unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote nikapanana ya makelele yesu yiwaja tena nipata sauti nimbasana yesu iwaja tena nakuj nakuja swat hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya redio ya waadventista ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star redio na rocco fm vilevile vile tupo katika tovuti ya www na kutoka nchini kenya katika masafa ya mita bendi 897 waweza kutusikiliza pia hivyo msikilizaji napenda nikukaribishe katika kipindi hiki kizuriki Alum kwa siku hii ya leo nikiwa na imani ya kwamba hali yako ni njema karibu tue sote mwanzo hadi mwisho mimi ambaye nasimamia matangazo haya jina langu habi machil mshana karibu tue sote kwa kuanza twategee skio ubungo hili sda kwaya na wimbo wao mzuri unaosema kwa furaha tutashinda hebu tega sikio kwa makini Sisi, baada ya kusikiliza wimbo huo mzuri kutoka kwao bungo hili sda kwaya na sasa namkaribisha tena mtumishi wa mungu katika somo hili maalum akielezea kuhusiana na siku ambayo milima mito na visiwa vitakimbia ni mtumishi wa mungu mwinjilisti diksoni mipawa mtegesikio bwana yesu asifiwe sana mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi hiki kizuri cha neno la mungu katika saa hii ya matumaini leo tunalo somo zuri ambalo ni mwendelezo katika mada zetu eh, kuu zinazopatikana katika mwanzo 1917 jiponye, ya, mm. jiponye nafsi yako nafsi yako kukuletea kipindi hiki ni mwinjirisi dikson josef mipawa kutoka kanisa la wadessabato kimele mtaa wa kerege bagamoyo pwani ninayo heshima kwana wainjirisi wenzangu kwa sasa ninatumika eh, katika mtaa wa mali moja kanisa la kidimu kundi lile la mkombozi inayo mm. heshima ya kuwa na mwinjiristi mwenzangu anaitwa hamisi amo sunzo toka kanisa la kiruvya mtaa wa mairi moja kule kundi la hondogo tunaye mwinjiristi rafiki yangu anaitwa mm. anaitwai toka kanisa la mairi moja kundi lile la pangani Amen. tuko wote mtaa wa moja. Mm. katika mkoa wa pwani ni mkoa mzuri tuko pale katika fursa za fursa mm. na mungu amsuabi mpeni msikilizaji katia saa ekee atamau tiaa abwan nutaatuenda uat asante baba mtakatifu kwa sababu umeendeea kukomboa watu wako wanaosikiliza maubili haya na wao wanapanga kujikomboa kwamba wakikutegemea wewe basi wanaamini utawakomboa na kuwakomboa katika kila mitego mibaya ya movu shetani ambayo amezidi kuirusha kwa ajili ya kuzidi kuwaangamiza mm. sante kwa sababu roho wako mwema atazidi kuwagusa na kuwaongoza katika njia yako na hatimaye watakuwa tayari kujinasua pale andapo wataamua kukuweka wewe kuwa wa kwanza katika maisha yao amen. asante kwasa utaenda kutenda mbariki mtumishi wako umezidi kutu, kumtumia kwa mibaraka mikubwa zidi kumtumia hata sasa katika somo hili katika jina ya amen, amen. Mm. somo la leo linasema siku ambayo milima mito na visiwa vitakilia mm siku ambayo milima mito na visiwa vitakimbia mm. unajua mpendwa kuna siku ambayo milima itatoroka mm. mito itakimbia mm. visiwa vitakimbia kitabu mm. cha ufunuo sita mstari wa kumi na nne kati unaenda kitabu cha ruka ishiina tatu e, fungu la ishiina saba na bana, anasema. anasema yesu mbingu zitaondolewa zita kama ukurasa mm. ulivyokunjwa mm. na kila mlima na, na kisiwa mm. kikahamishwa kutoka mm. pahali pake mm. na wafalume wa dunia mm. na wakuu mm. na majemidali mm. na matajiri mm. na wenye nguvu mm. na kila mtumwa mm. na muungwana mm. watajificha katika pango na chini yami amba, yami ya miamba ya milima kwa bibi biblia tunasubiri tukio moja ambalo limebaki ni mbingu kukunjwa kama ukurasa Ukulasa. unajua mm. dalili za kurudi kwa yesu ko, ziko wazi ziko dhahili leo ziko