unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapandana ya makelele yesu yiwaja tena ipata sauti himba sana yesu yiwaja tena naujnakuja tena hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu iwaja tena kwa mara nyingine tena unaendelea kutikia sikio idhaay kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 na inasikika kupitia tovuti ya wwwawrorg mpendo wa msikilizaji kumbuka pia unaweza ukapata matangazo yetu kupitia redio wa shirika rock fm kutoka jijini pamoja na jijinibepamoja naredio kutoka jijini dar dares salaam mimi jina langu ni e tanda na nikukaribisha tena katika mfululizo wa mahubiri ambayo inasema kwamba tumaini katika ulimwengu wenye changamoto leo tena somo linasema kwamba roho mtakatifu kama mungu kamili katika sehemu ya kwanza utakuwa naye mchungaji in gei akieleza sifa za roho mtakatifu kama mungu kamili joo roho wa minguni twakuhitaji watoto wako tuna kusihi hutubariki katika sahi. pd msikilizaji karibu sana katika mafundisho mazuri ya neno la mungu tunapoendelea na mafundisho haya ambayo tunayapata kupitia katika redio yetu pendwa ya awr e, karibu sana katika wasilisho la siku hii ya leo jina langu naitwa mchungaji mwalimu godriven maximilian ngesi basi kabla y tujaendelea ni kuariki tuweze kuomba baba na mungu mtakatifu asante kwa kutupa nafasi ya kujifunza jioni ya leo tunapojifunza mafundisho haya muhimu kwa ajili ya uokovu wa maisha yetu tafadhali tunaomba utuongoze na kutusaidia kwa jina la yesu mwokozi wetu amen tunajifunza mafundisho kuhusu roho mtakatifu katika siku hizi nne zilizobaki tunajifunza kaaianiso ayae si kweli lakini biblia inafunua ya kwamba roho mtakatifu ni nafsi hai katika uungu kama tulivyojifunza jana ya kwamba wako watatu wa shuhudi yao mbinguni baba neno na roho mtakatifu na watatu hawa ni yohana tano fungu umojayoaafu lakini biblia inafunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu kamiliaroho mtakatifu ni mungu na leo tutaangalia kipengele hicho roho mtakatifu kama mungu katika kuangalia kipengele hiki kuna vipengele vidogo vidogo vitatu vinavyofunua kwamba roho mtakatifu ni mungu kipengele cha kwanza kinaongelea sifa zake za lakini kipengele cha pili kinaongelea kazi zake za kiungu His work. na kipengele cha tatu kinaongelea majina yake ya tutaangalia kipengele cha kwanza ambacho kinasema sifa zake o a oal katia kitabu chaketh kitabu kurasa wa kumi na kumi nane la anaandika maneno haya anasema katika biblia nzima iko wazi kwamba roho mtakatifu ni mungu kamili haleluya yeye ni wa milele ana uwezo wote yuko kila mahali anajua yote anaitwa mungu ni muumbaji mwisho wa kunukuu huyu ni mwandishi bill graham anakubaliana na ukweli wa neno la mungu ya kwamba biblia yote inafunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu na leo tunaangalia sifa zake za kiungu sifa ya kwanza roho mtakatifu ni wa milele kumbuka ya kwamba sifa hii ni sifa ya mungu ambaye yeye pekee hapatikani na mauti biblia inasema yeye ni mwanzo na mwisho alfa na omega asiye na mwanzo wala mwisho yeye ni wa milele na ni mungu asiyepatikana na mauti na kwa sababu yeye ni wamilele roho mtakatifu kwa sababu ni mungu yeye ni wamilele kwa habali ya umilele wa roho mtakatifu anasema basi si zaidi damu yake kristo ambaye kwamba kwa roho wa milele kwa roho wa milele kamata hiyo neno roho wa milele He the spirit roho wa milele anasema alijitoa nafsi yake kwa mungu kuwa sadaka isiyo na mawaa itawasafisha dhamili zenu na matendo mafu mpate kumwabudu mungu aliye hai kwa hiyo roho mtakatifu ni mungu kwa sababu yeye ni wa milele hiyo ni sifa ya kwanza sifa ya pili roho mtakatifu yupo kila mahali hii ni sifa ya mungu hakuna mwanadamu hakuna kiumbe yoyote mbinguni kuzimu