nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti limba sana yesu yuwaja tena nnakuj yuwaja ewahii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idhaa kiswahili ikikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya wwwawr org karibu tena katika mfululizo wa maubiri yetu na utakuwa naye muinjirisi dikson mipawa somo la leo unasema kwamba hakimu asiye na upendeleo na kabla sijamkaribisha mwinjirisi mipawa basi karibuni sana kuweza kuwasikiliza kasarani sd sdqwya kutoka kune nchini kenya wanasema kwamba napenda kuhubiri no. asante sana kasarani sda basi moja kwa moja nikukaribishe katika somo la leo hakimu asiye na upendeleo bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi hiki kizuri cha neno la mungu kuletea kipindi hiki ni mwinjiristi dikson joseph mipawa kutoka kanisa la waadventista wa sabato kimele mtaa wa kerege bagamoyo pwani kwa sasa ninatumika mtaa wa maili moja kanisa la kidimu kundi la mkombozi ninayo heshima leo kuwa na mwinjiristi mwenzangu rafiki yangu edius cristian kutoka kanisa la mairi moja kundi lile la pangani kiunge tuombe pamoja tujifunze pamoja una maswali taji ushauri na kadhalika tumia namba hii 76252392762539 basi mwinjiristi karibu kwa ombi tua baba kwa sababu ya rehema zako amina asante kwa sababu ya upendo wako kwa sababu umetupatia tena furusa siku ya leo kuisikia sauti yako na kuomba roho akomwema akazidi kufanya kazi ndani yetu I mean. inawezekana yupo mpenzi msikilizaji ni mgonjwa mm. yupo kitandani Deo. anasikiliza jinsi ambavyo wewe unaweza ukambeba kwa mbawa zako I mean nakusihi yesu anapojitahidi kusikiliza somo hili Ndeo. nena naye kamwonyeshe matumaini kamwonyeshe kwamba wewe ndiwe mwokozi inawezekana wapo ambao wamekuwa wakisumbuliwa na mapepo mm. yesu watakapopata na kuhitaji maombi hayo kupitia namba zilizotajwa naomba na yesu kaweze kuwatendea kwajia utukufu wa jina lako namwambia na mtumishi wako mbayo amezedi kunena nao amezedi kumtumia mtumie hata siku ya leo katika jina ya yesu amna penzi msikilizaji tunalosoma unalosema hakimu asiye na upendeleo unajua katika mahakama zetu za mwanzo mahakama za wilaya mahakama kuu hata mahakama ya kimataifa ya theheg icc mm. bado kuna upendeleo bado kuna upendeleo bado, bado, bado, bado kuna ubaguzi mambo mengi sana mahakamani kuna rushwa isiokwa mm. ya kawaida mm. kuna uchawi mm. kuna tunazungumza hakimu asiye na asiyenanini na upendeleo sio na upendeleo. upendeleo biblia inasema kwamba mungu atatuhukumu biblia inafundisha juu ya hukumu mungu atatuhukumu na atatuhukumu kupitia amri zake kumi mm. kitabu cha yakobo sura ile ya pili, mstari il a8 anatuambia kwamba kuna hukumu eh, kuna hukumu yakobo mbili, mstari hukum8 mm. lakini mkitimiza ile sheria ya lakini mkiitimiza ile sherea ya kifalume kama ilivyoandikwa mpende, mpende jirani yako kama nini kama nafsi yako, kama nafsi yako. mwatenda vemafla9 fungula t anasema bali mkiwapendelea watu uh-huh. mwafanya dhambi na kuhukumiwa na sheria kuwa wakosaji kwa hiyo mungu ni mungu ambaye ni hakimu mm. mungu ni hakimu mm. asiye na niniasiye na upendeleo mm. anasema mkiwapendelea watu mm. mwafanya dhambi mm na kuhukumiwa mm. na sheria mm. kuwa wakosaji kwa nini kwa sababu yeye mm. anayo