nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himba sana yesu yuhaja tena jnakuja So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaitegea sikio idhaa ya kiswahili ya radio ya wad ulimwenguni awr ikikutangazia kutoka hapa morogoro tanzania katika masafa ya mita bendi 25 lakini pia waweza kutusikiliza kupitia moning star redio na rock fm vilevile vile tupo katika tovuti ya www awr org na katika masafa ya mita bendi 97 fmks fm tunasikika pia msikilizaji karibu sana katika kipindi hiki maalum kipindi cha neno la mungu kwa siku hii ya leo mimi ambaye ni msimamizi wa haya matangazo jina langu habi machilumshana karibu tue sote mwanzo hadi mwisho kwa kwanza basi kipindi chetu tutege sikio kusikiliza wimbo huu mzuri unaosema uamini kutoka kwao chuo kikuu cha dar esslam si kwaya na wimbo wao huo mzuri tega sikio kwa makini Mzi, egikunidoga moko silali ku filia mamdakayote ametadiviwa usi ongobe beli akubeda uamini uamini Weweze kana amini ju, u amini, u amini, yana weweze uki amini, u amini, u amini, yana Yana weze kana asanteni sana waimbaji kwa wimbo wenu hu mzuri na sasa ni wakati wa kumsikiliza mtumishi wa mungu mwinjilisti dikson mipawa na somo zuri linalosema mlima katikati ya vilima mlima katikati ya vilima ndio somo hili la leo karibu utegesikio bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi kizuri cha neno la mungu ukuletea hiki kipindi ni mwinjiristi dikson joseph mipower kutoka kanisa la wsbt imele mtawa kerege bagamoyo pwani kwa sasa ninatumika mtaawa mairi moj akibaha pwani katika kanisa la kidimu kundi lile la mkombozi imebahatika kuwa na mwinjiristi mwenzangu anaitwa evodius christian ambaye anatoka kanisa la mairi moja kundi lile la pangani mwinjiristi karibu sana kwa siku ya leo mpenzi msikilizaji tutakuwa na mada nyingine ambayo itakayotusaidia kumkaribia mungu wetu kuliko jana na juzi kama ungependa kuwasilana nasi unaenda una maswari unahitaji ubatizo uh, unahitaji ushauri unahitaji maombi basi tumia namba hii 7625239276252390 Ambiri. basi nimkaribishe mwinjiristi atupatie ongi tuombe asante baba mungu mwenyezi uishieju mbinguni kwa upendo wako na rehema zako wakati huu unapohitaji tena kunena nasi tunakuomba yesu ukatubebe mbawani mwako Amin. upo mtumishi wako anaangaika na mapepo anaangaika na majini anaangaika na magonjwa yesu nakuomba umbebe kwa mbawa zako Amin. wakati huu tunapoendea tena na somo hili mbaliki mtumishi wako mwinjiristi mipawa anaponena basi kamtumie kwa ajili ya utukufu wa jina lako tunaomba tukiamini katika jina yesu aminamn basi nikukaribishe katika somo letu la leo somo letu linasema mlima katikati ya vilima vilima mlima katikati ya vilima. kitabu cha sura ya 9 mara inasema somee inasema basi hapo nilipokuwa nikisema basi hapo nilipokuwa nikisemana kuombana kuomba. na kuyungama dhambi yangna dhambi, dhambi ya watu wa israeli na, wa Israel. na kuomba duha yangu mbele za bwana kwa ajili ya mlima mtakatifu wa mungu wangu kwa hiyo tunamwona danieli anaingia kwenye maombi maombi mazito kwa ajili ya mlima wa mungu sasa mlima wa mungu ni nini kitabu cha isaya sura ya pili aya ya pili na ya tatu daniel anaingia kwenye maombi makubwa mazito mm. Mm. kwa ajili ya mlima mtakatifu wa mungu na itakuwa katika siku za mwisho na itakuwa katika siku za mwisho mlima wa nyumba ya bwana utawekwa imara ya mlima. Aha. Mm. Mlima wa nyumba ya nani ya bwana ya kwaiyo biblia napozungumza mlima mm. anazungumzia nyumba ya nani ya bwana nyumba nyumba ya ya bwana