nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himba sana yesu yuwaja tena Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ujambo wa mpendwo wa msikilizaji wa idhaa ya kiswahili ya redio adventis ulimwenguni awr inayokutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 2 na tano kumbuka unaweza kunipata kupitia morning kupitiamg fm vilevile vile kupitia rock fm mtandao wetu ni www jina langu ni kibaga mwaipaja ni kusihi tuweze kwa pamoja mwanzo mpaka mwisho wa vipindi vyetu katika kipindi cha kwanza tutakuwa na kipindi cha muziki na wanamziki lakini pia tutakuwa na kipindi cha maneno yaletayo fara. Raja. basi huyu hapa fanuel tanda pamoja naye shehemba ikiwa ni katika sehemu ya kwanza ya kipindi hiki cha muziki na wanamuziki msikilizaji ni tena katika kipindi hiki cha muziki na wanamuziki mimi jina langu ni fl tanda na leo tena hapa nimeweza kupata fursa pekee ya kuonana na huyu ni dikonshehemba mtaalam katika maswala ya muziki na nipodus pia huu yeye anatunga nyimbo na anazitengeneza kwa uzuri kabisa na rekodi ana ya studio yake kwa hiyo tutaweza kuzungumza naye katika kipindi cha muziki na wanamuziki katika maswala yakz na mimi ni miaka ya nyuma kwa wewe msikilizaji wa kipindi hiki cha muziki nono muziki unaweza kukumbuka ya kwamba nilishawahi kuzungumza naye uh, produ dikson shehemba na sasa nimeweza kupata fursa nyingine ya kukutana naye tukiweza kuzungumza naye mambo mbalimbali ya kimuziki kutoka hapa jijini dar dares salaam katika maeneo haya ya chamazi karibu uweze kutusikiliza asante sana ndugu mtangazaji fanueli tanda kwa kunikaribisha katika kipindi chako hikipendwa kabisa cha muziki na wanamuziki kwa yule ambaye anifahamu mimi naitwa dikson yafizashehemba ni audio aunj ninaandaa muziki uh, lakini nina kampuni ya pon ambayo inajihusisha na maswala ya kurekodi audio pamoja na kushuti video na muzik kwa ujumla inaitwa studio inapatikana chamazi mfenesini dar daresalam lakini si kwamba tu inapatikana chamazi uh, lakini pia inafanya huduma za mobile za kumfikia mteja popote pale na uh, ukihitaji namna ya kutupata ni, mwisho wa kipindi hiki nitatoa namba zangu za zasim uh, utachukua na kwa namna yoyote ile utakavyotaka tuwasiliane kwa habari ya kazi Uh, tutawasiliana tutawasilianasasa uh, leo kuna mambo mengi ambayo tutashea na mpendwa msikilizaji wa kipindi cha muziki na wanamziki lakini moja kati ya mambo ambayo uh, nimeleta hapa kwenu leo ni nyimbo ambazo hizi nyimbo nime, nimetunga mimi uh, lakini pia zimeandaliwa katika studio yetu ya DAP studio ambayo inapatikana huku chamazi mfenesini tumezirikodi hapa Aa, lakini pia hata video zake zimeshutiwa hapa hapa katika location za studio ndani ya studio video uh, nyimbo hizi hazikuwa na complications nyingi katika kuzishuti hatujaenda nje huko mbali tumefanya tu ubunifu hapa hapa ndani ya chumba cha studio tukashuti lakini pia tumezi uh, mziki umepigiwa hapa hapa kwo ra kila kitu kilifanyika hapa hapa hapahapa wimbo wa kwanza uh, unai, unaitwa nahitaji kusema nawe mungu wangu nahitaji kusema nawe mungu wangu nahitaji kusema nawewe mungu wangu nahitaji kusema nam wimbo huu unaweza ukaupata katika chaneli yetu ya youtube ya dapu studio unaandika nahitaji kusema nawe mungu wangu mwimbaji diksoni yafizai utaupata pale lkin wimbo mwingine ambao upo hapa hapa meurikodi studio ni unasema mpaka lini utatuwacha watu wako ulotukomboa mpaka lini utatuwacha watu wako ulotukomboa tumechoshwa rudi hizo ni nyimbo uh, mbili na ni chache baadhi kati ya nyimbo nyingi ambazo nimeshawahi kutunga na nyimbo nyingi ambazo nimeshawahi kutunga nilikuwa nikizifundisha kwenye kwaya mbalimbali mbali. ndani ya nchi na nje ya nchiyangu kwahiyo sasa nimeamua ku, uh, kuwa niwe nina, nikipata muda nimetulia nami