unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana yambakelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya Wa wadventista ulimwenguni awr ikikutangazia moja kwa moja kutoka hapa morogoro tanzania ai i wawea kutuskilia kuitia na, na am Dixon, katika somo linalosema kuongoka kabla ya kusikiliza somo hili basi tutapata kumsikiliza samueli mhazini na wimbo wake unaosema mwite yesu mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo naitwa habi machilumshana karibu tuwe sote mwanzo hadi mwisho kwa kwanza basi tumtegee sikio samuel muhazini na wimbo mwite yesu na umekwisha kata tama viki za dunia zimekuandama mwite yesu yuko karibu uwapo mwenyewe kwenye giza ye bwana yesu rafiki wa kweli song one another than me shit i need poteza wakati napenda nimkaribishe mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa na somo zuri linalosema kuongoka mtegee sikio bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu tena mtumishi wa bwana katika saa hii ya pekee kwa kuletea kipindi hiki ni mwinjilisti dikson joseph mipawa kutoka kanisa Rodenzo, sabato kimere mtawa kerege bagamoyo pwani wa sasa tuko tunatumika katika mtawa maili moja kanisa la kidimu kule mkombozi inayo heshima ya kuwa na mwinjiristi hamisi amosisunzu kutoka kundi la hondogo kanisa la kiruvya mtawa maili moja lakini pia tunaye mwingiresti toka kanisa la maili moja kundi la pangani evodius christian kiunge wpenda kuwasiana nasi kwa ajili ya maombi ushauri mafundisho zaidi tumia namba hii 76239276239b hmm. tuombe baba katika jina la yesu tubariki katika saha hii tunapojifunza neno lako lipate nafasi katika maisha yetu amen. katika jina la yesu mwanamungu ali haa amen, amen. somo letu la leo linazungumza juu ya kuongoka juu ya kuongoka kitabu kile cha luka ishbl mstari wa theathini na mbili kati tunaangalia kitabu kile cha matayo kmia8ane mstari wa tatu ruka ishibl mstari ule wa thelathini na mbili bib inasema ruka ihb mstari wa 3abbasemandio takatifu inasema mm. lakini nimekuombea lakini nimekuombea e ili imani yako isitindike ili wewe petro imani yako isitindike nawe utakapoongoka nawe utakapofanya nini utakapoongoka nawe utakapofanya nini utakapoongoka utakapo utakapo tunazungumzia kuongoka mm. uongofu katika mm. lugha ya asiri ya kigiriki neno hili kuongoka au ongoka uongofu ni epistro maana yake nini neno hili uongofu au kuongoka lina maana ya badilika lina maana ya rejea nyumbani mm. katika lugha ya asiri ya kibrania wanaita shuvii mm. shuvii kigiriki epistrofo maana yake badilika maana mm. yake rejea nyumbani maana yake nenda umrejee mungu Amen. na ni wito wa yesu katika siku ya leo kwamba badilika yesu anataka ubadilike yesu anataka ulejee nyumbani yesu anataka umlejee mungu katika maisha Amen. Amen. neno hili kuongoka linakuwa lina maneno mawili ndani yake mm. neno kuongoka lina vitu viwili ndani yake kwanza lina toba mm. lakini pia lina ungamo yeah. kitabu cha matayo kumi na nane mstari ule watatu watatubnawambia msipoongoka nakua kama vitoto mm. hamtaingia kame katika ufame wa mbinguniwayo yesu anasema kwamba ili tuingie katika ufarume wa mbinguni lazima maisha yetu yabadiike lazima maisha yetu yabadilike mtu ambaye ameongoka maisha yake yanafanya nini yanabadilika na tunazungumzia sio badiliko la nje mm-hmm. ni badiliko la ndani ya moyo wa mtu Amen. moyo wa mtu unabadilika mm-hmm. mawazo