nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakuj nakuja yst hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuaja tena hujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya yarentistulimwenguniawr kumbuka nanipata kupitia masafa mafupi ya5 mita na kwa kupitia fm na kwa mtandao wetu wawg mimi ni kibaga mwaipaja msikilizaji katika kipindi kizuri cha muziki na naye ni anakwambia jina la yesu liheri zzbhuhkaribu mpendowa msikilizaji katika kipindi kizuri cha muziki na wanamuziki jina langu ni fanu, tanda na kukaribisha tena kuweza kusikiliza historia ya wimbo anasema kwamba jina la yesu liheri sauti zote ziimbe wimbo huu ulitungwa mnamo mwaka 77 mtunzi wa wimbo huu anajulikana kwa jina la charles wisly ambaye alizaliwa mnamo wa177 na alifariki mwaka1788 ambaye anajulikana kama mwimbaji mkongwe katika kanisa la mthodist Lugama el imba Hari al kondo wimbo huu aliutunga mnamo ilikuwa ni ile tarehe mwezi wa tano mwaka7ah9 na, na ilikuwa ni siku ya jumapili ndipo alichukua peni yake na karatasi na kuandika maneno ambayo tunaimba katika wimbo huu ambao unasema kwamba jina la yesu liheri kwa mara ya kwanza kabisa wimbo huu uliandikwa katika vitabu vya nyimbo na kitabu cha kwanza kuonekana kwa wimbo huu kilikuwa ni kitabu cha nyimbo cha methodist ambacho Eh, kilichapisha wimbo huo mwaka 1780 kwa hiyo wamethdis wanaona kwamba wimbo huo ni wa muhimu sana mwaka 1989 ilionekana kwamba wimbo huo ndio wa kwanza kuonekana katika kitabu cha methodist jina la yesu liheri ambapo mtunzi wake ni charles wisly katika wimbo huu wisle kwenye mashairi yake ametumia fasihi katika lugha kufikisha ujumbe kwa njia ya uimbaji lakini pia ametumia misemo na kumweleza yesu na asiri ya ajabu ya uokovu wisle katika maneno aliyoyatumia katika wimbo analinganisha giza la dhambi na mwanga wa damu ya yesu kristo ambayo damu ya yesu kristo imeleta upatanisho na inaponya mioyo yetu lakini pia inabadilisha maisha yetu hofu yetu na kuleta shangu katika maisha mapya unapompokea yesu kristo asili ya wimbo huu kwa jinsi ilivyotungwa ilikuwa na mabeti yapatayo kumina nane lakini katika vitabu mbalimbali vya nyimbo za kristo hazipo hizo beti zote 1 katika wimbo huu badala yake umeanza ubeti wa saba ambao ndio sasa tunawimba kama beti la kwanza na kwa sasa tunatumia mabeti matano tu katika kuimba wimbo huu sautizotezimbe cinalayasuliheri sifa zamu palmemugu cinalayasulihri ialiheri iiri iaysuliheri Laul mason ambaye alizaliwa mwaka na 2, na mwaka na nakafariki ambaye yeye pia ni mtunzi wa nyumbo mbalimbali za kijerumani ndiye aliweza kutengeneza wimbo huu kimuziki kuweka katika mpangilio mzuri kimuziki kuna watu wengi ambao waliutengeneza lakini mtengenezaji wa kwanza kuweka vizuri kimuziki katika mpangilio mzuri alikuwa mason na ndio wimbo huu ukiusikiliza una mahadhi ya kiingereza kidogo lakini pamoja na kijerumani kutokana na watu wawili kutengeneza wa kwanza alikuwa ni mwingereza lakini pia wapili huyu alikuwa ni mjerumani ambaye alitengeneza wimbo huu na wimbo huu ulitungwa kama shahiri na maneno yake yalikuwa kama ifuatavyo katika yale mabeti kumi na nane ambao ssahivi tunatumia mabeti matano tu nitaweza kusoma mashahiri ambayo yaliandikwa uh, na Weasley katika mabeti ale kumi na nn aliyoyatungwa lakini hapa na mabeti uh, matano ambayo tunaitumia katika vitabu vyetu vya nyimbo za kristo uh, anasema ya kwamba sauti zote ziimbe jina la yesu liheri hofu zote la tuliza jina la yesu liheri heri vunje nguvu za dhambi