sheria mm. ya kifarme anasema lakini mkiitimiza ile sheria ya kifarme mm. sheria ya kifarme kama ilivyoandikwa mm. mpende jirani yako kama nini? kama nini nafsi ya. yako mm. kwa hiyo mungu anayo sheria ya kifarume ambayo ni tabia yake mm. ni msingi wa serikali ya mbinguni, mm. ni, wa serikali ya mbinguni. Mm. ni katiba ya serikali ya mbinguni mm na katika hukumu yake hapata kuwa na udhuru hapata kuwa na sababu nzuri hapata hapa kuwa na kisingizio Mm-mm. kwa sababu unajua wanapo hukumu mahakimu wa duniani humu mm. wao wanaangalia ushahidi ushahidi wa kuona ushahidi mm. wa kusikia na kadhalika mm. lakini mungu huyu anakwenda mbali anaangalia hata viumbe visivyoongea mm. kuna viumbe hai na visivyo hai vyote mm. hivyo ni mashahidi wa kristo katika siku ya hukumu mm. utajitetea wapi mm. utakimbilia wapi ndugu msikilizaji wakati utu ukiwa hai hebu mm. tutumie vizuri kwa sababu mbele yetu mm. iko sheria ya kifarume na hukumu hii ya mungu mm. haina upendeleo fungula kumi anasemabibiasemotsshe ila akajikwaa katika neno moja amekosa juu ya yote. juu yoyote mm. kuna watu ambao wanashika amri nne mm-hmm. zingine wamemwachia ibrisi eh, zing, eh, unakuta na amri sita mm. zingine wamemwachia shetani mwingine M- ana amri tisa mm. zingine wamemwachia shetani sasa yesu anasema ukikosa moja mm. umekosa zote mm-hmm na e unastahili viboko sita vya nguvu lakini neema ya mungu ni kubwainatuita tupate aliyesema banasifs funula pia alisema usi alisema usifanyeje usi uwe. Usi uwe. Basi. Eh. ijapokuwa huku eh. lakini usifanyejeusiua eh. ua mvunja sheria fungu la sheriafunua mm. maana semeni nini nnakutenda kama watu watakahukumiwa kwa sheria ya uhuru mm. kwa hiyo mpenzi msikilizaji tutahukumiwa kwa sheria ya nini ya uhuru, yeah uhuru. Mm. tutahukumiwa mm. tutahukumiwa kwa sheria ya uhuru mm. mungu wetu asife sana lakini habari njema ni kwamba mm. yesu ndiye hakimu yesu ndiye hakimu yesu ndiye wakili mm. anayetutetea katika mahakama ya mbinguni katika kitabu kile cha timoteo wa kwanza mm. sura ya pirifu, mm. anasema kwa sababu mungu ni mmoja mmoja kwa sababu mungu ni nampatanishi kati ya mungu na mna aaam a mwanadamu kristo yesu mwanadamu kristo yesu yesu, yesu ndiye mtetezi uh-huh. yesu ndiye hakimu uh-huh. yesu ndiye shahidi mwaminifu uh-huh. hebu tujisalimishe kwae tujisalimishe kwake tujisalimishe kwake yohana mbili, yohana wa kwakeaa uh-huh wa kwanza sura ya nasemajebibaauaa pimraanattowanwatoto mm. wangu wadogo nawaandikia wadogomsitende dhambi na kama mtu akitenda dhambitunaye mwombeziae naye ndiye kipatanisho kwa dhambi zetu mm. wala si kwa dhambi zetu tu bali na kwa dhambi, kwa dhambi za ulimwengu yesu hiyo biblia natwambia kwamba yesu ndiye hakimu mm. na sheria hii ni ya kwake lakini yeye pia mm. ni wakili wetu Amen. ni mtetezi wetu mm. yeye anatutetea mm. katika mahakama ya mbingoni katika amri zake mm. bwana yesu sa tusome ufunuo mm. yesu ni shahidi mwaminifu shaidi waminifufuntau funa aaas nayajua matendo yako nayajua matendo yako ya kuwa hu baridi wala hu moto uh-huh. ingekuwa heri kama ungekuwa baridi au fungu la na anasema motofunguanzanasemabibainasema mm. Na, ya, na kwa malaika wa kanisa liloko sad andika andika mm. haya ndianena yeye