unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti himbasana yesu yuhaja tena nujnakuja wthii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena unaendelea kutikia sikio idhaa ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mitabendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya rg kumbuka pia unaweza ukatusikiliza kupitia redio wa shirika kisima fm kutoka nchini kenya rocfm kutoka jijini mbea redio kutoka jijini dares salaam mimi jina langu ni fltanda na nakukaribisha sana uweze kungana naye muinjlist disonmipawe somelao unasema kwamba vita vya imani lakini kwanza wategesikio hawa ni akredi kutoka kihonda morogoro usikate tamaa ni nani kwenu amekata tamaa ameomba sana la majibu mesubilitana ko mudamrefu aku nam sada utu kao ju uskace cema ninakuchoka munguni mwamnifu milele zote aliahidi atatimiza wa wakati wake Ali oma ana Na kukata Santa sana basi moja kwa moja kwa karibu mipawa bwana yesu asifiwe penzi msikilizaji karibu tena katika kipindi hiki kizuri cha neno la mungu bwana yesu asifiwe sana ninayo heshima kukuletea kipindi hiki mwinjirist dikson joseph mipawa kutoka kanisa la wadvino sabato kimele mtaa wa kirege bagamoyo pwani karibu sana kimele tuweze kubalikiwa kwa sasa ninatumika mta wa mairi moja kanisa la kidimu kundi la mkombozi unakaribishwa kidimu karibishwa kidimbsajiamai moja unakaribishwa mkombozi mm. rafiki yangu mjiristi, evodios kanisa la la moja moja kundi la pangani pale mairi moja, pale pangani pale pale karibisha ili uje tuweze kwa pamoja bwana yesu sana mm. nasi na, una unahitaji ubatizo nahitaji maombi unahitaji ushauri tumia namba hii sfri sbsbl 5 2i3a 9 mbili s76b239 mbili basi tuweze kuomba mkaribishe mwinjirisi tupatie ombi asante baba kwa sababu ya upendo wako na rehema zako amina wewe usiyetuacha tuaibike mikononi mwa watu wa korofi pale ambapo wanatafuta kumeza roho zetu wewe amekuwa ukisimama kwa sababu wewe mungu ndiye mchungaji wetu nasi kwa sababu tumetambua hilo mm. hatutaogopa yupo mpenzi msikilizaji ambaye anakaa kiota ndoto mbaya kiota masumbufu mm. yesu nakuomba ukawe mchungaji mwema kwake lakini nakushukuru kwa sababu neno lako limezidi li kuhubiliwa mm. hata leo lipo neno ambalo unatamani mpenzi msikilizaji aweze kulisikia Ndiyo, na kuomba unene naye mtumiye mtumishi wako mwinjirizti mipawa endelea kumbariki na kumwinua zaidi amen. sasa anapohitaji kunena na watu wako mpatie wako mwema na ukampatie nguvu katika jina ya yesu amen amen mpenzi msikilizaji leo tunalosoma unalosema vita ya imani kitabu cha yuda mstari wa yuda moj mstari wa tatu kitabu cha yuda kiko karibu kabisa na kitabu kile cha ufunuo yuda moja mstari ule wa tatu tusomee pale wapenzi nilipokuwa mtumidioanikifanya bidii sana kuandikia habari ya wokovu huu ni wetu sisi sote, mm. wetu sisi mm. sote. hata mm. wewambaye uko kwenye danguro mm. unanisikia sasa mm. uko ba mm. uko pab mm. uko krab mm. uko kwenye kijiwe maari fulai mm. uko orini barabaramaari fula mm. mm. anasema wokovu huu ni wetu sote mm sio sio sio sio sio wa maana kuna mwingine kijana anasema hivi na mimi nafaa nafaa kweli kuokolewa kuokolewa mbona mm-hmm. sigara zimeniharibu mm-hmm. eh, eh, gari mm-hmm. uh, moshi moshi natoa mchafu je sema mm-hmm. wewe ni ni wa ni kwa ajili ya watu watu wote swala swala swala la la la la mtu binafsi wazazi wazazi mm-hmm. eh, wazazi unajua wamezuia wazazi wa wengi kumpa yesu mwenzi wa maisha mm-hmm wengi wameshindwa kumpa yesu maisha yao kwa sababu mm. ya mke wake mume wake mm. kwa sababu ya baba na mama mm. kwa sababu ya walezi mm. ndiyo kwa sababu ya viongozi wa dini mm. taka nikuambia kwamba mm. swala la wokovu ni swala la mtu mwenyewe Amen. swala la mtu binafsi mm. fanya maamuzi wewe mwenyewe kumpa yesu maisha yako mtu asikulazimishi mm. mtu asikushawishi mtu asikushinikize mm. mtu asikuwekee maneno mfukoni maneno mdomoni Mm-mm. na hapa tujaje na propaganda tujaje na porojo mm. tujaje na maneno amfukoni mm. tumekuletea neno la wokovu tumekuletea neno la mungu mm. fanya maamuzi ya kumpa yesu maisha nandara nandara kusema Ndiyo. kuandikia uh-huh. ili yakbibdaiona me nilazimu uandikiaiiaeishindanie bwana baasa bibli natuambia kwamba kuna shindano la imani maana mm. yake kuna vita ya imani mm. kuna changamoto ya imani mm. ukimwona mtu anafanya maamuzi mm. ya kumpa yesu maisha yake mm. sio jambo rahisi mm. sio jambo ees mm. amepigana vita mm. katika moyo wake mm. mapepo na yamemfuatilia yakimkatisha tamaa mm. yakimvunja moyo mm. yakimwambia subiri kwanza bado kidogo usjiharakishe jipe nafasi hiyoyote ni miradi ya shetani mm. ni mikakati ya shetani mbinu za shetani mm. na hizo ni kamba unapaswa kuzikata Amen. na hiyo ni minyororo unapaswa kuikata na hiyo ni mikatale mm. unapaswa kuivunja mm. na hizo ni nira unapaswa kuzivunja kwa jina la hesu fanya maamuzi abrania mm. kumi na moja msariwakwanza tunapaswa kuishindania imani imani nini mm. imani nnini imaninini imani yeah. tunapaswa kuishindania imani imani nini ya kitabu ya. cha ebrania 11 mstari wa kwanza kwanzahebrania 1 msariwa kwanzabasi imani ni, ni kuwa na kwa nini ni kuwa na, na hakika, nini na hakika, na hakika, ya unajua imani ni kuwa na hakika, hakika lazima wanauhakika mm. katika mambo ya uokovu katika mafundisho mbalimbali tuliojifunza hapa Amen. mafundisho ya amri kumi za mungu mm. unauhakika nayo mm. fundisho la sabatu mm. unauhakika nalo mm. fundisho la wafu mm. fundisho la batizo mm. fundisho la vyakula mm. na vinywaji mm. fundisho la mavazi ya maonekano wa mkristo mm. na mtindo wa mkristo mm. je unauhakika nalo mm. mambo ya imani usikurupuke mm. uwe na hakika mm kwamba ubatizo huu mm. niliyobatizwa mm. ni wa biblia Amen. ni wa yesu Amen. ni wa yesu mm. sio mapokeo Mm-mm. sio mapokeo Mm-mm. sio maruweruwe sio vini macho sio mazingombwe uwe na hakika mm. kwamba ubatizo niliyobatizwa mimi mm. ubatizo niobatizwa mimi mm. ni wakweli ni wa kweli mm. lakini uwe nahakika, mm. na hakika ibada ninayo abudu mm. ni ya mungu mm ni ya mungu mm. sio ya mapepo mm. sio ya roho mchafu sio ya majini sio ya mashetani sio ya mapokeo huwa na uhakika basi basiman ni mm. kuwa na hakika je una uhakika mm. na tunachokifundisha mm. natunacho kihubiri mm. je una uhakika anasema basi muishindanie imani Amen. kuna vita ya imani mpenzi msikilizaji mm. kuna changamoto katika imani mm. unapaswa ushindane mm. upambane