unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapanana ya makelele yesu yuwaja tena ipate sauti nimbasana yesu yuwaja tena njnakuj So hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maatfa hivyowashiria marejeo ya mokozi pia panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena kwa nyingine tena unaendelea kutokia sikio idha ya kiswahili inayopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya wwwawr org mimi jina langu ni fanuel tanda karibu tena katika mfuulizo wa maubiri yetu yanayoweta kwako na mwijilisi dison mipawa somo la leo nasema kwamba miaka e 1 Endua msikilizaji basi moja kwa mwenye mipawa, miaka bwana yesu asifiwe mpenzi msikilizaji Amen. E, na kukaribisha tena katika kipindi kizuri cha neno la mungu kukuletea kipindi hiki ni mwinjiristi dikson josef mipawa kutoka kanisa la wdwa sabato kimere mta wa kerege bagamoyo pwani kwa sasa nnatumika mtaa wa maili moja kanisa la kidimu kundi la mkombozi nnirs basi mpenzi msikilizaji ikiwa ungependa kuwasiana nasi kwa ajili ya maombi ushauri una maswari unahitaji kubatizwa mm. tumia namba hii na ubatizo hivi, batizo, hivi fanya maamuzi tuwasiane shetani asikuzuie sana na mungu atakubariki sisb9bbbutanabtizai basi nikukalibishe mpendo wa msikirizaji tuweze kupata kuomba tunakushukuru baba mungu mwenyezi kwa sababu ya upendo wako na rehema zako tunakushukulu kwa sababu neno lako limezidi kuhubiliwa katika nyakati hizi neno lako limezidi kusikika linalowaka moyoni mwetu kama moto moto unayetangaza ushindi ndani yetu nakusihi baba mwenyezi popote pale ambapo mpenzi msikirizaji anaisikia sauti hii inawezekana mapepo na mashetani yanazidi kumkatisha tamaa na kumkwamisha yesu tunaomba roho wako mwema akatende kazi ndani yake na hivyo ukamwongoze katika toba ukamwongoze katika maungamo mazuri ukamwongoze katika kuutazamia ushindi kwa jina la yesu mm-hmm. nena nasi siku ya leo katika jina yesu msikilizaji somo la leo linasema miaka aminpsmo wengine wanasema kwamba miaka elfu moja itakuwa ni miaka ya mafanikio makubwa e, ni ya kula bata mm. e, kula majoka kujishetua mm. watu wengi wameaminishwa wa hivyo na kukalilishwa hivyo lakini leo tutaiuliza biblia mm. nini maana uaswaoaumaanamaka elfu ojannu mm. mungu wetu mungu Amen. Amen. E, mungu wetu wetu atatuelekeza atatu maka mm. e, eluoja hebu tuangalie kitabu cha ufunoishirini mstari ule wa kwanza tangu chaufuno ishirini mstari ule wa kwanza nasema ufunua ishirini msara wa kwanza mm. kisha nikaona maraika kishuka kutoka mbinguni uh-huh. mwenye ufungu wa kuzimu Anasema, nikaona jeni maraika wa kawaida ufuno E, moja, na nami nilipomona lianguka miguni eea no hata, hata milele na, na milele, milele. Na, za mileleaaauti na huyu wa kawaida ni yesu kristo maana yesu ndiye mwenye funguo za kuzimu hmm. hmm. tulisema kuzimu sio chini ya bahari hmm. sio msituni kwenye mapango kwenye hmm. maporomoko hmm. kuzimu ni kaburini hmm neno kuzimu ni busos mm. penye giza kimia, mm. hakuna kitu Mm-mm. sasa za mm. za mauti mauti na na kuzimu mm. ni yesu na yesu yesu peke yake maana ameshinda ameshinda kaburi mm. shinda katika jina heaaen auukisha nikaona malaika akishuka kutoka mbinguni uh-huh. mwenye ufunguo wa kuzimu uh-huh. na mnyoo mkubwa mkononi mwake uh-huh. akamshika ule joka bibia nasema