wala duniani wala katika mahalimwengu yoyote mwenye sifa hii ya kuwa kila mahali omnipresence hii ni sifa ya mungu peke yake this is one of the divine attribute mungu na mungu peke yake ndiye yuko kila mahali sasa sifa hii imefunuliwa kwa roho mtakatifu kwa sababu roho mtakatifu ni mungu zaburi fungu la 9 neno la mungu linasema niende wapi nijihepushe na roho yako niende wapi niukimbie uso wako mtunga zaburi anasema ya kwamba roho mtakatifu yuko kila mahali ambapo hakuna mwanadamu au kiumbe yeyote anaweza akakimbia akajificha uwepo wake sikiliza fungu la nne linapoendelea hapa anasema hivi kama ningepanda mbinguni wewe huko ningefanya kuzimu kitanda changu wewe huko ningezitwaa mbawa za asubuhi na kukaa pande za mwisho za bahari huko nako mkono wako utaniongoza na mkono wako wa kuume utanishika kwa hiyo mungu roho mtakatifu yuko kila mahari ndio maana biblia inafunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu kwa sababu kama mungu yuko kila mahari yupo kila mahari sifa ya tatu sifa ya tatu roho mtakatifu kama mungu hadanganyi kumbuka kama wanadamu tunaweza kudanganyana unaweza ukamdanganya mchungaji wako unaweza ukamdanganya muumini wakonn ndugu yako mme wako mke wako mtoto wako a katika kitabu cha matendo sula ya tano mstali ule wa watatu na wanne naa anasema kwa nini huyu ni petro anamwambia anania kwa nini shetani amekujaza moyo wako kumwambia uongo roho mtakatifu na kuzuia kwa kuasiri sehemu ya thamani ya kiwanja kilipokuwa kwako hakikuwa mali yako na kilipokuwa kimekwisha kuuzwa thamani yake haikuwa katika uwezo wako ilikuwaje hata ukaweka neno hili moyoni mwako hukumwambia uongo mwanadamu bali mungu haleluya petro petalmwambia anania umemwambia uongo roho roho roho mtakatifu mtakatifu mtakatifu na na mwisho huku anasema huku uongo manadamu, uongo uongo mwanadamu umemwambia mungu mungu mungu kwa kusema hadanganywi anafunua pia mtakatifu ni ni anania alisema dhidi ya mungu, ambaye, hapo, ya ambaye ametajwa hapo nafsi tatu katika nais yani m roho mtakatifu aliweka neno hili moyoni mwake akidhani kwamba ili asioyoniae aykaaa na kwa kuwa roho mtakatifu ni mungu aliliona na ndio maana alimkemea kupitia mtumishi wake petro kwa hiyo roho mtakatifu hadanganywi hii ni sifa sifa yake ya ya ya kiungu kiungu nyingine roho mtakatifu kama ilivyofunuliwa katika biblia yeye ni roho wa uzima maandiko matakatifu yanapomweleza roho kama mungu yanasema yeye ni uzima sifa hii bainishi ni ya mungu peke yake kwa kuwa mungu anao uzima ndani yake uhai ndani yake uhai au uzima ndani yake sio wa not the one sio wa wakuwazimwa kwa maana kwamba hategemei vitu vya nje kwa ajili ya uzima wake kwa ajili ya kuwepo kwake kwa he does not depend on external source because of its being hawezi kutegemea kitu kingine chochote mungu anao uzima ndani yake eanayewapa wote uzima kusoma biblia katika matendo 17, 25, anasema yee ndiye anatoa uzima kwa sababu ana uzima ndani yake kwa hivyo sifa hii ya mungu kama uzima inamfunuliwa pia katika roho mtakatifu katika fungu la bayana hapo anasema kwa sababu sheria ya roho wa uzima roho wa uzima ule ulio katika kristo yesu imeniacha huru mbali na sheria ya dhambi na mauti hiyo roho mtakatifu yeye ni uzima kwa sababu anao uzima ndani yake sifa nyingine ya ya ya ya roho roho roho mtakatifu mtakatifu mtakatifu yeye ni ni na ni kweli kweli moja kati kauli mashuhuri kabisa zile za yesu alizozungumza kuhusiana na nafsi sikiliza katika fungu fungu la la anasema lakini atakapokuja huyo roho wa kweli atawaongoza awatie kwenye kweli yote kwa maana hata nena kwa shauri lake mwenyewe lakini yote atakayoyasikia atayanena na mambo yajayo atawapasha habari anasema atakapokuja yeye roho wa kweli