nyumbani au studio naandika nyimbo alafu ninaziimba nina, nina ninazirikodi ninazitoa Uh, oous sijaacha kufundisha bado watu wengine na kuwatungia kwaya na nini lakini nimeona na mimi nifanye hivyo nifanye hivyo nimtukuze mungu kwa njia hii ya mziki mpaka uh, uh, sasa kuna idadi ya nyimbo ngapi ambazo umekwisha kuzitunga anajua huwe ni mtunzi wa nyimbo kuna wakati unatunga nyimbo maalum kwa ajili ya kwaya na nyingine kwa sababu wewe ni mtunzi lakini pia ni mwimbaji kwa ajili yako pia binafsi ni idadi ya nyumba za ukasema kwamba ni kiasi gani daowakwanza tangu nimeanza kutunga wimbo wa kwa, kwanza. Kwanza, kwanza mpaka hivi zinafika hapo zinaweza kufika na ni nyingi ninatunga nafundisha mpaka na sahau mahali fulani nishie kufika wakaimba nyimbo ambazo nilizitunga kama miaka mitano iliyopita nyuma nikaanza kuzikumbuka hizi ah, ni mimi iitunga ujua kitu kama ni cha kwako hata kama umekisahau siku ukikisikia mahali lazima tu ubongo unakumbuka na hata siku uliokua ni kwanini ulitunga wimbo huo ulitunga kwa namna gani na ilitokea ni kwanini ukatunga unananii unakumbuka unakumbuka kwahiyo ipohi ipo hivo ipo nimetunga nyimbo nyingi na bado nashukuru mungu anaendelea kunipatia uh, huo hayo maono ya kutunga nyimbo kwa sababu kutunga nyimbo sio akili ya mtu mwenyewe sio mawazo ya mtu mwenyewe espechali nyimbo zetu hizi za gospel za kuinjilisha hizo ni mungu anaamua kutumia sisi viumbe dhaifu na kutupatia ubunifu uh, na namna ambavyo unaweza kutunga wimbo na kufikisha ujumbe katika jamii ni ushauri gani ambao unaopatia watunzi wengine wa nyimbo yawezekana ni maprodusa katika tasnia hii ya muziki uh, ushauri wangu ni kwamba uh, tujikite zaidi katika kutunga nyimbo ambazo ni rahisi kila mtu anaweza kuimba ujue lengo kubwa la kutunga nyimbo na kuimba nyimbo hasa sisi watu wa wagospo ni kuinjirisha ni kutoa ujumbe kwa kwa jamii na kwa hadhira ambayo ipo tunaiimbia sasa tusitunge manyimbo magumu ambayo hata mtu mwenyewe mwimbaji mwenyewe unapomfundisha inamchukua muda kukariri unafundishwa hata wiki nzima mtu anafundisha tu imbo. lakini ni kwa sababu kwasababuimbo huo ni mgumu na ume yake ni ngumu manoti ni magumu maneno ni magumu ni ukiimba beti la kwanza ukimaliza mwisho ushasahau kwamba ulianzia wapi hiyo itakosesha hata ile maana halisi sasa ya, ya ujumbe kuinjirisha sababu maneno ni mengi sasa yani inakuwa ni mahubiri ambayo sasa haeleweki Ma, ma, maneno ni mengi ila turahisishe tu mambo najua te, tekniki yao awawanasanaa wa, wa, wa wenzangu wanaojaribu kutunga nyimbo ngumu ni kwa sababu wanataka kidogo waonekane wao ni tofauti katika mzikiavtu akii nikuambie tu ndugu yangu kwamba mziki ni mpana hakuna mtu ambae ataumaliza na hakuna ambae alishawai kuumaliza ni mpana sana hata kama utaenda tatunga nyimbo ngumu vipi kiasi gani au tarenji kwa ugumu kiasi gani watu naota zieleweki huwezi uh, ukaumaliza hatuwezi tukasema ila tu utaenda maali fulani utaishia hapo na bado ikisikilizwa na mtu na mwanasanaa mwingine lazima tu atakosoa ata na si kukosoa kwa ubaya ni kukosoa ile ya kwamba kwa ah, nini hapo asingeeka kitu fulani kwa nini hapo asingeka kitu fulani ni kwa sababu wee mawazo yako yaliishia pale na mawazo ya mwingine yataishia pale lakini kwa ushauri wa wangu rahisi na kwa mtazamo wangu ni kwamba watu tukitunga nyimbo ambazo ni rahisi kwanza inakuwa ni rahisi kumfikia hata mhusika alafu inakuwa ni rahisi hata katika kuimba hazisumbui uh, kwa mfano tukiangalia hata kwa upande wa kuhiti nyimbo nyimbo ambazo huwa zina hiti ni zile zenye maneno mafupi na rahisi na yanaeleweka kwa mfano nikichukulia tu kwa mfano hata kwa kwaa yetu ya ambasada wimbo ambao ulisho kuhiti ni ule wa kwetupazuri korasi yake ni rahisi hata mtoto mdogo pazuri nimeshapakumbuka ninayo tit na wangu