akafanyaje akamshika yule joka alikuwa ananini anafunguo za kuzimu Ehe. na mnyororo mkubwa mkononi mwake sasa huu mnyororo ni mnyororo gani mm. huu mnyororo huu mm. ni mnyororo gani je ni huu mnyororo mnyororowa kufungia magari maana mm, mm, eh? kuna mnoonaufungia magari mm, huu ni mnyororo namna gani sasa iliweleo vizuri ukisoma biblia kiingereza mm inasema chain of circumstances Mm-mm. neno hili mnyororo ni chain of sc- circumstances yaani ni mnyororo wa hari halisi itakavyokuwa kwa hiyo shetani atakamatwa atakamatwa na kufungwa kwa mnyororo mzito Mm-mm. sio mnyororo wa kuvutia magani ni hari itakavyokuwa kwa hiyo mnyororo husioulaa kuvutia magani ni hari ya mambo itakavyokuwa the chain of circumstances hali ya aiyamambo itakavyokua ndio kiji gani mm. ni hari ya mambo itakavyokuwa mm. sasa hali ya mambo itakuaje bbbiblia nasema akamshika yule yule yule joka joka joka wa wa zamani wa zamani ambaye ni ibilisi ylbsaheaniosimbali shetani. shetani atashikwa ametusumbua ametutesa si mbali yesu kristo mm. aliye na fungua za kaburi mm. funguo za mauti mm. funguo za kifoatamshika mm. shetaniatamfunga kwa hali harisi ya mambo itakavyokuwa atamfuna akamfunga miaka akamfunga miaka mingapi Elf. akamtupa katika ziwa euauakatika kuzimu mm. akamfunga akamtia muhuri juu yake mm. asipate kuwadanganya mataifa tena kwa hiyo kifungo cha shetani mm. ni miaka mingapi Elf Elf moja. Moja. kifungo hiki ni kipi mm. ni kwamba shetani ni mwongo mm. yohana nane nane. Mm. yohana anasema shetani ni mwongo na ni muuaji mm. anaanza na kudanganya kisha nakuwa mm. sasa kifungo cha shetani ni kwamba ataondolewa watu wa kuwadanganya hmm. watu wa kuwapotosha hmm. watu wa kuwarubuni hmm. watu wa kuwahadhaa zile deseptheni zake madanganyifu yake hmm. yatakomeshwa mataifa mm. mataifa tena mataifa But, tena kwa sababu at... atakuwa nini hebu mm. tuangalie kitabu cha mstari mstari wa tisa, hadi Tabu wa tisa, hadi hadi wadanganye mataifatnasababuataamfaya na mwingine malaika watatu akafuata akisema kwa sauti kuu ku. mtu yote akimsujudia huyo mnyama na sanamu yake na, sana na kuipokea chapa katika kipaji cha uso wake au katika mkono wake uh-huh. yeye naye atakunywa katika mvinyo ya gadhabu ya mungu uh-huh. iliyotengenezwa pasipo kuchanganywa na maji uh-huh. katika kikombe cha asira yake uh-huh. naye atateswa kwa moto na kibeliti uh-huh. mbele ya maraika watakatifu uh-huh. na mbele ya mwanakondoo uh-huh. na moshe wa maumivu yao hupanda juu hata milele na milele uh-huh. wala hawana laha mchana wala usiku hawa huyo mnyama na sanamu yake kwa hiyo yesu anasema sio muda mrefu utawara wa babeli mm. rumu ya kidini mm. ongo wote wa shetanikupitia makanisa nadnamaebu a mafundisho yoteya ongoaa chbwana yesu asifue sana jemani bwana yesu asifue sana hali nakuja hali nakuja hiyo mm. shetani sio muda mrefu atakamatwa jamani mm. atafanya nini atakamatwa ataka mm. ataka mm. baada tu ya ujumbe wa malaika watatu mm. mapigo saba yatashuka mm. duniani mm. nataka nikwambia kwamba si mbali babeli itanguka mm. sio mbali washeretu takoma mm. uchau utakoma mm. ugaidi utakoma hiyo miaka elfu moja sio kipindi cha mafanikio kula mm. mema ya nchi mm. shetani atafungwa shetani atafanya nini atafungwa. Atafungwa. atafungwa kazi zake bibli naposema shetani atashikwa