nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipate sauti himbasana yesu yuwaja tena najnakuja yesu wajaten hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena ni idhaa kiswahili ya redio ya wds ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star radio na roc fm vilevile vile tupo katika tovuti ya wwwawr na katika masafa ya mita bendi 97 kisima fm nchini kenya unaweza kutusikiliza pia msikilizaji ni imani yangu ya kwamba hali yako ni njema karibu katika kipindi hiki maalum kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo jina langu habi machilumshana karibu tuwesote mwanzo hadi mwisho kwa kuanza basi tutegesikiwa kusikiliza wimbo mzuri unaosema amini amini nawaambia kutoka kwao msanii grupu na amini wimbo huu utakubariki sanawam We young people say Why? asanteni sana msanii grupu na wimbo wenu huo mzuri na sasa huyu hapa mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa katika somo maalum somo linalosema jiwe kubwa lililopiga miguu kiuno kifua na kichwa tega sikio kwa makini bwana yesu asifiwe mpenzi msikirizaji Amen. karibu tena katika mm. kipindi kizuri mm. cha neno la munguata kipind hiki ni njirist anisasaamega sambamais kristani kutoka aresalam maili moja kundi lile la pangani tunakukaribisha sana katika mtaa wetu wa maili moja tunawapenda wageni tunakukaribisha napoku umetembelea maeneo haya usisite kutembelea katika makanisa hayo watumishi wa mungu tupo tutakupokea tutakuhudumia hao wawanutataskuyaleo ikiwa ungependa kuasiana nasi unahitaji mafundisho zaidi una maswari una maoni una ushauri una chochote kileuna mahitaji maombezi na kaaika tumia nambahi9b basi mungu akubariki kumbuka maneno yetu ya mikutano hii yanasema jiponye nafsi yako hmm. uokovu ni wa mtu binafsi hmm. mungu akubariki unapofanya maamuzi ya kumchagua yesu awe bwana makoza maisha yako mkaribisho evodius atupatie ombi fupi la baraka tunakushukuru baba mungu kwa sababu umezidi kunena nasi kupitia mtumishi wako na no umezidi kutuonyesha jinsi ambavyo wewe mungu ni wa utaratibu sasa tunapoendelea tena kusikiliza maneno yako tunakusihi roho wako mwema akazidi kunena ndani ya mioyo ya wasikilizaji wetu popote pale wanapowesikia sauti hii na roho wako mwema akawa msaada mkubwa wa kutusaidia kurejea kwako na kufata utaratibu wako tunaomba katika jina yesu yesu bwana sana msikilizaji katika siku ya leo linalosema jiwe kubwa jiwe kubwa lililopiga miguu kiuno kifua na kichwa soajabu mm. sana mm. Mm. jiwe kubwa lililopiga miguu miguu halafu halafu halafu tena pigia, kiuno. Mm. tena lika pigia, kifua. Mm. tena likapiga likapiga likapiga likapiga likapiga likapiga kiuno kiuno kifua kifua kichwa kubwa ya liliopiga miguuw ya miguuaua fungu la kwanza bbiblia inatwambiainasema ndio hata katika mwaka wa pili wa kumiliki kwake kimf- aliota aliota ndoto Haliota ndoto na loho, mf- mf- yake na roho ikafadhaika nini na loho, yake ikafadhaika leo kuna watu wanaota ndoto za ajabu mm. ndoto za kutisha mm. wengine wanaota e, wanakimbizwa na wadudu na wanyama na ndege wengine wanasikia E, masauti ya ajabu ya kutisha wengine ni maruerue vini mm, macho mm, mazingaumbwe mm, akina shigwegwe nguvu za giza mapepo na majini ndoto ikiwa unateseka na ndoto yoyote tutakuombea leo Amen. na mungu wa mbinguni atakufungua na ndoto za mapepo ndoto mm. za majini ndoto