unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena anakuja nakuja Yesu yu hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ni matumaini yangu mpendwa msikilizaji hujambo na unaendelea kutegea sikio idvaa kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi uh, 25 lakini pia kupitia tovuti wwwawr rg na mpendwwa msikilizaji karibu tena katika mfululizo wa maubiri yanayoletwa kwako na mwinjilisti dickson mipawa somo la leo linasema kwamba kupiga mbio mimi ni fel tanda lakini ungana nao hawa ni kundi zima la the bar wanakuji na wimbo wanasema kwamba saheri ya sala tunapoi kama tukija kwake yesua Thank So asante sana basi moja kwa moja huyu ni muinjiristi dikson mipawa kupiga mbio bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji karibu tena katika kipindi hiki kizuri cha neno la mungu kukuletea kipindi hiki ni muinjiristi dikson joseph mipawa toka kanisa la wa sabato kimele mtaa wa kerege bagamoyo pwani kwa sasa ninatumika katika mtaa wa mairi moja kanisa la kidimu kundi lile la kombozi ninayo heshima ya kuwa na wainjiristi wenzangu marafiki wenzangu ambao tunatumika pamoja katika mtaa wa mairi moja naye muinjiristi amos hamisi sunzu kutoka kanisa la kiruvya kundi la hondogo lakini inaye muinjiristi uh, evodius christian kutoka kanisa la mairi mo kundi la pangani karibuni ikiwa ungependa kuwasiana nasi kwa ajili ya maombi ushauri una na maswali unahitaji kubatizwa basi tumia namba hii 76253927625392 usisite kuhasiana nasi ikiwa umefanya maamuzi ya kubatizwa Amen. basi nimkaribishe mwinjiristi evodius atupatie ombi karibu tunakushukuru baba mungu mwenyezi uishie juu mbinguni siku ya leo tena ni siku nyingine ambayo umezidi kuwa pamoja nasi lakini pia zaidi umezidi kuwa na mpenzi msikilizaji popote anapoisikia sauti hii tunaamini yesu umezidi kumbariki hata wakati huu sasa mtumishi wako unapokuwa na somo maalum kwa ajili ya kuamua hatima ya maisha yetu tuakusihi ukanene nasi kupitia ili somo ili likatuandae kwa ajili ya uzima wa milele Tuwamba tukiamini katika jina yesu amen, amen. amen. amen. penzi msikilizaji tunalosoma unalosema kupiga mbio kupiga mbio mwaka 1968 kijana kutoka kule e, arusha maeneo ya mburu anaitwa john stephen acqware alienda kwenye olympic marathon akiwa na miaka 30 katika jiji la Mes- mexico city na wakimbiaji walikuwa wakimbiaji 7b5 na, mm. na walikuwa na kimbia kilomita 19 walipoanza tu kukimbia aliteguka goti na begaraki na kwa kweli alikuwa amepata majeraha makubwa lakini bado e, walipohitaji kumpeleka hospitali alikataa na mshindi alikuwa ametokea katika nchi ile ya ethiopia basi wakiwa wenzake wote wameshafika na watu wengine wameshaondoka ondoka alifika na yiye akiwa anachechemea damu zinamvuja wakamuuliza kwa nini au kwenda tu hospitali kutibiwa anasema sikutoka tanzania kuja kuanza mwendo bali nimetoka tanzania kuja kumaliza mwendo mm. mm. mm. penzi msikilizaji hatuko hapa kwa ajili ya kuanza kwa ajili ya kuanza mwendo aituko apa kwaajili ya kuanza mwendo kuendelea na mwendo wendo mm. naumaliza wenohiyo ndio taet ya mungu munguainguni mm. ata wewe usiishie njiani mnu mm. akutie nguvu bibl natuambia hivoaoinwa wana wa saya s wakati st anauandaiaani2aaa nwa nami nafanya mambo yote kwa ajili ya injiri nami nafanya mambo yote kwa ajili ya injiri ili kuishiriki pamoja na kuishiriki pamoja na wengine, pamoja na wengine. anasema je hamjuu yakuwa uh-huh. waliwashinda nao kwa kupiga mbio uh-huh. kupiga mbio wote