ni nyimbo gani ambayo inaweza kufikia watu kwa haraka sana ni hizi nyimbo rahisi ambazo zina hazina ompliatios nyingi lakini wimbo ukishakuwa na mambo mengi zinatia uviuaauskzazaskuizi Zina watu wanachoka mapema sana katika kuskiliza wimbo i yani watuiju andawazi iiu kis wimbo ni ukisha mrefu ukisha sana ukishakuwa haueleweki ah, mtu hata kama yuko tu kwenye gari lake anaskilizana anasogeza wimbo maana vitu avieleweki kwahiyo hata katika hiti hakuna nyimbo ambayo ilishakuwa ngumu na ikahiti sija kuiona duniani ila nyimbo yenye korasi rahisi hasa kwa upande wa oa mabeti kidogo unaweza ukaweka venye ambavyo utaweka lakini a ndo zinazohiti nyimbo zote zile duniani ambazo zishakuhiti nyingi uh, hakuna beti ilishaekuhiti ila tu makoras haya kwenye viitikio hivi ndo vinakuwa vina hiti kwao ukitunga yumbo wako enye kitikio rahisi simpo na ujumbe unajitosheleza tukisema rahisi sio kwamba sasa urahisisheuvti yani yani ksausabi utunge maneno mazuri na vitunmaneno ka mazurizikankanafika popote pale ambapo uta mungu akitoa kibali katafika popote mbali sana ambapo uh, hata wee huwezi kutarajia kwamba kufika huko huo ndio ushauri wangu kwa upande huo wa namna bora ambavyo unaweza kuandika wimbo ukahiti ukafika mbali lakini pia ukaelimisha uka jamii kwa haraka sana kwa mawasiliano ya yangu unaweza kunipata kwa kwaasa au kupiga simu ya kawaida ya sifuri sita ishirini sita tisa 9827 au 6735899 au unaweza ukatembelea ukurasa wetu wa instagram kwa jina la dap studio asante sana na mungu aweze kubariki na mpendo wa msikilizaji wiki ijayo tutaendelea na kipindi hiki usikose kuweza kumsikiliza produser shehemba akizungumza mengi katika masuala ya muziki mimi ni fanul tanda Night asante sana kwa ajili ya kipindi hichi kizuri naamini ya kwamba umejifunza mengi kupitia kipindi hiki nikukaribishi katika kipindi cha pili ambacho ni kipindi cha maneno yaletayo faraja hapa tokwa naye pastor emanuel rajabu akikwambia tenda wema nina kusalimu katika jina la kristo ina matumaini ya kwamba umzima wa afya na unaendelea vizuri na jina la bwana linatukuzwa katika maisha yako ni mimi mtumishi wako mchungaji emanuel ajabu ni kukaribishe tena katika kipindi kizuri cha kujifunza maandiko matakatifu na leo tuna itafakari tena e, sura hii yakumi na tisa ya mambo ya, wanya, ya, ya mambo ya nyakati na kuna somo zuri ambalo tunaweza kulipata namileotu nimechukua kipengele kimoja tu cha kutenda wema na nianze tu kwa kusema kwa kisa hiki ambacho kina mahusiano kidogo na somo la leo kuna rafiki mmoja ambaye alikuwa na uwezo na kijana mmoja alipitia changamoto kutoka kwa marafiki zake wa karibu rafiki huyu alisaidiwa Nani kuna rafiki mmoja ambaye alikuwa na uwezo na kijana mmoja ambaye alipitia changamoto kwa marafiki zake wa karibu sana rafiki huyu alisaidiwa na mzee huyu na baadaye alifanikiwa ikiwemo kielimu akawa mwalimu yaani yule kijana alisaidiwa na akafanikiwa katika elimu na huyu mzee ambaye alikuwa na uwezo siku moja yule mzee alikuwa akimsaidia rafiki huyo ambaye ni kijana e, kutokana na familia ya yule mzee e, siku moja yule mzee alikuwa akimsaidia alifariki na kutokana na familia ya yule mzee ilipitia changamoto ikiwemo mke wake kukosa pesa kusaidia watoto wake wawili kati ya watano kwa hiyo huyu kijana ambaye alifanikiwa alisaidiwa na ule mzee na akapata elimu akaamua ingawa alipitia changamoto wakuwa na mahusiano mazuri na vijana ule mzee ambaye alimsaidia na alifariki iye aliamua kuwasaidia wale vijana wakapata na wakapata elimu na baadae wakaanza kusaidia familia mama kumsaidia mama yao na, na familia yao a unaweza kuona hapa kwamba usiwasaawaliokusadia kuwa hapo ulipo Aa, leo tunajifunza kuwatendea mema mema wale wale mema. na pia unaweza kuwasaidia hata wale ambao wamekutendea mabaya