mm. za mashetani ndoto za mizimo ndoto za mizuka na misukule mm. ukombolewe kwaukombolewe kwa damu ya yesu ukombolewe kwa damu ya yesu, ya yesu. Ya yesu. unasikia vitu vinatembea tembea mwilini mm. kichwa ni kizito yesu yuko hapa kukuokoa wa kukombolewa kwa damu ya yesu wa kukombolewa kwa damu yayesu kichh naka kizito unatoka madonda ya jaboajabu yesu mm. atakufunguaumetupiwa mapepo umerogwa yesu atakufungua, atakufungua. wacha anachezea maisha yako na watoto wako yesu atakufungua una keso na madeni wamekufunga kila unachokifanya kinakufa kinakiendi mm. anaatakufungua biblinasema mfalnebukadneza akaota ndoto ndoto ndoto ndoto hii hii hii ilimfadhaisha ndotohiilfasnll haikuwa ndoto ya kawaidan mm. usingizi wake ukamwacha na usingizi wake ukamwacha ukapaa mm. kabisa akawewesweka kamkakapiga ka kea nayowe mm. akatafuta msaada mm ndugu na dada kwa kwa kwa na na shida matatizo usiende kwa wakanga, usiende kwa wachawi, usiende kwenye museum, usiende usiende waganga kwenye kwenye kwenye matambiko wakakupeleka wakakupeleka porini mm. mtoni mm. ziwani baharini huko makaburi njia panda ukapasua nazi mayai ukachinja kuku mweusi mwe njano ng'ombe mbuzi njo kwa yesu atakufungua unapoka sda baharnwnye makaburinyakacinakuku weupeueusiananogombe buzi okwaesuaaaribuutoay kwamba ndoto ndoto ndoto ndoto ndoto hii ndoto ya, mm. ya lakini bibi alipoota alisahau sasa akaita waganga mm. Aka waganga akasema nataka aoaanae mambo mawili mm. jambo la la kwanza mniambie mniambie ndoto yangu niliyoyota mm. jambo la pili yake unajua kuna nyakati wachawi na waganga walithibitisha kwamba jambo hili iua mm. mm. mm. ndipo mfalme akatoa aka amri mm. akawaita waganga na wachawi mm. na wasihili na mm. wakaldayo mm. wapate kumweleza mfalme ndoto mm. zake uh-huh. basi wakaingia wakasimama mbele ya mfalme mfalmemfalme mfalme nimeota, mfalme. nimeota, nimeota ndoto na roho yangu, yangu hata nijue tafsiri yake uh-huh. ndipo afsiri yaked kamambia um, mfalme kwa lugha ya alamu E mfalume wishi mirere twambie sisi watumishi wako ile ndoto mm. nasi tutakuonyesha tafsiri yake uh-huh. mfalume akajibu akawambia mm. wakaldayo mm. neno lenyewe limeniondoka msiponijulisha mm. ile ndoto na tafsiri yake mm. mtakatwa vipande vipande mm. na nyumba zenu zitafanywa jaa bali kama mkinionyesha ile ndoto na tafsiri yake mm. nitawapa zawadi na thawabu na heshima nyingi mm basi nionyesheni mm. ile ndoto na tafsiri yake mm. wakajibu mara ya pili wakasema mfalme na utuambie sisi watumishi wake ile mm. ile ndoto ndoto nasi tafsiri yake mm. mfalme akajibu akasema najua hakika ya kuwa, na, nafasi, mm. sababu, ya kuwa kuwa mnataka kupata kwa sababu lile neno lenyewe mm. limeniondoka mm. lakini msiponijulisha na iko amri moja tu mm. maana mmepatana l oto takonesh aeno a uongoaneno uh-huh mbele yangu mm. hata zamani zitakapobadilika basi niambieni ile ndoto nami nitajua ya kuwa mwaweza kunionyesha tafsiri yake bwana yesu asifue sa kwa mm. hiyo mfalume akawabana kabisa kwenye kona mm. wachawi wanajimu wataji wataramu wa kuroga wataramu a mizimu na matambiko na manyuizo kwenye kona mm. msiponiambia mm. nimekuwa nikiwalipa mshahara mm. nimewatumeni kwa muda mrefu nimewategemea kwa muda mrefu msiponiambia nitawanyonga Ni wote mm. mpenzi mm. msikilizaji inawezekana una mganga wako wa kienyeji pale tanga pale