unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena nkujnakuja Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena unaisikiliza idhaa ya kiswahili ya redio ya waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia tunasikika kupitia mning st na roc fm vilevile vile tupo katika tovuti yawwawrrg karibu sana msikilizaji katika kipindi cha mafundisho makuu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilumshana nikiwa na imani ya pekee hali yako ninji jema karibu sana tuungane sote mwanzo hadi mwisho wa kipindi hiki kwa siku ya leo kabla ya kusikiliza kipindi cha mafundisho makuu huyu hapa asha majura anatueleza katika wimbo wake je mkono sikiliza je mkono amefanya nini mtegee sikio Zé Cusi Okay. umewahi kumwita bwana mara mashani mwako asante sana asha majura na wimbo wako huo mzuri na sasa ninapenda nimkaribishe mtumishi wa mungu mwinjilisti danieli laurenti akituelezea kuhusiana na ukumbi aliyouandaa yesu kwamba bado haujatosha kwa vipi ambatana nasi msikilizaji bwana yesu apewe sifa haleluya penzi msikilizaji na kukaribisha tena katika somo la muda huu nayekuletea somo ninaitwa muinjiristi daniel laurent kutoka kanisa la waadventista wa sabato yerusalemu wa kihonda somo letu la leo ni somo la kipekee sana tuombe baba muema, baba mwema mwema tubariki msikilizaji kupitia somo hili akaanze mianzo mipya katika safari hii ya kwenda mbinguni baba nakusihi roho mtakatifu mimi na msikilizaji somo hili likaeleweke na kuanza miazo mipya katika jina la yesu nimeomba na kumwombea msikilizaji amina somo lina kichwa cha somo kinachosema ukumbi aliyouandaa yesu bado haujatosha ndiyo maana yesu anakawya kurudi haleluya bwana asifiwe yesu alisema katika kitabu cha yohana sura ya1 mstari mstari wa kuminane. kitabu cha yohana Johan. yohana ile ya mstari ule 1u1 sma msifadhaike mioyoni mwenu mnamwamini mungu niaminini na mimi nyumbani mwa baba yangu mna makao mengi kama sivyo ningaliwambiya maana naenda kuwandaliya mahali basi mimi nikienda na kuwandaliya mahali nitakuja niwakalibishe kwangu ili nilipo mimi nanyi muwepo bwana asifiwe somo ukumbi aliouandaa yesu bado haujatosha na ndiyo maana hajarudi sikiliza katika ulimwengu ipo miji mikubwa na imejengeka majengo ya kifahari katika ulimwengu zipo kumbi nyingi za mikutano hmm, hata tanzania hapa tuna tuna kumbi nyingi za mikutano lakini nataka nikueleze upo mji upo ukumbi ambao yesu ameuandaa ni mkubwa mkubwa zaidi ya maelezo na ndio maana nikasema kwa kuwa bado laia wa kutosha kuingia na kuujaza ule ukumbi hawajatosha ha, ha, ndio sababu yesu hajarudi maana sayari iliyo asi ni sayari dunia hivyo kama yesu atakuja ameandaa nafasi halafu achukue watu maana dunia itachomwa hakuna sayari nini itaenda wachukuliwe watu kuja katika, katika ukumbi huo yesu anatarajia watu wote kwa eneo aliloliandaa lianda Waje, wangetosha lakini kwa sababu wengine wamekataa kumwamini ndio maana bado hajarudi sasa nisikilize kwa makini e, kuna majengo mengi duniani kuna kumbi nyingi duniani lakini upo ukumbi mmoja mkubwa mrefu na ukumbi huu kama tulivyoona yesu ameahidi ameenda kutuandalia tayari alishauandaa nahu ukumbi umerekodiwa katika kitabu cha ufunuo sura a ih1 ukianzia mstari wa kwanza hadi kumi na saba utaupata huo ukumbi sikiliza mpenzi msikilizaji unanisikia ule ukuta hata wataalamu wa dunia eh, mainjinia wanaojenga hawa mafundi stadi <laughs> mafundiasema