unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuhaja tena nipata sauti himbasana yesu yuhaja tena nakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena naitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia moja kwa moja kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi ishirini tano lakini pia waweza kutusikiliza kupitia morning star radio na rock fm vilevile vile tunapatikana katika tovuti ya wwwawr org na katika masafa ya mita bendi 9 kisima ue chini kenya mpenzi msikilizaji ni imani yangu ya kwamba hali yako i njema karibu sana katika kipindi cha watoto wetu kwa siku hii yaleo mimi ambaye ni msimamizi wa hayamatangazo naitahabi machiumshana karibu tuwe sote wanzo had isho wa kipindi hiki nahivo basi bilakuotezawakati tuapoanzkipnd chetu tategesiio magadirisho aa utoae aushaa tuendelee na kipindi cha watoto wetu agzatuoneshe pendo kwa wenye wili tuwavute kwa yesu sebenokwa wendemwivituwa vute kwa yesu All of us wali are the wali who saw the are the ones who were saved by the Holy Spirit We are Shependo guawe ye wee, tu avute guae su, tu vayale wa lio Depend on we Kama adivyo tu agiza Tu one shependo kwa wenye mwili Tu amute kwa Yesu Dili ni agizo lake mwokozi Tufane kama adivyo tu agiza Tu one shependo kwa wenye mwili, Yesu ili ni agizo lage mwokozi Tufanye kama anivyo tuagiza Tuone shependo kwa wenye mwili Tuamute kwa Yesu zaji wa redio ya waadventista ulimwenguni tunapenda tu kukukaribisha kusikiliza ujumbe wa neno la mungu kwa njia ya redio ni kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa kuanzia tarehe 18 mwezi wa6 hadi tarehe 8 mwezi wa7 mwaka huu wa 223tuamini biblia tuamini biblia itatupa majibu yote na jina la bwana itatukuzwaneno kuu jiponye nafsi yako maubiri haya yanadhaminiwa na redio ya9 ulimwenguni awriampenchochuta asanteni sana magadirisho sda kwaya na wimbo wenu huo mzuri na hivyo basi ninapenda nimkaribishe mwalimu eliya mwakalonge katika kipindi hiki cha watoto anachokisa kizuri sana kinachomuhusu mtoto wa pekee mtege sikio ili uweze kuelewa mtoto wa pekee amefanya nini kuna nini kinachoendelea juu yake hebu tega sikio kwa makini ni nani kwenu amekatatama ameomba sana bila majibu amesubiri sana kwa muda mrefu kns的 tka j ctm cuamn basan 你na구ck tatimiza wa wakati wake mkumbuke ana aliyekuwatasa aliomba sana akukata tama sana ulakuchoka munguni waninifu milele zote aliahidi watatimiza wa wakati wake na katika siku zingine nyingine ya leo nimefurahi kuwa na nyie kwa mfululizo sasa ninawapenda mm, hamjambo tena ninafurahi kuwa na nyie nakuja tena na somo zuri na kisa cha pekee ukiwa mtoto lazima urukeruke lazima ufurahi lazima ucheze lakini lazima uangalie kwamba uleo unawaletea somo zuli mtoto mzuri mwenye adabu ana sifa ngapi tuombe yesu tunakuja na watoto wazuri katika siku ya leo wabariki haa watoto wanaposikia yo mafundisho akawe okay, pamoja nao katika jina la yesu amen sifa za mtoto mzuri mtoto mzuli mtoto wapekei kila mtoto anapenda kupendwa kila mtoto anapenda kukubalika na watoto wengine wanakuwa na wanakuwa zaidi wanatamani kusifiwa baba akija anaangalia mtoto gani wa kumpatia zawadi ni yule mtoto anayefanya vii ana sifa tano za muhimu ukitaka kuwa mtoto mzuri kila mmoja anakupenda unakuwa na sifa tano za muhimu hizi sifa ukiwa nazo mtoto wangu baba atakupenda mama atakupenda