unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana yamakelele yesu iwaja tena ipata sauti himbasana yesu iwaja tena njnakuj w hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya wadventista wa ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi kumi na sita lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vile vile tupo katika tovuti ya wwwawr org uhali gani msikilizaji wangu karibu katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo ninayo furaha ya kwamba hali yako ni njema na iwapo basi kama afya yako kidogo inaleta shida mwenyezi mungu atapata kukuponya karibu tuungane sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machelumshana kwa kuanza kipindi chetu mafundisho makuu kwa siku hii ya leo basi tuwategeesikio maramba sdaikwaya na wimbo unaosema siku za mwisho mara baada ya hapo msikilizaji ninapenda nikukaribishe katika kipindi cha mafundisho makuu Sikus ambisho, watu wa mungu watakabiliwa, Nazo hatari, zirizo wapata ziraeli. Sikus ambisho, watu wa mungu watakabiliwa, Nazo hatari, zirizo wapata ziraeli. tmisb nakunktakumiiakatikaraheya amai riaazamari walpta yomisba sekob atamtkai This is the Wapa, the Gila Ebony, the one the what duvu ukovuwa arti na okuha mioyo yao oliguwanyi matoke o yaokutokuhamilivi amili io dubu ukovuwa arti na okuwa mioyo yaoaauaaeg In a two one and you. Sikusa mwisho, watu wa mungu watakabiliwa Nazo atari, jirizo wapa, tajira e mi Sikusa mwisho, watu wa mungu watakabiliwa Nazo atari, jirizo wapa, tajira e mi asanteni sana maramba sj kwaya na wimbo wenu huo mzuri na sasa hapa katika kipindi cha mafundisho makuu ninamkaribisha mtumishi wa mungu mchungaji godilive ni ngesi katika sehemu ya kwanza akituelezea kuhusiana na hukumu katika mahakama kuu kuliko zote hukumu katika mahakama kuu kuliko zote ni hipi hiyo basi tega sikio ambatana nasi bwana yesu asifiwe mpendo wa msikilizaji karibu tena katika mfululizo wa masomo yetu masomo mazuri ambayo kwayo mungu amekusudia kutuweka hulu katika kweli hizi ambazo zinahubiliwa katika neno takatifu la mungu siku ya leo nikukaribishe tena mpendo wa mskilizaji mahali ulipo karibia tuweze kujifunza pamoja katika somo la leo ambalo litatusogeza karibu kabisa na mungu wetu na kwa kulifahamu somo hili litatuandaa kwa ajili ya marejeo ya yesu kristo mwokozi wetu ambaye yuwaja karibuni hivi karibuni katika mawingu ya mbinguni na hivyo ni kuarike tunapokwenda kuanza somo hili zuri tuweze kupata kuomba baba yetu na mungu wetu unaishi juu mbinguni tunakushukuru sana kwa kuwa pamoja nasi asante kwa ajili ya msikilizaji aliyeketi na kusikiliza neno lako na tunakuomba uweze kufungua mioyo yetu ili tunapolisikia neno lako takatifu liweze kutubadirisha na kutupatia nguvu likituandaa kwa ajili ya uzima wa mirere ndilombi letu tunaomba kwa jina la yesu mokozi wetu amen katika neno la mungu kitabu cha wa, 32. Nani, wa 32, anasema tena tena mtaifahamu mtaifahamu kweli kweli na hiyo itawaweka huru kweli na hiyo kweli itawaweka huru tunajifunza neno la mungu kwa kuwa neno la mungu ndiyo kweli na tukishalielewa litatuweka hulu siku ya leo tunayo kweli nyingine tena ambayo mpend a msikilizaji ni kualike tuweze kufuatana pamoja katika kujifunza kweli hii ya muhimu sana ambayo mahali pengi makanisani haifundishwi katika nyumba za ibada haifundishwi lakini unayo bahati ya pekee kusikiliza kweli hii ambayo anamna ya pekee mungu anahitaji uweze kuielewa somo la leo linasema hukumu katika mahakama kuu kuliko zote ulimwenguni hukumu katika mahakama kuu zote ulimwenguni najua mpendo wa mskilizaji ulishawahi kusikia habali ya hukumu uishasikia habari ya hukumu na unaposikia neno hukumu kichwani mwako katika mawazo yako unavuta picha ya kwamba hukumu inatolewa mahakamani hukumu inatolewa mahakamani niliwahi kusikia rafiki yangu mmoja ambaye alipewa hukumu katika mahakama na jaji alipotoa hukumu yake akamhukumu aweze kwenda kufungwa kifungo cha maisha ilikuwa ni siku ambayo rafiki hakuitegemea kabisa na hivyo basi akafungwa kifungo cha maisha na hukumu ilipotolewa ma- maamuzi yote akawa amekwusha kuamuliwa na rafiki akapokea kile alichokuwa amekipata baada ya kutenda