unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yambakelele yesu yuhaja tena ipata sauti himba sana yesu yuhaja tena nakujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unasikiliza idhaa ya kiswahili ya redio ya wa waadventista ulimwenguni awr ikiutangazia kutoka morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 2h5 lakini pia tunasikika kupitia morning star radio na rock fm vile vile tupo katika tovuti ya www org tunapatikana katika masafaya mita bendi 9tu mszaendea smwmangaamani yaekeeakam halyak nema wimbo kutoka kwao dodoma adent na wimbo unaosema tajificha kwako tajificha kwako ni wimbo kutoka kwao dodoma adent barikiwa nao asanteni sana na wimbo wenu huo mzuri na sasa basi bila kupoteza wakati tumsikilize mwinjilisti diksoni mipawa hapa akija na somo linalosema katika mbawa za tai barikiwa sana na neno la leo ambalo lina nia ya kukuokoa na kukubariki msikilizaji leo ninayo furaha kuwa na wainjilisti wenzangu mwinjilisti eh, christian kutoka kule pangani maili moja pamoja na mwinjiristi hamisi eh, amos sunzu kutoka kule hondogo kiruvia wainjiristi bwana yesu wasifiw basi kwa kwanza kipindi chetu nimwalike mwinjiristi eis tupatie ombi fupi la baraka tunakushukuru baba mungu mwenyezi uishieju mbinguni kwa upendo wako na rehema zako tnaomba katika wakati huu roho wako mwema akatawale hasa katika wasikilizaji wetu ili kila mmoja anaposikia sauti hii apate mbaraka wa pekee kutoka katika neno lako amen. tunaomba katika jina la yesu amen. Amen. amen penzi msikilizaji somo letu la leo linazungumza juu ya katika mbawa za tai katika mbawa za tai ndio hotuba yetu katika katiasa mungu alipowaita waisel kutoka kule misri katika eneo maarufu ambalo walikuwa wanaishi eneo la n kule e, safari ilipaswa kutoka pale goshen mpaka horeb ilikuwa ni safari ya siku wa ndipo walipofika katika mrima wa mungu mrima wa, wa, wa horeb tunasoma kitabu kile cha kutoka sura ya tatu mstari wa tisa na wakumi tuangalie ang, agizo la bwana kitabu cha kutoka sura ya tatu fungu la tisa na wakati kitabu cha kutoka kutoka mstari ule ule wa kwanza hadi ule kutoka tatu mstari wa mta biblia takatifu inasema wanmndio basi tazama kilio cha wana wa israeli kimenifikiria ndiyo tena nimeyaona hayo mateso ambayo wamisiri wanatesa haya basi nitakutuma sasa kwa farao ili upate kuwatoa watu wangu hao wana wa israeli katika misiri katika misiri hiyo unaona kwamba mungu anasema kilio mm. eh, kilio cha wana wa israeli kimenifikiria mm. tena nimeyaona hayo mateso ambayo wamisiri wanawatesa mm. kwa hiyo inawezekana hata wewe mpenzi msikirizaji unateswa na wamisiri wako wamisiri wanakutesa katika masomo yako katika mitiani katika ndoa katika malezi ya watoto na vijana ulio nao pale ofisini kwenye tasisi au kwenye kampuni yako wamisiri wanakutesa tukutangazia habari njema mm. kilio chako mungu amekisikia ndio maombolezo yako mungu kuugua kwako na bwana amekusikia kupitia huduma hii ya neno la mungu bwana kukufungua kukuinua wao ni wa madeni kesi hmm. kurogo, utupia mapepo na majini hmm. na vipande bwana amesikia kilio chako hmm. na ataenda kukufungua vadaufuuajutufuwa jina katika funguia kumi na tatu bibliainasemaji kumi na tatu nasema dio kutoka tatu msakamwambia mungu mm. tazama mm. nitakapofika kwa wana wa israeli na kuambia mungu wa baba zenu amenituma kwenu mm. nao wakaniuliza mm. jina lake mm. ni waambie, nani niwambie mm. ni nani wanataka kujua sifa za huyo mungu mm. mungu