peupe karibu kila dalili inatimizwa mm. tunachosubiri sasa ni mbingu kukunjwa kama ukurasa mm. anasema siku hiyo siku hiyo yesu anasema mm. anasema ki, anasemanasemna kila mlima na, yes. na kisiwa kitahamishwa kutoka mahali pako mm kilimanjaro utamenya mbuga mm-hmm. erest utamenya mbuga mm-hmm. milima tulio nayo mlima meru uduzungwa usambara itatoroka mm-hmm. visiwa tulivyo navyo kisiwa cha ukerewe mm-hmm. na visiwa vingine katika ziwa ziavictoria mm-hmm. visiwa tulivyo navyo pemba unguja mafya na vingine vitatoroka mm-hmm. vitamenya mbuga visiwa vikubwa kama madagasar vitatoroka mm-hmm. na visiwa vingine vikubwa vitakimbia siku ambayo milima visiwa na mito itamenyambigwa mm. utakuwa upande gani mm. utakuwa upande gani mm. unajua ni kweli kwamba yesu anakucha lakini biblia inasema wafarume wa dunia mm. waliomkataa yesu mm. wakuu majimejali matajiri wenye nguvu mm. na watuma na waungwana mm. watajificha katika. watakimbia watatoroka mm. kujificha siku hiyo sio ya kawaida siku hiyo sio ya kawaida siku hiyo sio ya mchezo mm. nataka nikutie moyo katika sai ya aman na sarama mm. jisalimisha bibilia inasemajiluka ishirini na tatu fungu la 2hirina 7aba na kuendelea wakati unaenda kitabu cha sasanonikowa kwanza tano mstari ule wa kwanza na kuendelea ndiyo mkutano mkubwa wa watuwakamfata uh-huh. awnwake waliokuwa wakijipiga vifua uh-huh. nakumombolezeana kumwombolezeayesu akawageukia akasema enye e, binti za yerusalemu uh-huh. msinililie mimi uh-huh. bali jililieni nafsi zenu na watoto wenu uh-huh fungul29kwama anatazama siku zinakuja mm. watakaposema mm. heri waliotasa mm. na matumbo yasiyozaa mm. na, ma, na, ma, na maziwa yasiyonyonyesha mm ndipo watakapoanza kuiambia milima mm. tuangukieni na vilima tufunikeni mm. kwa kuwa kama wakitenda mambo hayo katika mti mbici mm. itakuwaje katika mkavu yesu anasema kwamba kama mm. yewe walimtendea kwa unyama mm. na na ubabe mm. bila huruma mm. habari gani mwanadamu wenye dhambi na mdhaifu mm. mm. nataka nikuambie usalama wetu huko mikononi mo usalama wako uko mikononi mo jisalimisha kwa yesu naotakusaidia ttimoteo mm. wa pili sura tatu akati mwinjirisi natusomea aeaniwa kwanza tano inasema mstari wa kwanza na wa nne anasema lakini ndugu kwa habari ya nyakati na majira hamna haja niwaambie niwaandikie wniwandikie maana ninyi wenyewe mnajua mnajua lyakini kuwa mm. siku ya bwana yaja kama vile mwivi mm. ajavyo usiku mm. wakati wasemapo kuna amani na usalama mm. ndipo uharibifu uwajiyapo kwa gafula ndiyo kama vile utungu umjavyo mwenye mimba mm. wala hakika hawataokolewa hawata mm. bali ninyi ndugu hammogizani mm. hata siku ile iwapate kama mwivi yesu anasema kwamba kuja kwa yesu kutakuwa kama mwizi anavyokuja mm. unajua mwizi anakuja katika tazamia, mm. katika saa saa aj z anau aaaaaa sasa esu anasema tuwe na matayarisho Amen. tuwe na maandalizi mm. tujiweke tayari Amen. kukutana na bwana katika saa usiyo zani yesu anakuanaa tusomee twp awaanzbibia inasema watu wanaposema kuna amani amani amani mm. hakuna amani ya umoja wa mataifa mm. amani inaomea katika vikao vi mbalimbali mm. sio amani amani ya kweli itakuja itakuja kama kama matokeo matokeo ya ya ya yesu yesu kukaa katika maisha yako ya kweli mm. ya kukaa katika maisha yako mm. ushindi wa kweli utapatikana kama matokeo ya mungu kukaa katika maisha Amen. yako mchague yesu leo awe bwana wa maisha bwanaokoziwa maishaya bibnasemaji siku za mwisho kustaikkuau za mwinyshkoati za hatari zitakuwa nyakati za hatari, hatari. maana watu watakuwa wenye kujipenda wenyewe ndio nkupnwenye uh-huh. kujisifu