kosa fulani iko mahakama ambayo itahukumu matendo yote ya wanadamu katika dunia hii iko mahakama ambayo itahukumu matendo yote ya wanadamu katika dunia hii katika kitabu cha danieli sura ya saba danieli sura ya sadan ya s na ile na na aya ya ya ya nabii wa mungu aliona mahakama kuu biblia inasema hivi tyodaniel na s anasema nikatazama hata viti vya enzi vikawekwa na mmoja aliye mzee wa siku ameketi mavazi yake yalikuwa meupe kama theruji na nywele za kichwa chake kama sufu safi kiti cha enzi kilikuwa miali ya moto na gurudumu zake moto wakao mto kama moto ukatoka ukapita mbele zake maelfu mael wakamtumikia na mara wakasimama mbele zake hukumu ikawekwa haleluya hukumu ikawekwa na vitabu vikafunuliwa mpendo wa msikilizaji nataka nikwambie hiko hukumu iliyowekwa kwa ajili ya kuwahukumu wanadamu wote hiko hukumu iliyowekwa kwa ajili ya kuwahukumu wanadamu wote ni kwa nini mungu ameweka hukumu ni kwa nini mungu ameweka hukumu unajua katika kujifunza masomo yetu tumejifunza habari za kiumbe aliyehasi kiumbe aliyeitwa lusif au ibilisi shetani kiumbe huyu alihasi na kudai ya kwamba mungu alikuwa haki mungu alikuwa atumii haki katika serikali yake na hivyo basi mungu akaruhusu aendeleze madai yake aendeleze tabia yake ili kweli yake iweze kusimama na ikaonekane ya kwamba mungu ni mungu mwenye haki na ana hukumu anaendesha ulimwengu katika kweli na haki kitabu cha ufunuo sula ya funuo sula ya 14, na ile aya ya s na ya7 ujumbe wa mungu wa mwisho katika wanadamu wa siku hizi za leo anasema kisha nikaona malaika mwingine akiluka katikati ya mbingu mwenye injili ya milele hao, au wahubili hao wakaao juu ya nchi na kila taifa na kabira na lugha na jamaa fungu la saba akasema kwa sauti kuu mcheni mungu na kumtukuza kwa maana saa ya hukumu yake imekuja msujudieni yeye aliyezifanya mbingu na nchi na bahari na chemchemi za maji bwana asifiwe neno linasema saa ya hukumu imekuja na hivyo wanadamu wote wanapaswa wamche na kumtukuza mungu ni saa za mwisho katika siku hii za mwisho mungu anatuma ujumbe maalum kuwaambia wanadamu waachane na ibada ya sanamu waachane na ibada ya uongo wamtumikie yeye wamche yeye maana ni saa ya ukumu. kitabu cha muubili, kuminambili, muubili, kuminambili, muubili, kuminambili na ule wa neno la eno muu inasema hiv hiyo ndiyo jumla maneno ya maneno yote yamekwisha sikiwa mche mungu nao uzishike amli zake maana kwa jumla ndiyo impasayo mtu kwa maana mungu ataleta hukumuni kila kazi pamoja na kila neno la sili likiwa jema au baya biblia inasema ya kwamba saa ya hukumu itafika na mungu ataleta hukumuni kila kazi kila jambo ambalo mwanadamu yoyote aliyezaliwa katika sayari hii ale litenda litawekwa wazi litawekwa wazi na kila neno litahukumiwa kwa haki iwe ni neno la sili au iwe ni neno la haki hukumu hii inahusisha wanadamu wote hukumu hii inahusisha wanadamu wote hakuna mwanadamu ambaye atakuwepa hukumu hii na mpendwa msikilizaji unaweza ukakwepa katika mahakama za kidunia unaweza ukakwepa hata kule heg ukakwepa ukajificha ili usiweze kuhukumiwa lakini katika mahakama hii hakuna mtu atakaye kwepa neno linasema mungu ataweka kila kazi hukumuni iwe ni asili au iwe ni awazi katika kitabu cha warumi kumi na nne na ili aya ya kumi na mbili anasema hivi basi ni hivyo kila mtu miongoni mwetu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu kila mtu biblia inasema kila mtu matharani wewe ni mtu matharani mimi ni mtu kila mtu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mungu ni mambo gani unayoyatenda mpendo wa msikilizaji pengine unatenda hata mchungaji wako wa kuoni au mzee wako wa kanisa ya kuoni au mke wako au mme wako au wazazi wako au watoto wako ni mambo gani unayoyatenda neno linasema kila mtu atatoa habari zake mbele za mungu ziwe ni habari njema au ziwe ni mbaya kila mtu atatoa habari zake mbele za mungu matayo kminbl inaeleza vizuri pia matayo 2iaya3hukumu inaenda mbali zaidi zaidimaay ile aya anasema hiva basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu ni mambo gani unayozungumza ni mambo gani unayowaambia watu ni mambo gani ambayo unayatamka kuwatia watu moyo au kuwakatisha watu moyo neno linasema