huyo ana uwezo kiasi gani ana nguvu kiasi gani hebu tupe tupe sv yake tupe wasifu wake mm. taka tujue tunataka tukuambie katika sai ya pekee mungu tunawe mwabura wa kumtumikia ni mungu mwenye nguvu Amen. ni mungu mwenye uwezo somafungo la 1ui 7b kumina saba biblia takatifu inasema kutoka tatu ndio inasema mm. nami niseme mm. nitawapandisha kutoka katika mateso ya misiri Ndiyo. na kuwaingiza katika nchi ya mkanan mm. na mhiti mm. na mwamori mm. na pels mm. na mhivi mm. na mebisi nchi jaayo maziwa na asari hiyo mungu anasema kwamba nchi anayowapereka itakuwa na mazingira rafiki mm. tofauti na misri unajua misiri kule mvua hazinyeshi sana lakini pia wanategemea mtu mtuaii lakini mm. katika nchi ambayo bwana u nawapereka kwanza mvua zinanyesha mvua zinanyesha nyesha kilimo cha umwagiliaji mvua mm. zinanyesha na, na ardhi ni rafiki Amen. watalima na kuvuna, na kuvuna jina la bwana watapata nikwambie kwamba mungu anatamani akutoe hapo ulipo akupeleke viwango viwango vingine viwango vingine mm. akupandishe katika umelia kwa kwa muda muda mrefu mrefu watalimusa ungu ya kumi na tisa anasemaj kumi natisa kutoka tatuo bibi inasema nami najua yakuwa mm huyo mfalme wa misiri mm. hata wapa ruhusa mwende zenu mm. la hata kwa mkono wa nguvu kwa hiyo mungu anaahidi kwamba kwa mkono wake wenye nguvu na uwezo atawatoa wana waes katika misri hata kama rafiki yangu umeshikiliwa na wamisiri mm. wamekung'ang'ania mm. wamekuendekwa waganga wamekufunga bwana kwa mkono wake wenye nguvu atakufungua na mizimu na matambiko na majini na mapepo <muchu> utakuwa huru kwa ajili ya utukufu wajila kitabu cha kutoka 19, kitabu cha kutoka kumi na tisa mstari ule wa kwanza hadi wanane biblia inasemaje mwezi wa tatu baada ya kutoka wana wa katika nchi waekata cyasi siku hiyo hiyo wakafika jangwa la sinai <muchu> nao walipokuwa wameondoka mm. lefidim mm. na kufika jangwa la sinai yeah. wakatua katika lile jangwa mm. israeli wakapiga kambi huko mm. wakiukabili mlima asante sana mm. kwa hiyo bibia inatuambia kwamba wana wa israel wakatoka wapi wakatoka misri mwezi mm. gani ganimwezi wa mwezi wa... Mwezi wa tatu wanaita mwezi, wa mm. mwezi, wa mm. mwezi, wa mm. mwezi wa siwani mm. ambao kwetu huku ni mwezi wa tano hadi wa sita mm. eh? kuna miezi ambayo ni, ni, ilikuwa ni maaru sana kwa kwa wana wa wa mwezi mwezi mm. mwezi mwezi mwezi mwezi ya ya ni ni mwezi mm. ni kwanza siwani lakini kutokana miezi mitatu ambayo ilikuwa maarufu sana sana sana inaheshimiwa mm. walizingatia hiyo mungu akawatoa katika katika katika nchi eh, nchi misri misri ule wa tatu, mm. wanatoka siwani mwezi siwani mwezi wa tatu wanatoka ramases wanatoka gulegosheni ndiyo wanatembea safari ya siku arobantan ndipo wanafika katika mlima wa horebu mm. biblia inaendelea nasemaji msakapanda kwa mungu ndiyo na bwana kamwita toka mlima ule akisema akisemasma tbutawambia nyumba ya yakobo mm. na kuharifu wana wa israeli maneno haya mm fugula nne mm. kutoka kumi na tisa mmeona jinsi nilivyowatendea wamisiri mmeona jinsi nilivyowatendea nanimsr kwamba mungu aliwazamisha katika bahari ya shamu maana anawambia hawawamisri mnaowaona leo mm. hamtawaona tena milele Amen. bwana atawapigania bwana atawashindia msiogope msirudi nyuma na hilo ndio, na na na ahadi kwetu mungu anasema, na na mungu mungu anasema mmeona jinsi ambavyo nimewalinda misiba magonjwa anatenda hivyo kwa mkono kumi, kwa mkono wake wake nguvu alileta mapigo ili