sumbawanga hathatunajivunia una mganga wako wa kienyeji kule nyumbani kwenu kule kijijini inawezekana hata kaa simu yako una namba za wganga wa kienyeji takanikuambia ni saa ya kuzifuta zoteweulia na namba ya nyumba ndogo mchepuko ni saa ya kufuta ni saa ya kuvunja mahusiano mm. mikataba na mapepo na majina miziuka na mizimu mtegemee mungu mtumaini mungu atakuweka huru la fungla wakalidayo wakajibu mbele ya mfalme wakasema Waka mm-hmm. hapana mtu duniani mm. awezaye kulionyesha neno hili mm. la mfalme mm. kwa maana hapana mfalme mfalumewala bwanaai Wala aliyetaka mm-hmm. neno kama hili kwa mganga mm. wala kwa mchawi wala kwa mkalidayoj ni neno la ajabu hili mm. analotaka mfalme mm. wala hapana mwingine mm. awezaye kumwonyesha mfalme mm. neno hilo mm. ila miungu wasio na kikao pamoja na wenye mwili Kwayo, kwa hiyo fungu hili nataka kutwambia kwamba hata mtu awe mchawi vipi mm. skiliza vizuri mm. hata mtu awe mchawi vipi mm. mganga vipi mm. fundi vipi mm. Mm nataka na nikwambie kuna mambo hayawezi mm. unajua hata waganga osi, eh, madak, ma, madaktari mm. kuna mambo ambayo hawayawezi mm. kuna mambo hata wazazi wako hawayawezimme mm. wako awezi mm. mke wako awezi okay. lakini mungu anaweza maana hapo wanathibitisha fungu la kumi na moja wanasema hapanahapana hapana mwingine Mm. awezaye kumwonyesha mfarume neno hilo mm. ila miungu wasio na kikao pamoja na mwenye mwili mm. wachaa wanathibitisha kwamba yako mambo yako nje ya uwezo wao mm. yako mambo hawayawezi mm. yako mambo ni makubwa mm. ni magumu hawa yauwezi wanahitaji msaada wa mungu mm. akanikwambie mtumaini mung mtumaini mungu, Amen. Mtumaini mungu. Mm. kitabu cha yohana injili sura ya kwanza msari wa kumi na unajua anasema miungu isiona kikao na wanadamu unajua mapepo na mizimu haikai pamoja na watu mm. lakini yuko mungu anaishi katikati ya watu mm. anayekaa katikati ya watu anaeleta matumani katikati ya watu yohana naye neno alifanyika mwili neno alifanyika akakaa mwilikakaa kweta ama ana pekeemejaa neema na kweli biblia nasema mungu wetu anaitwa mungu pamoja nasi mungu mm. pamoja pamoja nas ndio navyosema katika matayo moaio a yee ataitwa mungu pamoja nasi unapokuwa kwenye matatizo kwenye majaribu kwenye misukosuko bwana yuko pamoja na hata hiyo mm. jana pamojaalo uko pamojaas nakesh taaamojaanakatabrania n anasema yeni jana leo, leo mtumaini mungu mtegemee bwantaanikwambia kwamba sili za mungu <tik> ziko na wale wa mchaa kitabu cha amosi a asb zaburi ishia una inasema. bibli nasemaa amosi 7b Tatu fungu 7hakika bwana mungu, mungu hatafanya neno lolote. Hata lolote bila lolotebila kuwafunuliaaesu wake manabi sili yake kwa hiyo mungu kabla hajaangamiza haja E, wakati ule wa gharika mm. alifunua sili kupitia mtumishi wake nuu na nuhakaubili kwa miaka mia moja na ishirini mm. ili kuwatayarisha watu kwamba mungu ataleta gharika mm. na ili tupone tuingie nano ya safira mpendo msikiliza unanisikia inawezekana umikuo kisitasita na kusuasua na kulegarega mm. lakini ni wa yesu leo mm. ingia ndani ya safina upate kuokolewa mm. upate kuokolewa mm. upate kuingia mbinguni Amen. kwa ajili ya utukufuwa jina la bwana bwana yesu bwana yesu bwana yesu as kabla sodoma na gomora ijangamia mm. mungu alituma maraika wakahubiriusiku kucha mm-hmm. lakini watu wako, wako sodoma ni akutokasdomani wa yesu leo