unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yambakelele yesu yuwaja tena nipata sauti nimba sana yesu yuwaja tena nakuj nakuja sthii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni idhaa ya kiswahili ya redio ya ward2 ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star radio na rock fm vilevile vile, tupo katika tovuti ya wwwawr msikilizaji waweza kutusikiliza pia kupitia kisima fm katika masafa ya mita bendi 89.7 karibu tena msikilizaji katika somo zuri somo la pili kutoka kwa mwinjilisti dikson mipawa somo hili linasema vita kubwa kuliko zote mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilumshana ninakualika tuwe sote mwanzo hadi mwisho basi kwa kuanza kipindi chetu tuwasikilize sua tukasa na wimbo unaosema ng'ambo ya yordani barikiwa na wimbo huo asanteni sana sua tukasa na wimbo wenu huo mzuri na hivyo basi ninamkaribisha mtumishi wa mungu diksoni mipawa mwinjilisti huyu yeye anakuja na ili somo linalosema vita kubwa kuliko zote ni vita ipi hiyo hebu mtegee sikio kwa makini bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji nakukaribisha tena katika mikutano mikubwa kwa kipindi hiki ni mwinjiristi dikson joseph mipawe natoka kanisa la wades sabato kimele mtaa wa kirege bagamoyo pwani lakini kwa sasa ninatumika katika mtaa wa maili moja kundi lile la mkombozi kanisa la kidimu karibu sana kwa ajili ya huduma za maombi kujifunza neno la mungu ukiona maswari na kadhalika jina la bwana itatukuzwa ikiwa ngependa kuhasiana nami tumia namba hii 7623976239b mpezi msikilizaji ulieko daleslamu pwani uliyeko kule pemba unguja uliyeko tanga ulioko kwa rusha E, uliyeko kule mara msoma uliyeko kule mwanza na viunga vyake uliyeko kule kigoma na viunga vyake tabora uliyeko pale morogoro ilinga mbea kukaribisha sana katika mikutano yetu hii yenye neno kuu jiponye jiponye nafsi nafsi yako yako ulikuwa ni ujumbe ujumbe kwa rutu na na mke wake na watoto baada ya kutolewa sodoma gomora na wa mungu nekua, jiponye yako. nataka moyo katika saa hii wewe nawe jiponye mikononi mwa mungu maana mungu anatamani uwe salama mikononi mwake na jina la bwana litatuuzwa na kuletea somo la pekee linalosema vita kubwa kuliko zote vita kubwa kuliko zote tuombe baba katika jina la yesu mwanawamungu aliye hai ninakushukuru kwa ajili ya mpenzi msikilizaji asante kutupa nafasi hii ya kujifunza neno lako la uzima tunaomba lipate nafasi katika maisha yetu taka nikuambia ndugu yangu vita kubwa kuliko zote sio vita ya kwanza ya dunia wala ya pili wa dunia wala inayosubiriwa ya tatu ya dunia vita kubwa kuliko zote pambano kuu bibilia inafunua inafunua inafunua inafunua tatizo kubwa sana tatizo kubwa sana lilioikumba dunia na tatizo hili halikuanzia duniani halikwanziaalikuanzia ha, tanzania wara, wara rwanda wala kenya wala uganda wala marekani tatizo hili lilianzia mbinguni na likaikumba dunia dunia dunia yote dunia yote dunia yote likaikumba likaikumba kitabu kitabu cha ufunuo sura ya ule wa saba. biblia maneno haya kitabu cha ufunuo Mbili, mbili, ya mbili, wa bibili nasema kulikuwa na vita mbinguni mikaeli mikael eh, ni maneno mawili yameunganishwa mmli maana yake ni nani aliye kama yehova ni nani aliye kama mungu biblia nasema palikuwa na vita mbinguni palikuwa na vita mbinguni hii vita haikuwa ya ya ya yasuu haikuwa ya kuekea na sumu haikua vita ya mabomu ndiyo haikuwa vita ya, ya kla haikuwa vita ya upinde na mishare