aliye amina ndio shahidi aliye mwaminifu na wakweli mwanzo mm. wa kuumba kwa mungu yesu ndiye shahidi mwaminifu mm. yesu ndiye wakili maminifu. yesu ndiye wakili, mm. mm. wakili wetu mm. ni shahidi mwaminifu mm. sasa kama yesu ni wakili mm-hmm. sasa kama yesu ni wakili wetu mm. ni hakimu wetu mm. ni shaidi amwaminifu mm. kwanini usimchague leo ili siku ya hukumu mm. usijuukaibika siju ukateteleka mm. siju mm. ukatoroka mm. siju kakimbia maana mm. hata hivi utaweza kukimbia utaweza. wanadamu wote mm. tutasimama kizimbani kitabu mm. cha akorinto wa pili ta kumi, pili, kumi. Biblia nasema. Biblia nasema. basi tukijua hofu tukiijuwa hofu10 wa wa bibiliya inasema kwa maana imetupasa sisi sote kuhihilishwa mbele ya kiti cha hukumu cha kristu mm. ili kila mtu apokee ijara ya mambo aliyoyatenda kwa mwili kadili alivyotenda kwamba ni mema au maba mkia ata ai tabia ya tabiayau katiba ya mbinguni mm. msingi wa serikali ya mbinguni mm. tasimama pale utajibu nini ndugu na cha sikilize yesu kitabu cha matendo ni matendo mm. matendo ya mitume 17asmaatakayo mm. wa wahukumu wa walimwengu uh-huh. kwa haki, kwa mtu yule kwa mtu aliyemchagua kwa yule aliyemchagua naye amewapa watu wote uthabiti wa mambo haya kwa kumfufua katika wafu mungu ameweka siku mm. Ambaayo, ambayo ambayo mm. walimwengu wote wataokomiwa Wata kwamba wawe hai mm. au wamekufa mm. kitabu cha warumi warumi kuminane, kuminane, kuminane. Kuminane. Kuminane. Kuminane. Kuminane. Inasema, warumi msikilize yesu anasema. Anasema? anasema basi ni hivyo kila mtu miongoni mwetu atatoa habari zake mwenyewe mbele za mila kila mtu mm. kila mtu mm. atatoa habari zake mwenyewe mm. mbele za mw. bele unajua hukumu ni habari njema Amen. hukumu ni habari njema, njema. Kwa wale ambao mm. leo wamejisalimisha kwakristotimotwa wame wale wote ambao wamejisalimisha kwa kristo hukumu sio kitu cha kuogofesha wala sio cha kutisha mm. hukumu inaendelea mbinguni hukumu ni habari njema waas biblia inasemajit4 dhambi za watu wengine mm. zidhahiri dhambi za watu wengine ziko wazi mbele za mungu zatangulia kwenda hukumuni maana wamezitubu wameziungama mm. kwamba yesu mimi nika wabdumiungu yesu mm. ia abdusanamu yesu mimi nilikuwa mm. mvuja sabato mm. nilikuwa mlangurue mm. cheza vigodoro mm. eh. mimi yesu nilikuwa kahaba malaya mm. changudoa mm. anasema dhambi za watu wengine mm. ziko wazi mbele za mungu maana mm. wameshazitubas mm. wamesha acha wamezikili wamezikubali ziko wazi mbele za munguwenhambi za watu wengine zinawafuata nyuma kama zina kivuri dhambi mm. uh-huh. za watu wengine za wafuata dhambi mm. za watu wengine zinafanya nini zina msikilizaji mm. tumia nafasi ukiwa mzima Amen hata kama ni mgonjwa mgonwawkukitandani mm. kama kuna dhambi yote kwenye kipenzi inayokuvuruga uwepo ni ni wakati wakati wa katika wa kwanza wale wote ambao wamejisalimisha kwa mm. kwa hai nanguvu. Hai nanguvu kwa kristo mm. haina haina nguvu nguvu nguvu mm. majina walewote mm. ambaowaejisaliisha mm. peter mbele mm ema ndiyo bwana wangu ndiyo bwana wangu Amen. yesu atasimama mm. kama hakimu mm. kama wakili mm. kama mtetezi wangu Karemiye. kama shahidi mwaminifu atasema ni kweli dikn mipawa mm. ni mwenye dhambi mm. alikuwa mwenye