unapoisikia sauti ya bwana toka katika sodoma yako Amen. sodoma ya ushoga, mm-hmm. sodoma sdomaya ushogaakabdoaauchana uganga mm-hmm. toka sodoma Amen. ukolewa kwa damu ya yesu Amen. kolewa kwa neema ya mungu mm-hmm. na jina bwana bwanatauu zaburi ishiina tano mm-hmm. fungu la kumi na nnebb siri ya bwana iko kwao kwa siri ya bwana iko kwao wa mchao naye mm. Na atawajulisha agano lake bwana lakebwanabiblia inasema siri za mungu mm. mafumbo ya mungu tafsiri za mungu ziko kwa wale wa cha mungu mm. wenye hofu ya mungu bwana mm. banasia ukitaka kujua mambo ya mungu uwe mcha mungu Amen. umtumaini mungu umtegemee mungu ujisalimishe kwake mm. naye atakusaidia atakusaidiabwana yesu asifua sana kumbuka somoritnasema jiwe kubwa lililopiga mm. kichwa mm. likapiga kifua mm. likapiga kiuno na miguu mm. jiwe kubwa ni juwe gani hilo mm. Amen. Bibli nasema mambo hayo mm. wakaenda waka ule wa sita. Bibli nasema. Bibli nasema. Sita. Na basi bamaaai akaingia akamwomba mfalme muda kisha yeja, mfalme tafsiri ile mm. ndipo ani akaenda nyumbani kwake mm. akawapasha akawaahahabai kianania na michaeli, na Ndiyo. na nawenzake mm ili waombe lehema kwa mungu mm. wa mbinguni kwa habari ya sili hiyo mm. ili kwamba danieli na wenzake wasiangamizwe mm. pamoja na wenye hekima wa babeli ndipo danieli alipofunuliwa sili hiyo katika njozi ya usiku basi danieli akamuhimindi mungu wa mbinguni mm. danieli akajibu akasema naliimidiwa jina la, la mungu milele na milele kwa kuwa hekima uweza ni wake yeye hubadili majira na nyakati huzuru wa, huzuru wa falme na na wenye hekima Mubariki Mubariki wenye ufahamu siri siri ya ushini, siri ya ilipatikana katika maombi Amen. Dani, pata, sakata hilo sokomoko hilo aliwashirikisha mm. aliwashirikisha wenzake akina hanania mm. akina zaria mm. akina aaashiksaen akina mm. aani wakaenda wakaomba mm. unapokuwa mm. Na, na shida mm. changamoto shirikisha watu wa mungu. Shirikisha wana mm. shirikisha wa mungu mungu mm. shirikisha shirikisha watumishi mnapoomba kwa pamoja mnapoomba kwa pamoja maombi ya pamoja mm-hmm. intercessory prayers mm-hmm. ina nguvu kubwa Amen. usikae unapambana kuomba mwenyewe mm-hmm. kama umeomba viombeki unaomba viendi unaona kama vimeshindikana shirikisha wana maombi Amen. shirikisha watumishi wa mungu Amen. shirikisha wenzako mm-hmm. kwamba jamani msinione hivi mimi nimebanwa mimi nimeba tushirikiane kuliombea na mungu wa mbinguni atakutendea atakutendeaajina bwadatatukuzu daniel na wenzake mm. wakafunga wakaomba mm. wakamlilia mungu mungu akawafunulia siri akawaonyesha siri akawaonyesha Aka ile tafsiri yake hebu ebu smafungulile la ishirini aishirina na, na tanoaasemandipo alioka kamwambia danieli mbele mm. ya mfalume kwa haraka mm. akamwambia hivi nimemwona mm. mtu mm. waa wa yuda ndio waliohamiswa mm. ataka mfalme mm. ile tafsiri uishamfalmeileafsirimfalme uh-huh. akajibu mm. akamwambia akamwambiadanieli aliyekuwa akiitwa belhaa je waweza kunijulisha ile ndoto mm. niliyoyona na tafsiri yake mm-hmm. ani akajibu mbere ya mfalme mm. akasema mm. ile siri mm aliyoiuliza mfalme mm. wenye hekima mm. hawawezi kumfunulia mfalme mm. wala watawi mm. wala waganga mm. wala wanajimu wanajimu wana lakini yuko mungu mbingunipenda mm. unyenyekevu wa danielha mm. alipouliza na mfalume je unaweza kunitafsiria akasema hapana mm je