mungu ni kweli na roho mtakatifu ameelezwa kwa sifa hii ya kiungu ya kwamba yeye ni roho wa kweli kwa hiyo biblia na, na kuweka wazi ya kwamba roho mtakatifu ni mungu kwa sababu yeye ni roho wa kweli sifa nyingine ni upendo sikiliza mungu ni upendo. ni upendo hii sifa ya mungu ambayo imefunuliwa katika biblia yon kwa kwa wa kwanza nne fungu la anasema hivi ndugu zangu na wasihi kwa bwana wetu yesu kristo na kwa upendo wa roho upendo wa roho roho ni upendo kwa sababu yeye ni mungu kwayo sifa hii bainishi inaweka bayana ya kwamba roho ni mungu kamili kama alivyo baba na kama alivyo mwana sifa nyingine ya mwisho tunapoelekea mwishoni katika kipindi cha siku ya leo e, sifa zinazoonyesha e, roho mtakatifu kuwa ni mungu ni kwamba yeye ni mtakatifu kama lilivyo jina lake hiyo ni sifa yake ya kwamba yeye ni mtakatifu mungu peke yake ndiye aliye mtakatifu na wala hana giza lolote ndani yake ukisoma yohana wa kwanza moja fungu la tano anasema mungu ni nuru wala giza lolote hakuna ndani yake giza la kiroho giza lolote lile ndani ya mungu hakuna kwa hiyo yeye ni mtakatifu ol na ndio maana roho mtakatifu pia ni, ni, ni mtakatifu kama lilivyo jina lake ya kwamba yeye ni roho mtakatifu wa efeso nne fungu la thalathini anasema wala msimhuzunishe yule roho mtakatifu wa mungu ambaye kwa yeye mlitiwa muhuri hata siku ya ukombozi kwa hiyo roho mtakatifu ni mungu kamili kwa sababu ana sifa zinazomfunua ya kwamba yeye ni mungu kamili sifa hizo tumeziangalia ya kwamba yeye ni wa milele yeye yupo kila mahali yeye anajua yote yeye ana uwezo wote yeye ni mtakatifu yeye adanganywi yeye ni roho wa uzima yeye ni roho wa kweli yeye ni roho wa upendo lakini pia yeye ni roho mtakatifu kwa sababu yeye ni mtakatifu mpendo wa msikilizaji hizo ni sifa bainishi zinazofunua ya kwamba roho mtakatifu ni mungu kwa sababu ni sifa zinazopatikana kwa mungu peke yake sifa zote hizi tulizozisoma hapo hazipatikani kwa kiumbe awai yote isipokuwa zinazopatikana kwa mungu peke yake ambayo yeye anaimidiwa na kutukuzwa milele zote asante kwa kusikiliza mungu akubariki karibu tena kesho tutakapokuwa tukiendelea kuangalia juu ya uungu wa waroho mtakatifu basi tunapohitimisha nikukaribishe tuweze kuomba baba yetu na mungu wetu mtakatifu asante asante kwa kwa ajili ajili ya ya ya kipindi cha siku leo msikilizaji endelea kumbariki na anapokuwa atilia vipindi hivo makini kwa ajili ya, ya, ya, ya ustawi wa maisha yake ya hapa duniani akiandaliwa kwa ajili ya maisha ya milele kamsaidie na tunadai ahadi ya roho mtakatifu wewe ulisema ya kwamba ahadi hii haikuwekewa mipaka wala haikuzuiliwa tu wakati ule wa mitume kanisa la awali roho mtakatifu yupo mpaka leo na kila anayemhitaji atakuja juu yake kwa nguvu zisizo za kawaida na, na bwana roho wako mtakatifu anaweza kufungua vifungo vya wale wote ambao shetani amewafunga katika vifungo vyao na watoto wako wanayaweka maisha yao kwako ya kwamba roho mtakatifu akaweze kuwa ndani yao akawaongoze na kufungua vifungo vyote vya yule adui na ukawandaye kwaajili ya uzima wa milele asante kwa kwakua umesikia asante kwakua utatenda kwa jina la yesu mokozi wetu amen mungu akubariki sana namba za mawasiliano ikiwa unahitaji kujifunza zaidi ikiwa unahitaji e, kubatizwa ikiwa unahitaji kutoa maisha yako kwa yesu kristo au bwana na mwokozi wa maisha yako utapiga namba zifuatazo sifurisbsibili tatusit sj stis mungu akubariki sana karibu tena siku ya kesho oh, oh, changamoto au swali tujuze kupitia an 1 hia paifatayonjn yesohjatena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania mimi jina langu ni fanel tanda asante kwa kuwa nasi na asante kwa kuendelea kutikia sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni