unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana yamakelele yesu yuwaja tena ipata sauti nibasana yesu yuwajatena nujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idhaa ya kiswahili iikutangazia kupitia masafa mafupi ya mta25 na mpendwawa msikilizaji lakini pia unaweza kutupata kupitia tovuti ya ni kukaribisha tena katika matangazo yetu naleoutakua na kipindi kizuri cha muziki naona muziki pamoja na kipindi cha manenof na kwanza basi iki i kipindi cha muziki nana muziki niliweza kupata fursa pekeea kuwana hawa ni Singers, na hii ni katika sehemu ya kwanza karibu msikilizaji karibu tena katika kipindi cha muziki naona muziki na leo nimeweza kupata fursa pekee ya kuwa na kikundi hiki cha uimbaji cha eln sina wataeleza vizuri wao uh, historia yao na jinsi wanavyofanya kazi ya bwana katika siku ya leo mimi tanda na hapa tutaanza kwanza tuweze kuwafahamu kwamba ln si walianzajianzaje mpaka hapa ulipofikia karibu sana mama utaweza jina lako asante kwa majina anaitwa elen isaya irigo uh, elen singers ni kikundi cha familia na tulianza kama wainjilisti baada ya kumpoteza mama yetu mzazi tuliumia lakini pamoja na maumivu tukatumia msiba kuwa kama fursa maana zile rambirambi zilizotolewa wakati wa msiba tulizitumia kununua bibilia na vitabu vya nyimbo na tukaenda katika eneo ambalo alikuwa anaishi mama yetu ambao mama yetu alikuwa anaitwa elen alibatizwa akiwa mtu mzima kwa hiyo akachagua hili jina la elen A- na yeye akawa anapenda kufanya kazi ya winchilisti alikuwa anaenda nyumba kwa nyumba kufanya kazi ya mungu lakini pia alikuwa anapenda kuwapokea wachungaji katika nyumba yake na kuwatunza wakati wa mikutano mbalimbali ya kanisa kwanani takwenda popote niko hapa nitume kwa yesu niende nitume nienindkeo tayari kwa mali na fedha hata na moyo wangu nikupe niko, niko hapa. nitume kwa yesu niende, le, niende. Na moyo wangu nikupe hiyo tulipoandaa hizi bibilia tulipeleka katika eneo ambalo mama yetu alikokuwa naishi mchungaji wa eneo lile akatushauri kwamba tufanye E, uhamshi angalau wa wiki moja ndio tugawe zile bibilia na tukafanya uamsho wa wiki moja aa, mungu akajipatia watu zaidi ya tisini ambao walimwamini yesu na kubatizwa kwaiyo tukawagawia zile bibilia na vitabu vya nyimbo na vitabu vya sabato ya kweli na katika wakati huu tulikuwa tunafanya kazi kama wainjilisti na baada ya hapo wakavutiwa na ile huduma wakatuomba turudi tena mwaka wapili ambapo katika mwaka wapili tulivofika tulifanya efoti ya wiki tatu ambapo walibatizwa watu zaidi ya miambili na baada ya hapo tukaona kwamba huduma yetu inahitaji nyimbo tunapofanya tunaalika kwaya waje kutusapoti kwa njia nyimbo wazo likajengwa kwamba kwa nini tusianzishe kwaya ya familia na pia tuite jina la mama yetu kwa ajili ya kumwenzi pia mama yetu na ndio mahali ulikuwa mwanzo wa kuanza ikwaya na tulianza kazi yetu ya nilist ilikuwa ni mwaka uh, elfu mbili na kumi na tatu asanteaan ah, saa uh, tutaendelea pia bado kuendelea kuendeleakuskiiza historia hii ya ln singe jinsi wanavyofanya kazi na jinsi walivyoanza karibu hapa asante sana fanuel kwa kweli mwenzangu amesema taarifa ambayo ni sahihi kabisa katika historia ya kikundi lakini labda cha kuongezea ni kwamba baada ya yakuwa sasa tumeanza tumefanya ule uamsho tuliketi tukaona kuna haja ya kuendelea maana yale mavuno hayakuwa ya kawaida kwa hiyo na kanisa mahalia likasema sasa wiki moja mmebatiza watu tisini na nane naonaje tufanye na mwakani wakati huo tulkuwa tunaona pia hitaji la huduma ya uimbaji kwa hiyo tukaona kama familia sasa tuketi tufikirie swala la kuingiza uimbaji katikati ya huduma ya uinjilisti ili pia kuokoa gharama wakati tunaendelea na uinjiristi kwahiyo tumekuwa