uh-huh. lakini apokee tuzo ni mmoja anasema wanaokimbia ni wengi mm. lakini mshindi mm. ni mmoja mbio maana alikubali kwanza mwendo mm akaendelea na mwendo na hatimaye akamaliza mwendo mm. kwa hiyo hatuko hapa kwa ajili ya kwanza mwendo tuko hapa waajli a kanzamwendokendelea na mwendo na kumaliza mwendo pigeni mbio namna hiyo pigeni mbio namna hiyo ili mpate ili mpate endelea ndelea sias na kila ashinda naye katika, katika mchezo katika mchezo hujizuia katika yote anajizuia katika yote yeah. basi uh-huh. hao hufanya hivyo kusudi wapokee taji mm iharibikayo wapokee taji inayfana ba- mashindano mbalimbali mbalimbalibaissi tuokeetajsia wahiyo mungu anasema tupige mbio mm. ili tupate taji ya uzima taji mm. taji ya haki taji mm. ya johari taji isiyofanya nini mm. e? michezo mbalimbali ya ngumi watu mm. watu wamepokea wamepokea taji taji lakini ni zinazoharibika taji E, katika michezo ya mipira ya miguu lakini ni zina mm-hmm. wa taji zinazoharibika watu wamepata taji lakini yesu anasema wale watakawapiga mbio vizuri za kiroho nah. anasema yesu hatimaye watapata taji isi isi Amen. kitabu cha sura ya wa wa wakati taj wakatituandalia tmtnasma biblia inasema basi na sisi pia basi na sisi pia kwa kuwa tunazungukwa na wingu kubwa la na mashahidi namna hii ndiyo natuweke kando kila mzigo mzito mzitona ile dhambi kwa inayotuzinga kwanini kwa upesi mm. natupige mbio kwa uvumili katika yale mashindano yaliyowekwa mbeleyetu ndugu zangu wapendwa yako mashindano mbele yetu mm. mbele yetu kuna vita kuna changamoto Akutu. kuna magumu kuna mapito mm. lakini kunamapito lakiianasemahatu itwa kuja kwanza mwendo bari tumeitwa kwanza mwendo mm-hmm. kuendelea na mwendo mm-hmm. na kumaliza mwendo na swaa naza mm-hmm. ni mbio gani zitkazonisaidia mm-hmm. nipate taji isiyo haribika mm-hmm. taji ya ushindi mm-hmm. taji ya haki taji ya uzima taji ya johari ni mbio gani sema mbio mbio hizi za kiroho zinaanza nabinaanza mm. nab nifanyeje ili nipige vizuri mbio za kiroho mm. timoteo wa pili sua ya mer basmaeviiga t vilivo vizuimevipiga vta vilivo rno nimea mbayo bwana mhukumu mwenye hakianahuumuenye asiku ilwala si mimi, mimi bahali na watu wote pia uh-huh. aliopenda kufunuliwa kwakebbiainasema mtumishi wa mungu anasema nimevipiga vita vilivyo vizul imani nimeilinda mm. mwendo nimeumaria mm. penz msikirizaji mm. hatuko hapa kwanza mwendo mm. tuko hapa kwanza mwendo na mwendo na kumalizanaana sisi sio wa kwanza yesu anasema kuna mashindano yambele ya mm. yetu mm. mm. kila mzigo mzito mm. na dhambi tuzingayo tuweke kando ili tuwewepes historia kjaribukuangaliahistoria zamani mm-hmm. walikuwa wakiwa uchi mm-hmm. wanavua wana nakimbiawakiwach mm-hmm. mm-hmm. maana mm-hmm. yuko pale kwanza mwendo yuko pale kumaliza mwendo maana kila mshindi ni lazima akubali kumaliza mwendo hizi mbio tunazianza kwa toba hmm. tunaendelea nazo kwa toba hmm. na tunamaliza nazo kwa toba Amen angalia ujumbe wa yohana mbatizaji mm-hmm. ya, tatu ya kwanza abatizaj aayuaaanaaab m ab sku londokaabtzaamana ufalume wa mungu wa mbinguni umekaribiaub a farume farome wambingonimafayaneekalb nangioujumbe ya pekee mm. tubu neno hili tubu maanayake geuka mm. maana yake badilika manayake nenda kafikirie upya mm. nenda kamrejee mungu mm. nenda kamrejee mungu Amen. nenda kamrudie mungu mm. inawezekana umetanga mbali una muda mrefu usari wendikanisani ulishakata mguu yesu anasema geuka leo mm. geuka leo badilika leo mm anasema nenda