wenye kiburi wenye ti wazazi matusiwasioii wazaziwaowasio na shukuraniwasio mm. safiwaiowapenda wakwaowasiotaka kufanya suruhuwasingiziaji wasiojizuia wakaliwasiopenda mema mm fungu la fugulwasaliti mm. wakaidi mm. wenye kujivuna mm. wapenda wanasa kuliko kumpenda mungu mm-hmm. wenye mfano w lakini wakikana nguvu zake na ha ujiepushe nahao nao ujiepushe nao kwa hiyo yesu anasema kwamba nyakati za za za, za mwisho mm. anasema nyakati za mwisho lakini ufahamu nhro eh, nyakati za mwisho mm. eh, watu watakuwa watu wenye kujipenda wenyewe mm. watu watakuwa binafsi mm. watakuwa wachoyo mm. wenye roho mbaya wenye mm. eenia mbaya siku za mwisho mm hizi ni darili za kuja kwa bwana leo tunakutana watu wenye roho mbaya watu wanaojiangalia wao na watoto watotonakezao tu mm. hawajali wahitaji wenye shida na wagonjwa wanauzuri avisingiza na sababu nzuri taankambie hizo zote ni za kuja kwa bwana mm. yesu anasema maana watu watakuwa wenye kujipenda wenye wneujndanwenye kupenda hela. Mm. Mm. watu watakuwa wenye kupenda hela na watu wengi kwa sababu ya, ya hela hata walihongwa wakati yesu ula amefufuka sindio mm. eh, walihongwaliwaseme wali wali, wa, wa, wa, uongo, uongo. kwamba yesu hakufanya nini kwa sababu ya mrungura mm. sababu ya noti sababu ya chenji sababu ya mawe sbabu ya shekeri anikwambia pesa itapoteza watu wengi sana watu wametoka njia ya ndoa kwa sababu ya hela watuwanapata kazi kwa sababu ya fedha mtuamambi nafasi za kazi zipo lakini ukitupatia mishahara ya miezi mitatu tuko tae ananiambia mtumishi wa mungu nilikwenda kwa mchungaji mm. akaniombea akaniambia kazi utapata leo na nikapata kazi lakini leonialiashinmainalia asante kwa maombi nimepata kazi shinga, asama, nena, kwa mwezi sasa asakaamba laki saba utakuanaletea kila mwezi siku, siku kiaca kunletea kazi huna sasa mii tana mfanyia kazi mchungaji biblia watakuwa watu wenye kupenda hela kupenda noti kuna watu wa kufanya lolote ili apate mlungura apate hela takaikwambie hizo ni darili za kurudi kwa yesu ni tabia za ibirisi tabia za mashetani tabia za mapepo msio watu weye kupenda fedha kwasababu so, mungu hata kwacha wanakupungukia mm. uwe mwaminifu kwa mungu na mungu atakubariki mm. uwe mtu wa kiroho siwe mjanja mjanja apeli, mm. usiwe tapeli siwe muongo siwe mdanganyifu mm. yesu anasema wenye kujisifu mm-hmm. tuna watu ambao anapoenda kanisani baada ya kumwabudu mungu kazi yake ni kujisifusifu tu mm. kujitukuza tukuza tu kujinua Kuji inua tu kila ukikaa naye ukimsikiliza mm, mm, mm. yan kazi yake ni kujitabataba tu ni kujinua tu kujinuakatu <laughs> e, mtu mmoja akaniambia akaniambiakwama mm. mm, mm. e, ukitaka kula hela ya kabila furani e msikitaaabebee <laughs> mkoba wake e? ni mapepo ni majini ni nguvu za zagizi mm, mm. biblia nasema watu waekuisivu watu wenye kiburi eh? ili kiburi neno katika lugha mm. mm. ya, mm. eh? ya ya ya mbali mbali na na mungu mungu nikutanga mtu ana majivuno anajisikia kule anatoa anatoa anatoa mikate yaani sababu kibuli ajandogo anatoaafirhatakfa kumbe eh? mwisho wa mtu ni kaburi. Mm. ni kaburi mm. kaburi kwa imempendeza maoti moyo wa huruma ndani ya udongo mm. udongo mw... kama ndio wetu kwani tunakuwa kiburi, mm. kwa kiburi kwa jina wenye kutukana ukimwona ametulia mtkaa mttaims ana matusi amba kutukana mtu mm. anaanza mpaka ukuche kuna watu na ana na ya matusi hizi mwisho ana nguo anakuanika tumchambe mungu sana wanaume wenye mdomo gubu mm. yani ukishafika nyumbani una zuri mm. unaanza unatafuta na, yani unatafuta makosa kwamba roho ya kwa kutafuta makosa roho ya kutafuta makosa ni roho ya ibirisi