mm. uhubutu mm. ujaribu ungangane ushikirie ukumbatie usirudi nyuma Amen. bwana yesu asifuesaunaezukawa ni mgonjwa mm. maisha yamekuchanganya ykuchangajamaisha kupiga mm. umepigwa na maisha umepigika uko mahali unaungaunga unadunduliza unaomba unaishi kwenye mgogo ya watu mm. lazima usimame katika imani imani basi hakika mambo mm. mambo na mambo mm. ni bayana ya fungu la imaniba manikwanaakikanaamboabayanaya pasipo imani pasipo imani pasipo kumpendeza mm. haiwezekani haiwezekani impossible ili tuweze imani lazima tuwe na uhakika mm. ili tuweze kumpendeza mungu mm. lazima mm. tuwe na imani thabiti Amen. imani isiyoyumba mm. imani isiyoteteleka tege- mm. imani mm. isiyorudi nyuma mm. imani inayomtazama yesu imani inayomwangalia yesu mm. imani inayomshikiria munguaimapasawaba lazima uamini kwamba mungu yupo mm. imani inaamini kwamba mungu yupo mm. hata kama hatujamuona mm. lakini tunaamini yupo unajua ni vizuri uamini yupo mm. hata ukienda ukamkosa haina shida kuliko useme hayupo mm. afu ukamkuta mm. utapata viboko sita vya nguvu chanzo cha imani ni nini mm. warumi kumi kumi na saba warumi kumi kumi na saba, kumi kumi na saba bibli nasema. biblia inasema chanzo cha imani ni nini mpenzi msikilizaji msikilizajibasi imani chanzo chake basi, ni kusikia. Basi, chanzo chake na usi, na kusikia na kusikia, kusikia kwa neno la mungu mm. neno kusikia mm. maana yake ni kufanyia kazi mm. maana yake ni ikutendea kazi mm. kama mpenzi msikilizaji mm. haujaamua haujaamua haujaamua kufanyia kazi kila ambacho umejifunza mm. kila ambacho umekisikia mm. kila ambacho umefundishwa umehubiriwa umekisoma haujaamua kukifanyia kazi kuishi ujumbe ambao bwana mm. amekufunulia mm. nuru amekuletea mm. bado wewe una imani, imani. tunasemaje huyu baba na imani mm. pata anapoishi sawasawa na, saw sawa na neno la mungu mm. kwa sababu biblia imetuambia vizuri imani chanzo chake ni kusikia mm. na kusikia huja, yeah. kwa yes. huja kwa neno la mungu huja kwa neno la mungu neno kusikia ni kufanyia kazi mm. ni kutendea kazi mm. ni kutekeleza ni kuwajibika watu wengi wanasema hujama anaimani mm. ana imani gani wakati ni mwasi wa neno la mungu yes. biblia inasema vizuri chanzo cha imani ni kusikia maana yake ni kutendea kazi ni kufanyia kazi neno la mungu mm. kama hatujafika mahali ndugu mm. na dada tukaishi neno tukasoma neno tukasoma neno tukasoma neno tukaishi neno tukahubiri neno tukawatayari kufa kwa sababu ya neno hilo taaikuakiishie kwa kwamba bado sisi hatuna imani bado, bado sisi hatuna imani mm huyu mama tunasemaja na imani huyu dada tunasemaje na imani huyu kawa tunasemaja na imani pala napoamua kuishi sawasawa na, sawa sawa na neno sawa sawa ya mungu kuishi sawasawa na mapenzi ya mungu kuishi sawa sawa na sauti ya mungu mm. kuishi sawasawa na kile mungu alichosema mm. basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja kwa neno ya mungu yohana 6 45 o4msikilize yesu leo mm. msikilize yesu leo dada biblia inasemaji yohana 645 imeandikwa katika manabii na wote watakuwa wamefundishwa na mungu na wote watakuwa wamefundishwa na nani na, mungu. na wote watakuwa wamefundishwa na nani na mungu. watafundishwa na mungu