kuwalinda watu siku wametembea njiani mungu kwa kinga yao Amen. zidi ya maadui maharamia na majambazi na vituko vyote vya njiani bwana aliwatetea na alwateteanakapigania na huyu mungu ambaye amewalinda na kuwatetea wana wa israeli yuu hai hata leo maana anasema yeye ni jana leo na hata mirele atatutetea pia atatushindia pia bwana anasema mmeona jinsi ambavyo nilivyowatendea ni wamisiri mm. hili ni swali kubwa mpezi msikilizaji je umeona mungu katika maisha yako mm. m- umeona jinsi ambavyo amekuvika amekurisha amekusafurisha amekutunza njiani amekuepusha na mabaa mbalimbali ambayo uenda yangekumaliza wewe na familia yako lakini mungu ameendelea kuwa kuwa kinga mm. eh, kuwa kinga kuwa ngao kupigania umeona mm. jinsi niliowamaliza wamisiri nauateetezaanasema nimewabeba wa, ni katika mbawa za nini na jinsi nilivyowachukua ninyi juu ya mbawa za ta e, kwa hiyo mungu asemi aliwabeba katika makucha ya tai mungu awezakakubeba katika makucha ya tai mungu anaahidi kwamba atakubeba katika mbawa za tai kwa nini katika mbawa za tai tai kuna mambo mengi sana kuhusu tai lakini tai anapochukua eh, mtoto wake katika mabawa yake ana malengo mawili tu jambo mm. la kwanza mm. ni kumfundisha Amen. jambo la pili ni ulinzi na usalama kwa hiyo mungu anavyowachukua israeli katika mbawa za tai maana yake anasema mimi nitawalinda mimi kwangu mtakuwa salama mm. anikuakishie kwamba mungu atakurinda Amen. mungu atakutunza Amen. mungu atakuhifadhi atakuifad umenenewa mambo magumu umetishwa kila mahari lakini, lakini mungu mungu mungu atakulinda atakutunza maana ulinzi wa kwako ni lakini atakufundisha atakupa mm. atakupa nuru waini ungu tandmaana uinz a ngu ao asait ai utansndnasema nikawaleta ninyi kwangu mm sasa basi mm. ikiwa mtahitii sauti yangu kwa kweli kweli na kulishikane agano langu mm. hapo ndipo mtakapokuwa tunu kwangu mm. kuliko makabila yote ya watu ndiyo. maana dunia yote pia ni mali yangu Amen. Amen. nanyi mtakuwa kwangu mm. ufalume wa makuhani mm. na taifa takatifu mm. hayo ndiyo maneno utakayowambia wana wa israeli asante sana nahidi, kwa hiyo mungu anaahidi kwamba kwake atawafundisha kwake watapata usalama kwake watapata urinzi taka nikwambie kwamba kio natamani mafunzo ndugu na dada njoo mm. kwa yesu kio natamani usalama njoo kwa yesu kio natamani urinzi njoo kwa yesu yesu atakubeba katika mbawa zake atakutunza atakuhifadhi kwa ajili ya utukufu wa jina la yesu mm. na mungu anawaambia kama mmeelewa nilivyowatendea kama mmeelewa jinsi nilivyowatendea kwa upendo wangu kwa hifadhi yangu kwa fadhili zangu kwa huruma zangu basi nawaambia mkanitina kunifata na jina la bwana kitabu cha kumbukumbu sura ile ya ya ya ne, msali ule wa tatukuzakitabucha hadi wa msta ul wak ada knaa siku ile uliyosimama mbele za bwana huko horebu huko reb bwana aliponiambia nikusanyieni watu hawa nami nitawasikilizisha maneno yangu Ehe. ili wajifunze kunicha mimi siku mm. zote watakazoishi duniani Oye, kwa mungu anasema kwamba musa aliposimama katika mlima wa horebu mlima mm. wa sinai bwana alikuwa amenena naye mm. lengo lake ni kwamba wamche yeye wamtegemee wamtumaini wa maana anasema kwake watakuwa tuno mm. maanake watakuwa watu wa thamani mm. anikwambie kwamba unapoamua kwa, kwa mcha mungu kutembea na yesu wewe utakuwa mtu wa maana wewe utakuwa Amen. mtu makini mtu mm. bora mm. mtu safi mtu wa viwango na jina la bwana itatukuzwa utakuwa mtu wa thamani lakini pia anasema utakuwa kwake