atafungwa maana kazi za zitakoma bwana ibrisi kazi za shetani zipi mm-hmm. ukiangalia radio nizipi kinaiisiza kani utakutana na sinema ozote un mu anwetaonemacho meunuzozote ambbshara a madawa a uea b madanguro ugaidi sigara bangi madawa mauwaji ubakaji shetani hizi zote ni kazi zake kuleta fuja na vurugu chuki hmm? kuleta ajari barabarani ajari baharini ajari angani hizi zote ni kazi za iberesi kuchanganya dini eh? wanasema mungu kasema hivi mm. lakini mungu hajasema wanamwekea maneno mdomoni hizi zote ni kazi abrs kwahiyo shetani atakapokamatwa mm. kazi hizi zote zitakoma zitakomeshwa na yesu kristo muda mm. sio mrefu mm. bwana Amen. jamani bwajamanbwanas sa mm. jinsia za watu mm. dini mm. makafiri mm. watu leo kuna ubaguzi kienda kwenye siasa kuna ubaguzi hawa ni sisiemu hawa ni chadema hawani hawa geuzi aai kwenye michezo kuna ubaguziani ni simba hayoyote ni yanga mm. hayo ni ubaguzi tunabaguana mungu mm. anachoangalia ni kimoja tu duniani hapa duniani hapa mm. anaangalia mioyo ya watu kwa sababu mambo ya kidunia yesu mambo ya kidunia aya ye anayasemajmamboya kiduniaza leo sisi tunzi tukaa na matabaka tuenza tukaa na upendeleo tu unza tukawa na ubaguzi lakini mungu anaangalia jambo moja na anayangaliaje uh. mambo ya kidunia mambo ya kisiasa mm. mambo ya michezo mm. eh? mambo ya yaya tana ugaidi na ubakaji na nmungu anayangaliachi mm. wakrinto wa anz oj ishsoa yeah. wapi mwenye hekima yuko wapi mwenye hekima you wapi mwandishi yuko wapi mwandishi wapi mleta hoja za amani uh-huh. hizi uh-huh. Ye, mungu hakuifanya hekima ya dunia kuwa kua eh, mungu ameyafanya mambo ya dunia hii mm. kuwa ni, ni, ni upumbavu mm. ni upuz mm. ni ujina mm. Mm. haya si mm. eh? na, mm. mm. na, mm. na na, ini, yanga, na, mm. na mm. nasema, mambo mambo tumeang'ang'ania leo kuna kati ya ya si simba mungu anasema yote ni, mm. ni oanontua atakuta makundi manne mm. yesu anapokuja duniani atakuta duniani dunianiuu utakua na makundi manne kundi la kwanza ni la wenye haki walio mm. mm. kundi la pili nila wenye haki akiwaokfa mm. kundi la tatu ni la waovu nilaawaoa mm. kundi la nne ni la waovu mm. utakuwa upande gani kitabu mm. cha msikilize yesu, yesu. anasemaje Mataio. Uh -huh. onoonowa atawaweka kondoo mkono wake wa kumeambz onowake wakushot na mbuz mkono wake wanini anapokuja atakuta kuna kondoo na nini nini na mbuzi, na mbuzi. Mm. yesu anaita kondoo mm. kondoo kondoo kondoo kondoo ni mm. kondo ni mm. kondo ni ni ni ni ni wapole anasema wale ambao wana sifa sifa za mm. ni binada mdio, za binadamu lakini ana mpole mpole anaposikia habari njema ni mbzntonosae Hmm. tayari kutii yesu anasema hao atawaweka mkono wake wa Wakuzi. kulia mm-hmm. mkono wake walnowaki wenye sia za mbuzi unajua wenye sifa za mbuzi mm. m- ni wale wanaosema nimekuelewa lakini mm. lakini siko siko mm. Lakin siko tayari siko tayari tayari kufuata yote mm. juu ya sabato anasema ah, kwa imekuelewsaa bbn a a wao waliohai wa waliokufa mm. wenye haki walio hai mm. wenye haki waliokufa mm. utakuwa upande gani ganimaamuzi mm. unayoafanya sasa chaguzi unaoifanya sasa zitamua utakua upande gani mm. yohana k nn mstari wa pili na watatumsikiizyesuwayoana mm mstari na aanyumbani mwa baba yangu mna makao mengi mwa baba yangu makao mengi. angu nakama sivyoliwambia