unaweza hmm. asema hapana lakini anasema hmm. yuko mungu mbinguni mungu mbinguuae siiemjulisha mfalume nebukadinezarmambo yatakayskuza mwisho yuko mungu mbinguni takanikwambie ndugu yangu mm. kama umepewa karama ya kufundisha mm. kuhubiri mm. kuimba mm. una macho mazuri kama ya grori mm. mm. una shingo zuri ya upanga mm. una una miguu ya bia mm. una dimbu na hipsi mm. una makalia kilomita saba mm. una maziwa saa au saa saba mm. akambia kwamba mpe mungu utukufu mpe mpe mungu utukufu. Jinue, mm. usi jitukuze, usi jififu, mm. mpe mungu utukufu usijitukuze utukufu kuna nguvu katika jina la yesu kuna nguvu katika mm. unajua watu wengi mungu kuwatumia kwa kwa mm. kwa kwa sababu sababu ya ya ya kiburi mm. ya majivuno ya kujitukuza sababu ya kujinua kiburi kibuli kimeangusha wengi yeah. kataa kibuli kwa jina la bwana ni kwa sababu ya kibuli farau aliangamia katika katika bahari ya shamu ni kwa sababu ya kiburi, mm. kiburi nebukadneza alienda kula nyasi miaka saba mm. ni kwa sababu ya kiburi heroda liliwa na changu akafa mm. kibuli kimeua vipawa vingi taranta nyingi vipaa na vipai kiburi ni shida ni ugonjwa wa ajabu tukatae kiburi tukatae dharau tukatae kupuza na kubeza tukatae dharau tukatae kujivuna tukatae kujisikia kujiona na kujitabana kujikujitutumua mm. hayo ni mapepo na majini mm. tuyakatae kwa jina Rabo. tupate kou mm. daniel anasemaji ndoto yako na njozi za kichwa chako mm. ulizoziona kitandani pako mm. ni hizi mm wewe ue mfalme, mfalme. mawazii yako aliingia moyoni mwako mm. kitandani pako mm. ya mambo yatakayokuwa mm-hmm. yatakayokuwa halafu mm. na yeye afunwaye sili mm. amekujulisha mambo yatakayokuwa mm. lakini mimi mm. sikufunuliwa sili hii mm. kwa sababu ya hekima iwa yoyote mm. niliyo nayo zaidi ya watu wengine waliyo bali kusudi mfalme afunuliwe ile tafsiri mm. nawe upate kujua, kujua mawazo ya moyoni mwako mwakoandnasema eh, wewe eh mfalme mm. uliona natazama sanamu sana. mm. sana kubwa sana sanamu mm. hii iliyokuwa kubwa sana na mwangaza wake mwingi sana mm. iyolisimama mbele yako mm. na umbo lake lilikuwa lenye kutisha mm. na sanamu hii kichwa chake kilikuwa ni cha dhahabu kichwa chake kilikuwa ni dhahabu safi huu ulikuwa ni utawala wa babeli mm. utawala wa babeli kichwa cha dhahabu ni utawala wa babeli babeu chake na mikono yake mm. ni ya fedha ni ya fedha hawa ni wamedi wa mm. na wajemi haa tumbo lake na viuno vyake ni vya shaba ni vya shaba hawa ni wayunani miguu yake ni ya chuma miguu yake ni ya nini chuma hiyo ni utawala wa rumi ya kipagainanyoza miguu yake nusu ya chuma na nusu ya udongo na hapa ndipo tulipo mm. anazungumzia mataifa yenye nguvu na mataifa dhaifu mataifa ya ulimwengu wa kwanza ulimwengu wa pili na ulimwengu wa tatu mm. nakambia kwamba ndoto hii ilihusu matukio ambayo yalionyesha wapi tulipotoka wapi tulipo wapi tunako kwendanachakufanya kwa maneno rahisi ndoto hii natupa ramani ya dunia mm. ratiba ya dunia ratiba mm. ya ulimwengu taani kwambie kwamba ufaruma wa babeli mm. ulikuja na ulipita amed na wayuan mm. amedi na wajemi mm. walikuja wakapita mm. wayunani japo kwa na kutawala muda mrefu mm. lakini ayuan jaoaishanaaada mm. mbalimbali e, ya rumi ya kipagani rumi ya kidini ilikuja ikafanya vingi mm. lakini ilikoma mm. sasa tuko katika nyayo mm. tuko katika mchanganyiko vidore vingine vitano ni vya chuma