Amen. tuikatae kwa jina la yesu Amen. yesu anasema wasioti wazazi wao mm. wasio na shukranifan mm. mm. jambo gane mm. aweza kashukuru mm. shukurani ya punda ni mateke mm. tenda wemanenda zako mm. sisubiri mm. kuna mtu mgongoni mm. habebeki mm. habebeki mm. habebeki kumweka anasimamisha anasimamisha miguu miguu shukuranin bbebasiona shukurani umfanyii umlambe miguu mm. eh? umlambe miguu <laughs> watu wasio mm. wa wa na shukurani wasiotii wazazi wao leo kuna watu wanatukana wazaziwa anabeza wanapuza kwa sabu wanachea na wasabu na mali mm. wasio safi wamezia uchafu mungu atusaidie sana wasio wapenda wakwao yaani nyumbani kwao wez kakuta mtu ana mdomo gubu huyo mm. akianza kutukananatukan anatukana ana, mawifi anatukana mashemeji anatukana wakwe kwa atm mm. kwa msada wa ukoo kila siku mmepangana ninalisha ukoo mzima mimi mm. siu menionaje jamani jamani wasiopenda Wasio mm. kufanya suru kuna atu ukikosana naye niforeva ni yaani unaomba mungu nisaidie na huyu mtu mm. maana ukikosana naye hata hata, hata kuja nyumbani kwenye meza bwana miguu wasiotaka ni Wasio ni taka... ni ni wagumu mm-hmm. ni wagumu mm-hmm. ni wagumu, ni wagumu. Mm-hmm. Hata aje nani humtoi yaani flexible anachoamua hicho hicho mungu atusaidia sana wasiojizuia mm. wasingiziaji wazushi wambee wenye majung wasiopenda mema hizi zote ni tabia za mapepo na majini mm-hmm kitabu cha mosi ne kumi na mbili anasema basi nitakutenda hivi hivimatayo ishirini nanne mstari wa arobaini nannebanbiiadenasm anasmatakutenda takutndbabu nitakutendakuonana na mungu wako, ku, ku, ku, ku, na mungu wako Israel. Israel. jiweke tayari mm. unajua yesu anasema huu muda ambao bwana ametupatia miaka hamsini miaka arobaini miaka thelathini miaka stini tutumie vizuri kujiweka kukutana na bwana maana kuna siku milima vitatoroka milimaaokaaisaaaooauguaashindanoa mm. vita mm. acaoho mbaya salimisha kwa bwana mm. mm. mm. mm. mm. una kutafuta makosa bwanaoat Gani. shetani gani pepo gani amekukamata yesu anasemaje fungu yohana la kwanza kesheni basi kwa maana hamjui ni siku ipi atakayokuja bwana wenu uh-huh. lakini fahamuni neno hili mm. kama mwenye nyumba angalijua ile zamu mwivi atakayokujaangelikesha atakayo wala nyumba waa asingelita nyumbayakevunjwa kwa sababu hiyo nini najiwekeni tayari kwa kuwa katika saa msio msio dhani, Mwana, wana wana. Wana adam smsioaaanenda ufunu moja saba mm. yesu anatwambia kwamba tujiweke tayari tukeshe maana yake tuwe macho mm. neno ilo kukeshe katika lugha ya asiri ni kuwa macho mm. kuwa tayari kukaa chonjo mm. unapofanya kazi mm. fanya kazi ukijua yesu anaweza akaja saa yoyote Amen. mlangu warehemu anaweza ukafunga saa yoyote lakini maisha yangu anaweza yakakoma yatakoma nikiwa mikononi mwanani mwa mchague hmm. hmm. yesu leo pigie kula yesu ya ndio hmm. kama ulikuja fanya maamuzi ya kumfuata yesu za enmimi nikenda na kuandalia mahaliniakuja tena tumefiwa kwanumi nilio tuna madeni, tuna mikopo tuna kesi mm. lakini ayasituondoe kwa mungu mm. yasiturudishe nyumakutukatisa tamaa mm. nyumbani mwa baba yetu tuna makao mengi unajua yeah. biblia tofot, sama, many houses, mm. many Lekini, biblia tofauti houses lakini napenda ya inasema kwamba tuna tuna tuna majimbo mm. Bingudi, tuna majimbo mbinguni mm. states unaposikia united states of america mm. ni, ni majimbo jimbo moja la marekani ni kubwa ni kubwa kuliko tanzania mm, mm. sasa anasema mbinguni una jimbo lako sio nakajumba mm. duniani hapo nisu usiwe na mbele wara nyuma mm. lakini ukiwa mwaminifu mbinguni mm. una jimbo lako hey, una steti yako mm. utaka mwenyewe pamoja na