yake fikira zake nia yake inabadilika ndiyo kwa maneno mengine kuongoka ni lazima mtu akubali kutuba toba neno hili toba mm-hmm. au kuungama mm-hmm. neno toba lina maana ya kugeuka mm-hmm. neno toba lina maana ya kufikiria upya mm-hmm. lina maana ya kubadilika lina mm-hmm. maana ya kugeuka ndugu zangu wapendwa mari popote unaponisikia ni hmm. ni ni ni saa saa saa saa ya hmm. ni saa ya kubadilika. Hmm. Ni saa ya ya kufanya kubadilika kufikiria upya ni saa ni saa ya kufikiria upya hmm. ni saa ya kutubu hmm. ni saa ya kujisalimisha kwa saayakujisaliisha biblia inatuambia katika matendo mbili mstari wa thelathina saba hadi arobaina moja biblia inasema matendo sura ya pili mstari ule wa thelathina saba hadi b walipoyasikia haya wakachoma mioyo yao nasema walipoyasikia waliposikia mahubiri hayo mafundisho hayo hizo hotuba wakachomwa mioyo yao ukiangalia What? neno mm. hilo wakachomwa katika luga ya siimanake wakasumbuliwa mm, mm, mm. zamiri zao zikawasuta mm. wakapitia changamoto isiyokuwa ya kawaida Ni unaposikiliza mahubiri je moyo wako unasumbuka mm. unahangaika unaumia unagugumia nauaugaunakea mm. je neno la mungu bado lina nguvu kwako mm. au umezoea umezoea umezoea neno mezoeaneno mezoea haikugusi tena neno la mungu ni mm. kondoo mm. neno la mungu ni di moto linachoma neno la mungu ni nyundo ina na kupasua moyo tkteyoipatie hmm. neno la mungu nafasi mungunafasiwalioalisikia neno la mungu mioyo wakamwambia petro petro petro na mitume wengine ndugu tubuni tubuni mkabatizwe neno nendeni upya geukeni badilikeni fanyeni about it, Amen. ni saa kufanya mageuzi fanya mapinduzi ulikuwa unaelekea njia ile unabadilika una unabadilika uliku nakunywa pombe unaenda kwa waganga unafanya li unaacha kwa ajili ya kristo unaacha kwajili ya ukovu unaacha kwajili ya uzima wa milele ni wito wa yesu anatuita tufanye shuvii tufanye epistrofo tufanye uongofo tuongoke tubadirike turejee nyumbaninenda umrejee tubuni mkabatizwe kila moja kwa jina lake yetuubsuni mkabatizwe kwa jina lake yesu kristu kwaopmpate ondoleo laniniaamb pate ondoleo la dhambi, dhambi. dhambi. dhambi. nanye mtapokea kipawa kipawachalotakatifu kwahiyo watu walio tubu watu walioungama mm. biblinatuambia vizuri lazima kubali kubatizwa lazima kubatizwa mm. kwahiyo tumeona kuongoka kuna maneno mawili kuna toba na uunamatumeonatoba mm. ufikiia upya ni upia, mm. ni ni mm. lakini kuungama kuungama ni nini ni kukubali ni waraka wa kwanza ubadaugeuka aki unaauunaaubanaa na kukiiaa unajua lazima ifike mahali ukubali ukili utambue kama bado hujakubali hujafikia mahali ya kukubali hujafikia mahali ya kukili bado hujaungama bado hujaungama bibilia inasemaji walako wa kwanza yohana sura ya kwanza mstari wa nane na wa tisa biblia nasema tukisema kwamba hatuna h tukisema kwamba kama hatutakubali kwamba sisi ni wenye dhambi tunajidanganya wenyewe. Tuna wenyewe wala kweli haimo ndani hmm. yetu tukiziungama hmm. dhambi zetu yeye ni mwaminifu na wahaki, zetu. Yeye ni na, wahaki. Zetu. na kutusafisha kwa kutusafishakwahyo kutusafisha anasema tukiziungama Mm. maana yake tukikubali maana mm. yake tukikili kwamba sisi ni wenye dhambi sisi ni wachafu mm. sisi ni wapungufu sisi hatufai sisi hatustahili tukikubali mm. tukikili mm. tuki hivyo mm. anasema yeye ni mwaminifu unajua unajua bahati nzuri ni kwamba mungu si kwamba tuye anasamehe dhambi naovu na, na