jina la yesu liheri sauti yake ni tamu oh, jina la yesu liheri lugha maelfu zitaimba jina la yesu li heri jina li heri jina liheri hakika jina la yesu liheri heri astahili mwanakondoo jina la yesu li heri bwana aweze kuwa haleluya hakika jina la yesu li herika Wakaburi ni husikia chinalaya suli heri lugama elfu zita imba chinalaya suli heri asahili kondo, chinalaya suli heri. Jina li heri, jina li heri, jina la ya suli heri. Jina li heri, jina li heri, jina la ya heri. naamini ya kwamba kupitia ujumbe huu kwa siku hii ale katika kipindi kizuri cha muziki na, na mziki kwa wale wapenzi wa muziki mtakuwa mmeburudika sana na kubarikiwa pia basi ni wasaa mwingine wakuweza kutegea sikio kipindi cha pili ambacho ni kipindi cha maneno yaletayo faraja naamini ya kwamba hapa pia utaweza kubarikiwa sana huyu hapa mchungaji gabrieli luhole anakwambia tumia nafasi vizuri ndugu msikilizaji katika kipindi chetu cha leo cha maneno faraja tuombe mtakatifu mtakatifu mungu yaletayofarmtakatifu mbinguni tunashukuru kwa ajili ya nafasi hii ume, umenipatia kwa ajili ya kuomba pamoja na msikilizaji wetu mungu wetu na baba yetu endelea kutubariki katika maisha yetu na wakati huu tunapoanza kipindi tunaomba uwe pamoja nasi kwa jina ya kristu bwana wetu Amina. Mimi ni Gabrieli mwita Ruhole napenda kukualika msikilizaji kwa ajili ya kipindi cha maneno yaletayo faraja somo letu la leo linasema tumia nafasi vizuri tumia nafasi vizuri ukisoma kitabu cha ufunuo sura ya fungu la funlah linasema yesu anasema tazama na simama mlangoni na bisha na mtu akisikia sauti yangu na kufungua mlango nitaingia na kukaa kwake nitakula pamoja naye yesu anagonga mlangoni yesu haingii kwa nguvu yesu anataka mtu afungue mlango wake yeye mwenyewe kwa sababu yesu hapendi kutumia nguvu yesu kama mwokozi wetu anaongea na mtu na anajaribu kugonga mlango wake wataalamu wa sayansi ya jamii wanasema mwanadamu ana milango mitano ambaye huitumia kwa ajili ya kupata ufahamu milango hiyo ni macho masikio pua ulimi au wanasema mdomo pamoja na mwili milango hiyo hutumika kwa ajili ya kuleta ufahamu wa kitu kilichopo au mazingira yapo kwa mtu amehusika na hapo anaweza kujua kwamba amesimama amegusa nini au ameona nini yesu anapogonga mlangoni anataka kwa hiyari yako uweze kumfungulia na utakapomfungulia mlango wa moyo wako yesu atabadili kila tabia yako kiroho kimwili kiakili pia yesu akipewa nafasi huweza kubadilisha kurekebisha na kumfanya mtu kuweza kuvaa vizuri kuongea vizuri kula vizuri na mahusiano mazuri mawazo hata nania nzuri lakini tunaishi katika dunia ambayo katika hii dunia tunayoishi tunaishi katika nyakati za mwisho shetani naye hutumia mbinu mbalimbali akigonga kwa njia moja au nyingine kutaka kuingia katika mawazo yetu kutaka kuingia katika nia zetu huja wakati mwingine bila hata sisi wenyewe kuweza kufahamu kwamba huyo ni shetani unaposoma katika fungu la uefeso 4 la 5 linasema wala msimpe ibilisi nafasi fungu linaonyesha kwamba linakataza kwamba katika maisha yetu tusimpatie ibilisi nafasi lakini watu wengi wameishi leo na kumpatia ibilisi nafasi bila hata wao kutambua lakini kuna watu wengine ambao wamempatia ibilisi nafasi wakitambua kwamba huyu ni ibilisi tunaishi katika nyakati za mwisho nyakati zilizo hatari sana nyakati ambazo kila mwanadamu anatakia atumie nafasi yake vizuri atumie, atumie cheo vizuri atumie mali vizuri atumie afya vizuri atumie nafasi aliyonayo vizuri mpenzi msikilizaji je unatumia nafasi yako namna gani kwa