ndugu watakupenda jamii watakupenda kila wakati watakukumbatia kila wakati wataku watakusema vizuri zawadi zitakuwa zako lakini ukiwa mtoto mzuri lazima uwe na sifa hizi tano sifa ya kwanza mtoto mzurit ni mzuri ni mtifu kwa mungu na unakuwaje mtifu kwa mungu unatunza wewe unatunza akili yako unatunza macho yako unatunza mdomo wako hauendi mahali popote unajitunza mwenyewe usiangalie vitu vichafu miguu isikimbilie mahali paovu wakati mwingine mikono isiathili uumbaji wa mungu kuna watoto wengine wanaathili uumbaji wa mungu unapokuwa mtiifu kwa mungu masaa ya ibada unakuwa mtifu maana mungu yuko pale maana mungu yuko na watakatifu wake mungu akizungumza unanyamaza kimya kimia kimaiakia kimya unasikiliza hatulali hatuchezi hatu nong'oni hatu huyo ni mtoto mzuri ni mtiifu kwa mungu mungu akisema usi anaacha ili mradi mungu amesema hapana na yeye kwake ni hapana mungu akisema ndiyo yeye kwake ni ndio ni mtoto mtiifu kwa mungu lakini la pili ni mtoto msikivu msikivu kwenye sauti ya mungu msikivu kwenye sauti ya wazazi wazazi wakisema no wanasema kuna watoto wengine ni mpaka ni mpaka ni mpaka ni mpaka waitwe mara kumi esta esta esta esta namama na makosa watoto wazuli sio vema kuwa msikivu sikiliza kama mlivyokaa watoto wazuli mnasikiliza wakati mwingine unakuta unasikiliza na unajua ni kwa nini watoto wengi wanapenda michezo sio wasikivu unatakiwa kuwa msikivu utasikia wazazi wanasema huyu mtoto ni mzuri nini msikivu huyu mtoto ni mzuri mzuli nini ni oh huyu mtoto ni ana adabu kwa nini ni msikivu mtoto msikivu haishii kusikia tu e, ana, anaenda kufuata na maagizo aliyopewa kuna watoto wengine sio asikivu Ye, kila wakati ni kuguna ukimwambia toa vyombo nimi mwenyewe tu umu ndani mi natoa vyombo mimi hata amnielewi sii na nini ukimwambia nenda kuoga <laughs> utanzania maji yanachoma <laughs> <laughs> mimi maji anacho mimi ksinilishaoga kila siku nikuoga wana, wana liaasea <laughs> mtoto msikifu akiambiwa imetosha kuangalia katuni anasema anaenda kufanya shughuli nyingine aliyoagizwa oh, mtoto mwingine mzuri ni yule ambaye anatoka akisikia agizo anatoka kwa haraka kwa hiyo ndani ya usikivu ukitaka kuwa mtoto mzuri sikia acha kushika hivyo anaacha msipige kelele anaacha kupiga kelele sasa ni wakati wa kusikiliza ni wakati wa kuongea ni wakati wa kutenda ni wakati wa kucheza watoto wazuli mnaonisikiliza jambo la kwanza ili uwe mtoto mti m- m- m- mzuri mtoto auuwa mtiifu kwa mungu kuwamtiifu kwa wazazi kuwa kuwa kwa mtifu kwa mungu kwa mtifu kwa wazazi jambo la pili kuwa msikivu kwa sauti ya mungu kuwa msikivu kwa sauti ya wazazi kumbe ukisikia wazazi wame- wametutangulia lakini jambo lingine la tatu ya pekee pekee pekee kabisa peke kabisa ili uwe mtoto wa kabisa anamtegemea mungu hapa kuna visa vingi katika somo la leo na vingi wa mtoto mmoja maji yalikatika mzima mji mzima maji yalikatika watu wakaamua kuanza kuomba omba maana mifugo inalia sio mifugo tu inalia wanyama nani nani watu wanalia sio wanyama tu watu watoto kio make maji ndio maisha wakaanza kuomba omba siku ya kwanza maji yatoki omba siku ya pili maji ytoke omba siku ya tatu maji yatoke siku ya nne yule mtoto akasema na mimi weokia wakati mnaomba wenyewe naomba na mimi niombe mtoto anayemtegemea mungu mtoto anayemsikiliza mungu ikafika wakati toto yule ana mungu fisuri ane