dhambi mm. lakini ali lakini ali damu, yang, mm. damu yang, da damu yan ya tosha kwa ajili yake dhambi zangu zote mm. zimefutwa zimefunikwa kwa damu ya yesu Amen. penzi msikirizaji mm. tumia nafasi hii mm. kujisalimisha kwa mungu Amina. warumi 8n wa Sasa basi. Sasa basi. hukumu ya nini ya adhabu mm. juu ya wale walio katika kristo yes. yesu wale ambao wamefanya maamuzi sasa ya kumpokea na kumwamini twende yohana fungu lile la kristoyesu unajua tano. yesu anatamba wote ambao wamefanya maamuzi ya kuweka maisha kwa yesu kumpokea na ambaoaefanya mm. maaz ashsokewainaba wote waliompokea yesu aliwapa uwezo wa kufanyika kwa watoto wake ndio mm. wale waliaminiwa jina lake yohana fungu la lakebesu anasemaj yohana a b anasema yesu b ndiyo tena baba hamhukumu mtu yeyote tena baba mtu yeyote kwa nini bali amempa mwana hukumu yote ndio bana anasema walio mm. katika kristo yesu mm. hukumu haina nguvu tena Amen. ni kweli watasimama mm. lakini hukumu mm. haitakuwa na nguvu Amen. maana dhambi zao mm. zimetangulia kwenda kwa mungu kanikwambia leo fanya maamuzi ya kutanguliza madhambi yako kwa mungu kama umeua watu mm. ume watu mm. umenyonga mm. ume mm. ume haya na yale atakupokea mm. hata, hey. hata dhambi zako mm. atazifanya maauzi yakutangulizamaambaoaai kitabu chabania tisa fungua yako aa maisha yako kumlilia mungu na kujisamisha kwa mungu biblia wa baada ya kufa hukumu Kwayo, mikufa, mm. kwa hiyo mtu anapokuwa amekufa akazikwa makaburi ya kijijini mm. makaburi ya manispa, mm. ya manispaa au makaburi ya ukoo au makaburi ya ya jiji mm. au makaburi ya, ma- ya watu maarufu mm. anachosubiri ni hukumu baada ya hu- kifo mm. ni hukumu mm. tutakuwa mm. tutakuwa gani gani kitabu cha mm. cha mhubiri mhubiri sura ya wa na mm. kinachokua hii ndiyo jumla maneno yote yamekwisha ya sikiwa mche mungu nao zishikamli zake ndiyo, ndiyo impasayo mtu bwana bwana bwana bs anasema mm jumla ya mambo yote yamekwisha kuongelewa mm. lakini jambo la maana sana mm. jambo la maana sana mm. nikuwa na tabia ya mungu nika na katiba ya mbinguni kuwa mm. na msingi wa serikali ya mbinguni ambao ni amri zake kum na amri amiyanikiwem mm. ya sabato ya siku sabaa s sbya jumamosi kwanini fungua k nn anasema yesu yesuataleta hukumuni kila kazi kila, kazi. Na kila, kila neno la asili likiwa, likiwa jema au likiwa ba yesu anasema una siri gani kuna sekret na maisri kuna siri na mafumbo yote hayo yataletwa mbele za mtu tutakuwa upande gani siri ulizo nazo ni nzuri au ni mbaya kama ni mbaya zisalimisha mwambie yesu mwambie yesu, mwambie yesu amambo yaliyomema na mazuri yataletwa hukumun mm. utasimamaupande ganibibasema ndio basi nawambia mm. kila neno lisilo mana watakalonena wanadamu ndiyo watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu siku kila, ya yanini kwakuwa uh-huh. kwa kuwa kwa maneno yako utahesabiwa haki ndio na kwa maneno yako utahukumiwakwa iyo maneno ya mizaha mm. utani masihara yote yataletwa pale mm. Mm. ule utani, wajadi, mm. utani mm. wa jadi utani wa kikabila utaletwa pale Amen. E, mm. matusi yote mm. matusi yote mm. ndiyo nyodo zote mm. ngebe zote mm. zitaletwa pale zitaletwa pale mm. masihara mm. utani kupuuza kubeza kudharau kupotezea kujifurahisha kujiridhisha