krista tsanii wa kwanza anz 1biblia eh, nasema moja, sorry, anasema yesutazama tazama yuaja na mawingu yu na, na kila jicho litamwonana waliomchomanakabira wataomboleza kwa na. Amina. Amina. amina yesu anasema kila jicho litafanya nini litamwona walioko asia waliko ulaywaliaekawkwatansu walioko chan watamwona yesu kwamba kwamba ni ni mchana usiku yesu anapokuja kila kila jicho kila jicho litamwona litamwona injili ya ya hmm. mafundisho naok hmm. k mafundisho ya biblia hmm. ni mafundisho ya mizimu ni mafundisho ya makafiri ni mafundisho ya mafundishopagani ni mafundisho ya majini ni mafundisho ya mapepo mafundishomapepotuyakatae kwa jina la bwana yesu anasema kwa yesu litakuwa hmm. litakuwa hmm. litakuwa harisi hmm. safi tttuas kwa kwanza ks wakati nakwenda matendo ya mitume moja ti anasemakwa sababu bwana mwenyewe atashuka kutoka mbingunaitashuka mwenyewe kutoka mbingunimoja namwarisautiymalaika mkuutafufututanyakuliwaili tumlaki bwanaaa kwa sababu bwana mwenyewe anakuja mm. anakuja na mwaliko mm. anakuja na mwaliko anakuja mm. anakuj anakuja na mwaliko mwalikotutakuwa pamoja na yesu mirele je umeshapokea mwaliko mahubiri haya ni mwalikotosha ya kujiunga Amine. na kujitayarisha katika ya karawnokatika karamu ya mwanakondoun anasemaji mwinjirisianasema akisha kusema hayo ndio walipokuwa wakitaaaakainuliwaakainliwaanuiao walipokua wakikaa maco mbinuni yeye yeah, alipokuwa akienda zake mm. tazama watu wawili mm. walisimama karibu nao uh-huh. wenye nguo nyeupe mm. wakasema mm. enyi watu wa galilaya mbona mmesimama mkitizama mbinguni mm. huyu yesu aliyechukuliwa kutoka kwenu mm. kwenda juu mm. mbinguni mm. atakuja jinsi hiyo hiyo mlivyomwona akienda zake biblia inatuambia kwamba kama mm. yesu alivyokwenda mbinguni mm. atarudi tukio hilo ni la kweli tukio hilo naliharisi na ni la hakika na tunalisuberi mgojee yesu usipata taman unajua yesu anakuja kwamba uko hai au takua na kuzikwa kijijini kwenu yesu ataaanakuja na kila jicho litamwona na anakuja na mwaliko mwalikoebrania t tusomee biblia tisa saba. Anasema? na tufurahi tushangilie tumpe utukufu wake kwa kuwa harusi ya mwanakondo mm. imekuja Aimee. na mkewe amejiweka tayari bwana amejiwekatayaia biblia natuambia kwamba tujiweke tayari maana harusi ya mwanando imekuja yesu mm. anakuja kuchukua kanisa lake anakuja kuchukua watu wake mm. tuwe watu wa mungu na jina la bwana tatu kuz kadhalika kristo naye akiisha kutolewa sadaka mara moja mm. azichukue zambi za watu wengi mm. atatokea mara ya pili pasipo dhambi kwa hawa wa mtazamiao kwa bwana hiyo mpenzi msikilizaji mm. tukio ukovubanaswahiyo kwa yesu moja litakuwa lawazi lakini mbili litasikika kote mm. kote mm. anakuja na parapanda yes. bwana sfesa anakuja na parapanda litasikika kila mahali mm. lakini yesu anakuja kwa utukufu mm. yesu anakuja kwa utukufu atakapokuja yesu hata kanyaga aridhi hii atabaki angani na atawatuma malaika zake kwenda huku na kule kuwakusanya watu mpenzi msikilizaji moyo katika yesu yesu maisha yesu, mm. mfate sasa. Wa maisha kama yako apenda kaaa maombi ushaui kujifuna zaaasaaashaui tumie nambai sifuri saba sita mbili una ishina tatu tisina mbili sifuri saba sita mbili hamsini ishina tatu tisina mbili tuombe baba katika jina la yesu umetwambia nasiku ambayo milima visiwa na mito mitovitakmbia mm. kwakuwa visiwa vitakimbia. na watu watavikimbilia tu oh baba tumeamua kukukimbilia ili tusiaibike mm. kwa mm. watavikimbiliatuanukiesitiinibab mm. sisituaakumbiiailitusaieiele aumbeane Mpe, jiiua ielembai menmsikiizaji yowa kujisalisha wa kujisalimisha kwako katika jia ahis