sababu katika dunia hii tunaoishi kwamba mwovu shetani anataka tutumie nafasi zetu vibaya ili katika maisha haya tunaoishi na maisha yajayo tusiweze kufanikiwa kuweza kuokolewa siku moja kuna kisa kimoja niliswahi kusoma kinasema kwamba mchungaji mmoja alikuwa anasafiri na alipokuwa anasafiri katika nchi zetu za ulaya anasema kwamba anaposafiri wakati mwingine unaweza ukakaa siti moja au karibu ya siti yako uliokaa ukakaa na mtu hata bila kumusalimia anasema wenzetu wako biz kila mtu ana shughuli yake kila mtu ana mipango yake huyu mchungaji akiwa amekaa pale katika siti anaangalia mambo yake anajiandaa kwa ajili ya likizo wakati ndege imejiandaa na wameambia kwamba wafanye wajiandae ndege wafunge afunmkan na ndege inaruka anasema kwamba kila mtu alikuwa ametulia kwenye kiti chake na wakatangaziwa kwamba ndege itaruka na baada ya dakika heah ndege itatua kweli ndege ikaruka na nilivyosafiri kwa dakika thelathini na dakika heah zilipofika wakati sasa ndege inajiandaa kwa ajili ya cha ajabu niki kwamba ndege matairi yalikataa kutoka kwa kuwa matairi alikata kutoka hali ya watu au abiria ikawa mashakani matatani basi rubani akasema kwamba abiria wote hali ya sasa ya ndege ya matairi haifunguki na hatuna uhakika kwamba hali itakuwaje hiyo hebu tuwe tayari tuwe makini fata utaratibu ufatao kama umevaa saa fungua kama umevaa mkanda fungua kama umevaa vyato, fungua viatufunguavat kama kuna kitu chiotan cha kali karibu nawe kiweke mbali kwa sababu ninavoelekea mafuta yanaelekea kuisha ya tangazo lile kila mtu alikuwa na mashaka hata mchungaji mwenyewe alikuwa na mashaka kwamba je katika maisha yangu ni nini ambacho sikuweza kufanya vizuri akakumbuka kwamba jirani yake aliyekuwa amekaa naye hakuweza kumweleza habari za juu ya uokovu wa yesu akajiuliza hivi kama hii ndege ikianguka hapa je itakuwaje je yesu ataniuliza jirani yako ulimfikisha ulimpelekea ujumbe tunaishi nyakati za mwisho wakati mwingine tumeshindwa kuzitumia nafasi zetu vizuri katika maisha yetu je mpenzi msikilizaji ofisini unaitumiaje nafasi yako je mpenzi msikilizaji katika biashara yako unaitumia nafasi yako je mpenzi msikilizaji shuleni unaitumiaje nafasi yako ofisini mwaka unaitumiaje nafasi mchungaji alikuwa na nafasi lakini hakuwa hakuweza kuitumia nafasi yake vizuri tunaishi katika dunia ambayo wakati mwingine watu tunaokutana nao tunakutana nao mara moja hatutaonana nao tena milele lakini wakati tunaishi katika nafasi katika dunia hii tunapaswa kuzitumia nafasi zetu vizuri nilipendezwa na mjasiriamali mmoja ambaye alisema kwamba katika dunia kuna fursa nyingi fursa zipo nyingi lakini wakati mwingine tumeshindwa kutumia fursa zetu vizuri na alisema hi mjasiriamali kwamba ziko ainna nne za fursa ambazo wanadamu tunashindwa kuzitumia kuna fursa ya kwanza ni fursa ya wazi ambayo kila mtu ana nafasi ya kuweza kuitumia fursa hii ya wazi kwa mfano katika maonyesho ya, ya sehemu za maonyesho kwa mfano maonyesho ya wakulima au maonyesho huwa kuna elimu nyingi zinatolewa huwa kuna ushauri mwingi unatolewa lakini watu wengi hawatumii nafasi hiyo ni watu wachache wanaweza kutumia fursa hiyo ya wazi kwa ajili ya kujifunza kwa ajili ya kujielimisha na kwa ajili ya kupata vitu ambavyo vinawasaidia hiyo ni fursa ya kwanza ni nafasi ya kwanza lakini kuna fursa nyingine ambayo ni fursa kwa watu maalum mfano kwenye harusi anasema kwamba katika harusi huwa kunatolewa kadi ya mwaliko hiyo ni fursa kwamba hiyo ni fursa iliyofungwa kidogo kwa watu