kile ambacho kimeandikwa katika manabii yani mm. katika neno la mungu mm. ukitaka kujua mm. neno la mungu mm. ni lazima mungu mwenyewe akufundishe akufunulie akuongoze Amen. akuelekeze Amen. nataka nikwambie jiunganishe na mungu jifungamanishe na mungu jieti na mungu 24/7 mm. utajua wa mungu mununaw utaokolewa malizana Bas, kila aliye aisika kila aliyesikia na kujifunza kwa baba huja kujunz a babua wnawaot amba wauatilia mm. vizui mm. utano i ahubi hi, mm. hi hawatakuwa na chochote mm. zaidi ya kutoa yakutoa miooyao kwa bwana mm. awatauwa na chochote zaidi ya kuja kwa yesu zaidi ya kwayesu kwa mungu maana mungu nwasubiri yeah. kwa nini yohana anasema kumnsaba watakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli mm-hmm. unajua mpezi msikilizaji hatutakaswi na sabuni hatutakaswi na sabuni za kuogea hatutakaswi na sabuni za kufuria hatutakaswi na maombi hatutakaswi na maombi ya kuombewa tunatakaswa kwa neno la mungu ukitaka utakasike rohoni moyoni maishani kubali neno la mungu Amen. soma neno mm. ishi neno mm. hubiri neno shuhudi mm. neno mm. uwe tayari kufa kwa mm. sababu ya neno hilo Amen. yesu anasema mm. uwatakase kwa, kwa ile kweli maana neno lako ndiyo kweli bezi msikilizaji ikiwa unatamani kuwa huru mbali mm. na mapepombalna mm. uzinzi mm. na ukahaba mm. na urevi mm. na uchawi na majungu na masengenyo mm. na chuki na wivo mm. na hira za mapepo na majini mm. yesu anasema yohana n thlathbli yohana habli kama unatamani kuwa huru umekuwa mtumwa wa uchawi wa ganga na mafundi umekuwa mtumwa wa pepo wa chafu umekuwa mtumwa wa maadui wapinzani wa hanga ni leo fanya maamuzi anasema yesu tena itawaweka huru, huru. unatamani kuwa huru kwenye sigara mm. kwenye bangi mm. madawa ya kulevya biashara mm. biasharaharamu za magendo mm. kwenye wizi na ujambazi unatamani kuwa huru ni neno la mungu n ni neno la mungu litakueka neno la mungu ni nani mm. ni yesu mwenyewe mm. yohana mojamoja anasema moja hapo mwanzo kulikwepo neno mm. naye neno alikuwa kwa mungu mm. naye neno alikuwa mungu mm. vitu vyote vifanyika kwa huyo mm. wala pasipo yeye hakuna chochote kilichofanyika mm. unajuwa yohana moja kumi nana nasema neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona mm. utukufu wa mungu mm. tukufu wa mungu pekee mm. amejaa nema na kweli nikwambie mpenzi msikilizaji katika siku ya leo kama unatamani kwa huru mm. mruhusu yesu aingie moyoni ruhusu mm. neno la mungu likae nawe ruhusu mm. la mtakatifu akae nawe ruhusu mm. mungu atawale maisha yako mm. awe bos wa maisha yako mm. akuongoze atakua kinga dhidi ya majaribu mivuto mitego ushawishi na nguvu za mapepo na majini bwana mm. sfsa unajua ziko njia mbili tu matayo sabab, na kumi na nne ziko njia mbili tu duniani iko njia nyembamba mm. iko njia pana umechagua mm. umechagua umechagua ipi ipi, umechagua ipi dada mm. kaka mm. mama umechagua ipi kuna njia mbili tu idanayi mm. ziko mbili tu kama uko huku, uko huko huku mm. iko mm. mm. kamaukoo mm. na aebbibnasmanakumi na namnen aaoababa atna ni pana. Now now ni ni ni njia wengi waingiao kwa mlango mlano unsna ni kuna njia mbili tu inasema ukiwa na wake wengi haina yeah. shida sana kujwa kidogo usilewa