maana naenda kuandalia mabasi mimi nikienda na kuandalia mahaitaka wakaribishe kwangu ili mbinguni kuna makao nilio m angependa wote tuwene binguni mm. angependa wote tuwa wapole wanyenyekevu na watifu mm. tukataye sifa za, za mbuzi mm. katika jina la hisi wahesalonika wa kwanza ne mstari wa kumi na sita na kumi nasaba natuangalia asosaronik wa pili mbili msala wa nane kwa ndiyoasbu a wenyeweatashuka kutoka, kutoka, kutoka mbinguni na, na mwaliko na sauti ya malaika mkuu na para panda ya, ya munguwatafufuliwa mungu, kwanza nesu anasema anapokuja atakuta makuni manne wenye haki haki waliokufa waovu anaokatatmunmannnaaawaloaasasa wa li- li- wa li- wenye haki waliokufa mm-hmm. watafufuliwa mm-hmm waunanwnyi waovuwaliokufa ataaabi ai hai watakufa kwa sababu ya mwangazi wa yesu watesaloniki wapili mbili mstari wa nane anaenda utoka hatinatatu ishini toka aiatatu ishirini wa wai wapili bilimsariwa anawapili bili nane anasema hapo ndipo atakapofunuliwa yule asi hapo ndipo atakapofunuliwa yuleai yule ambaye bwana yesu atamua kwa pumzi ya kinywa chaketamuua kwa pumzi ya kinywa chakena kumwangamiza kwa ufunuo wa kuwapo kwa atasema kwamba kurudi kwa yesu kutawaangamiza waovu watakawakuta wako hai mm. hawataweza kuonana na mungu mm. kitabu cha kutoka anasemaje kutoka anasema kutoka ahimatay anasemaisha huwezi kuniona uso wangu maana mm. mwanadamu hataniona akaishinio mwanadamu mwenye dhambi hawezi akamwona mungu akaishi kwa mm. hiyo waovu wote wataakutoakhai ule ule ule mwangaza wa yesu mm. lile tokeo la pili la yesu mm. litawaua mm. ili waungana waovu wenzao mm. waliokuwa waliokuwamikufuambaowatafufu biblia inasema mathayo tano mstari wa nane wakati unaenda yemayayerma ishiaa matayo tannan anasmanama hiwenye yosamana a watamona nu Watakao kufa no. kwa sababu ya tokeo la yesu mm. kwa sababu ya mwangaza wa yesu mm. kwa sababu ya kutokea kwa yesu maana mm. hakuna mwenye dhambi mm. atakayemwona mungu akaishi mm. yesu anasemaje yeremia anasemajraa na ule wa 5. 25, uh-huh. na walio uwaona bwana siku ile watakuwapo wataku toka upande mmoja wadunia hata upande hawata hawata hawata Hayo, wa pili ndio hawataliliwa hawatafanyaji aatalliwa waio waovu ambao watakuwa wamekufa mm. mm. jambo la kwanza hawataliliwakwa hawata sababu wakuwalilia wa mm. watakuwa wamechukuliwa kwenda wapi wa jambo la pili aaala kukusanywa jambo la pili piliaovu watakaakua wamekufa kama matokeo ya kuja kwa yesu mm. hawatakusanywa kwa sababu mm. kusanyo, wameenda sababuwakuwakusanawaenda wa hawatazikwa waovwata aokeakwayesu auaiadaaaubwatakuwa ni mbolea watakuwa ni mbolea juu ya uso wa mm. mm. wanini watakuwa mbolea faida ka mmea maana mbolea ni faida kwamia kwa kwa l- mpenzi msikirizaji kabla ujawa mbolea mm. jisalimishe ufunue ishirini mstari wa sita 20. Shirini, mstari huwo ndiyo ufufuo wa kwanza heri na mtakatifu mtaka ni yeye aliye na sehemu katika ufufuo wa kwanza kwanzajuu ya kwanza. Juhia, juhia hao uh-huh. mauti ya pili haina nguvu bali watakuwa makuhani na wa mungu mm. na wakristo kristo mm. nao watatawala pamoja naye hiyo miaka 1 heri na mtakatifu ni yeye hmm. yule aliye na sehemu katika ufufuo wangapi wwanza kwa hiyo ufufuo wa kwanza ni wa watakatifu tu kwa hiyo leo tuchague kuwa watakatifu ili katika likizo hiya watakatifu ya