maalum je tunaitumia nafasi hiyo namna gani katika maisha yetu lakini kuna nafasi nyingine ambayo tena inapatikana ambayo inasema ni fursa maalum kwa watu maalum kwa mfano kuna semina ya madaktari hiyo ni fursa kwa ajili ya madaktari peke hao kuna fursa kwa ajili ya wachungaji hiyo ni fursa kwa ajili ya wachungaji lakini kuna fursa ya nne ambayo ni fursa ambayo wanadamu leo wengi hatufahamu na ndiyo maana wakati mwingine ni vizuri kujifunza kutembea kusoma kwa ajili ya kutaka kujua fursa zinazotukabili hjasiria mali huyu anasema kwamba hiyo ni fursa iliyofungwa ambayo watu wengi hawawezi kuiona watu wengi hawawezi kuitumia na nandio maana sema kwamba nilikuwa nasikiliza kisa kimoja ambacho kilinivutia sana nasema kwamba tunaishi katika dunia ambayo tatizo matatizo mengi ni fursa lakini katikah dunia wengi hatuwaamini kwamba matatizo ni fursa wakati mwingine tukiona tatizo tunafikiri kwamba hili ni tatizo ambalo halina utatuzi lakini nilikuwa nasoma kisa kimoja ambacho kilinivutia kwamba takaaaka taka taka zimekuwa ni fursa kwa watu wengi kuna watu wengi wametajirika kwa ajili ya kutatua tatizo la takataka nisikia kiswa kimoja katika redio moja inasema kwamba kuna kijana mmoja alikuwa amesoma mpaka vyuo vikuu na kabla hajaajiriwa akawa anatafuta kazi akawa anatafuta kazi lakini kila akienda kazi hakuna kazi kila natafuta kazi amna kazi akasema nitafanya nini na elimu niliyo basi siku moja wakati akiwa natembea akawa naona uchafu makaratasi amtuma nafaztaktaaswezkupata lkuatsang n mabo taktaka zamboga kun taktaka za mboga kuna za plastiki un taka zaakulizz taktaka siwezi nikafanya kitu basi ndipo siku moja wazo likamjia kwamba katika takataka hizi lazima azitenge takataka za maboksi takataka za plastik takataka za mboga sasa alivyozitenga akasema hivi hivi katika maboksi aye siwezi nikafanyia kitu basi akapata wazo katika ale e, takataka za boksi akaanza kutafuta wateja na alipoanza kutafuta wateja ndipo alipoanza kupata wateja kwamba katika yale maboksi akawa anachukua yanapelekwa katika kiwanda fulani yanasagwa yanasagwa na mwisho wakaanza kutengeneza penseli na hizi penseli zikawa zinauzwa akaanza kupata kipato kwa huyo huyo alitumia vizuri fursa aliyokuwa nayo fursa ambayo imefungwa fursa ambayo watu tungeweza kuzitumia vizuri katika maisha yetu yaangeweza kutuwezesha kutupatia kipato chetu cha kila siku kwa sababu mungu wetu ni mungu anayependa kila mtu afanikiwe mungu wetu ni mtu ane-penda, mungu anayependa kwamba kila mtu mimi na wewe msikilizaji uweze kufanikiwa ufanikiwa katika maisha yako ya dunia hii na ufanikiwe katika maisha ya, ya, ya jayo mbele lakini mwovu shetani wakati mwingine tumempa nafasi na ndio maana katika efeso 4 fungulahi7b anaposema kwamba wala msimpe ibilisi nafasi ibilisi amepata nafasi katika maisha yetu wakati mwingine kwa sababu ya kula bila kufata utaratibu watu wanapokula bila kufata utaratibu wanaweza wakapata magonjwa ambayo yanawasumbua na magonjwa haya yatasababisha ukose kuishi kwa amani katika maisha yako wakati mwingine tumempa fursa ibilisi kwa kunywa vitu ambavyo ni hatari kwa ajili ya maisha yetu wakati mwingine tumempa ibilisi fursa kwa kufanya maongezi kwa kutazama vitu ambavyo wakati mwingine vimesababisha tutoke katika kusudi ambalo mungu wetu anataka tuwezi mungu wetu anatupenda sana mungu anataka tufanikiwe na unaposoma katika yeremia 9 fungu la 1 anasema hivi mungu anatuwazia mema mungu anataka ufanikiwe ufanikiwa mpenzi msikilizaji katika