bwana mm. sasa tutaangalia nyumba ya bwana ni nini anaendelea anasema mlima wa nyumba ya bwana utawekwa imara juu ya milima nao utainuliwa juu ya vilima na mataifa yote watauendea makundi makundi na mataifa mengi watakwenda na kusema njoni twende juu ya mlima kwa bwana mlimani kwa bwana nyumbani kwa mungu wa yakobo naye atatufundisha njia zake nasi tutakwenda katika mapito yake maana katika sayuni itatoka sheria na neno la bwana katika yerusalemu amina kwa hiyo bibi inasema nyumba hii ya mungu mm. da, eh, daniel anasema ni mlima mtakatifu mm. kumbe mlima mtakatifu ni nyumba ya bwana sasa ni mm-hmm. bibinasema la ndiyo lakini ni kikawia upate kujua jinsi ipasavyo asiwapasavyo watu kuenenda Iwapasavyo. Iwapasavyo Iwapasavyo katika nyumba ya mungu iliyo kanisa la mungu aliye hai nguzo na msingi wa kweli bwana yesu yesuaf kwa hiyo bibi inaposema mlima mm. mtakatifu mm. inamaanisha nyumba ya mm. mungu na nyumba ya mungu maana yake ni kanisa la lanani la kanisa la mungu sasa kanisa la mungu aliye hai mm. kwayo umbe ungu ana kanisa mm. aiaistaauwaimaa kwa sababu neno la bwana mm. litatoka katika kanisa la mungu sheria ya mungu mm. itatoka katika nyumba ya mungu Amen. katika kanisa la mungu aliye hai kanisaili la mungubibiasema mm. yesu mm. kitabu cha ya aliipatapatajiiauaandoa 8 matendo ya mitume shirini, wa yamitum tar88bibi inasemai jinzsjitunzeni afsi zenuna lilekundi lote zenu. na lile kundi lote an, nalo ambalo roho mtakatifu amewaweka ninyi kuwa waangalizi ndani yake yakei mpate mm. kulilisha kanisa lake mungu mm. aliyolinunua kwa damu yake mwenyewe bwana yesu mwenyewebayesu biblia inatuambia kwamba mm mungu amelinunua kanisa kwa damu yake mwenyewe mm. wako watu wanodahi kanisa la mungu limeuzwa mm. takanikwambie kwamba kanisa la mungu mm. alijauzwa wala alijaanguka wala sio babeli lakini biblia inasema wazi, wazi ya kwamba mm. kanisa hili yesu alilinunua kwa damu yake mwenyewe na yesu anasema vizuri katika vizurikatiamata eh, nami nakwambia wewe, na mm. wewe ndiwe petros nami okay, nakwambia petros ukiangalia lugha ya asiri mm. ni petros maana yake kajiwe kadogo mm. Aha. na juu ya mwamba huu na juu ya mwamba huu petula mm. petula mm. Petula. Mm. petula ni mwamba nitalijenga kanisa langu languwala milango, milango ya mauti neno kuzimu hapo linamaanisha mauti na. kifo giza kaburi mm. haitalishinda kwambie ndugu na dada wala ambao watakwenda katika mlima mtakatifu wa mungu eh. watakwenda katika nyumba ya mungu watakwenda katika kanisa la mungu ali hai alilolinunua alilo mm. kwa damu yake mwenyewe mm. hata akawaita washiriki na waumina viongozi kwa roho wake mtakatifu maana ndiye amewaweka mm. yesu anasema neno la mungu itatoa katika nyumba ya bwana anasema sheria yake itatoa atyub taisa sma mungu ango ya kuzimu haita kushinda milango yakuzimu mm. atakushinda mm. kanisa mengi yana mengi sifa nitalijuaji ilanu aitaaunakba Mm-hmm. yule mwanamke yul mwanakeaosema mwanamke maana mm. yake kanisa Amen. shetani ana mm. mm. joka ni, ni, mm. mm. mm. mm. na na. Mm. ni shetani, shetani. joka ni wot mm. joka ni nyoka wa wa zamani mm. na mm. shetani na shetani shetani ana ana hasira hasira kanisa la mungu mm. shetani na watu wa ukikuta mtu anachukia sana mambo ninyoka aama aanyua aaiaoo ztu bibliasemaoka akamkasiria mwanake yake ni mm. yake ni ni shetani mm. adui wa roho zetu nasema joka akamkasirika yule mwanamke mwanamke kanisa la mungu azake mm. afanye vita juu ya wazao wake waliosalia kanisa la mungu hili