amekubali kutoa maisha yake kwako baba nakuomba ukambariki mpe neema yako na zaidi ya yote mwandaye ajili ya ufalume wako asante mungu wetu kwa kusikia maombi yetu tunaomba tukiamini kupitia jina la yesu kristu bwana wetu amen