tukiimba pia lakini hapo hapo tunafanya huduma ya kuhubiri efot ya wiki mbili tatu kila mwaka lazima tuwe na mahubiri ambayo tuna kwa hiyo tumefanya kwa mda mrefu huu eh, ni mwaka wa tisa mwakani tunafikisha miaka kumi lakini tumekwenda geit ukenda pale kuna kanisa Limezaliwa na Alafu kuna kundi la pale bwaana imezaliwa na programu hizi program kirudi pale busega takuta kuna kanisa bariadi linaita mwalukonge maukonge nimatunda yaana kania limetengwa hapo mafinga iringa linaitwa e, kitelewasi hiyo kanisa ni matokeo ya program ambayo tuliifanya ile mwaka kwa hiyo kundi kundi likawa kubwa likatengwa kuwa kanisa lakini maeneo ya ambingu, kuna kundi limeanzishwa na linakwaya tulifanya mara nyingi tumekuwa tukianzisha tunachomeka na kipengele cha kwaya wale waumini wapya waliobatizwa tunawatengeneza kuwa kwaya kwa hiyo utaenda kila kundi utakaloenda ambalo tulianzisha kuna kwaya imesimama tuna sare kwa hiyo wanaendelea kuhamasika kuimba kwa hakika tumekuwa na hiyo pgamu kwa muda sasa tunaelekea kuwa na miaka kumi imuwafa ye wanafunzi wangwe mkiwabatiza kwa jina lake baba mwananayerobu mutakatifu wa nji we munguitawenda okotenikoh Niko hapa Nitu Kwa yesu niende, ende He ni ende Niko tayari Mambali na fedha. Atana moyo wangu Nikupe Inchili ende Nitu He ni Niko tayari redio ya waadventista ulimwenguni tunapenda tu kukukaribisha kusikiliza ujumbe wa neno la mungu kwa njia ya redio ni kutoka kwa mtumishi wa mungu mwinjilisti diksoni mipawa kuanzia tarehe 18 mwezi wa6 hadi tarehe 8 mwezi wa 7 mwaka huu wa 223tuaminibiblia tuamini biblia itatupa majibu yote na jina la bwana itatukuzwa neno kuu jiponye nafsi yako maubiri haya yanadhaminiwa na redio ya wdts ulimwenguni awresuwa kuita kutokeabiupakeleho simamampendwa bukstst kifo nachochaja kitakuta bado ungalihamii nampendwa msikilizaji asande kwa kuwa nasi na nikukumbusha kwamba unaweza ukasikiliza matangazo yetu kupitia redio rock fm kutoka jijini mbeya pamoja na mi radio kutoka jijini dar dares salaam na kwa sasa basi karibu katika kipindi kizuri cha maneno ya yatayi faraja na hapa utakuwa naye mwinjiristi stehen gomela akija na somo zuri ambayousema kwamba kujiandaa kukutana na kristo be to Oh. you yeah. 那你想大草天细道 leo tena tumekutana katika kipindi chetu cha maneno yaletayo faraja ambayo leo yanaletwa na mtumishi wako mwinjilisti steen gomera ambaye namba yangu ya simu ni sfi67a58 461. kama utakuwa na swali lolote au e, hujaelewa mahali fulani ukiwasiliana kwa namba hiyo utanipata na bwana atakubariki sana s675841 katika somo letu la leo la maneno ya faraja bwana amekusudia kuzungumza nasi juu ya kujiandaa kukutana na bwana wetu Kujianda, kukutana na bwana wetu kuja kwa yesu mara ya pili ni tumaini lenye baraka kwa wale wanaomwamini wakati wa kusubiri kuja kwa yesu tunapaswa kujiandaa kukutana naye maandalizi makini ni muhimu kwa sababu mungu ni roho hivyo sisi tulio katika mwili tunapaswa tuwe katika roho jambo ambalo sijepesi sana maandalizi yetu yanaanza kwa kuzaliwa upya yaani tunapomwamini yesu kwa dhati roho mtakatifu anatufanya tuwe na mtazamo tofauti hivyo tunaanza maisha ya kiroho kama watoto katika yohana sura ya sua a msaa28barua na ya kwanza ya yohana sura ya Pili, mstari wa 28 na anasema na sasa watoto wadogo kaeni ndani yake ili kusudi atakapofunuliwa muwe na ujasiri wala msiaibike mbele zake katika kuja kwake hapa tunaambiwa tukae ndani ya yesu kwetu sisi ni faraja kubwa kwa sababu tukikaa ndani ya yesu hakuna tatizo litakalotushinda maana yesu baada ya kufufuka anasema nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani mamlaka ya yesu inatufanya tuwe na uwezo wa kuomba chochote kwa jina lake na kupata petro anapomponya kiwete katika