haina shida kula chochote haina shida mm. nenda ba nenda disco beba mke wa mtu wena ndogo nchepupa haina shida lakini njia nyembamba mm. inakata. inakataa inakataa kujikana inahitaji mm. yesu mm. kuji mm. tano, ishirini, ishirini, ishirini, ishirini, ishirini. yesu yesu kujisalimisha mikononi mwa mungu wito katika katika saa ya pekee kwa bwana yohana msikilize anasema likumbukeni lile neno lilo, likumbukeni likumbukeni lile neno nililowambia mm. anasema mtumwa sio mkubwa kuliko bwana wake likumbukeni lile neno nililowambia mm. unajua watu wengi katika mawazo yao katika maneno yao katika matendo yao hawana neno la mungu Mm-mm. wala hawakumbuki mm. ukitaka kujua mm. siku ya sabatu mm wauliza washiriki hivi mm. fungu kuu mm. na sabatu iliyopita litoka itabugani hakuna naekumbuka uliza somo mm. lililopita likuani nasemaj mm. hakuna nekuma hapo kidogo ukiuliza wimbo mm. so wengine hata baada baada ya ya muda mfupi mm. wameshasahau yesu anasema mm. likumbukeni lile neno mm. mm. unaposikiliza mahubiri mafundisho mm. usijisahulishe usikubali kujizima data mm. usikubali shetani aondoe neno ndani yako mm. likumbukeni lile neno iumuken mtuma ndioma sio mubwa uoyesu anasema mm. katika vita ya imani mm. anasema kuna kuodhiwa mm. kuna nini kuna kuudhiwa mm. lakini unapoudhiwa mm. unapotwezwa mm. neno la ikumbuke nenolamitakutia nguvu litakuinua tabarikimatayo kmmatayo km matayo kum mm. funula 34 mpaka 39sizani yes. mm. ya kwamba nimekuja kuleta amani duniani dunianinimekuja kuleta, duniani. kuleta, kuleta nini? upanga nini ninina mm. upanga ni neno la mungu mm. unajua upanga unakata Mm. neno la mungu ni mpanga mm. ina kata anayeongea nakataanaeskilizakata anasema kwa maana nalikuja kumfitini mtu na baba ndio na binti na mamae ndio na mkwe na namke mtuaaemaa uh-huh. na na adui za mt aanumbaaadui za mtu ni wale, wa mwake. Mtu mm. ni wale wa mwake. mwake watakao kupiga vita mm. kupeleka wanyumbaniwakewataawakupigataatakupeeakituo cha polisi mahakamani mm wataatua ushahidi wa uongo ili kuku, kukuzamisha kukupoteza mm. ni ndugu zako mm. yesu anasema dui za mtu ni wada mm. nyumbani mwaka anaenda anasemaanasemashanistahiiaa apendaeyesu asemi kwamba tuwachukie ndugu zetu Mm-mm. yesu anachosema ni kwamba mm kama unampenda dada yako mm. sana kuliko yesu yakosana mm. kulikoyesuee yesu mm. kama unampenda sana mama yako mm. kuliko mungu mm. kuliko na mtakatifu mm. kuliko neno la mungu mm. kuliko yesu mm. wee umfan okay, okay naye mwenye kuipoteza nafsi yake kwa ajili yangu ataiona Ata mm. mm-hmm. pale fungu mm. la, la, la na, na tisa. umemaliza yeah, mungu aili kwa hiyo mpenzi msikilizaji mm. shindaro lipo mm. liko nyumbani liko inawezekana wamekuwekea ngumu mm. kwamba ukienda mm. tunakutenga tuna hatutakupa mm. ada mm. hatutakusomesha Hatuta hatutakuozesha tunakufuuatunautena mm. unapoumwa mm angia leo hata kwenye msiba yetu usije na keshereze mm. tusijuane mm. wetu tunakuhesabu kwamba we ni maiti na kwamba usiogope wa wa kwanza wala utakuwa mwisho bwana bwana bwana matayo, mm. matayo anasemaje nasema. Nasema. Mm. Mm. nasema wako karo. Mm. wako aambiawamausiogopeesio ada walwaliofukuzwa nyumbani wako mm. waliokimbiwa