nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapandana ya makelele yesu yuaja tena ipata sauti nimba sana yesu yuaja tena najnakuja Yesu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idha ya kiswahili ya redio ya wardivts ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star redio na rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr org vilevile tunasikika kupitia kisima fm katika masafa ya mita bendi 89.7 karibu katika kipindi hiki maalum kabisa na hivyo tunamsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa katika somo zuri linalosema mpango wa wokovu msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilu mshana kwa kuanza kipindi hiki hebu tusikilize wimbo kutoka kwao tausi wimbo unaosema upendo wa mungu barikiwa na wimbo huu na mara baada ya hapo tutamsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipaw asanteni sana tausi na wimbo wenu huo mzuri na hivyo basi ni wakati wa kumsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisi dikson mipawa na wimbo unaosema mpango wa wokovu ni nani ambaye aliweka mpango huu wa wokovu tega sikio kwa makini uweze kuelewa mpango huu ukoje hasa kwa ajili yako na kwa ajili yangu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi kizuri cha jiponye nafsi yako kipindi kinaletwa na mwinjiristi dison joseph mipa tokea kanisa la sabato kimere mtaa wakirege bagamoyo pwani kwa sasa linatumika katika kanisa la kidimu kundi la mkombozi kule maili moja kibaha pwani karibu tuweze kubarikiwa ungependa kuwasiana nami kwa ajili ya maombi ushauri kujifunza zaidi neno la mungu tumia namba hii 76252392 76252392 karibu katika somo zuri linalosema mpango wa uokovu mpango wa uokovu tuombe baba katika jina la yesu asante kwa ajili ya mpenzi msikilizaji katubariki maana tunabarikiwa siku zote unapojifunza neno lako katika jina la yesu amen mpango wa ukombozi baada ya adamu na hawa kuanguka katika dhambi mungu alitengeneza mpango wa uokovu nampangowaokovu huu ni kupitia kupitia yesu yesu kristo yesu kristo katika kitabu cha mwanzo mwanzo sura ya tatu, mwanzo sura ya ya mstari wa 15wakafumbuliwa wa macho wote wawili wakajijua kuwa wa uchi wakashona majani ya mtini wakajifanyia nguo8n fungu la nane. kisha wakasikia sauti ya bwana mungu akitembea wa bostanini wakati wajua kupunga adamu na mkewe wakajificha wakajificha kati ya miti ya bustani bwana mungu asiwaone fungu la tisa bwana mungu akamwita adamu akamwambia uko wapi akasema nalisikia sauti yako bustani ikaogopa kwa kuwa mimi ni uchi nikajificha mungu anauliza adamu uko wapi miongoni mwa watu ambao waliferi mtihani wa jiografia kwanza anzaufr mchana wa jgrafa ni e, enda angesema niko katikati ya bustani niko mashariki mwa bustani magharibi mwa mwa bustani bustani kaskazini kusini lakini magaribi wabustakskaznkusini stasm ywtwulzsasb skzt anaouliz sa majbu tayanaogopa mt anayeuliza maswali wakati ana majibu tayari mungu ni mwenye uwezo wote ni mwenye maarifa yote ni mwenye elimu yote bibilia inasema walipokula tunda wakafumbuliwa macho wakagunda wako uchi bibilia inasema walipogundua wako uchi wakajificha kujishonea magirijani ya mtini lakini mwanzo w2 mawa bibilia inasema nao walikuwa uchi wote wawili adamu na mkewe wala wa kuona haya kwa nini huku walikuwa mke na mume na walikuwa uchi na bila i lakini hapa bibilia inasema walipofumbuliwa macho yao wakagundua wako uchi e, wakagundua wako uchi wakajificha na kujishonea