miaka elfu moja mm. pamoja na kristo kule mbinguni mm. wakipitia hukumu mbalimbali mm. tuwe na nafasi ya kuishinamilele zote wanasfsand ao wafu walioha waliosaria hawatakuwa hai hata itimia ilie miaka elm hiyo wale watu ambao watakuwa wamekufa hawatakuwa hai mpaka itimie miaka mingapielfu moja Mm. Mm. Mm. ishirini so, tisabibliatakatifu inasema, inasema. inasema uh-huh. wakapanda juu ya upana wa nchi uh-huh. wakaizingira kambi, waka kambi ya watakatifu na mji huo uliopendwa uh-huh. moto ukashuka kutoka mbinguni Lio. ukawala uh-huh. na yule bilisi mwenye kuwadanganya uh-huh. akatupwa katika ziwa la moto uh-huh. na kiberiti uh-huh arimo yule mnyama Ndiyo. na yule nabii wa uongo nao watateswa mchana na usiku hata milele na milele kwa miaka elfu miaka ya ya ya ya itaanza itaanza baada baada baada tu tu mapigo mapigo mapigo saba saba saba saba yanaanza yanaanza kukomeshwa watatu watatu yatafuata watakatifu mbinguni pamoja na kristo hii miaka ina kazi gani wa pili na ganian6miaka 1 itakuwa na kazi gani kule mbinguni biblia inasemaji na tndau hamjuu ya kwamba watakatifu watahudumu watahukumu wata, wata ulimwengu watakatifu watahukumu ulimwengu na ikiwa ulimwengu utahukumiwa na ninyi yeah. je hamsahili kukataa mm. hukumu zilizo ndogo yeah. kwaiyo yesu anasema kwamba mambo haya wakati hukumu inaendelea kulia mbinguni mm. uchunguzi utakuwa naendelea kulia mbinguni oh, amen watachunguza hukumu ya shetani na mashetani mapo majini na wale kule Unajua, yako mambo sana watu walewot ambaowatapata nafasi n oamo atauaao aan oaatwaa mzetaun ishirini msara watatu na wanne biblia inasema io akamtupa katika kuzimu mm. akamfunga akatia mhuli juu yake mm. asipate kuwadanganya mataifa tena mm. hata ile miaka itimie hata ile miaka elfu itimie mm-hmm. na baada ya hapo mm. yapasa afunguliwe muda mchache mm. kisha nikaona viti vya enzi wakaketi juu yake nao wakapewa hukumu nami nikaona roho zawo waliokatwa vichwa kwa ajili ya ushuhuda wa yesu na kwa ajili ya neno la mungu na hawo wasiyomsujudia yule mnyama wala sanamu yake wala hawakuipokea ile chapa katika vipaji vya nyuso zawo wala katika mikono yawo nao wakawa hai wakatawara pamoja na kristo miaka bwana kwa hiyo mungu anatuita kutawala pamoja na yesu Amen. katika somo la leo mm. tunajifunza kwamba watakatifu watahukumu maraika mm. maraika wa ovu maraika waliokosa mm. mapepo na majini mm. na wale wote wata ambao wataenda kule mbinguni mm. ni wito wa yesu leo kwamba katika miakaelfu moja hebu tuwe na yesu mbinubwanasiejamanibwaukisomamatayotanofunula okay, tanonaemaheri mm. yes. eh? wenye moyo safi nhawatamwona munguanasema mungu anasema matayo, tayo, matayo, tano, anasema matayo, tano, tano. anasema heri watu wa mungu hawa maana mm. watairithinamawale ambaoweye uoe uh-huh. maana hao watairithinawayo mungu anatuita mm. katika saa yapekee mm. shetani atahukumiwa ata, ata mm. atapotezwa hebu tujisalimishe kwa mungu na mungu atatubariki mm. kia unatamani kubatizwa una maswari unahitaji maombe unahitaji ushauri tumia namba hii sifuri sabab hams ishita 9b sisb 9bbabata jina a yesubapnskzaatka rikizo ya watakatifu miakabinaoaswakatwateulewatakapokuwa wanapitia mm. mapepo nwale watu walio watakaakosa kuingia mbingoni tusaidie na sisi tuwepo pale amen. katika jina la hisu men