nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuaja tena ipata sauti himbasana yesu yuaja tena nakjnakuja yeswt hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena hii ni idha ya kiswahili ikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita mitabendi 25 lakini pia kupitia tovuti ya wwwawr org na mpendwa msikilizaji karibu tena katika mfululizo wa maubiri haya yanayoleta kwako na mwinjirisi dikson mipawa somo la leo inasema kwamba je mbinguni ni mahali halisi na mimi jina langu ni fanuel tanda lakini ungana nao hawa ni kundi zima la msanii kutoka kule nchini kenya na wimbo wanasema kwamba mbinguni ni furahahk matatz Tizo, yes, who did you, ali tawai hoi ona, ali tawai Yale ya le kristo ka anda. wa le awake, chichio ali ona, ali tawai Kia, ya le anda. Sana kwa mbu basi moja kwa moja huyu ni mipawa je mbinguni ni mahali halisi bwana yesu asifiwe mpezmsikilizaji basi nakukaribisha katika saa hii ya pekee ili tuweze kubarikiwa na neno la mungu kuletea kipindi hiki naitwa mipawa kutoka kanisa la lasabat kimele mtaa wa kerege bagamoyo pwani kwa sasa natumika katika mtaa mairi moja kanisa la kidimu kundi la mkombozi ninayo heshima ya kuwa na christian toka kanisa la mairi moja kundi la lakini sana. Sana, pia ninaye amos uh, Hamish, amos toka kanisa la kiruvya kundi lile la hondogo karibu sana, sana penzi msikilizaji ki ungependa nasi waajili ya maombi ushauri una maswari unahitaji mafundisho lakini pia umefanya maamuzi kwa jarubatizo tumia namba hii 762523927625392 basi tuombe baba katika jina la yesu katika somo la leo tufundishe utuelekeze tupasayo kutenda hivi ndivyo tuombavyo kwa akristu yesu bwana wetu amen, amen. amen. Somo la leo linauliza mbinguni ni mahari harisi mbinguni ni wapije kukoji je kukoje mm. je, ni mahali halisi yerusalemu ni mji waaina gani mm. biblia inayo majibu majibutambucha ufunuaishinamojamsariwa pili wahbrania kuminmoja kumia sita bb nami nikaona mji ule mtakatifu yerusalemu mpya ukishuka kutoka, mbingu. kutoka mbinguni kwa mungu umewekwa umewe tayari kama bibi harusi rusialiyekwisha Rusi. kupambwa kwa, kwa mmewebiblnatambia kwa kwamba mungu atatuletea mji mji mji mtakatifu ambao hauna hmm. hauna hospitali magereza hmm. vituo vya polisi ambao hauna usiku mm. bwana sifesa. amen bwana yesu asifiwe amen. kitabu cha wa usabanayesu asifiweitabuaba anasemaje lakini sasa waitamani nchi iliyo bora waitamani nchi iliyo iliyobora ya yani mbinguniiyo yani mungu haoni haya kuitwa mungu wao maana amewatengenezea mji awatengenezeaamungu ametutengenezea mji nj amtuandalia mjbwawaze mm. watu wa imani mm. walitamani nchi nchiiliyobora mm. nchi isio na hosipitari mm. isio na ajari mm. jari za baharini mm. jari za barabarani mm. jari za sio na ugaidi mm. sio na shida alitamani mm. wa, wa alitamanisanaalyob basi ninyi salini hivi baba yetu, baba yetu, baba yetu ulie mbinguni binguni. mbinguni yes. mm. ni Harish. Harish. Tatu tisa. yohana wa na bwala msimwite mtu, mtu baba duniani mana baba yenu ni mmoja aliye wa mbinguni mbinguni ni mahali Harish. Harish. wa, wa na watatu anasemanyumbani mwa baba yangu mna makao mengininaimaana nakwenda kuandalia mahariii nikienda nakundaia aha ntakua ta niwakaibish wao mbinguni ni mahari maharia Msali wa saba. na, wa