nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti ni basana yesu yuwaja tena nakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena karibu tena mpendwa msikilizaji katika matangazo yetu jina langu ni ftanda unaendelea kutegea sikio idhaa kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi kumi na sita na mpend msikilizaji ni kukaribishe tena katika matangazo yetu na kipindi kizuri cha watoto wetu na hapa utakuwa naye kibaga mwahipaja akija na watoto kutoka katika mtaa wa kionda hapa mkoani morogoro eda kamisainakobili njii kulingana na hali yangu ilivyo usijali dada najua huye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu lakini kwanza wategesikiwa hawa nitukasa nit wanasema kwamba nifundishe kunyamaza If you want. we you <laughs> you asante sana tukasa basi moja kwa moja ni katika kipindi kizuri cha watoto wetu ni huyu hapa kibaga mwaipaja na na nnaieei 嗯。 sina pesa maisha yangu ni magumu je yeah. sina hela ya kanisani je yeah, nitaendaje kutangaza kazi za mungu midn mm, pole dada usiofu inuka najua hautaweza kwenda mwenyeebali utakwenda kwa nguvu za mungujamani yeah, nda kamisainakubilinjii kulingana na hali yanku ilivyo usijali dada najua huye ni kipofu lakini hautakwenda mwenyewe utakwenda kwa nguvu za mungu <tune> pole sana kaka najua ykuwa wewe ni kiwete nik- na awezi kutembea lakini hivyo najua pia awezi kufanya kazi ya mungu lakini usiofu utakwenda kwa nguvu za mungu leo katika jina yesu na kuamula kijana amka I am a joke, I joke, I am a toa, I am a toa, I am a toa, I am a iaa pendandiyo ni makambi tena msuku vibanda watoto ni nini hiyo Yeah, ni nini ihi ndiyo ni makambi misifu pekee zinazotukumbusha ya kwamba sisi wageni katika dunia hii na makao yetu ni juu mbinguni je yeah, unafahamu ya kwamba wewe ni msafiri wa mbinguni ni kama unataka kujifunza zaidi jifunza kuzulia makamu. jalifahamu hili yeah. Yeah, ndio maana hawajahuduria je wazazi mnalifahamu hili jela jua makambi ndio sehemu pekee tunaofundisha kuondoa ubinafsi matabaka na madaraja ya maisha jela yeah, jua hilo ndio maana wakuhudhuria ila waliohudhuria wanaelewa hilo mmeelewa mjaela je yeah, wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kushusha vmiri vetu na kubeba unyenyekevu haukuhudhuria ndio maana haujajua hau waliohudhuria wamejifunza kubeba unyenyekevu hudhuria aujifunze kubeba unyenyekevu mmejifunza Mme au Mme mjajifunza mmejifunza a mjajifunza mejifunza je wajua kwenye makambi ndiyo sehemu pekee tunayojifunza kama watoto namna ya kumpendeza mungu wa mbinguni pamoja na wanadamu haujajiwa ndio maana haukumleta mtoto wako lakini waliowaleta watoto zao hawatajuta e wazazi mmejuta wamjajuta wazazi mmejuta a wamjajutaje wajua makambi ndiyo sehemu pekee naotudurisha kwamba tuko hapa kwa nguvu za mungu haujajua tu ila afya yako maisha yako Mzi yako biashara yako na familia yako vyote ni kwa nguvu za mungu jifunze kushukuru mzazi je yeah, mmejifunza ya yeah, jajula kemakambi ndio sehemu pekee ambapo tunapata afusa ya kutengeneza mambo yetu yaliyopita na mungu na kisha kuanza upya na mungu hujajua ndio maana hujahudhuria ile waliohudhuria wameanza upya je yeah, mmeanza upya hawa upya mjaanza upya je wajua ni makambi pekee ndiyo sehemu ambapo vijana ambao hawajawaa kolea hupata fursa ya kutazama nani atakaefaa kwa ajili ya familia hujajua <laughs> ndio maana ujahudhuria ila waliohudhuria mungu ametetia wa vijana mmeipata hu mjaipata <laughs> je wajua makambi ndiyo sehemu pekee <laughs> ya kubadilisha lata ya mziki katika ubongo wako hujajua ila hapa ndio sehemu salama nakurudisha mziki mtamu wa mungu na kuondoa mziki wa vigodoro pamoja na bongo freva wazazi tumeondoa mziki wa vigodoro au hatujaondoa mungu awabariki je wajua katika makambi ndiyo sehemu pekee ya kusahau michezo na tamsirio zisizofaa haujajua ndio maana katika makambi tunajifunza tamsirio za ukombozi wetu pamoja na matazamio ya mji mpya je mmejifunza au mjajifunza wajua makambi ndio sehemu pekee ya kuleta maelewano katika familia yapo hujajua ni kwenye makambi tu tunapata fursa ya kutengeneza maisha yetu kama tunavyoanza kutengeneza ndoa zetu ndivyo tunavyoanza kutengeneza maisha yetu mapya wazazi mmetengeneza ndoa zenu sababu ni mdogo mdogo nakuona ntakuita paka sawa sawa we kidogo waupe sawa kwa leo nitakuita simba sawa so. na nawee kwa sababu naweupe kidogo ntakuita nguruo sawa we kwa sababu una mwili utakuwa temwa weo kwa sababu una meno kidogo makubwa utakuwa ngilaadamu adamu <laughs> <laughs> mko wape adam mko wape mejificha ugana kajaa kuliko kujua dari za kurujimara pili kwa yesu huyu anafanya nini anacheza kongelea kongelea kimba amelinda kwa mwaka mzima ajui kumwa aya kulazwa lakini ametoa bugu sadaka Uyu, ya shukrani huyu anafanya nini anacheza kongelea Kongole, kongole, kongole. Kongole, kongole, kongole. La mungu anafanya nini anbtaalauuanfayann olak komgolewakiwanga watu hawa ni familia wasiojua maombi katika nyumba zao na kushinga bibia kwao jumamosi kwa jumamosi huwa wanafanya nini wanacheza kombolewa tuni anayependa kua kwenye ibada ndo apanda kulalamika mumbili akizijisha mda huyo anafanyaanachea akionchanza kanisa walajicha ya kanisaaasadaka lakini ni mzuri kwenye kubadilisha mtindo Tundu. ni mchagiaji wa sherehe na matamasha makubwa lakini huyu ni mvivu na mgumu kwenye masuala ya kazi ya mungu huyu anafanya nini ano. daimu yake kulikwa kubadilisha matendo na mienero ya maisha yake ya klasik huyo anafanya ninianaeja kuukumu na kushutumu dhambi za ingine kuliko zake huyo anafanya nini kuabudiwa na kusujudiwa kwa sababu ya mafanikio yake na viela vyake huyo anafanya nini imeesikilitoa Ni kila mtu anapotolewa lakini anabadiliko katika maisha yake huyo anafanya nini ameona kuolewa lakini aishi kuchepuka kwenye ndoa yake huyu anafanya nini Anate- mpendwa msikilizaji inawezekana ukawa na maoni mbalimbali ukawa na changamoto ukawa na swali unaweza kutujuza kupitia anwani yapo ifuatayo redio ya adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahirg namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 7518 Nenane, ukiwa nje ya tanzania kumbuka kwanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 205 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania jina langu ni fanolitanda ni kushukulu sana kwa kutenga muda wako kuendelea kutikia sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni na kuacha nao hao ni advent at ceesti daressalam wanasema ya kwamba safari yangu safari, safari, safari, I'll soon be I can't Eu, amo e é 妈有妈不要你心你你那松