ilikuwa ni vita ya moyoni vita ya kwenye mawazo taa eh? wenye mawazou ya watu mungu anayeona nia za watu anayeona dhamira za watu anana makusudio ya moyo mungu anayejua maisha yetu yeye aliona nia zetu vita kati ya kiumbe na muumbaji vita kati ya kiumbe nam ndiyo maana leo unaona kuna ugaidi kuna ujambazi ulioshamiri na kukithiri duniani leo kuna majanga ya athiri kuna magonjwa yasiyonatiba kuna hiki aliye nyuma ya haya yote ni ibirisi shetani ni adui wa roho zetu shetani na katika siku ya leo tunapaswa kumkataa shtanamambo mambo yake kumkataa shetani mambo ziwe ni tamaa za mwili tama za macho kiburi cha uzima taya, ili uzima ili tupate milele bwana pakaona vita kati kati ya ya kiumbe na mumbaji, kati ya na e, ni, a, a, a, a, a, a, a na mungu. na na mungu. na mikaeli shetani shetani ni mungu mungu mungu akajaribu kupambana kibul ca uzmata ataimbe naumbaaaaaaalie la htani nao hawakushinda wara waramahari pao hapakuonekana tena mbinguni neno hili hapakuonekana tena mbinguni ukisoma katika lugha ya kigiriki bibilia ina, ina shetani mashetani mapepo majini wachawi waganga wa kina na mafundi hawana sehemu hawana sehemu mbinguni milele namiemilele na milele, milele, na milele ni habari njema kiasi gani kwamba shetani mkorofi shetani yaduarozetu hana nafasi mbinguni tena hana mahari mbinguni tena hawezi akasumbwa mbingu tena maana wake ulishafungwa alishafungiwa nje anasubiri moto wa milele anasubiri kuangamizwa anasubiri katika ya moto nikutie moyo ndugu na na na na dada mahali popote ulipo shetani mambo mambo yake hata kama mambo haya na yale. hata kama kama amekuahidi yale ameahidi kukufurahisha kwa anasubiiupotezwa ni gaidi mkuu shetani yuko nyuma ya matatizo mengi ya mwanadamu ameua wazazi wetu ametuletea kifo ametuletea majanga mbalimbali shetani ameleta janga kubwa kuliko kawaida hapa duniani katika la na na linasema yule yule joka katupwa, yule mkubwa nyoka wa zamani ibrisi shetani wote akatupwa ata nataka nikwambie kwamba shetani hana nafasi mbinguni na nikutie moyo shetani asikumiliki shetani asikuendeshe shetani asikuzoee shetani asikufatefate shetani asikuperekeshe shetani asikuperekeputa kataa shetani kataa mambo yake katika mawazo yako katika fikra zako katika hisia zako katika maneno yako katika matendo yako katika tabia zako mkatae shetani kwa nguvu zote naye atakukimbia ndivyo neno la mungu linavyotwambia huyu nyoa wa zamani aitwaibirisi na shetani alishindwa mbinguni alishindwa mbinguni akashindwa na yesu katika jangwa la judea akashindwa pale gethanani akashindwa pale gabatha akashindwa pale gorigota shetani ameshindwa milele hana lake hana chake shetani hana chake shetani ana chake nataanikwambie usimpe nafasi biisi usiae nafasi mashetani aasnd k a tu tuchome uchawi tuchome ushirikina tuchome ma- uzauza uza, tuchome vyungu hivyo vibuyu hivyo uwe huru katika maisha yako ndoto mbaya kuzungumza na mizimu kuzungumza na wafu kukula nyama za watu kunywa damu za watu kataa katika jina habari ya vita au sakata sokomoko lilotokea katika ufarume mungu katika kitabu cha isaya hadi 1 tunasoma jinsi ulivyoanguka kutoka mbingoni ewe mbinguni nyota, nyota ya arfajiri mwana wa asubui jinsi ulivyokatwa kabisa ewe ulioangusha mataifa unajua shetani ameangusha watu wengi katika pombe katika urevi katika uchawi e, katika majungu mbea masengenyo chuki wivu amewaangusha wengi usikubali shetani aendelee kukwangusha lakini