ukuhani mtakatifu bwana mm. sana maana yake wewe utafanya kazi ya kupatanisha watu pamoja na mungu Amen. utawavuta watu kwa mungu utawapaelekeo a watu kwa mungu na jina la bwana kusoma mjresi. wakapate na kuwafundisha watoto wao uh-huh. mkakaribia mkakaribia kusimama chini ya ule mlima mm. mlima wakao moto Dio. mpaka kati ya mbingu mm kwa giza na mawingu na giza kuu mm. bwana akasema nani kutoka katika moto mm. mkasikia sauti ya maneno mm. lakini hamkuona umbo lolote mm. sauti tu mm. akawahubili agano lake mm. alilowamulu akilitenda yani zile amri kumi mm. akaziandika juu ya yambao mbeli za mawe mawewaio mungu katika mlima wa horebu mlima wa wapa mungu anasema kwamba aliwahubiri tabia yake mm. aliwapa katiba yake aliwapa msingi wa serikali ya mbingoni yesu mwanayesu siusan akasema kwamba akaweka agano akawahubiri zile amri ngapi yes. eh, akaziandika lakini ukisoma lugha ya kiebrania sio mm. sio sio kwamba kwamba kwamba mungu aliziandika mm. kwa alizichora mm. eh, neno writing, au aliandika alichora ya n inasema kwamba ari driri yani kile kitendo wanachofanya wale wanaochomeea wana mageti mm. eh, wanatengeneza mageti madirisha hua wanadriri sasa yesu katika eh, katika vile vibao viwili vya vya mawe hakuandika hakuchora lakini eh, ni kuchoronga kwa mm. hiyo mungu aliuchoronga mwamba akiandika tabia yake akiandika msingi wa katiba ya mengoni hiyo ni kuonyesha kwamba ndugu msikilizaji mungu amri zake haziwezi zikapita Amen. watu wanasema zimeishia msarabani ni za wayahudi zigongomea msarabani mm. ika nikwambie kwamba mungu katika amri zake hizi hakuziandika mm. hakuzichora mm. bali alidurili alichoronga mwamba maana mm. yake ni za mirele mm. zitadumo usidanganyike na watu wanaosema kwamba zimeishia msarabai mm. bado liko mm. tumaini kwa yesu hebu tuziangalie hizi amri kumi katika kutoka ishirini mstari ule wa inasema inasema mm. fungu la tatu. anasema takatifu tatubasmusanasemam mm. 20... Mm. biblia inasema mm. usiwe na miungu mingine ila mimi usiwe biblia inanza usi ukiangalia amri ya nne imeanza na usi mm. ukiangalia amri ya tatu nasema usi. mm. eh, mm. usiritaje mm. ukiangalia amri ya, ya, ya nne inasema ikumbuke mm. kwa hiyo utagundua kwamba amri hizi kmi ziko katika rugha ya umoja Amen. sio katika wingi mm. haziko kwenye pruro ziko mm. kwenye a maana yake maana yake ni kwamba okovu wa mtu mm. ni wa mtu binafsi hautekeme mumeo mmeo mkeo ni swala la wewe mm. swala la wewe na, na mungu mm uokovu wa mtu ni swala binafsi mm. usishindwa kumpa yesu maisha yako kwa sababu ya mme wako, mm. kwa sababu ya ya ya ya wako wako kwa kwa kwa kwa kwa sababu ya warezi, kwa sababu sababu sababu mke wazazi mtu fulani wa dini mm. kwamba maamuzi kwa swala yamme wakouwabnoziwa diniab ambana maauz n awao biafsina es anawambia basi azimia kuto kuiba azimia kuto kuzini Amen. azimia utokua na miungu mingine Amen. azimia ibada ya ya ya sanamu azimia azimia azimia mungu mungu mungu peke yake mm. azimia kuwa mcha kweli kweli dhambi mm. ikome kwa ya maisha mungu anachosema. Mm. Azimia kwa sehemu maisha ndicho anachosema kutokuiba sababu umeshaniona umenielewa umeona jinsi makubwa katika nchi ya kukutoa nimeleta mapigo ukatamazimia basi azimia na aiakuacan kuni kunicha mimi kutembea na mimi nataka nikwambie kwamba ndugu na dada yesu anasema uamuzi wa kutokuzini wewefanya azatanefanya maamuzi ya kutokuiba maamuzi maamuzi ya kwa ya kubaki mikononi mwa mungu na jina la bwana