mahali fulanimambo yani aliyotuandalia mungu katika kitabu hichi cha wakorinto wa kwanza sura ya pili mstari wa tisa hadi wa kumi kwamba hayajawahi kupita hata katika wazo la mwanadamu sasa bibiliasema ule mji asi misingi mbilinkumi e, e, na yote hapo mbilin unakuja kuona mambo ambayo mungu ameandaa ni mambo mazito na ndio maana waimbaji fulani hapa tanzania maarufu kama sonda yadiru walisema siku ya kwanza kufika mbinguni itakuwa ni kushangaa yaani misingi kumi na mbili mpenzi msikilizaji nisikilize kwa makini hu mji wa, wa wataalamu wa vipimo unajua umewekwa vipimo hapo wataalamu wa, wa vipimo wanasema ni sawa na kutoka dar es salaam hadi afrika kusini umji um, ni wa mlaba yaani upana kutoka dar es daressalamu hadi afrika kusini urefu sawa sawa na ukuta wake kwenda juu sawa sawa sawasawa ni ukumbi mkubwa sana na wote tutakaojaliwa kufika pale mm, mungu atafanya muujiza hata kama huko huko kule kabisa mwisho utapewa uwezo wa kuona kinachotendeka maana kiti chaenzi hapo katikati ya mji mpenzi msikilizaji sikiliza ukumbi huu utakapotosha yesu atatangaza katika kitabu kile cha ufunuo ishirini na mbili mstari ule watisa, ata, wa watisa hadi wa kuamo atasema imekwisha mwenye kudhulumu hazidi kudhulumu mwenye uchafu hazidi kuwa mchafu na mtakatifu hazidi kutakaswa hivyo habari njema ya ufalume wa mungu unayesikia hata jioni ya leo ni ya kukuandaa uweze kujiandaa kwa sababu yesu anakuja kutuchukua na kutupeleka katika ukumbi huo natamani kuwepo na ntakuwepo kwa imani haleluya rafiki yangu nayenisikia tukaangalie katika kitabu cha ufunuo ishirini na moja ishirini na moja e, bibilia inasema bibilia inasema kitabu cha ufunuo yohana alioneshwa anasema kisha nikaona mbingu mpya mm, na nchi mpya kwa maana mbingu za kwanza na nchi ya kwanza zimekwisha kupita wala hapana bahari tena nami nikaona mji ule mtakatifu yerusalemu mpya ukishuka kutoka mbinguni kwa mungu umewekwa tayari kama bibia rusi aliyekwisha kupambwa kwa mumewe nikasikia sauti kubwa kutoka katika kile kiti cha enzi ikisema tazama maskani ya mungu ni pamoja na wanadamu naye atafanya maskani yake pamoja nao nao watakuwa watu wake naye mungu mwenyewe atakuwa pamoja nao mm, naye atafuta kila chozi katika macho yao wala mauti haitakuwapo tena wala maombolezo wala kilio wala maumivu hayatakuwapo tena kwa kuwa mambo ya kwanza yani ya ulimwengu huu tunayoyapitia changamoto magonjwa na kila kitu yamekwisha kupita yatakuwa yamepita yohana alioneshwa na yeye aketie juu ya kile kiti cha enzi akasema tazama na yafanya yote kuwa mapya akaniambia andika ya kwamba maneno haya niamini amini na ni kweli haleluya bibliya inasema tayari yesu aishatwandalia mji akaniambia mstali wa sia imekwisha kuwa mimi ni alfa na omega mwanzo na mwisho nitampa yeye mwenye kiu ya chemichemi ya maji ya uzima bule unakaribishwa kuingia katika ukumbi huo mpendwa rafiki unaisikia kuingia pale ni bule mambo haya unapaswa kuyazingatia maana ambao watashindwa ambao hawatoruhusiwa kuingia pale ni hawa sikiliza mstari ule wa saba yeye ashindaye atayarithi haya nami nitakuwa mungu wake naye atakuwa mwanangu bali sikiliza ambao watakosa kuingia pale bali waoga unajifunza neno baada ya kufanya uamuzi unaokopa watu na wasioamini wanaofundishwa ila wataki kuamini na kumwamini yesu na wachuki zao mm, na wauaji na wazinzi na wachawi na hao waabuduo sanamu na waongo wote sehemu yao ni katika lile