makosa mm. lakini pia nguvu anatupatia nguvu ya ya ya ya kubadilika anatupatia mm. anatupatia nguvu nguvu kugeuka kuishi maisha maisha matakatifu mm. ya kumpendeza mm. nikutie moyo popote ulipo aubadiaushmisha atakatf isa aumpendez ut oyomali opotel ttcagukukili kutambua kwamba kweli mimi ni mwenye dhambi mm. ina mwhitaji yesu kitabu cha matayo kum mstari wa thelahibii unajua wote ambao waliguswa na hii nguvu ya mungu walikubali wali mm. baaayasemabasi mm. kila mtu atakaye ni mbele ya watu mm. nami nitamkili mbele za baba yangu mm. aliye mbinguni mbingunibibia inasema kila atakaye ni kili ana nami niniyohana mbele za watu Mimi nami nitamkiri mbele za mungu mbele za maraika watakatifu mm. akni kwambie kwamba na dada kama kama utakubali kamutaubakautaki kwamba yesu nisaidie mm. unajua yesu naye ay takukibela babaanaye yeah. Kita... akishakuja huyo atauhakikishia ulimwengu kwa habari ya dhambi mm. na haki na hukumu anasema roho mtakatifu mm. anapokuja maisha ya mtu dhambi itakuwa wazi kwake mm. haki itakuwa wazi kwake hukumu itakuwa wazi kwake hataona shida hata aona shida kukubali mm-hmm. hata aona shida kukili mm-hmm. hata ona shida kubadilika mm-hmm. hata ona shida kugeuka hata ona shida kufanyaanassa yesu anatuhitaji tuweze kufanya mabadiliko Amen. Amen. unajua roho mtakatifu anazungumza ndani yetu mm-hmm. kitabu cha efeso n theathi biblia inasema mm-hmm. wala msimhuzunishe yule roho wa mungu mm-hmm. ambaye kwa yeye mlitiwa muhuri hata siku ya ukombozi biblia inasema roho mtakatifu mm. hatupaswi kumhuzunish hatupaswi kumsikitisha unajua roho mtakatifu ana huzuni mm. ana huzuni anapokuona wewe ambaye umemwamini yesu umempokea yesu leo tena unakuna nyama za ngurue leo tena unakunywa supu leo tena unaenda kwa mganga mm. leo tena unaenda kwa wachungaji wa miujiza mm. leo tena un, un, un, unakuwa na nyumba ndogo mm. unakuwa na michepuko unakuwa na hiriz unakuwa na tasibii unakuwa na rosari unamhuzunisha roho mtakatifu roho mtakatifu anahuzunika sana unaporudia moja ya moto moja ya baridi hmm. unaporudia pombe za kienyeji pombe za kizungu yale yani mapombe makali unaporudia sigara bangi kuberi na ugoro hmm. unamhuzunisha roho wa mungu anasema msimhuzunisha roho mtakatifu kwanini kwa sababu roho mtakatifu yuko kuifunua dhambi hmm. yuko kuifunua haki hmm. ya mungu yuko kuifunua hukumu ya mungu akanikuambie ndugu na dada usimuhuzunisha tunamuhuzunisha kwa mawazo yetu kwa matendo yetu tunamuhuzunisha kwa maneno yetu tunamuhuzunisha tunapotenda kinyume na amri za mungu tunamhuzunisha tunapotenda kinyume na sauti ya bwana katika jina yesu tusimuhuzunisha mungu kitabu cha yohana ya tatu, mstari wa tatu, hadi yohana suraya au mstara au hadastbibama yesu akajibu akamwambia amini mm. amini nakwambiya mm. mtu asipozaliwa mara ya pili mm. hawezi kuona ufarumi wa mungubbnasema kwamba tusipokubali kuzaliwa mara nini maana ya kuzaliwa mara ya yapili neno hiukiliangalia katia ugaa kiunani namatatu mtn mtakatiutakatifutuonyesha ufarume wa mungu yesu anamwambia usipokubali usipo kubadilika kabisa mm. hauwezi ukauona ufarume wa mungu ni wito wa yesu mm. ni wito wa yesu kukubali kubadilika kabisa Amen. kuna watu wamebadilika lakini awajabadilika mm. kabisa mm, mm. yesu anasema usipokubali kubadilika kabisa hautauona ufarm wa mungu lakini maana ya pili usipokubali kuzaliwa kutoka juu mm. hautauona ufarm