dunia hii na katika dunia ijayo mungu ana mawazo mazuri je mimi na wewe una mawazo gani katika maisha yetu wakati mwingine tumekata tamaa kwa sababu sisi wenyewe tunafikiri au tunaona kwamba hii dunia ndio mwisho lakini mungu wetu alipotuumba mungu alipoumba hii, hii mungu alipoumba hii dunia aliumba na baada ya kuumba akasema kila kitu alichoumba kilikuwa chema sana kila kitu kilikuwa chema sana dunia ilikuwa njema sana wanyama walikuwa wema sana kila kitu kilikuwa chema sana lakini dhambi ilipoingia ndipo shida ilipoingia katika ulimwengu huu mungu anatutakia mema katika maisha haya kwa sababu mungu wetu anatupenda mungu anakupenda ana msikilizaji jinsi ulivyo na ndiyo maana anasema kwamba hebu tuweze kutumia fursa tulizo nazo fursa zinazotuzunguka vizuri katika maisha haya kwa sababu kwa kutumia vizuri fursa tulizo nazo tunaweza tukapata kila tunachohitaji katika dunia hii na itatuandaa kwa ajili ya maisha yajayo kwa sababu tunaposoma katika kitabu cha warumi kuinatao fungu la kumi nanne inasema kwa kuwa yote yaliyoandikwa yaliandikwa ili kutusaidia sisi mungu anapoandika jambo mungu anapoandika neno katika maandiko matakatif ni kwa ajili ya uokovu wangu na kwaajili ya uokovu wako mungu aliandika hayo kwa sababu ya kutaka kutufahamisha kutuelekeza kwamba katika hii dunia tunaoishi mungu ana ana makusudi makusudi mema mema mungu mema na kila mwanadamu mungu hapendi mwanadamu yote apotee mungu hapendi mwanadamu yote apotee mungu anataka kila mwanadamu kila mtu aweze kuokolea mungu hachukii mtu yoyote lakini mungu anachukia dhambi mungu anachukia uovu na ndiyo maana mungu wetu anatoa utaratibu hakuna jambo ambalo mungu hajaelekeza katika maandiko matakatifu na ndiyo maana tunasema kwamba ukitumia vizuri nafasi ulionayo leo ni kwa ajili ya faida yako ya kesho kwamba hapo ulipo, ulipo leo unapatumiaje nafasi ulio je kipato ulichonacho unakitumiaje je cha ulicho nacho unakitumiaje ndugu msikilizaji mungu anataka mimi na wewe tuokolewe kwa sababu mungu ana mpango wa mimi nawewe tuweze kuishi milele kwa sababu mungu alipotuumba alimuumba kila mtu aweze kuishi milele na kwa kuwa mungu alimumba kila mtu aweze kuishi milele mungu anasikitika sana mungu anasikitika sana pale mwanadamu anapokatiza maisha yake mungu anasikitika sana pale mwanadamu anapojiweka katika kiwango cha chini anapojifikiria chini anapojiona duni wakati mbingu zilitoa kila kitu kwa ajili ya uokovu mbingu zilitoa mwana wa pekee yesu ili kila amwaminie kila amwaminie apate kuokolewa inasema kila aaminie haijalishi wewe ni wa warangi gani haijalishi wewe una hali gani ya kiuchumi haijalishi wewe ni jinsia gani kila anayweza kumwamini yesu ana nafasi ya kuokolewa nandiyo maana tumesema kwamba mawazo ya mungu ni mawazo mazuri kwa kila mwanadamu mungu anatufikiria vyema anatufikiria mawazo mazuri ili tupate kuokolewa nandiyo maana unaposoma katika isaa fungu la 8 linasema hivi mawazo, mawazo yenu siyo mawazo yangu wakati mwingine mwana, mwanadamu kwa sababu ya dhambi imesababisha wanadamu tuweze kufikiri kwamba sisi hatuwezi lakini sio mpango wa mungu mpango wa mungu ni kwamba kila mwanadamu aweze kuokolewa mpango wa mungu ni zaidi ya uwezo wa mwanadamu mpango wa mungu sio kila mwanadamu aumia au anyanyasike hapana mpango wa mungu ni kwamba katika maisha haya tunayoishi tuweze kuishi maisha mema maisha yenye faraja maisha yenye kupendana maisha ambayo yanatuandaa kwa ajili ya utakatifu wa kesho mwandishi mmoja alisema hautakuwa