lango la kuingilia hekaruni anasema hatuna fedha wala dhahabu ila tulicho nacho tutakupa kwa jina la yesu simama utembee na kiwete akasimama kama alivyoamriwa tukiwa ndani ya yesu tunashiriki uungu wake na hayo ndiyo maandalizi tunayotakiwa tuyafanye kwamba tufike mahali tushiriki tabia ya mungu wetu ambaye ni muumbaji na ili tuwe ndani ya yesu tunapaswa kumjifunza yesu ili tumjue kumjua yesu kunafanya tofauti katika maisha kumjua yesu kunabadilisha mitazamo yetu tunazaliwa upya mafarisayo E, walipotuma wajumbe kwenda kumkamata yesu wajumbe wale walipofika wakamsikiliza kabla hawajamkamata wakamsikiliza anavyofundisha na wakarudi bila kumkamata yesu sasa walipoulizwa kwamba je mbona hamkumleta wakajibu hajanena kamwe mtu yeyote kama huyu anavyonena maneno aya tunaasoma katika yohana saba mstari wa wa na mtunaposoma neno lake kwa makini tunafanana naye faraja kubwa iliyoje kuwa neno la mungu likisomwa kwa kicho hubadilisha mwanadamu ili aweze kuishi katika roho na yesu anapokuja mara ya pili kuweza kufurahi na kushangilia na hapo wateule watasema tazama huyu ndiye mungu wetu ndiye tuliye mngoja atusaidie hebu liwe ombi la kila mmoja wetu kuwa tujiandaye kwa kurudi kwa yesu mara ya pili na tukijiandaa vizuri siku anapokuja tutashangilia kwa hiyo yesu uh, tukinaposoma neno la mungu kwa kichwa ili neno hilo litutakase na kutufanya tustahimili bwana anaporudi mara ya pili yesu katika ombi lake kuu kwa ajili yetu anaomba akisema watakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli yohana mstari wa yohana katika fungu letu kuu ile tulilosoma yohana mstari wa anasema na watoto wadogo akiwa na maana wale walioamua kumfuata yesu waliomwamini hao ni watoto katika ulimwengu wa roho wamezaliwa upya hivyo basi kama ilivyo katika mwili watoto wanapaswa kulishwa ili wakue pia katika roho watoto hao waliozaliwa upya wanapaswa kula chakula cha roho yaani neno la mungu ili wakue kiroho ili waweze kusimama siku ya kufunuliwa kwake yesu yaani siku ya kuja kwa yesu mara ya pili maandalizi ya kukutana na yesu ni muhimu kwa sababu wanadamu watakuwa makundi mawili wale waliaminio jina la yesu wanamngojea kwa wokovu na wale watakao eh, ongoka wale watakao ongoka kwa maneno yao nao watamgojea yesu lakini kuna kundi la pili ya watu watakaoangamizwa wakati e, e, wa kuja kwake wale wasioamini nabii yohana anapofunuliwa siku ya kuja kwa yesu anasema wale ambao hawakutubia makosa yao mbingu zitakapokunjwa kama wkaratasi watu wakubwa wa dunia watu matajiri pamoja na maskini watumwa na walio huru watakimbia na kuiambia milima na miamba tuangukieni mtufiche tusione uso wake yeye aketie kwenye kiti cha mamlaka na hasira ya mwanakondoo aliyeitwa mwanakondoo sasa ataketi kwenye kiti cha ufalme wa mungu wetu tuwe wanafunzi wa yesu daima ili tumjue na kushika neno lake ili ajapo atukute tuko tayari tayari kwa ajili ya kumpokea na tayari kwa ajili ya kufanya kile ambacho mungu wetu ametuandalia yaani kuingia katika ufalme wa mungu unguaiuri kuwa e ni mwenye dhambi kiasi gani ukitubu na kuendelea kulisoma neno la mungu utakubaliwa naye ombi utaubaliwaaatemtakatifu mungu wetu wa mbinguni tunakuomba utujalie nia ya kujiandaa kuonana na bwana wetu unapokuja tupe uwezo wa kulisoma neno lako ili litubadilishe kwani tunaomba kwa jina la yesu aliye bwana na mwokozi wetu amina Take me take me me Take me am taking in So love my beloved heart me Take me, me, me am me, am, tege me We take a a Take me take me Yesu take me take me take me Take me, take me, take me, me, I'm okay, yes, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, so, Send us a lot, send us a babu yao, oh mountain, digim t'engeme a karibu da ima, digim a yesu so