kifo cha yesu kimemkatakata kabisa shetani kimemvunja vunja kabisa shetani kimemsagasakabisahani kimempondaponda shetani na sasa nachosubiri ni kutupwa katika bahari ya moto ni nikuchoma moto wa milele ni kuangamizwa yeye shetani, shetani. na mashetani na wote uliomga mkono na wot uliokubali sera za ibilisi zaibrisi euliekatwa kabisa shetani ni kweli ameangusha watu amewangusha watu ameangusha watu mahiri watu mashuhuri watu makini watu bora kwa sababu alimpa ibirisi nafasi nikutie moyo malipopatolipo usimpe shetani nafasi shetani asikuzoe shetani asikufatefate shetani asikuperekeshe puta shetani asikueusimkubar katika mawazo yako akatika fikira zako shetani alikatwa shetani aliangushwa shetanialiangushachi jinsi livyoanguka kabisa kutoka mingoni. shetani alifukuzwa katika makao ya ya kwako la ulivyoanguka kutoka nyota mwana wa kabisa moyoni ulisema moyoni mwako kwa nitapanda mpaka mbingone. nitapanda mpaka kiti changu juu kuliko nyota za mntapandaa ntakinua t cangu u ota mkutano katika pande za mwisho za za za nitapaa kupita vimo vya mawingu nitafanana na fungu la lakini utashushwa mpaka pande za mwisho za mwisho wa ibirisi nikupotea milele nikupotea milele kwa kwahiyo vita hii iliyopiganwa mbinguni kwani swala la la, la moyoni ilikuwa ni mipango ya moyoni shetani serikali yake imejengwa katika misingi mitano anasema nita nita nita na haya, na hizi kauli zote zinaonyesha kibuli cha ibresi majivuno na dharau kubeza na kupuza i hizi zote ni roho za shetani tuzikatana kuzipinga katika jina la yesu mwana mungu a shetani alitamani sana madaraka ya mbinguni shetani alitamani sana ikuru yake ikae mbinguni shetani alitamani sana uwezo wa mungu aditamani sana mamlaka ya mungu atamaanaaafaa a ubalia na mungu mungu anataka afanane na na sio sio sio kwa kwa kwa uzuri wema njia ambayo iliyokubaliwa mbingu mungu akamkataa shetani na mawazo yake na misimamo yake na mitazamo yake na wote waliomunga mkono shetani aliwafukuza wote aliwatimua wote aliwatowesha wote kwa hiyo mpendwa msikilizaji mahali popote ulipo tusikubali mawazo ya shetani tusikubali hisia za shetani tusikubali fikra za shetani tusikubali mambo ya ibirisi ibilisi ametufikisha hapa tulipofika kitabu kile cha ezekiel kitabu cha ezekiel ezekiel ezekiel kitabu kinatuambia mambo makubwa mstari mstari mstari wa wa wa hadi hadi chazwewe ulikuwa kerubi mwenye kuchua mafuta afunikae nami nalikuweka hata ukawa juu ya mlima mtakatifu wa mungu umetembea huko na huko kati ya mawe ya moto fungu funa15 ulikuwa mkamirifu katika njia zako tangu siku uliombwa hata uovu ulipoonekana ndani yako kwa hiyo dhambi ilianzia kwa ibilisi ilianzia kwa shetani ilianzia kwa rus ilianzia kwa nyota yasubui ilianzia kwa, kwa kwa huyu nyota ya rufajiri wahiyo usimsingizie mungu mungu wako watu wengi wanasema kazi ya munguakowatu makosa nataka nikwambie kwamba usimekee mungu maneno mdomoni kwamba mabaya yote e, mtu nataka nikwambie kwamba mabaya yote ni mali ya shetani yeye ndiye chanzo cha mabaya yote yot ndiye chanzo cha fujo na vurugu na na hatihati masokomoko shida changamoto mbalimbali chanzo ndiochanzbilisi ndiyo chanzo, Bilisi, ndiyo, chanzo mungu wetu ni mwema ame, ame. shetani yuko nyuma ya kila tatizo. yuko nyuma nyuma ya ya kila kila tatizo tatizo gharama za maisha kupanda sera kubadilishwa kutungiwa sheria ambazo sio zenyewe kulazimishwa na kushinikizwa kwenye mambo yamaovu ukubali ushoga