maneno yote wanadamu watakawo yanena yasiyo maana wataleta hukumuni unajua tupo katika kizazi ambacho wanadamu wanazungumza sana wanazungumza maneno yasiyo na maana mizahani mingi neno la mungu linasema maneno yote yasiyo maana mungu ataleta hukumuni maneno yote mungu ataleta hukumuni wakorinto wakorinto wp5 katika kitabu cha wakorinto wap 5 na ile aya ya yaori1 neno la mungu linasema kwa maana imetupasa sisi sote kudhihirishwa mbele ya kiti cha hukumu cha kristo ili kila mtu apokee ijara msikiliza vizuri mpendo msikilizaji kila mtu apokee ijara ya mambo aliyotenda kwa mwili kadri alivyotenda kwamba ni mema au mabaya neno la mungu linaweka wazi ya kwamba kila mwanadamu atapokea ijara atapokea mshahara atapokea matendo aliyotenda aidhani mema au mabaya siku ile ya hukumu siku ile ya hukumu na hivyo ni kutia moyo mpendo w msikilizaji ni mambo, mambo gani unayoyatenda jifunze kutenda mambo mema jifunze kuzungumza maneno ya kuwatia watu moyo ili siku ile ya hukumu uweze kusimama na uweze kuthibitishwa na yesu ya kwamba wewe ni mtu wake kwamba wewe ni mtu wake mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu sili zote za wanadamu mambo yote ambayo wanadamu wanafanya mengine wanafanya uchocholoni wanafanya gizani ili wasionwe na familia zao neno la mungu linasema mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu mambo yote yatawekwa wazi mbele za mungu aidha yawe ni mema au yawe mabaya yawe mema au yawe mabaya katika hukumu hii bwana ataangalia ataangalia na atahukumu kwa haki zaburi8zabur7 na ile aya yazabur7 na ile aya ya neno la mungu linasema hivi bwana atahesabu awaandikapo mataifa huyu alizaliwa humo bwana atahesabu awaandikapo mataifa kila mtu atahesabiwa katika siku ile ya hukumu kila mtu atahesabiwa katika siku ile ya hukumu unajua nataka ni kutie moyo mpendo msikilizaji unaesikiliza neno hili ya kwamba huyu mungu ambaye atahukumu kwa haki ndiye ambaye anakuhitaji katika masaa haya uweze kumpokea ili siku ile hukumu itakapopita wewe uweze kuthibitishwa kwamba ni mtu wa yesu wewe ya kwamba wewe ni mtu wa mungu katika ufunuo ai uunu sub uu na 20, wa msta neno la mungu linasema tazama naje upesi na ujira wangu pamoja nami kumlipa kila mtu kama kazi yake ilivyo kristo yesu anakuja tena na anasema anakuja upesi na kusudio la kuja kwake ni kuwalipa watu mpendowa msikilizaji unajua yesu atakapokuja atatoa malipo atatoa malipo atatoa malipoatatoamalipokwa lugha leo labda niseme atatoa mshahara atatoa ametumia neno ujila. ya kwamba ni eidha umetenda mema au umetenda mabaya mungu atakapohukumu dunia hii kwa haki mataifa yote watasema ni za kweli na za haki hukumu zako nataka nikutie moyo msikilizaji unayesikiliza haya ni ni mambo mambo gani gani ambayo unayatenda lakini na mapenzi ya mungu mpendoskzajengu i amo mapenzi ya mungu pengine wewe unafanya mambo ya uzinzi mambo ya zinaa kuasili usionwe na ndugu na jamaa pengine wewe unafanya mambo ya, ya, ya, ya ulevi ili mchungaji wako au mzee wako wa kanisa sikuone unatenda mambo ya giza unafanya mambo wa, ndugu zako wasikuone jamaa au marafiki nataka neno la mungu linasema mungu ataleta hukumuni kila kazi na kila tendo ambalo wanadamu walilitenda iwe ni tendo jema au iwe ni tendo baya msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au una changamoto namba zetu za kuwasiliana ni hiziys na hii ni awr radio adventista ulimwenguni awr sandukula posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania sina la ziada msikilizaji wangu nikushukuru sana kwa kuwa pamoja nami toka nilipoanza kipindi paka kipindi kinafikia tamati yake mungu unguakubariki sana mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilu mshana nikutakia uskilizaji mwemavipind vinayoendelea kumbukatu ya kwamba kesho kipindi kipindi cha cha muziki na wanamuziki, na wanamuziki pamoja kile kipindi cha maneno yale faraja amani ya bwana idumu idum pamoja nawe napoondoka studio na na wimbo kutoka kwao maramba wĩmbe racema yesu akuita barikiwa kuit eo u uzuni mmoyoni una tenda tumaini no iradi ilamuili niذaifu aja kusita ito ekua bwana akuose nawe ue safi uzuni moyoni una tenda tumaini Go, no, eh, wah,