kafikirie upya upya upya kaiiaupya amba pombehiz mm. wana wake haaachaaakhaa dambsiia yoni aaaumgaaaahi ao ujumbeabatizaji ab ndugu zangu kama kuna kuna kuna dhambi yote maovu una ambyotua monaasaaaysu na yesu ameahidi atatusamehe ame ame mm. atatusame. lakini pia atatupa nguvu ya kugeuka mm. atatupa nguvu ya kubadilika, mm. atatupa, nguvu ya kubadilika mm. atatupa nguvu ya kuishi katika upya uzima ujumbe wa yesu anapoanza udoma mm. matayo 17 wakati injiri kitabu kile cha wakorinto wapl wa mnkorinowapili tankmi nnkorinowapiliamin tunasoma matayo msarwakmiasba tokea okay, wakati, okay, wakati huo yesu mwenyewe alianza kuhubili na kusema enye ninitubunitubuni kwanini kwa nini kwa sababu hmm. ufalume wa mbinguni umefeyanini a kwa utagundua kwamba ujumbe wa yohana hmm. ndio ulikuwa ujumbe wa yesu kristo na ndio ujumbe tunakuletea sasa hmm. tubu maana ufalume wa mungu umekaribiaamatndo7 umekaribia. umekaribia matendo mbili, 37, injilisi, wako, wapiri, 5, matendo baadaye anasema haya haya wakachoma mioyo mioyo yao sana katika atendo babaaesambaanataomooaiiwasukasuka wakaugua wkahuzunika wakasikitaanaosikianno una lamunu aaautowa kum one kwamba umepotoka umepotea ni mwenye dhambi unaitaji mkosiwaawambiatumwengineu kabatiela moja kwa jina lake yesu kristatendole like la lanibiblia la la nasema kwamba ujumbe wa toba yohana mm. batizaji alianza nao mm. yesu akaja nao mm. hata mitumi mm. baada ya yesu kwenda mbinguni mm. walindaa kuhubiri ujumbe watoba jumbe wa matengenezo mm. jumbe wa uamsho mm. jumbe wa marejeo kumlejea mungu na mungu pekee mm. watu wajitathimini mm. watu wajihoji mm. wa mm. wajipelelezichunguze katika maisha yao wapa ambapo njia zao zimepinda zimepotoka wamrejee mungu ayanyoshe mapito yao watengeneze njia zao mm. bwana zaobwanayesu asisaasma wapate ondolola hamb wapate ondolola dhambi. Ondolo dhambi zenu ninyi mtapokea kipawa cha roho mtakatifu mtakatifuyo kumbe tunapofanya toba katika maisha yetu tunapokea kipawa cha nini roho mtakatifu. mtakatifu tunapokea kipawa cha roho mtakatifu rohomtakatifuh kwa kuwa ahadi hii mm. ni kwa ajili yenu ni kwa ajili yenu mm. kwa watoto wenuaatotoenaka watu wote waliombaianayesuasfue sana ujumbe huu ni kwa ajili yako binafsi mm. kwa ajili ya familia yako mm. kwa ajili a wazazi wako Amen. kwa ajili ya watoto wako Amen. na nyumba yako yote Amen. shiriki nao ujumbe hu ak shiriki ujumbe huu wa toba na matengenezo mm. shiriki ujumbe huu wa matumaini Amen. maana mungu atatuita gna kwa wote watakaoitwa na bwana bwanana wote ambao watakaoitwa na nani mungu yesu anakuita watakaitwa nannanakuitaanasema wote watwa na mungu wamjie mm. yesu anakuita inawezekana huko baa uko huko ba, krab huko mm. kasimadanguro huko kijuweni yesu anakuita patekutbwaa naendelea kusemaamji nasema akawashuhudias a maneno mengine kwa, mengi kwa, sana a maneno mengine mengi sana na kuwaonyauwaoa akisemaa jiokoeni na kizazi hiki chenye ukaidijiokoeni na kizazi hiki chene ceye khenye ukaidi watu leo wanatembea naroho za ushupavu ro za kiburi r za dhara kupuza na kubeza. Kuto mambo ya muhimu, mambo ya Yesu anasema jiokoeni na kizazi hiki chenye ukaidi no. mm. familia wachau, mm. familia waganga, familia ya kwamba, familia ya ya ya waganga mambo kwamba jiokoe jiokoe jiokoe jiokoe jiokoe na ndoa hiyo. Jio na nyumba hiyo. Jio na hiyo. na hiyo. Mm. Kwa mungu, na hiyo hiyo hiyo hiyo hiyo ndoa nyumba kampuni taasisi kwa kiazi na kakaeamilaacaana u nao