mm. Mm. vidore vingine vitano ni vya Mm, yes. anasema vitajaribu kujichanganya lakini havitawezekana mm. wahiyo mashauri mbalimbali hayataweza mm. hayataweza mm-hmm. kwa maneno rahisi somo la kutuambisha kutuambia kwamba tawara za dunia hii falme za dunia hii mamlaka za dunia hii zitakoma soma fungu fungu la la anasema zitakomanbaaammbnsema mm. mm. na ufalme wa nne mm. utakuwa ni nguvu mfano wa chumandio kwa maana chuma huvunja vitu vyote mm-hmm. na kuvishinda mm-hmm. na kama chuma kisetavyo vitu mm-hmm. hivi vyote mm-hmm. ndivyo utakavyovunja vunja na kuvisetana kuviseta na, na kama vile ulivyoziona hizo nyayo za miguu na vidole vyake mm-hmm. kuwa nusu udongo na mfinyanzi mm-hmm. na nusu chuma mm-hmm. ufalume ule utakuwa ufalume uliogawanyika mm-hmm. lakini ndani yake zitakuwako nguvu za chuma mm-hmm. kama vile ulivyoona kile chuma kimechanganyika na udongo na matope matopena yes. katika siku za, za wafalme hao uh-huh. mungu wa mbinguni atausimamisha ufalme ambao hautaangamizwa hauta, hauta hmm. milele hmm. wala, wa, wala watu wengine hmm. hawataachiwa enzi yake hmm. bali utavunja hmm. falme hizi zote hmm vipande vipande hmm. na kuziharibu hmm. na utasimama milele na milele hey. na kama vile ulivyoona ya kuwa hmm. jiwe ilichongwa mlimani Murima. mm. bila kazi ya mikono mm. na yakuwa vilivunja mm. na, na kuvunja zile chuma mm. kile chuma mm. na zile shaba mm. na ule udongo mm. na ile fedha mm. na ile dhahabu mm. basi mungu aliye mkuu mm. amemjulisha mfalume mambo yatakayokuwa baadaye mm. na ndoto hii ni hakika na tafsiri yake ni thabiti bwana yesu hiyo bibi aabbnatambia kwamba fm za dunia zitakoma mm-hmm. ni kweli zimejaa mapinduzi mm-hmm. mageuzi mm-hmm. zimejaa siasa mm-hmm. ukatili mm-hmm. unyonyaji mm-hmm. na kadhalika lakini yesu anasema uuainakaaikaainasma hizi mm-hmm. zina mwisho wake Amen. tanzania itakoma mm-hmm. ndio burundi kenya rwanda na nchi zote dunian mm-hmm. zitakoma zile zi na umoja wa mataifa mm-hmm. na yesu anasema jiwe jiwe ni yesu kristo mm. jiwe ni yesu kristo jiwe ni yesu kristo anasema jiwe kuu la pembeli mm. walilolikata washi imekua mm. jiwe kuu la pembeni mpe yesu maisha yako wito wa yesu kitabu cha matayoaishirini namoja mstari ule wa arobaini na naye mm. aangukae juu ya jiwe hilo mm atavunjika vipande atavunjika vipande vipande na yeyote ambaye litamwangukia mm. litamsaga tiktk kwa hiyo anasema yesu wale ambao watamkubali sasa mm. na kumwamini sasa mm. na kufanya maamuzi sasa anasema yesu atakaporejesha ufalume wake mm. atawaokoa atawaingiza katika wfarume kwa sababu jue hili limefanya kazi ya kuwavunjavunja limevunja mm-hmm. dhambi ndani yao maovu ndani yao makosa ndani yao wharibifu ndani yao lakini wakikataa mm-hmm. kuliangukia jue sasa mm-hmm. litawasaga tikitiki mm-hmm. fanya maamuzi mm-hmm. ya kumpa yesu m maana farume na tawara za dunia hii mm-hmm. zitakoma mm-hmm. na yesu atatawara milele mungu akubariki mm. kiu ngependa kuwasiana nasi tumia namba hii ssb9bsb9b tuombe baba katika jina la yesu mm. weuliye jiwe kula pembeni mm. uliye uliyepiga sanamuile kichwa kifua kiuno na miguu unatangaza ufarume wake hivi karibuni mm. tunaomba tusaidie mm uangukie ili utuvunjevunje maana tukigoma sasa kukuangukia utakapokuja utatusaga tikitiki mm-hmm. tusaidie tujisalimisho kwako mm-hmm. katika jina la hisum