ziwa la liwakaro moto na kiberiti hii ndiyo mauti ya pili rafiki yangu nainesikiriza yesu ameandaa ukumbi anasema anamkaribisha mtu yeyote kabila yoyote ajalishi ni mzungu mwarabu mwafrika muhindi wote yesu anawakaribisha ukumbi aliyouandaa yesu haujatosha raia kuingia pale na nandiyo maana yesu amekauyakuja haleluya yaani unapoanzia ule mstari, e, mstari wa kumi na tano inakuonyesha huu ukumbi jinsi ambavyo e, ukuta wake ulivyopambwa sikiliza anasema bibilia na yeye aliyesema nami alikuwa na mwanzi wa dhahabu apate kuupima huo mji na milango yake na ukuta wake na ule mji ni wa mraba marefu yake sawasawa sawa. na mapana yake akaupima mji kwa ule mwanzi ulikuwa kama maili elfu na mia tano maili marefu yake na mapana yake na kwenda juu kwake ni sawasawa akaupima ukuta wake ukapata dhilaa mia na arobain na nne kwa kipimo cha kibinadamu maana yake cha maraika na majenzi ya ule ukuta wake yalikuwa ya asipi na mji ule ulikuwa na tha, wa dhahabu safi mfano wa kioo mm, kama unatembea katika majiji na miji mikubwa katika ulimwengu utashuhudia nyumba hutuona tofali ni kioo lakini wakati mwingine ni vioo vilivyounganishwa lakini mungu ameandaa mji ambao wenyewe ukuta wake ni kioo oh, haleluya natamani kufika pale yes, Penzi lio, yesu njoo ukumbi kzajimaanda yesu bado haujatosha wewe ni moja ya watu ambao yesu anatarajia anapokuja akuchukue haijalishi atakukuta umelala usingizi wa mauti ikiwa umelala katika tumaini utakwenda na yesu mbinguni ikiwa atakukuta upo hai utaenda na yesu mbinguni ni shauri langu niku nikutie moyo na kukwambia kwamba dhambi unayoifanya ndio itafanya ukose katika ukumbi huo rafiki ukibahatika kufika pale hautopotea milele utoona njaa milele unaenda kuishi mirere mirere mirele mirere milele na milele sikiliza yesu anasema leo tazama udhaifu wako alikubali kufa msarabani anahitaji akusaidie lakini ikiwa utangang'ana na dhambi utapotea ukumbi huo upo kwa ajili yangu ukumbi huo upo kwa ajili yako lakini dhambi yako naitenda ndio itafanya ushindwe kuingia pale kama ile ufunuo ilivyosema ishiinamoja eh, msaliwanane waongo wachawi waoga wazinzi sanamu wote hawataruhusiwa kuingia pale nikushauri muda na wakati huu udhaifu ulionao usiogope kama alivyomsaidia atakusaidia atakusaidia uenda unakula zaka unavunja sabato atakusaidia umzinzi atakusaidia kila aina ya udhaifu amesema ainaya udaifu amesma twndfada zetu atatupokea barikiwa mungu akubariki unapoanza mianzo mipya katika jina la yesu amina aya am msikilizaji wangu inawezekana kabisa wakawa wamepata swali au na changamoto namba za kuwasiliana ni hizi hapa redio ya wadventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 74518882 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo basi sina la ziada msikilizaji asante kwa kutenga muda wako na kuwa nami napenda ni kuache na wimbo mzuri kutoka kwake asha majura wimbo unaosema safari endelea kubarikiwa na matangazo yetu so oh. nimeaona makuu ya bwana aliyotenda katika maisha yangu ni kwa rehema za mungu mimi ni hai nimeaona makuu ya bwana aliyotenda katika maisha yangu ni kwa rehema za mungu ni hai si mimi tu aliyenitendea kila mmoja anayo ya kushuhudia mambo makuu ya ajabu wana alotenda simimi tu aliyenitendea kila mmoja anayo kushu ya kushuhudia mambo makuuya ajabuwanalo Give did I my did I Hallelujah ya Hallelujah Hallelujah ya na Hallelujah ya kwa jina kwa jina Poya, kiss the key, I