kijana huyo alikuwa hana uwezo na alikuwa anapitia changamoto nyingi kutoka kwa marafiki wa karibu lakini kuna mzee mmoja tu ambae alijitolea kumsaidia kama ambao tumejifunza na alipomsaidia alimsaidia kielimu akafanikiwa lakini baadaye huyu mzee alikuja akafariki na familia a huyu mzee alipitia changamoto nyingi lakini kijana huyu akaamua kusaidia e, sehemu ya watoto hawa huyu mzee na wao wakafanikiwa wakapata waka elimu na, e, na hiyo ikamsaidia kusaidia au vijana ikasaidia alipopata elimu kusaidia familia yao ikiwemo mamayao e, pamoja nakwamba akuwa na mahusiano na nawtaule na mzee lakini alifanya hivyo e, kwahiyo leo daudi anatufundisha kutenda mema umuhimu wa wakuwatendea mema wote waliotutendea mema waliotufikisha hapo tulipo hauwezi kufika siku zote kuna mtu tu alikusaidia ukawa hapo ulipo e, alimtendea mema hanun mwana wa nahashi kwa kuenda kutuma wajumbe kutoa faraja kwa kifua cha baba yake lakini hata hivyo hanun hakuwatendea wema wale wajumbe na hivyo alisikiliza ushauri mbaya wa wasaidizi wake wakidanganya kuwa walienda kuwapeleleza hivyo wakajipanga kushambulia uh, israeli lakini hata hivyo walishindwa vibaya wao na washami uh, pamoja na kwamba daudi alikuwa na nia njema yakutaka kwenda ku, kutoa faraja eh, kwa hanun sababu ya msiba w baba yake hanun akapata mashauri mabaya kutoka kwa viongozi wake wasaidizi wakawatendea mabaya wale wajumbe waliotumwa na daudi kwenda kutoa faraja um, tunaweza kujifunza hapa kuwa bwana atusaidie kuwa washauri mema kwa viongozi wetu tusiwashauri kutenda mabaya ila tuwashauri kutenda mema kuwatendea mema watu wote lakini pia lazima kuwa na uwezo wa kujaji mambo kuyatafakari kuya mambo kabla ya kuweza kuyamua yale ambao tunashauriwa na, na, na wasaidizi wetu lakini pia eh, uendelee tuwatendee mema na kuheshimu watu ambao hutusaidia na hata wasiotusaidia tuwatendee mema watu wote ambao wamekisha kutusaidia na tunaposikia wana changamoto tuweze kuwasaidia haijalishi ni mabaya gani wataendelea kututendea lakini tuwaheshimu e, tuwasaidie na tusaidie na jamii yao tumeitwa kutenda mema waswahili wanasema tenda wema uende zako kwa hivyo usiwe mtu wakutenda mabaya kuwa mtu ambaye unatenda mema na bwana akubariki bwana akutunze bwana akulinde na bwana akuangazie nuru ya uso wake katika jina la kristo mkozi naomba na kushukuru mkemini amin Marimuelo, who I will come with shall בndnי יכe הوצהنkaنا kunidihanafs ake limieloowa mungu unu wokuteda wema kamwe uwovundani yake autahonekaantu asiye aki ani aimo kamwe yeyeutda u kuiidishnai yake bali balimwyeloowa We'll nyake hutaonekana usiache our wewe kiba yako ya kesho usiache kutenda with me we will take our win ma down with walko kiba yako ya kesho usiache kutenda na me we will our with me down with walko kiba yako ya kesho We will take a win mail in my we aki bay a kish, we see a check out in ma, we will take a win main da winna, walko a lay we take walk lay twwewete nwekykeshona ya ya hiyo ndiyo tamati ya kipindi hiki cha maneno yaletayo faraja kama una maswali maoni au changamoto anani hizi hapa za kuniandikia anakuja, anakuja. Yes, so you are just enough. Nahi ni AWR. <music> redio adventista ulimwenguni awr Sandukla posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nji ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania kumbuka ulikuwa pamoja nami kibaga mwaipaja mwanzo mpaka mwisho nikiwa msimamizi wa matangazo basi nikusiendelea kubarikiwa na vipindi kutoka pa studio tunapokamilisha vipindi vyetu kama idhaa ya kiswahili ya readventist ulimwenguni awraatihuu ni wamashaka wahitajiw nanga yako imeshika imara mwamba ni, mwamba ni yesu ni yesu wamba usiyotikizika hakikisha meshiko i wakatihu mwambani wakati u ni dorubaka inabuma akikiisha nanga yangu imeshika