litatukuzwa bwana litatukuzwaanas tuangalie kitabu kile cha waraka wa kwanza yohana sura ya tatu mstari wa nne bibnasemajiaaa wa wanzaayohana ndiotafungu lannanasemabbasema mm. ninyi watoto wadogo uh-huh mwatokana na mungu ninyi mmewashindamaakawa Mme. wa, wa, kwanza wa yohana, sura ya tatu mstariwa nn biblinasema mm. tatu nn mm. kila atendaye mm. kila atendae dhambikila atendae dhambiafanyasauamb Was ni wasi wasibiblia inasema kwamba dhambi ni uvunjaji wa sheria uh. sheria gani sheria ya mungu ya upendo uh. ambayo ni katiba ya mbinguni ni msingi wa serikali ya mbinguni uh. ndiyo biblia inasema kwamba tunapocheza na amri kumi za mungu tunacheza na tabia ya mungu uh. tunacheza na katiba ya serikali tukufu ya mbinguni uh. tunacheza na msingi wa mbinguni uh. ni wito wa yesu fanya maamuzi ya ya ya kutokuiba fanya fanya maamuzi ya mm. fanya maamuzi ya majungu mm. ingenyo, fanya maamuzi ya kukimbia tamaza amwili, tamaza na wivu yautafanamaz aznzmtamaa atamaa aaabaaanaetndaab anavnaar za mungu mm. na naanayevnaa za mungu hana nafasi katika uzima nafasata kitabu cha wa wa wa kwanza kwanza sura ya aaawa kwanzayohana suraya pilipawaabm nwtaraka wa kwanza wa yohana sura ya pili mstari wa pili na watatu biblia inasema uh-huh. pili uh-huh naye ndiye kipatanisho kwa dhambi zetu mm-hmm. wala si kwa dhambi zetu tu mm. bali na kwa dhambi za ulimwengu wote wotewahiyo yesu amekufa ili awe upatanisho afanyike kuwa upatanisho sio kwa ajili ya dhambi zetu tu lakini kwa dhambi za ulimwengu wote wote watakaakubali kumwaminina kumpokea atazichukua dhambi zao atazifuta dhambi zao atazifunika dhambi zao hazitakuwa na nguvu tena yeah. na katika hili twa jua yakua katika hili tajua a ambatumej yesu ikiwa tumezishika Amri zake. kama Amen. tunazishika amri zake kwa hiyo ishara ya kwamba sisi ni watu wa mungu ni wacha wa mungu lazima tutunze amri kumi za mungu hatutunzi amri kumi za mungu ili tuokolewe lakini wote waliookolewa watatunza amri kumi za mungu Amen. Amen. warako wa kwanza msari kwanzayohanaamsarwa tatu kwa huku ndiko kumpenda mungu kwamba tuzishike amri zakena nataka nikwambie kwamba watu wengi wamefundisha kwamba mm. amri za mungu ni ngumu azishikike mm. ukatoboa ukatoboaa mm. kwa nikuakishie kwamba amri kumi za mungu sio ngumu maana tunayeweza mambo yote katika e yesu anayetutia nguvu yesu atakufundisha atakuwezesha kuziishi na na kuishi mapenzi yake hey. zaburi moja tisa, mstari wa moja na tano. zaburi zaburi zaburi mstari mstari mstari mstari mstari wa moja na tano. Zaburi moja tisa, mstari wa wa wa wana amani nyingi mm. waipendao sheria yako mm. wala hawana la kuwakwaza kwa hiyo kwa wale wote ambao wameamua kuishi maisha ya mbinguni biblia inasema wana amani ningi ukitaka kuwa na amani taka mm. kuwa na furaha katika maisha haya usiwe na msongo na sonona na mshindo wa mawazo mm. wewe ishi ishi mapenzi ya, Wewe ishi nasema, ya katika petro abibasemaatawanza sura ya pili, mstari watisa, mstari wa pilitaratiabmaali ninyi ni mzao mteule mm. ukuhani wa kifalme mm. taifa takatifu Aha. watu wa milki ya mgu mm. mpate kuzitangaza fadhili zake yeye aliyewaita mtoke gizani mm. mkaingie katika nuru yake ya ajabu kwa hiyo yesu anasema kwamba mm. sisi ni taifa teule tumeitwa tuzitangaze faziri za nani nanifaziri za bwana mm. mm. ani kwa kuambie kwamba yesu anawambia wana wa israeli mmeona jinsi livyowatendea wamisiri anasema nitawabeba katika mm. mbawa zangu mm. ninyi