majani ya mtini kinachozungumza hapo tu ni kwamba yale mavazi ya utukufu mavazi ya nuru lile vazi la haki ule utaji ulipotea kwa tendo la dhambi dhambi walioitenda katika maisha yao iliwaondolea ili vazi la utukufu iliondolea utaji vazi la nuru vazi la ukovu vazi la haki ndolewa na mavazi yaliwakilisha au yalionyesha mungu kukubaliwa na mungu kwa hiyo vazi la utukufu lilipopotea utaji ulipopotea mavazi ya nuru mavazi ya yakou vazi la haki lilipopotea basi hawakukubalika tena mbele za mungu wakajiona ndani ya ya mio yao kuna hombwe eh? kuna shimo kuna upweke kuna ukiwa biblia isemi adamu na hawa walienda kujifanyia mavazi ya ton au ya porista bali biblia inasema wakajifanyia majani mavazi ya majani vile vir eh. na paulo anasema kwamba uchi huo haukuwa uchi tu wa kawaida lakini uchi wa kiroho uchi wa kiroho unajua tunapotenda dhambi eh. ule lile vazi la utukufu linaondoka vazi la uruazla vazi la hake ule utaji ile nuru ambayo bwana ametufunika kwayo inatoweka inapotea inapotea ashukuliwe mungu ambaye yeye kwa mpango wake wa jabu alitengeneza mpango wa ukombozi katika mwanzo sura ya tatu msari wa15 biblia inasema nami nitaweka uadui kati yako na huyo mwanamke mungu anasema kwa ajili ya jambo hili ninaanzisha vita na vita hii ni vita ya damu lazima damu imwagike ili watu wakolewe ili watu wa kolewe, ili watu waingie mbiguni laimanitaweka aduitani wadui, wadui. wadui. unahusisha uhai unahusisha damu kumwaga damu damu itamwagika damu itaruka ili huyu mwanadamu aliyepoteza wazira utukufu aliyepoteza haki aliyepoteza aliyepoteza aliyepoteza nuru Aliye kukubaliwa na mungu aliyepoteza utaji apate kurudishwa mkononi mungu ashukuliwe yesu kwa kifo chake msarabani wale ambao tulikuwa tumepotea ameturudisha tena mikononi mikononi mikononi tumepotea kutoka shetani kwenye, shetani kutoka shetani shetani ametuchomoa mwa mungu kwa sababu ya zetu caguz ztu maazyetu uptausutmsarabattaatapondwakichwa yesu, yesu atagongwa kisigino kifo cha yesu msarabani kilimgonga shetani kichwa mapepo na majini na mashetani vibwengwe na vinyekera mizimu mizuka vipande havina nguvu tena kwa sababu yesu amefanya jambo kubwa sana katika fungu la tatu fungla ma bwana mungu akawafanyia adamu na mkewe mavazi ya ngozi akawavika mungu akawafanyia mavazi ya ngozi akawavika yani kabla hawajapotea ka, kabla hawajafukuzwa katika buristani ya deni mungu anawatengenezea mavazi kwa maneno rahisi mungu akukubali damu na hawa pamoja na makosa yao pamoja na dhambi zao pamoja na madhaifu yao waondoke wakiwa, wakiwa hawana tumaini mungu aliwapa tumaini aliwapa ahadi aliwapa nguvu aliwapa uwezo kwamba pamoja na kwamba measi bado liko tumaini kwa yesu bado liko tumaini kwa masi ajai bado liko tumaini kwa mkombozi wa ulimwengu huyu yesu ashukuliwe hata tunapokuwa tumepotea tumetanga mbali tumeanguka dhambini bado liko tumaini kwa yesu bado liko tumaini kwa yesu yesu anatupenda anatuthamini anatuheshimu anatujali sana hataki atupoteze anafanya kila anawezekana kuakisha kwamba sisi tunakubalika tena mbele za mungu kwa hiyo mavazi walivikwa ili adamu mkewe wakubalike tena mbele za mungu takanikwambie ndugu na dada tunahitaji mavazi mavazi ya uokovu mavazi ya utukufu mavazi ya nuru tunahitaji utaji tu, tuvikwe utaji tuvikwe ule uwezo wa mungu mavazi yalionyesha kukubariwa na mungu kusitiliwa ehheku-ku- mavazi haya staaayaonyesha mungu anahitaji kutustiri maana katika kitabu cha ufunuo sura ya