wa mungu lakini maana ya tatu usipokubali kuchukua maamuzi mengine hatua nyingine mm. hautauona ufarm wa mungu mm. fungu la nne anasema. anasemaiawamwezaje mtu kuzaliwa akiwa mzee mm aweza kuingia tumboni mwamamae mara ya pili akazaliwa uh-huh. ajibu akamwambia mm. amini amii nakwambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi. hawezi kuingia katika ufalume wa mungu kilichozaliwa kwa mwili ni mwili mm. na kilichozaliwa kwa roho ni roho usisite ajabu kwa kuwa nalikwambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili yesu anasema lazima tukubali kubadilika kabisa mm. lazima tukubali kuzaliwa kutoka juu mm. lazima tukubali kuchukua maamuzi mengine hatua nyingine kwaajili ya wokovu wetu mm. a uzimu wa milele kwa ajili ya mbingu lazima tukubali tukubalindgu na daamainasemasistajabu kwa kuwa nalikwambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili fungulann eh, fungula nane, fungula nane. upepo wauvuma upendako mm-hmm. na sauti yake waisikia mm. lakini hujuu unakotoka mm. wala unakokwenda mm. kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho yesu anachozungumza hapo ni kwamba mtu ambaye amezaliwa mara ya pili maisha yake yatabadilika yatanshmaisha yake yata maisha yatajulikana yatajulikanaayatakua mm. a kujifichaficha mm. na lazima mtu ambaye amezaliwa mara ya pili apate badiliko ndani ya moyo wake ndani ya mawazo yake ndani ya tabia yake dhambi itakuwa chukizo dhambi itakuwa mavi itakuwa kinyesi mm. itakua kitu cha hovyo mm. kitu cha ajabu awezi akatamani dhambi awezi akafurahia dhambi ataikimbia dhambi kwa ajili ya utukufu wa jina la yesu yesuma s l a mstari wa mm. minie na kubatizwa atafaataokokaasiyeamini atafanya nini ataokoka atafanya nini hiyo swala la, la, la, la, la ubatizo mm. ni swara nyeti mm. ni nyeti mm. neno hili ubatizo mm. au ubatiza linatokana neno la kiunani bapto neno bapto baptobapto mm. maanayake zika maanayake zamisha maanaake tumbukiza takani mm. kutie moyo ikiwa hujawahi kubatizwa mm katika maana hii ya bapto mm. ni kutiemaofanya maamuzi sasa lazima ukubali kuzikwa pamoja na kristo mm. lazima ukubali kuzamishwa pamoja na kristo mm. lazima ukubali kutumbukizwa pamoja na kristo Amen. warumi sita mstari wanne adi wa sitatulizikwa mm. pamoja naye kwa njia ya yaitulizikwa pamoja naye kwa njia ya, nini? ya mauti yake wao ya ya mm. mpenzi msikilizaji unapokubali kubatizwa mm unazikwa pamoja na yesu unazamishwa pamoja na yesu unatumbukizwa pamoja na yesu alafu anaendela anasema kusudi kama kristo alivyofufuka katika wafuu mm. kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo nasi tuenende katika upya wa uzima mm. kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake mm. kadhalika mtaunganika kwa mfano wa kufufuka kwake mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wakale ulisurubishwa pamoja naye asante sana kwa mm. hiyo biblia inasema kwamba tunapokubari yeah. kubatizwa mm tunazikwa pamoja na yesu katika hey, hey. mauti yake hey, hey. tunaunganishwa naye yesu katika mauti yake hmm. tunafufuliwa pamoja naye katika, katika, katika, katika mauti yake hmm. lakini pia tunatembea katika katiaupyauhaturudii tena maisha ya uchawi hmm. maisha ya ya uzinzi maisha urevi maisha ya nasa haturudii tena maana tumebadilishwa katika jina la yesu hey, hey. wakrosabbiblinasemawakrosa mkazikwa pamoja naye katika ubatizo lazima tukubali