mm. linaitwa ni kanisa Hmm. wamesalia wanafanya nini wanasalia wanatunza amri kumi za mungu hmm. na amri ne ikiwemo hmm. siku ya saba ya jumamosi wamesari wanafanya nini wamesalia wakihubiri ujumbe wa tatu wmaraikawatatu wanafanya nini wamesaria wakimsubiri wa hmm. waki yesu ajaye mara ya yapili biblia aendeashaa a aaasaaswanashika hmm. amri za mungu nakuwa, na na wanakuwa na ushuhuda wa yesu Nae, akasimama juu ya mchanga wa bahari kwa hiyo kanisa hili la mungu linaitwa kanisa la waadventista yaani wana marejeo hmm. wana marejeo hmm. wanamsubiri yesu huku wanatunza sabato hmm. ya siku ya saba ya jumamosi Amen. ni kanisa hmm. la waliosalia bwana yesu asie nikutie moyo dada jiunge na kanisa hili maana ni nyumba ya mungu maana ni mlima mtakatifu wa mungu maana ni kanisa la mungu aliye hai bwana yesu asifue sana mungu ana makanisa mangapi kitabucha hmm. mangapi na kondoo wengine ninao na kondoo wengine ni naoambao sio wazizi hili si wa hilina hao naimenipasa na, na, na, na sauti yangu wataisikiakuta wataisikia. kuako na kundi mmoja na mchungaji mmoja kwa hiyo biblia inasema yesu ana kanisa moja mm na ana mchungaji mmoja yesu kristo bwana ndiye mchungaji wangu mm. sitapungukiwa na kitu, kitu. kanikwambie kwamba mm. yesu ana makanisa mawili mm. wala matatu ana kanisa moja nikutie okay. moyo popote ulipo mm. jiunge na kanisa hili ifuate kanisa hili taakwambi ubatizo mm. ni njia ya kupeleka kanisani kanisa ni kanisa, njia ya kupeleka kwa kristo nikupeeka mm. maana niomaasma waliojenga kwenye mwamba mm. yesu kristo milango ya ristango milango ya mauti in. milango ya kaburi in. milango ya kifo haita washinda ha wa ha wa maana yesu anasema katika yohana 5 mimi ndimi wa na uzima in. yani aminie mimi mekufa, hata ikitokea ha amekufa ataishi siku moja na katika ufunu moja 7na 8 yesu anasema m usiogope mimi ni wa kwanza na wa mwisho Eh, nami nikuwa nimekufa nami ninazofunguza mauti nazakuzima akaiwambia kwamba ukimwamini kristo mm. yeye ameshinda kabuli ameshinda mauti ameshinda vyote ameshinda dhambi ukimwamini mm. ushindi wake ni ushindi wetu Amen. ushindi wake ni ushindi wetu tumeitwa mm. tumeitwa kushinda mm. kushinda kushinda kushinda kushinda kushinda pamoja pamoja pamoja na na na yesu kristo mungu pamoja na neno la mungu jiunge katika kundi la washindi jiunge katika kundi ila washindi jihusishe katika kundi ila washindi na mungu wa mbinguni kitabu cha waefeso sura ya tano. Sura ya efeso ule wa hadi efesosuam u57mungu anahitaji kanisa gani atakuja kuchukua kanisa gani wa enyi waume wapendeni wake zenu kama kristo naye alivyo lipenda kanisaakajitowa kanisa. kwa ajili yake apate kujiletea kanisa tukufu tukufulisilo wala kunyanza wala, wala lolote kama hayo hayoitakatifu Taka ndiyo vivyo hivyo, hivyo mm. imewapasa waume nao kuwapenda wake zao kama mili yao wenyewe ampendae mkewe hujipenda mwenyewesante sana mungu anahitaji kanisa takatifu anahitaji kanisa takatifu mm. natambona kujua kwamba kanisa la mungu bado mm. liko vitano halijashinda bado, bado. ni church mm. halijawa lakini kwa neema ya mungu litashinda pamoja na kristo taka nikwambie kwamba mm. mungu anahitaji kanisa takatifu Amen. sisi tunaoaburi katika kanisa hili mm. mungu anahitaji tuwe safi Amen. tujitakasu Amen. katika damu ya mwanakondoa mm. tukimbie dhambi tukimbie maovu tukimbie makosa tufanye kazi ya mungu tumtumikie mungu mm. kupitia karama zetu taranta zetu vipawa vyetu na njozi na mafunuo mm. mali alizotupatia elimu alizotupatia mivuto