tatu, sura ya sura anatuambia maneno haya fungu la nakupa, eh, nakupa mpenzi msikilizaji ununue afnuakumnunuewan kitabu cha ufunuo ufunuutatu mstari wa, wa kumi na nane neno la mungu linasema ununue kwangu eh, mavazi meupe pate kuvaa aibu ya uchi wako isije ikaonekana mungu anataka tununue kwake mavazi mavazi taka tununue kwake mavazi ili aibu yetu isije ikaonekana kwa hiyo mungu anatuita katika, katika kristo yesu kama tutamkubali kama tutamwamini anatamani aturudishie mavazi ya vazi la haki ambalo litafunika litafunika aibu yetu litafunika aibu yetu nataka nikwambia nduku na dada tunahitaji vazi la haki tunahitaji vazi la utukufu tunahitaji vazi la noru vazi la wokofu tunahitaji utaji katika maisha yetu tunahitaji utaji ndio maana yesu anasema ni vizuri mwanangu kama ungekubali leo ukanunua vazi nunua vazi vaz, upate kuvaa aibu ya uchi wako isije ikaonekana aibuauchi wako isije kaonekana ni mpango wa mungu siokosea kwamba huyu mwanadamu asipotee milele lakini aokolewe aokolewe yesu yesu anapokuja anapokuja na mpango wa mungu katika maisha yetu kwa hiyo ndugu yangu usije ukakata uka tamaa njiani kwamba kwa sasa nitaokolewa kweli e, nitapata uzima wa milele kweli kwe noapata uzima wa milele kwa sababu yesu ametuahidi uzima wa milele kupitia kwake yesu sana nasema nakupa shauri ununue kwangu dhahabu iliyosafishwa kwa moto upate kuwa tajiri na mavazi meupe upate kuvaa mungu anatamani tuvae mavazi meupe tabia ya kristo haki ya kristo ni tabia ya kristo ni mapenzi ya mungu kwa wanadamu mungu anatamani tuvae ili aibu yetu ikaonekana bwana sana kwa hiyo mpenzi msikilizaji tutumie fursa hii vizuri kwa kwa ajili ya ya ya ya wetu ili yesu anapokuja mara pili tusipotee lakini tuweze kuokolewa somo somo somo la la la ngozi ambalo bwana mungu aliwafanyia na na na na hao Lilikuwa ni somo la daima somo la daima ilikuwa watoto hao, Abel na kain Abel na kain na mchezo aliyofanya baada kutenda dhambi wakaenda majani naye saa ya e, kutoa sadaka akaleta mazao ya wanyama nataka nikwambie kwamba maisha ya mtu yanaweza kawa ni makavu kama majani ya mitini waliyojifunika damu nah maisha ya mtu anaweza kawa ni makavu kama sadaka ya kaa kama sadaka ya kaini takanikuambia kwamba juhudi zetu juhudi zetu haziwezi katufanya tukakubaliwa na mungu mungu anatamani atusaidie tuweze kuelewa mpango mpango mzuri mzuri wa mzuri wa wokovu wokovu kwamba kinachofanya tukubaliwe mbele za mungu sio kile tunachofanya sisi bali kile alichofanya yesu kwa ajili ya uokovu wetu ndiyo maana tunamwona adam anawafundisha kai watengeneze watengeneze watengeneze watengeneze madhabahu na kumtolea bwana e, sadaka za kuteketezwa kwa sababu zikuwa zinaonyesha masii ajai ataukomboa ulimwengu kutoka katika hati ya dhambi na kuwapatia nafasi ya uzima milele somo hilo liliaweka vizuri kwa habiri lakini somo hilo liliaweka vizuri kwa nuhu katika mwanzo sura ile ya 8 mstari wa abibia inasema kwamba mungu alikubali uzuri wa sadaka aliyoitoa kwa mwasisi wa wa kafara kafara hakuwa mtu bali ni mungu mungu mwenyewe na kupesi kutoka utoaji sadaa aliyoitoaanasisi ni hakua mungu unapotoa sadaka bora sadaka makini sadaka ya viwango anikumridisha mungu lakini pia shetani ameichukua hiyo anasema kwamba wao wanatumia kuridhisha miungu E, kwenye vichaka kwenye milima kwenye mabonde kwenye miamba wanaenda wanatoa kafara zao huko lakini nuhu akamtolea bwana sadaka ya kumredhesha sadaka ya kumfurahisha ilikuwa