mtakuwa tunu mm. mtakuwa watu wa thamani watu bora mm. watu makini uku hani mtakatifu mtafanya kazi kubwa ya kuupatanisha ulimwengu pamoja na mungu nikutie moyo katika jina la yesu mm. mahali popote ulipo yesu anakuita Amen. utoke kwenye ukahaba mm. toke kwenye umaraya mm. toke kwenye biashara za haramu biashara za magendo mm. mchague yesu katika jina la yesu toka kwenye mitara toka kwenye nyumba ndogo na michepuko jisalimishe kwa mungu ili apate kukuokoa Amen. kitabu cha yohana sura ya k mstari wa hh amri mpya nawapa mm. mpendane kama vile nilivyowapenda mpendane kama nilivyo wapenda ninyi nanyi mpendane vivyo hivyo kwahiyo yesu hapa at, anasema amri mpya nawapa upya wa amri hii ni katika kiwango kwamba yesu anasema ninaongeza kiwango mm. kiwango cha upendo mm. zamani nyinyi ndio mlikuwa kiwango anasema mpende jirani yako kama nini kama, kama nafsi yako lakini sasa nawaagiza muwapende mm. mpende bwana mungu wenu kama mimi wapenda, mungu mii naowapenda mngu atupndaamtantatu kumi nasita kiwango cha kupenda mm. anachomanisha ni kwamba mpende wenio kwa arama ya kufa, mm. kufa. Mm. kufa n nuawatu wa watu wa nu waende ka a katika yohana kumi na nne kumi na tano mkinipenda mtazishika ninian mkinipenda mtazishika hmm. ami zangu hmm. kitabu kile cakukumbatrati sura ya sita msari wa tano anatuambia, mm. mm. mm. anatuambia, na na mm. mm. anatuambia kam nn na, na kifundo cha moyo takai kuambia kwamba ukama utakubali yesu atakuokora katikayohana na an wakati mwinjirisi unaenda mhubiri 12, wa 3, na kb msarwa tatu bibilia nasemajiyoa biblia inasema mm. hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu rafiki zake ninyi mmekuwa rafiki zangu uh-huh. mkitenda ni wamuruyo kwaiyo tunapotenda sawasawa na mapenzi ya mungu tutakuwa mrafiki wa kristo nenda warumi sita 145 tusome mubili 1bhii ndiyo jumla maneno ee, yote yamekwshakusiiwa mche mungu nawe, uzushike, amizake, hii kwa jumla ndiyo impasayo mtu yesu, kwa hiyo yesu anatwambia kwamba ndugu na dada mm. hii ndiyo jumla ya maneno yote amekwisha sikiwa huu ndio wajibu wetu kwamba tumche mungu tuzishike maana zakemaanamli zake sio nzito mm. na yote katika anatutia nguvu yeah. walumi sita k anasema bibia inasema mm. kwa maana dhambi haitawatawala ninyi mm. kwa sababu hamui chini ya sheria mm. bali chini ya neema kwahiyo yesu anasema kwamba wale ambao wataishi sawasawa na sheria yake mm. wataishi sawasawa na sheria yake watakuwa wakiishi chini ya neema Amen. lakini wale ambao wataivunja sheria wataikataa sheria yake watakuwa chini chini ya ya sheria hiyo watakuwa chi er ho yesu anasema kwamba inawezekana sasa uko kinyume cha amri za mungu unazikataa unazipuza na kuzibeza mm. lakini yesu anasema sisi wavunja sheria paulo anasema sisi wavunja sheria mm sisi sio wavunja sheria Amen. sisi tuko na sheria na tunaishi kwa sheria hiyo sheria haina nguvu tena mm. kwa yesu ndani oaaauaieaeaaa sifuri saba sita mbili hamsini ishina tatu tisini na mbili sifuri saba sita mbili hamsini ishiina tatu tisini na mbili. Amen. Amen. basi tuombe baba katika jina la lahisu tumejifunza umetubeba katika mbawa za tai mm-hmm. tusaidie mm-hmm. tukutegemee tukuamini tutembee na wewe mm-hmm. maisha yetu yatakuwa bora kuliko na jana na jusi katika jina la lahisu mwanamungu aliha umbariki mpenzi msikilizaji anapita katika wakati mgumu wakati wa shida lakini umtetee na kumpigania katika jina la lahisu mwanamungu hai tumeomba na kushukuru men