na wake na wake zao mm. na ume zao mm. lakini wamebaki migoni pa yesu7 anasema yesubiblia inasematumeacha tutafuata nini basi Uh-huh. shininawambia ah. ya kwamba mm. ninyi mlionifata mimi katika ulimwengu mpya mm. mtapokea atakapotokea mm. mwana wa adamu mm. katika kiti cha utukufu wake mm. ninyi nani mtaketi katika viti kumi na viwili mkihukumu kabila kumi na mbili za Zawa yesu anasema yesu tumchague yesu peke mm. yake mm unajua yesu ni zaidi mm. ya adamu mm. ni zaidi ya madeni mm. ni zaidi ya magonjwa mm. ni zaidi ya changamoto ulizo nazo Amen. katika luka kumi na nan nan anasema mwana wa adamu atakapokuja mm. ataikuta imani duniani ataikuta imani duniani uzitangulize shida zako mm. mtangulize yesu penzi msikilizaji kuna makundi mawiritu, mm. kuna makundi mawili tu mbuzi yesu pekee pekee mm. awe awe awe wa kwanza katika katika maisha yesu peke, katika maisha yeye, wa maisha yako yako mm. siku ya nmskajiaaundi awliesu wasikuzuie a yesu, wa Wazazi, mm. yesu. Mm. dini yako mm. eebu lako mm. watoto wako mm. mwenzi wako wa maisha mm. asikuzuie kumpokea yesu Amen maamuzi hmm. ya kumfuata yesu afysu njt tusomee ukayoan 12anasema yohana 12ma walakini hata katika wakuu walikuwako wengi hmm. wali Wa, anasema, walakini hata katika wakuu wengi waliomwamini ndiyo Naam. Lakini, lakini kwa hawakumkili wasije wakatengwa na sinagogi bana sis uh-huh. kwa maana walipenda utukufu Wawana. wa kuliko utukufu, utukufu wa, wa naye na yesu akapaza sauti akisema yeye mm. aniaminie ye, mimi haniamini hniamini miibaeaunapofanya mm. maamuzi ya kumpa yesu maisha yako mm. wewe unakuwa upande wa bwana na jina la bwana linatukuzwa bwana bassbana siuesa wako wengine wanaogopa kufukuzwa nyumbani mm soma fungu fungu la la na moja, mbili, tisa... Nara kumi. Nara kumi. Nara kumi. na na na na yohana hadi nasema mm. basi watu wengi katika wayahudi mm. walipata kujua ya kuwa yeye yuko huko mm. nawo wakaja si ajili yake yesu mm. tu ila mm. wamwone na lazaro ambaye yesu alimfufua katika wafu twende nao wakuu wa makuhania saa wakafanya shauri ya kumua lazaro naye kwa maana kwa ajili ya wengi mm. kwa ajili yake wengi katika wayahudi mm. walijitenga wakamwamini yesu mm. mm-hmm. nayo siku ya pili yake mm. watu wengi walioijia sikukuu walisikia yesu kwa ya kwamba yesu kwa hiyo bibi nasema kwamba mm. katika sakata hili wako mm. waliomwamini mm. hata kama walitengwa mm. hata kama alifuuz nyumbani mm. waliona kwamba yesu yesu ni zaidi. Yesu ni zaidi zaidi lakini kuna wengine mm. ambao waliogopa kutengwa mm. wakabana. wakabana hiyo ni hatari pe baada ya kusikiliza mafundisho haya mm. katika yohana tano, moja na yoana mm. yesu anasema mm kama nisingeliwambia wangekwa na ksnzaea anasmkeu nasema katika matayo kumi thelathina mbili ikia natamani yesu yesu yesu sasa umkubali maamuzi nasi tumia tuombe baba katika jina la yesu, tumejifunza juu ya vita imani kwamba kuna shindano la imani kuna pambano kuna changamoto na misukosuko katika imani hmm. kuna watu wanapitia matatizo kwa sababu walipofanya maamuzi shetani aliwafuatilia hmm. tupe nguvu ya kumshinda shetani na mambo yake kumkataa shetani na mambo yake katika jina la yesu amen, amen.