kuzikwa pamoja, pamoja, na pamoja na yesu kwa, kwa. kwa yes. njia ya ubatizo na katika huo mkafufuliwa pamoja naye kwa njia hiyo tufufuliwe pamoja pamojanauziamini nguvu za mungu aliyemfufua katika aliyemfufuaataaakuziamini nguvu za mungu aliyemfufua katika wafu lazima tukubali kuzikwa pamoja na kristo kristo kufufuka pamoja pamoja na na kuunganishwa kristo kwa njia ya ubatizo kwa njia ya ubatizo warumi mstari msr warumi mbii msariwanne anasemabinasema biblia inasema, inasema. inasema. inasema. Mm-hmm. inasema. ndio au wa wow. udharau wingi wa wema wake mm. na ustahimili, ustahimili wake mm. na uvumilivu wake mm. usijue okay. ya kuwa wema wa mungu wa, wa kuvuta upate kutubu mm. anasema kwamba wema wa mungu mm. huruma za mungu neema ya mungu mm. unatuvuta tupate kufanya nini kutubu, kutubu. Hmm. maana yake tupate kuokolewa yesu Amen. anasema kwamba kama hatutazuia yesu atatuokola na yuko tayari kutuokola kama tutakubali ye yeah, anataka tuokoe mm. hiyo ndio shauku ya yesu ndio kipaumbele cha yesu mm. anataka uokolewe Amen. anataka uingie mbinguni kama utamzuia mm. kama utambishia mm. kama utampinga kama utampuuza mm. kama utambeza mm. mm. kama utamdzarau anatamani ya anatamani uingie mbinguni anatamani uokolewe kubali leo upate uzima milele kubali leo upate njia ya okovu yesu anasema kama utazuia atakuokoa matendo nani wakawa wakiendelea njiani wakafika Waka mahali penye, Waka penye maji yule towasha kasematazama kasema. Tazama. maji haya maji ni nini kinacho nizuia nisibatizweilipo akasema ukiamini kwa moyo wako wote woteinawezekana wote. akajibu na akanena naamini na... yakwamba Uh-huh. yesu kristo ndiye kristodiye mwanaiye waanaendeea kusema mm. akamle galisimame mm. akateremka wote wawili majini mm. filipo natowashi mm. naye bwana kwa hiyo huyu mtu akabatizwa mtu wa feda wa kwanza nchtho kabatzwa mm. wa tushwa nuf da ya maji mengi kuna aina ngapi za ubatizo wa a ngba aa bwana mmoja mm-hmm. imani moja mm-hmm. ubatizo mmoja mm-hmm. imani moja mm-hmm. ubatizo mmoja mm-hmm. anasema imani moja bwana mmoja na ubatizo mmoja biblia inafundisha aina moja ubatizo mm-hmm. ubatizo wa kuzamisha mm-hmm. ubatizo wa kutumbukiza mm-hmm. ubatizo wa kuzika lazima mpenzi msikilizaji tukubali kuzikwa pamoja na kristo tukubali kuzamishwa pamoja na kristo tukubali kutumbukizwa pamoja na kristo mm. bwana yesu Amen. Bwana yesu ksaanayesuasi ubatizo wa biblia unafanyika ndani ya maji mengi mm. kitabu cha wyohana 323 ubatizo wa biblia unafanyika ndani ya maji mengi tusomee petro22petro petro w22bib nasemai Ndiyo. inasema mm. watu wasioti hapo zamani. wasiotiapo zamaniuvumilivu wa mungu ulipokuwa siku, siku za nuhu safina ilipokuwa ikitengenezwa ikitengenezwakitengenez mbamo ndani yake mm. wachache yaani mm. watu nane mm. waliokoka kwa maji, wali kwa maji. mfano wa mambo hayo ni ubatizoubatizo unaoakwa ninyi pia siku hizi, Hia, siku hizi. Bwane, Sa, mm. ni ubatizo mm. ubatizo anasema garika ya nuhu mm. ilikuwa ni ishara ya ubatizo Amen. na wote waliokubali kuingia ndani ya safina mm. ilikuwa ni ishara ya kwamba wamebatizwa kwa maji mengi na kwa, kwa roho mtakatifu mm. na kwa neno la mungu Amen. ni kutie moyo katika jina la yesu ikiwa naman alikubali kuzama mara saba sab mm. usikubali kuzamishwa pamoja na yesu usikubali kuzikwa pamoja na yesu kufufuka pamoja na yesu kuunganishwa pamoja na yesu kwa