sadaka nzuri ya pekee iliyopata kibari mbele za mungu nataka nikuambia kwamba mimi na wewe tunaweza tukakubariwa kunaweza kukubariwa na mungu kupitia kafara ya yesu sio mbuzi wala kuku wara ng'ombe wala kondoo lakini kupitia yesu kupitia yesu yesu ya ya yesu yesu kristo kristo kristo kristo damu damu damu damu damu damu damu ya mbuzi, ya kondo, ya ya ya ya ya imekuwa imekuwa na na nguvu nguvu kuliko kuliko kuliko kuliko kuliko kuku mbuzi kondoo hua damu ya ngombe damu ya yesu kristo mzee nuhu, mzee habili, ali hata mzee aliamini aliamini habili hata ibrahimu katika mwanzo mze nani, nani ibrahimu alimtengenezea bwana maaba Eh, apate mungu mungu mungu apate nguvu ya mungu katika maisha yake ndugu na dada tunaweza tukakubaliwa kwa mungu, kupitia kwa kupitia yesu Kira yesu kile licokifanya damu ya yesu imekuwa na nguvu sana katika maisha yetu maana mungu anapokuja kwa wa Izraeli, katika wairaeli katiakutoka mstari wa na anasema na nawanifanyie patakatifu nipate kukaa kati yao aio kutoka sura ya ia mpaka kutoka sura ya b inazungumza juu ya ujenzi wa hekaro vyombo vya hekaru mavazi ya hekaru wahudumu wa heahudumwa hea ni kupitia damu damu ya ya yesu ya yesu na pekee yake tunapata dau aomb katiabrania 9 msar wa b anasema basi vitu vyote katika torati usafishwa kwa damu wala pasipo damu kumwagika hakuna ondoleo la dhambi hiyo ni wabrania tisa msari wa ishiina mbili kwa hiyo damu ya yesu imekuwa ya maana sana kuliko damu za kuku wote kuliko damu za mbuzi wote kuliko damu za kondo wote kuliko damu za hua wote kuliko damu za ngombe kani kuambie kwamba unapoaka mtu wa mungu unapoamua kujisalimisha mkono ma mungu mungu anakupokea mungu anakukubali na jina la bwana inapata kutukuzwa ni, ni, ni upendo wa yesu ni Ulio, uliofanya haya yote yawezekane katika maisha yetu katika maisha yetu yesu amefanya kitu cha ajabu amefanya kitu cha pekee katika maisha yetu katika maisha yetu somo la somo la hekaro lilionyesha mambo makubwa matatu jambo la kwanza dhambi inaua dhambi inaua pen msikilizaji hata kama na unacheza unachezacheza nadhambi mari furani na kujua kwamba dhambi inaua lakini jambo la pili E, mfumo wa hekaru ulionyesha kwamba mungu anachukia dhambi lakini anampenda mwenye dhambi lakini jambo la tatu mfumo wa ulionyesha e, mungu ni mwenye rehema ni ni mwenye upendo kwa tubu, kwa anayetubu maana tarehe ilikuwa siku ya tes watu walikwenda atuwakwenda watu walikwenda kwa ajili ya kuenda kuomba kuomba kuomba rehema e, kuhumba huruma fadhili kwa bwana yesu amefanyika ambu kwa kwani bora wote katika, katika katika katika katika biblia katika biblia katika kitabu cha sura ile chaebrniuraya8 ule wa kwanza anasema basi katika hayo tunayosema neno lilo kundi hili tunaye kwani mkuu wa namna hii aliyeketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha fungu la ukumbi nguniudu waatakaifu na waile hema ya kweli ambayo bwana aliiweka wala si mwanadamu maana, maana kila kuhani mkuu wekwa ili atoe vipawa na dhabihu kwa hiyo lazima huyu naye awe na kitu cha kutoa fungu lile la kutowa kama angekuwa juu ya nchi asingekuwa kuhani maana wako watoa sadaka kama sheria iyagizavyo sheriya watumikao mfano na kivuli cha mambo ya mbinguni kama msa alivyoagizwa na mungu alipokuwa tayari kuifanya ile hema maana asema angalia ukavifanya vitu vyote kwa mfano wa ule ulioonyeshwa katika mlima bwana sesan kwa hiyo biblia natuambia kwamba yesu kristo amefanyika kuwa