yote yataletwa pale tutakuwa mm. tutakua gani gani yesu ana mashahidi wengi mm. kitabu cha joshua h 7 unajua yesu ana mashahidi wengi mm. hata mawe nimesema kuna mashahidi anasema kuna vyumbe hai na visivyo hai wote tashahidaristhatamawe ni mashahidi wa mm. ni mashahidi wa wa kristo kristo hata mawe ni mashahiaakawambia watu wote tazama mm. jiwe hili litakuwa shahidi juu yetu jiwe hili litakuwa mm. shahidi juu yetu twende kwa maana limesikia maneno yote ya bwana aliyotuambia mm. basi litakuwa mm. shahidi juu yenu msije mkamkana mungu wenu bwana anasema mawe ni mashaidi mm, unajua gesti nyingi misingi yake ni mawe, mawe. kwa hiyo yanayoendelea pale ule mziki mm. wanaonengua mm. wanaokatika mm. wanaoga pombe mm. wanaokunywa pombe mm. wanaofanya umaraya mm. na ukahaba mm. na ushoga mm. pabu zot, zote klabu zote makasino mm. magesti mm. hata nyumba yako msingi mm. wake ni maweyanashu mawe huyo, mambo yanayoendelea ml nyumbani kwako mm. siku ya mwisho lakini yesu anasema hata milango na madirisha mm. na madirisha pa. paa mm. unajua chumba chumba cha cha mm. yameficha siri nyingi ficha mambo mengi sana mm. mstari wa, kimbiri, wa anasema yesu kimbiri, wa kimbiri, wa anasema yesu biblia, biblia ole wake uh, aabauimbili msaatsbbamawaaipatiae nyumba yake mapato mbaya. mabaya ili apate kukiweka kioto chake juu apate kujiepusha na mkono wauo yesu anasema kwamba watu wanajenga nyumba mm. za gorofa mm. ili kukimbia majambazi kwamba mm. mpaka poma diregeti la chini anifikirie anifikiria si nitakuwa nimefanya namna mm. fungu la anasema wewe umeifanyia nyumba yako kusudi la aibu kwa kukatilia mbali watu wengi yesu anasema kwamba waliopata mari mm. majumba mashamba mm. kwa njia ya kudhurumu mm. kunyonya watu mm. kugalaliza mm. kulalia mm. tapeli wizi ujambazi biashara mm. haramu za magendo mm. yesu anasema mambo hayo yote yatakuwa wazi nawe umetenda dhambi juu ya nafsi yako umetenda dhambi juu ya nafsi yako mm. pezi msikilizaji mm mungu ana vitabu mbinguni mm. ana vitabu mbalimbali ambavyo mm. ameandika rekodi za maisha oda mwanadamu mm. ukisoma kwa wakati wako kitabu cha danieli ab aburi aauoa isaya aaaa a rekodi oekodi mm. siyokosea ya mwanadamu mm nvoyesu mm. nasemajfunu kumi na nne mstari wa sabasikiliza it wa, wa yesu anasemamsn saa hukum yake imekuj msujudieni yeye aezifanya mbingu na nchi na bahari na chimichemi za majiyesu anasma akasema mm. kwa sauti kuu mcheni mungu na kumtukuza kwa maana saa ya hukumu yake imekuja eh penzi msikilizaji ni wakati wa kumcha mungu Amen. ni wakati wa kumcha mungu mm. nini maana ya kumcha mungu kumcha mungu mm. ni kumwheshimu mungu mm. kiasi kwamba unaogopa kumkosea kumcha mungu maana yake ni kumwheshimu sana yesu mm. ni kumpenda sana yesu mm. kiasi kwamba unapotaka kuiba mm unaona aibu ni kumpenda sana yesu mm. kiasi kwamba unaogopa sana kumkosea mm. unaogopa sana kumuumiza unaogopa sana kumtendea mabaya mm. unajua mtu ukimpenda sana mkipendana sana mm. hata ukitaka kumfanyia jambo baya naona uaeaaanu atusadie tuisaiisha kwayesuandaans zadiaaaiasauuaa sifuri sabasibi ya mpenzi msikilizaji umbariki umlinde tu maisha yetu liyotupatia leo yatusaidie kujisalimisha mikononi mwako katika jina la lahisu amina