mtegemea mungu ambaye ni mtifu kwa mungu akaomba akasema hivi yesu asante kwa wayi lakini atuna maji atuna ngombe wanalia nasi tunalia tupatie maji katika jina la yesu Amen walipoenda kufungua maji cii maji anatoka ukimtegemea mungu katika maisha yako hakuna mtu atakee kuchukia yan hata atakekuchukia atakuwa ni shetani kwa sababu shetani apatani na mungu lakini shetani akikuchukia mungu atakulinda lakini sifa ya nne ya mtoto wa pekee mtoto mzuri ni yule anayefanya kazi ya mungu anafanya kazi ya mungu vizuri sio kazi tu ya mungu anafanya kazi za nyumbani pia sio kazi za nyumbani pia anafanya kazi za shule kwa wakati mtoto mzuri ni yule anayefanya kazi kuna watoto wengine ni wavivu kazi kuangalia katuni kazi kuangalia tv kazi ku, kulala analala tu hapana toto anayesaidia wazazi anasaidia kanisa kila mtu atampenda mnonisikiliza watoto wazuri ukitaka kupendwa niwambie kitu na wanaoneza saidia kazi fanya kazi kwa bidii lakini jambo lingine la tano siku moja tuliongea abari ya maombi ni mwombaji na msomaji wa neno ni ana imani nzuri na muombaji omba kwa kabidi kijifunza kuomba akili yako yakofema mungu awabariki tunapoenda kwenye ombi sema wewe ni mtoto wa pekee na mungu amesema kitu kimoja ukifanya hizi sifa atakufanyia kitu cha pekee kwenye kumbukumbu la kumbu torati kumbukumbu la torati ishirini na nane kumbukumbu la torati ishirini na nane mstari wa kwanza watoto wazuri kumbukumbu wazuli kumbukumbulatorati 28 na mstari ule wa kwanza anasema neno la pekee kumbukumbu la torati na ikakapo utakaposikia sauti ya bwana mungu wako kwa bidii na kutunza kuyafanya maagizo yake yote ni kuagiza yoleyo ndipo mungu wako atakapokutukuza juu ya mataifa yote duniani katika mao, mungu akutukuze kwenye mataifa yote na ili akutukuze kuwa mtifu kwa mungu kua msikifu kwa, m... kwa mungu na wazazi mtegemee mungu fanya kazi kwa bidii omba kwa bidii yote utapewa tuombe tunapomaliza somo letu yesu asante kwa watoto wazuri wafanye watoto hawa wawe watoto wazuri wenye adabu na utii katika jina la ysu ah. basi msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au una changamoto wasiliana na nasi kwa namba hizi hapa nakuja nakuja esouhja so tena na hii ni awr redio adventista olimwenguni awr sanduku la posta 1720 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr.org namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako wa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania fikia hapo basi sina la ziada nimekuwa msimamizi wa matangazo haya naitwa habi machilu mshana nikutakia usikilizaji mwema vipindi vingine vinavyoendelea lakini napotoka hapa studio ninapenda nikuache nao hawahawa magadirisho sda kwaya na wimbo wao unaosema tunamshukuru mungu kumbuka tu ya kwamba kesho kipindi cha vijana na maisha kitakuwa hewani Asante. msikilizaji wa redio ya waadventista ulimwenguni tunapenda tu kukukaribisha kusikiliza ujumbe wa neno la mungu kwa njia ya redio ni kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilisti diksoni mipawa kuanzia tarehe 18 mwezi wa6 hadi tarehe 8 mwezi wa7 mwaka huu wa 223tuamini biblia tuamini biblia itatupa majibu yote na jina la bwana itatukuzwa neno kuu jiponye nafsi yako maubiri haya yanadhaminiwa na redio ya dts ulimwenguni awrwa kuita utokehami uakeleho simamampengwa kitakuta kifonachochaa kitakutabao ungalihai गवt sk过t是抓t