hebu tu tumsaidie yesu katika kujenga ufarume wake Amen. katika kuimarisha ufarume wake ya kuumiza na kuuduru mm. kwamba tumia mali kanisa la mungu karama zako taanta zako vipaji kanisa vpaoa paiuienaaaea kwa maana mungu mungu si wa kwa sababu mungu sio mungu wa machafuko machafukobahali wa amani machafuko. amaniv kama ilivyo katika makanisa yote ya watakatifu kwa unapokuta kanisa lenye makelele mm. watu wanapiga kelele mm. watu wenye fujo mm. watu wenye vurugo watu ambao wamejaa uchawi mm. jaa ushirikina mm. jaa uzinzi na ulevi mm. yesu anasema mungu sio mungu wa machafuko unapokuta kanisa lolote mm. lina machafuko mm. lina fujo mm. lina lia lina kelele mm. lina mayowe halina mm. utaratibu akanikwambie kwamba mungu, mungu, ilivyo, mm-hmm. mungu, mungu, wa, mungu, mungu sio mungu wa machafuko kama ilivyo katika makanisa yoteatakatifu mungu ni mungu wa wapeke sanmungu ni mungu apeke sana sio mungu wa wa machafuko moyo na kanisa la mungu mungu kweli naye atakusaidia mm-hmm. atakutetea atakupigania na jina la bwana bwana wa pili na litatukuswabwana sfbwana anasema maana utakuja wakati watakapo watakapo yakataa mafundisho yenye uzima utakuja wakati yakataa mafundisho yenye uzima ila kwa kuzifuata nia zao wenyewe uh-huh. watajipatia walimu makundi makundi mm. kwa kuwa wana masikio ya utafiti watajipatia mm. walimu makundi makundi, mm. makundi. Mm. na kwa sababu ya walimu makundi makundi mm. watu wengi watapotea na. kitabu cha isaya walimu wa wa makundi makundi watakataa kweli watakataa kweli unajua watakataa mm. watafuata E, hadisi za uongo watafuata walimu makundi makundi, makundi. Mm. na hawa walimu makundi makundi mm. Kwasabu, mm. kwa sababu wamekataa kweli anasema watapotea watapoteasaa biblia inasema kwa maana wawaongozao watu hawa ndio wawakoseshao na hao walioongozwa na watu hao wameangamia wameangamia angaikwaiyo mm. watu wengi watakwenda motoni mm. watakwenda kuzimu mm. watapotea mm. si kwa sababu walikuwa wasali Apana. lakini biblia nasema mm. kwa sababu walikataa kweli walizarau kweli mm. walipuza na kubeza mm. walikuwa na kibuli mno mm. kiasi chakuto kusikiriza taka nikwambie kwamba mm. yesu anasema wanaowaongoza mm. watakaowapoteza tatzaaaongoza wa ndio watakaowapoteza mm. mpenzi msikirizaji kiongozi wako ni nani mshauri mm. wako ni nani mm. nane anakufundisha ana nini anakuelekeza nini hebu tafakari sana katika maisha yako mm. Tabu, yeremia Msin, yeremia fungu fungu la la na na biblia inasema yakotabyeemia watu wangu wamekuwa kondo waliopotea watu wangu wamekuwa waliopotea wachungaji wao wamewapoteza wachungaji wao wamewapotezaapotosa mlm wamewapotosha wame wapi mmilima tumeona ni nyumba ya mungu na. ni kanisa la mungu kwa mm. hiyo wachungaji mm. wamewapotezea makanisani makanisaniwmekwenda mm. toka mlima hata kilima ndio wakitangatanga Wa, wamesahau pahala pao kupumzika mm. wamesahau mahali pao pa watu mm. wote waliowaona awamewala uh-huh. na adrui zao walisema sisi hatuna hatia mm. kwa kuwa hao wametenda dhambi juu ya bwana mm. aliye kao la haki mm. yaani bwana tumaini la baba zao Amen kwa hiyo anasema kwamba sisi mm. wachungaji hatutakuwa na hatia kwa sababu na wao si walikuwa na akili mm. sasa kwa nini kwanii walituamina kutufata mm. kanikwambie kwamba wengi watakwenda motoni mm. kitabu cha zaburi zaburi fungu fungu fungu la la la biblia biblia inasema zaburi, na na biblia inasema mm. na mm. wokovu umbali na wasio haki ndiyo kwa maana hawajifunzi amri zako. Hawajifunzi, amri zako, zako. kwa