ukubali ukubaikaaba ukubali hiki hayo yote ni mashinikizo ya shetani nami na nikutia moyo katika jina lesu mimi nawewe hatupaswi kukubali sera za shetani tabu cha mwanzo sura, sura ya tatu tunasoma mstari ule wa saba biblia inasema adamu na hawa walipokubali sera za shetani bibilia inasema wakafumbuliwa macho wote wawili wakajijua kuwa wa uchi wakashona majani ya mtini wakajifanyia nguo adamu na hawa walipokubali sera za shetani eh, mambo ya ibirisi E, walipo kubali mambo ya shetani mambo ya ibirisi hali kawa mbaya kabisa hali ikawa mbaya kabisa wakajitengenezea majani ya mtini yasiyoweza kuastir yasiyoweza kuahifadhi wakajaribu kumfikia mungu kwa, kwa juhudi zao kwa mbinu yao e, kwa matendo yao mazuri hawakufanikiwa maana majani ya mtini majani ya mtini ya mtini hayawezi aawezikuastiri kwa tkanikwambia kwamba matendo yako mema hayawezi kukokoa ndiyo chaguzi zako nazozifanya sio kumhonga mungu sio rushwa kwa mungu nataka nikwambie kwamba tutaokolewa kwa sababu ya kile ambacho bwana amefanya kwa ajili yetu pale msarabani amefanya kwa ajili yetu pale gabatha pale gethemani pale gorigota pale karvali kile yesu alichofanya msarabani kwa ajili yetu hicho kinaweza kikatuokoa Kuambia, mbinu zingine janja janja e, kupita na kule ili upate ni kama mungu mungu hakuna kitakachoweza kwa hiyo b nu walipokubali mipango ya shetani tabia za shetani matendo yibirisi, kubali, mbali mbali shetan, ya ibirisi kama wengi walivyokubali tabia mbalimbali shetani amewapa tabia mbalimbali wabaki nazo ili ziwapoteze kabisa katika moto wa jana mia katika warumi sura ya fungu fungu la la warumi suraya la kwa kwa sababu sababu wote wamefanya dhambi dhambi na na na na kupungukiwa kupungukiwa kupungukiwa utukufu utukufu utukufu wa mungu. Biblia nasema, wanaendelea kupungukiwa na utukufu wa mungu mungu biblia inasema wanaendelea ya tulizoshikilia tulizokumbatia tulizozingania tunaendelea kupungukiwa na utukufu wa mungu nataka wamfanambnwambia kwamba kitendo cha shetani kuingia bustani ya a kumvuruga adamu na hawa jambo hilo limetuletea matatizo atasisi hata sisi tumevurugukiwa hatuko salama kama hatuko mikononi mwa mungu hatuko salama kama tujamchagua yesu awe bwana na mokozi wa maisha yetu biblia inasema wote wametenda dhambi adamu na hawa alipokubali kulatunda alipokubali kumwasi mungu kukubali kukubalisaaa shetani sisi nasi tuliasi kwa hiyo kama kwa mtu umoja, dhambi na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi biblia inasema kwamba kwa uchaguzi wa adamu na hawa wote tuliingia katika hali ya kukosa wako wazazi wamehumiza watoto hao wa wa watoto wanaishi kwenye mazingira ya kutisha kwa sababu maamuzi mbalimbali wazazi wazazi kwa wazazi. kwa kwa sababu ya mbalimbali huenda kuwalazimisha na na watoto wamejikuta katika hali ngumu mgumu kweli awafanya kwa, kwa, kwa tendo la uwasi adam. la adamu, adamu ya sisiwote sote tumepata nafasi ya kuokolewa bwana aasiesa katika warumi ta 17 anasema kwa maana ichiwa kwa kukosa mtu mmoja mauti ilitawara kwa sababu ya yule mmoja zaidi sana wao wapokeao wingi wa neema na kile kipawa cha haki watatawala katika uzima wa yule mmoja yesu kristo bwana fungu la sifesafu anasema kwa sababu kama kwa kuasi kwake mtu mmoja watu wengi waliingizwa katika hali ya wenye dhambi kadhalika kwa kutii kwake mmoja watu wengi wameingizwa katika hali ya wenye haki kwa yu, yesu, kwa kwa yesu yesu tendo lake mmoja la haki utii