nane. Kulikuwa, Kwa, saba na nane. kulikuwa na vita mbinguni na malaika zake zakembingunihalisina wakashindwawala mahali pao Haku hapa kuonekana moja kumina kumina moja. Moja. E, wakati mwinjirisi unatuandalia yohana 1711mwakasema enyi watu wagalilae ndio mbona mmesimama mkitazama mbona mmesimama mkitazama mbinguni mbinguni ni mahali Harisi. Harisi huyu yesu aliyechukuliwa kutoka kwenu uh-huh. kwenda juu mbinguni uh-huh. atakuja jinsi hiyo hiyo mlivyomwona akienda zake wa wa wa korinto korinto mbinguniwaaspesaaaaatusomeaasma wala mimi simo tena ulimwenguni uh-huh. lakini hawa wamo ulimwenguni uh-huh. naami naja kwako baba uh-huh. mtakatifu uh-huh. kwa jina lako uh-huh. ulionipa uwalinde hawa ili wawe pamoja kama sisi tulivyo bwana kwa hiyo mbinguni ni mahali halisi hmm. lakini swali kuna mbingu ngapi biblia hmm. nasemajakorinti wa pili 1bya pilimata5namjua shi, mtu mmoja katika kristo namjua mtu mmoja katika yapata sasa miaka miaka kumina, kumina, na bwana yesu yesu linakuliwa mpakabauamabakwa hiyo biblia natuambia kwamba kuna mbingu mbinu nakuna mbingu ngapi Tatu jamani kuna mbingu ngapina mnaju ngapi mbigu ngapibiblia inasema kuna mbingu tau koroani tukufu inasema kuna mbingu saba mm. sasa ziwe saba au tatu mm. lakini kuna mbinua mbinguni ni mahaliwanasi mm, mm. sasa yesuanasema matay mbingu na nchi zitapitaakini zita maneno yanguatas ya n mstari wa tisa wakati tunasomaufunoa h1 fungu la lakini kama ilivyoandikwa mambo, mambo ambayo jicho halikuyaona hayakuingia katika moyo piliailivyoandiwa jcho halikuyaonaasuina ata yoawanaaunio mungu amewaandalia wafanye ame mm. nini wampenda. Wampenda. mambo ambayo watu hawajawahi wa kuyaona wa kuya hawajawahi kuya mm. hawajawahi kuyafikiria kuyaona hawajawahi kuyasikia mm. wala aa haajawahi kuingia katika moyo wa nani sasa kama mbinguni mm. pako hivyo mm. Najua sasa mbinguni ni pazuri kuliko marekani unajua watu wanapambana wanapambanawnda marekani lakini kumbe mbinguni ni auri ulio marekanni pazuri kuliko uingereza kuliko, mm. kuliko dubai mm kuliko majiji yote unayoyafahamu yenye watu wameyasifia mbinguni mm. mm. ni pazuri kuliko dar right. daresslam mm. najua watu wengi kule vijijini mm. <laughs> wanatamani sana kwenda kwendahata la- la- yes. e, mimi moja viatuaskumoja kwenye kwenyeot fulani daktari mmoja akabarikiwa sanan mahubiri <laughs> akaniletea viatu vipya kama zawadi <laughs> nikamshukuru mungu sana kuvaa viatu vizuri kama vile <laughs> tanu ni, ni, <laughs> <laughs> sasa saa nauli nauikabitiu na abaaeaaoia viatu vyangu nikauza na nguo zile nzurizuri za maana mm. mm. zilitosha nauli mm. naweza picha zikatosha <laughs> nauli tu. Tu. kwa kapigkashawyo ililazimika nifunge kutoka kijijini mm. nikafunga siku tatu mpaka tatumpaka afaaresslam hakuna kula njiani pole usio tu nani. Sasa, yasuna, <laughs> mm. ambayo, na sasa anasema mambo njianimambo ambayobwana metuandalia mm. yan ni ajabunaekemiiiaashkukujaaresslam ikatua mm kibembenya kifuko cha ram nimeweka nguo niko peku mm. nimefunga siku tatu ogopa kufunga wakati uja, uja uja uja kufunga. Kufunga, unafunga kwa <laughs> eh, kali mm. yes. mm. usiku ni ni mrefu mtu mwenye zangu wapendwa mbinguni mambo mambo mambo mazuri ya nilipofika nikaona kumbe barabara za rami mm. ilichafu bibi natwambia