hiyo mpenzi msikilizaji mm. ukitaka kulitambua kanisa la kweli mm. ni lile linalofuata mafundisho yote ya mitume Amen. na manabii na yesu kristo mwenyewe kanisa la mungu la kweli mm lazima lifundishe mm. na kukataza vyakula vyote na jisi Amen. akiwemo ngurue mm. kitimoto mm. mkuu wa meza mm. noa mm. lazima likatae kwa nguvu zote Amen. kwamba nguruwe sungura mm. bata Ngamu. mwewe ngamia mm. ni machukizo kwa bwana minyoo kobe mm. makonokono majibwa mapaka mm. manyau mm. mafisi mm. vyote hivi ninajisi ka bwana kanisa la kweli la mungu mm. lazima safi, mm. mungu lazima safi ambacho amekikubali kwa mujibu wa neno lake kanisa la mungu la kweli mm. lazima likataze pombe Amen. kwa aina zake zote mm. hamna kwamba iti kunywa kidogo silewe hakuna mm. kanisa la mungu la kweli watafundisha watahubiri wataimba mm. pombe ni mbaya watu waikimbie kanisa la mungu la kweli mm. litawafundisha watu ubatizowakweli wa biblia ni ule wakuzamisha ndaniya mji mengi wa watoto wachanga am katika biblia mm. wa kunyunyiza maji ao katika biblia ubatiz mm. wa kuruka moto ao katika biblia batiz wa kupita chini ya bendera mm. katika biblia akatikabibia wa kukanyga misumari mm. kukanyaga moto am mm. katika biblia batiza wa kubeba ndoo ya, mm. ndo ya maji na kumwagia ndoo ya maji na kupigwa viboko haumo mm. ndani ya biblia ka kanisa la kweli la mungu mm. litafundisha kwa nguvu zote mm. litahubiri wataimba ubatizo wa kweli wa biblia mm. ni wakuzamisha watu ndani ya maji mengi kanisa la mungu la kweli mm. litafundisha watu mm. wamrudishie mungu mm. zaka na sadaka Amen zaka na sadaka mm. zaka siokodi wara ushoro zaka ni takatifu ni mali ya mungu tunapaswa kuwa waminifu mm. kanisa la mungu la kweli mm. halitaona aibo halitaona haya mm. kuwafundisha watu juu ya zaka ya bwana mm-hmm. kanisa la mungu la kweli litawafundisha waziwazi kwamba jumapili sio siku ya sabato ijumaa sio siku ya sabato sio siku ya kupumzika aupumzka ni siku ya kazi jumapili ni siku ya kwanza ya juma ni siku ya kuchakalika kupambana na maisha sio siku ya kwenda kanisani natakanikwambie na kanisa la mungu la kweli litafundisha sabato ni jumaa ya, ya siku ya saba ya sabato Amen. Amen. kanisa la mungu la kweli mm. litafundisha kwa nguvu zote mm. mtu akifa mm. haendi mbinguni mm. mtu akifa atabaki kaburini paka yesu itakapokoja mm. awe mchungaji mm. awe jambazi mm. awe kahaba awe mtakatifu mm. wote wanabaki kaburini wanasubiri siku ya mwisho parapandtakapolia mm. wengine watamshwa wapate uzima wa milele mm. wengine aibuna milele kanisa la mungu la kweli litapiga vita sigara mm. kuberi ugoro ni dhambi ni niamb ni dhambi na watu wa mungu sigara madawa kanisa mm. la la kweli litafundisha meza ya mm. meza ya ya ya ya bwana bwana bwana bwana litafundisha meza meza meza watakula mkate divai mm. visio mm. right. makanisa mengi sasa wanasema mm. lakini bila miguu mm. yabwana kakula mkate bila divai mm mchungaji anasema eh, dvai nyinyi mtaishia tu mkate mkat dvai miminakuwa kwa yenu kwa hiyo eh, ninawanywea hamna kuwanywea kila mtu anywe eh, unasema kwamba nani tunataka na mtuaneamamawanwmtunsataatunwe mungu atusaidie sana ruka luka atusaidisaatabuauyesunasma kwa nini mnaniita bwana bwana walakini hamyatendi nisemayo mungu anashangaa wa mm. kwamba watu wanadai yesu ni bwana mm. yesu ni mokozi mm. tunampenda yesu lakini ala wanayosema wano wanakataa aan aazpenda kasanasitumaama baa anuatusadie nusae un aa aatatufikisha katika kanani ya mbingoni katika junalis amen, amen.