kuhani mkuu kuhani mkuu na kuhani bora kuhani mkuu na kuhani bora kuliko harni eliazari kuliko fineas kuliko anas na kayafa ndiyo kuliko abiathari kuliko sadoku yesu unaweza ukamwendea akafanya mabadiliko makubwa katika maisha yako na jina la bwana likapata kutukuzwa bwana na jina la bwana likatukuzwa maisha yetu yesu ni kwani bora kwani makini kwani wa viwango kuliko kwani haroni kuliko kwani eliezeli kuliko fitness, kuliko sadok kuliko na wengine wote biathari akina sadok wote hao yesu amefanyika kuwa mkuu aliyebora kwa sababu ndiye mhudumu wautakatifu na na kupitia damu yake na kifo chake msalabani tunapata uzima amerele. katika uzimawamekatiabrania t mstari ule wa nane, hadi wa bibili nn mstari wa wan anasema roho mtakatifu akionyesha neno hili ya kwamba njia ya kupangia pa takatifu ilikuwa ijadhihirishwa adakisimam fungu la tisa ambayo ndio mfano wa wakati huu uliopo sasa wakati huu sadaka na dhabihu zinatolewa zisizoweza kwa jinsi ya, ya dhambi kumkamilisha mtu abudue fungu la kumi kuwa ni sheria za jinsi ya mwili tu vyakula na vinywaji na kutawadha kwingine kwingine hata wakati wa matengenezo katika fungu lile la kumi namoja anasema lakini kristo akiisha kuja aliye mkuu wa mambo mema yatakayo kwa, kwa hema iliyokubwa na kamilifu zaidi isiyofanyika kwa mikono maana yake isiyo ya sfanlakumi nambili wala si kwa damu ya mbuzi na ndamu kwa damu yake mwenyewe aliingia mara moja tu katika akiisha kupata ukombozi wa ake fungu f lab kwa maana ikiwa damu ya mbuzi na mafahari na majivu ya ndama ya ngombe walionyunyiza uchafu takasa na kuusafisha si ambaye kwamba kwa roho wa milele alijitoa nafsi yake kwa mungu kwa sadaka isiyo na mawaa itawasafisha dhamii zenu na matendo mafu, mpate mungu aliyahari. kwa mafumatgdoaliyehawo atuambia kwamba mkuu mbinguni yesu kristo kupitia kifo chake kupitia damu yake tumepata ukombozi adamu na hawa wanaokolewa kupitia yesu kristo mzee nuhu anaokolewa kupitia yesu kristo mzee a ibrahimu na yakobo na isaka wote kupitia damu ya yesu kristo wana wa irael wa kimwe na kiroho wanaokolewa kupitia damu ya yesu iliyomwagiaaba nikupe wito na dada tunaweza tukumkaribia mungu kwa sababu yesu kristo amekufa kwa ajili yetu na yeye tukijisalimisha kwake atatupokea atatukubali atatupa mwanzo mpya atatupa jina mpya tabia mpya na uwezo mpya na jina lake litapata kutukuzwa ikiwa uko mahali fulani ambapo umefungwa na mapepo na majini na nguvu za giza bado liko tumaini kwa yesu kama utachagua leo kupitia kifo cha yesu kupitia damu ya yesu kupitia somo ila mpango kumbozi, kumbozi wa ukombozi utapata ukombozi wa meria uptia yesu kristo kingependa kuhasiana nami tumia namba hii 7622392 7623929b tuombe baba katika jina la hisu sante kwa ajili ya somo hili la pekee umetufundisha uwezo wako na nguvu zako na mamlaka yako baba jina lako litukuzwe tunaenyekea china mkono wakolihodari utuponye utusafishe utufungue katika minyororo katika mikatale ya yule muvu sante babu kwa sababu tatushika kwa mkono kumi yako tutetena utaupigania kwa mkono wkuweza wako mbariki mpenzi msikilizaji ana changamoto na mapito na magumu ukamfungulie milango na njia kwaajili ya utukufu wako asante baba kupitia damu yako na kifo chako msalabani kitusaidie kitusaidie kuweza kuokolewa msarabani ku, ku, kuthamini sana kuheshimu sana kila ambacho umefanya kwa ajili ya ukovu wetu asante satebaa kwasababu tatenda hiv na kuziri katika jina china rahis mwanamgule amen