njia ya ubatizo mm. kwa njia ya ubatizo mm. kwa njia ya ubatizo Amen. biblia inasemaje yohana mstari wa m ubatizo wa biblia unafanyika ndani ya maji mengi menginenda mariko alikwa nabatiza na karibu na salem huko kulikuwa na maji huko na watu wakamwendea wakabatizwa na watu wengi wakamwendea wakafanya nini waka waka kwa hiyo ubatizo wa biblia hmm. unafanyika kwenye maji maji mm. maji maji mengi mengi kwenye kwenye print water. Mm. kisukuma tunasema minge, mm. mm. Mm. Hale, kwenye mm. tisa, yesu kidogo la ndani alibatizwa mangi ikawa siku zile yesu alikuja kutoka nazareti ya galilaya uh-huh. akabatizwa na yohana Aka katika mto Aka katika mto akabatizwa na yohana katika mara alipopanda kutoka majini mm. akaona mbingu zinapasuka zina mm. na roho kamahua unapokubali kubatizwa ndani ya maji mengi mm. utabatizwa pia kwa roho mtakatifu utabatizwa pia kwa neno la mungu mm. fanya maamuzi leo ya kumpa yesu maisha yako fanya maamuzi leo ya kutembea na yesu katika maisha yako mm. fanya maamuzi leo ya kuwa mtoto wa mungu Amen. kitabu cha warumi kumi mstari wa kwanza adi wa pili wakati unaenda yohana kumi na mbili mstari wa theathi hadi 33. ndugu zangu kumi msari wa warumi kumi mstari wa kwanzandugu zangu mm nitakayo sana mm. moyoni mwangu mm. na dua yangu mm. ni mwombayo mungu mm. ni kwa ajili yao ili waokolewe yesu anataka sisi tuokolewe hiyo ndiyo shauku ya yesu yesuniyo mzigo mm. unajua furaha ya yesu kukuona unachoma una moto na mapepo na majini katika janamu ya moto mm. furaha ya yesu ni kuona wewe na mimi tunaokolewa kwajilituaya yeah. pili anasema yeah. ambayo mungu amekwisha kuiahidi kwa akinywa cha manabii wake katika maandiko matakatifu warumi arum kwa maana nawashuhudia kwamba mm. wanajuhudi kwa ajili ya mungu lakini si kwa ajili ya ma- si katika maarifa wanajuhudi wanajuhudi unajua kuna watu ambao wanajuhudi juhudi wana bidii ambazo zitawaletea wokovu watu wanajuhudi juhudi mna juhudi bila kuwa na maarifa mm bila kuwa na maarifa sahihi ya neno la mungu mm. kuna watu wanakwenda kanisani mm. watu wana bidii wanaamka asubuhi sana mm. lakini je una maarifa sahihi ya neno la mungu mm. je juhudi zako na bidii zako zitakuletea wakovu siku moja mm. takanikuambie ndugu na dada usipokubali kuzaliwa kwa majina kwa roho mm. ni vigumu kuingia uzima ni vigumu kuingia uzima okay. juhudi zetu hebu ziwe na maarifa sahii ya neno la mnu juhudi zetu hebu zitusaidie kupata uzima amilee mm. zitusaidie kuwa na uzima wamilei kupata wokova kupata njia ya kuingia minguni bwana yesu asifulia yohana kumi mm. mm. na mbili mstariwa heathii naanasema yesu akajibu akasema akasemaakajib akasema sauti hiyo haikuwako kwa ajili yangu haikuwako ajili bali kwa ajili yenu mm. sasa hukumu ya ulimwengu huu ipo mm. sasa mkuu wa ulimwengu huu atatopwa mm. nje mm. nami nikiinuliwa juu ya nchi nitawavuta wote kwangu aliyenena hayo akionyesha ni mauti gani atakayokufa kifo chake msarabani wote kime wote kimetuchukua kio cae sarabatuuuatna aechuklausiababam shatatu tisinna biliibasbbaa aajina la yesu leo umetufundisha juu ya wongofu mm, mm. tusaidie tuweze kubadilika tusaidie tuweze kubadilika mm. tusaidie tuweze kugeuka mm. tusaidie tuwe watoto wako tupe nguvu ya kutembea naye mm. tupe nguvu ya kujisalimisha mm. tupe nguvu ya kuwa watoto wako mm. mpinge shetana mapepo na majini katika jina la yesu mwana wa mungu ali hai me