wake kwa baba yake wote tumerudishwa katika saa hii shetani yohana n mstari ule wa helahini anasema kwamba yohana123 anasema yesu akajibu akasema sauti hiyo haikuwako kwa ajili yangu bali kwa ajili yenu fungu mfungula31 sasa hukumu ya ulimwengu huu ipo sasa mkuu wa ulimwengu huu atatupwa nje atatupwa nje kwa hiyo shetani ametupwa shetani ametupwa hana chake hana chake ukimwamini yesu ukamkimilia yesu mapaka paka manyao mauchawi kurogwa mambo yako kufungwa kukwamishwa siende yanakuwa yamepotea yanakuwa yameharibiwa na jina la bwana linapata kutukuzwa na kuinuliwa nikutie moyo katika saa hii umchague yesu shetani ni muongo shetani ni muwaji kitabu kile cha yohana 8 bibanatuambia kwamba shetani ni muongo na ni muwaji yohana 8aa biblia nasema ninyi ni wababa yenu ibrisi na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitenda yeye alikuwa muuaji tangu mwanzo wala katika e, katika hiyo kweli kwa kuwa e, hamna hiyo kweli ndani yake asemapo uongo usema alio yake mwenyewe kwa sababu yee ni, ni ni muongo na baba kwa hiyo shetani shetani ni muongo. Shetani ni muongo muuaji anaanza baadaye wengi amewadanganya baadaye akawamaliza ambi kwamba tumkataye shetani na mambo yake na nguvu ya kumkataa shetani iko kwa yesu yesu anasema katika e, waraka wa kwanza kwanza wa wa wa yohana yohana waraka sura ya mstari wa 8 biblia inatambia kwambbibia wa e, inasema, inasema atendaye dhambi ni waibirisi. kwa kuwa ibisi hutenda dhambi tangu mwanzo kwa kusudi hili mwana wa mungu alidhihirishwa azivunje kazi za ibrisi yesu amedhihirishwa katika msalaba wa amuharibu shetani na mambo yake amharibu shetani na mambo yake katika maisha yetu kama tutamkubali leo yesu awe bwana mokozi wa maisha yetu o, anasema tutapata nguvu ya uzima milele ukisoma kitabu cha ufunuo sura chaufunu wa mstariwati na wa sio muda mrefu shetani mapepo na majini watazamishwa katika bahari ya moto hapo ndipo uovu na dhambi na makosa vitakomeshwa milele kitabu kile fungu la chaaufna anasema mnawaza nini juu ya bwana mna mipanga gani na mungu mnajenda gani na mungu yeye atakomesha mateso hayatainuka mara ya pili ta mara pili na katika kitabu kile cha isaya isayasaa nasema niangalieni mimi enyi ncha zote za dunia mpate kuokolewa kwambie kwamba tumaini lobaki la mwanadamu ni yesu na yesu pekee yake ndo katika kitabu kile cha cha cha yakobo mpingeni mpingeni shetani naye atawakimbia na kil anasema msimpe nafasi ibilisi aikutiemakupitia adi hizi simpe nafasi bilistumpinge shetani tatukimbia sio muda mrefu sana shetani atazamishwa katika bahari ya moto jisalimishe mkooniangu ma acha maisha ya korofi acha maisha ya jisalimishe kwa mungu, na mungu na a ei masaandaatumia namba hi 299 tumegundua kwamba kuna vita mbaya kuliko zote pambano kati awe manauovu tusaidie tumunge mkono bwana yesu tumchague tu, tu, tu ameshinda ameshinda ameshinda ameshinda ni ushindi wetu tupe nguvu hiyo tupe ujasiri huo tupe moyo huo katika jina la yesu Amen. msikilizaji inawezekana kabisa ukawa umepata swali au changamoto namba za kuwasiliana ni hizi hapankujnakuj yesu wja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na kwa kufikia hapo sina la ziada tumefikia tamati ya kipindi hiki kwa siku hii ya leo mungu akubariki sana kwa kutoa muda wako na kusikiliza neno la uzima mimi ambaye nimekuwa msimamizi wa haya matangazo jina langu naitwa habi machilumshana ni usikilizaji mwema vipindi vinavyoendelea