walipolipokea neno lake nao lakwaliolipokea neno lake walipokea nenolbatizwa waka wakabatizwana siku ilwakaongezeka watu wapata biblia inasema kama matokea ujumbe wa mahubiri haya watu waliguswa wakachoma mio yao watu elfu tatu wakafanya maamuzi ya kubatizwa tunazungumza na mtu ambaye maamuzi maamuzi maamuzi maamuzi ya ya mm. ya kubatizwa ujafanya yesu yesu kumpokea moyo katika sahi, hebu mkimbilie mungu mungu naye atakupokea na utaokolewa na nyumba bwana An- twende kitabu kile cha wa piri, tano, ne, kati na yohana Mana, upendo wa kati na yohana upendo ca wa orin wapli ataa bbnasma upendowaaaaupndowaa kristo unafanyaje hilo neno kubidisha lina mm. maana ya kutusukuma lina mm. maana ya kututafakarisha lina mm. maana ya kutuumba upya mm. upendo wa yesu mm. uliwasukuma kina petro mm. kuhubiri hata walipoitwa kufwa mm. miguu juu kichwa chini mm. wakawekewa, wakawekewa moto chini yake mm. vichwa vyao vikatokota mm. katu... walikuwa tayari mm. kwa sababu upendo Yawe, wa kristo ulikuwa na ndani ya Mm. uliku na wasukuma mm. uliku na wahimiza uliku na wasumbua mm. unawasukasuka je katika sai ya pekee upendo wa kristo nakusumbua mm. upendo wa kristo nakusukuma ujisalimishe kwa mungu akanikwambie kwamba upendo wa kristo kristo kristo unahimiza hata unakosa amani tu kwamba niokolewe kwa yesu st poakstaaya ss nafu tjtewaesuas nahu ndio ushuhuda wake yohana yohanawayahudi walipotumwa kwake mauhani na walawi kutoka yerusalemu ili wamuulizea shiina tia inasema mm. siku ya pili yakonae anakndamuueuwaakndhaba sarabai sisi atuokoe ili sisi aturudishe kwa mungu mm. ili sisitujisalimshe kwa mungu mm. iakambia dugu zangu tunaweza tukaanza mbio kwa kwa kwa toba tunaweza tunaweza tukaanza tukaanza mbio mbio kwa aaunateaukanmboausasha kwake yesu anasema katika anasemakatka saahiya pekee joni kwangu ninyi nyote yeah. msumbukao nawenye na mizigo nami na bangi hmm. nai sigara nyama za ngurue meona vigodoro mm. singeli mm. miziki michafu ya kizazi kipya njo mm. kwa yesu atakupumzisha nawezekana ndoa yake nakusumbua mm. nawezekana magonjwa nakusumbua mm. nawezekana biashara zako aziendi mm. kinu anachogusa akiendi kinakufa njoo kwa yesu atakupumzishan awezekana una dhambi moyoni una dhambi na kusumbua ina kunyima usingizi naezekana ni uzinzi nazekana ni ulevi ulevinazekana ni uchawi naezekana ni kiburi nazekana ni harau na kubeza mm. na kuchukulia mambo ya mungu juujuu mm. yesu anasema njoo kwangu wee usumbukae na kulemewa nami amen katika isaya moja mstari wa 18 anasema haya njoni tusemezani asema bwana dhambi zenu japo kwa nyekundu sana atazifanya kwa nyeupe kama thuruji japo kwa nyekundu kama bendera atazifanya ata nyeupe nye kama, kama sufu, sufu mm. tukikubali na kutii tutakula mmaenji bali tukikatanaasttaniakwa maana kinywa chabwana kienenaaya mpenmsikrizaji nkaesunkayesuatamaasifuri saba sita mbili hamsini shina tatu tisina bili sifuri saba sita mbili hamsini ishina tatu tisinabili mtakatifu baba na mungu wetu tumesikiliza neno lako kinachotufanya tusiingie kwako ni nini mm. kama ni nguvu zalomovu tunazikemea kwa jina lako Amina. Amina. kwa jina la yesu mm. mashaka yondoke Amina. kwa jina la yesu wasiwasi zitoweke Amina. kwa jina la yesu ndani ya mioyo yetu Amina. ili tukupokee mara ya pili tunjnyekeza kwako aliye mgonjwa aliy mgonjwamasaa haya ukamponye yote ukamponeat tue a kwamba siku hileo japo tutakula kimawinguni tunajinyekeza kwako abi, abi, ni katiya krista yesu amin