mtakatifu mbinguni kama hukua mtakatifu katika meza tunayokula hutakuwa mtakatifu mbinguni kama hukuwa mtakatifu nyumbani kwa hiyo utakatifu unaanza katika dunia hii ndipo yesu atakapokuja mara ya pili atakuja kuchukua wana na binti zake je msikilizaji utakuwa tayari na ndiyo maana akasema kwamba ukitumia nafasi vizuri yako ya leo basi umejiandaa kwa ajili ya kesho yako vizuri mungu wetu anataka tutumie nafasi yetu tuliyonayo katika maisha yetu mungu wetu anataka tuishi vizuri na jirani zetu mungu wetu anataka tuishi vizuri na wake zetu mungu anataka tuishi vizuri na waume zetu mungu zetuatasvza wafanyakazi wenztutshzaat wengsh vizuri na jrani zetu, zetu. Kwa kwa zetu unatuandaa kwaajili ya maisha yaioaanasema kwamba yesu anaposema anagonga mlangoni anagonga yesu hatumii nguvu yesu anataka hiari yako wewe mwenyewe ufungue mlango wako wewe mwenyewe ni ibilisi shetani ndiye anayependa kutumia nguvu yesu ni bwana wa mwabwana ana uwezo wa kutumia nguvu lakini hatumii anagonga anataka unapozikia kwa hiali yako uweze kufungua mlango wako ndugu msikilizaji swali la kuuliza je uko tayari kumfungulia yesu mlango leo narudia swali ni kwamba je uko tayari kumfungulia yesu mlango wako leo kwa sababu ukimfungulia yesu ana uwezo wakubadili kila kitu katika maisha yako hata ingiokuwa una dhambi kiasi gani hata kua umetanga mbali kiasi gani yesu anaweza kubadilisha kufumba na kufungua tabia zetu yesu anaweza kuponya magonjwa aliyonayo yesu anaweza kuondoa migogoro uliyonao ilion, ilion, yesu anaweza kutuponya yesu anaweza, yesu anaweza kutupatia mkate wetu wa kila siku kwa sababu unapomkaribisha yesu yesu yesu ni nini ambacho hawezi hawezi kufanya kuna jambo gani ambalo yesu hawezi kufanya ni sisi wakati ule tunapoweza kumwekea yesu mipaka kwamba hili hawezi lakini ukweli halisi ni kwamba katika maisha yetu hebu tuweze kumtegemea yesu kwa sababu yesu anaweza kwa sababu alituumba muumbaji wetu ni yesu na kwa kuwa ni muumbaji wetu anataka tuishi milele na ndiyo maana katika maandiko matakatifu anatuambia kwamba mbingu zilitoa kila kitu katika dunia hii ili mimi na wewe ptukookolewa e, uamuzi unabakia mikononi mwako kwamba je uko tayari kwa ajili ya uokovu ndugu msikilizaji je unatumia nafasi yako leo je unamfungulia nani kati ya wafalme hao wawili mfalme yesu ambaye anakuhitaji kwa ajili ya uzima wa milele au ni yule mfalme wa upande wa upinzani ambaye mwisho wake ni katika lile ziwa la moto ndugu msikilizaji ningependa kukualika kwamba katika maisha katika dunia hii tunaoishi leo tuweze kumfungulia yesu mioyo yetu milango yetu ili tupate kuokolewa asante kwa ajili ya kipindi hiki na mungu awezi kutusaidia na mungu aweze kukusaidia tunapoenda kuomba kwa ajili ya kipindi hiki tuombe mtakatifu mtakatifu mungu sheji mbinguni tunashukuru kwa kuwa nasi katika kipindi hichi kwa ajili ya faraja yako takatifu hebu tujalie katika nafasi uliotupatia katika kazi zetu katika familia zetu kwa ajili ya biashara zetu tuweze kuokolewa kwa sababu mungu wetu una makusudi na mimi una makusudi na msikilizaji wako kwa ajili ya uokovu wa milele tunaamini kwamba utakuwa pamoja nasi kwa jina la kristu bwana wetu amina redio adventis limwenguni awr sanduku la posta 72 morogoro tanzania anani yetu ya barua pepe ni kiswahiliarg namba zetu za mawasiliano ni kama zifuatazo simu za kiganjani namba 76782 au782929 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 25, 25 unaweza kutoa maoni yako kupitia facebook kwa jina la awr tanzania