mbinguni barabara zake weza mm. ajabu sana nikasema labda nikifika nairobi mm nairobi oao bynaaaau ishini na moja fungu la pili mm. nami nikaona mjili mtakatifu mtakatifua yerusalemu mpyaa ukishuka kutoka mbinguni amungu ume wekwa tayari kama bibi harusi aliekuesha kupamba tayari kwa mmeya nikasikia sauti kubwa kutoka mbinguni kisema. katika kile kiti cha enzi ikisema tazama, tazama. masikani ya mungu Mepa ni pamoja na wanadamu nayo atafanya maskani yake Aha, pamoja mpana. nao nami nikaona mji ule mtakatifu <mukla> yerusalemu mpya ukishuka kutoka mbinguni hey. kwa mungu hey, umeokwa tayari kama bibi harusi kupamba tayari kwa kmbsaa anasema umepambwa kama nini niniyani siku ninaoa mm. hata wale wamama mm. wamtani pale <laughs> eh. hata wale washiriki wenzake mm. walmfamu kabisa mm. siku hiyo walikuwa yule, yule. yule, yule. Eh? kwa kweli lile lile lile shera. Mm. Eh? lile skuwalnatoa machoniyuleyulemana lile kwakweli mm. eh? aaaliea <laughs> <lile> <laughs> <laughs> iitobilitoka mbali yeah. lilitoka mbali akawa na machi taratibu uh-huh. na mimi na machi taratibu mm. lakini watu wengi mm. walikuwa na mke wangu mm. tarajia mm. kuliko unajua watu wengi waaarusi <laughs> wanataka waangalie bibi, bibi, bibi amependezaje Ame mm. yukoje sasa nasema mji wa yerusalemu umepambwa kama, kama nb jamani mm. mabibia los wanapambwa jamani wanapambika mm. analembwa mm. anakuwa mulembo mm. macho mazuri mm. uso mzuri mm. kamdomga anakuwa kazuri jamani mm. hata anapokanyaga unafikiri ardhi inatogoka mm. mm. watu wanatazama <laughs> wakati wakatimatumba akuwo meupe yanasubiri <gibu> na juna upiranakadhalik na <gibu> nasema mjyerusalemu umepangwa oh. amabijamani kama hey, hey, hey, hey. munguatusaidie tuweo paltusije tukapotea hmm. tuwe pale hebu sasa tuangalie mji wa yerusalemu hu umbo la mji ufunua ismfunlau a saanasemaa ndio aasmabtaauama na ule, mji, na ule mji ni wa mraba na marefu yake sawasawa sawa na mapana yake unajua dar yakenajuadarsslam sio mraba mraba mm-hmm. hata nairobi sio rabaatrbaata mm-hmm. kiar bjumbula miji yote iliyoko duniani hapa mraba mm-hmm. mm-hmm. ni mji wa mbinguni peke yake ni mraba mm-hmm. bwana mbnuni eke yae aaa akaupima mji pima. kwa kwa mwanzi kwa mwanzi ulikuwa uh-huh. kama maili elfu na mia tana kilomita ni kilomita ni, ni, mm. ni na kitu sasa hapa, hapa. kilomita mm. ni parefu mm. mjule na marefu yake uh-huh. na mapana yake ni sawa, sawa. na kwenda juu kwake ni kwakesawasaa umbo mji yes, mji ni mraba mm. bwana bwana bwana jamani tutamani tutamani katika katika wa inalipa na chenchi, inabaki inarudi mm. bwana yesu bwana yesu Amen. Amen. hebu tuangalie aakaupima ukuta wa mm. ukuta wake eh? ukapata dhiraa ma aarbaan kwa kipimo cha kibinadamu maana yake anasema na majenzi ya aula ukuta wake mm. yalikuwa ya yaspi ah, wa mji tumeona mm. umbo la mji mm. ni mraba mm. ukuta wa wa mji ni ni ni ni yaspi yaspi yaspi safi nyeupe mm. eh? mm. ikuru mm. ndiyo eh, inakuwa inakuwa nyeupe niafi eh, anieu White house, mm. White house. White house. Mm. ni rangi yes. Yes. anasema ukuta kuta za wa mm. Kwa ni, ni rangi Manake, ni rangi ambayo ni transparent i ukiwa ndani kuta daiawnwana ane ne uta Amen. Amen. Ukele, Amen. Yesu, na mji ule ulikuwa wa dhahabu ukienda kule mgodini zikodhahabu aina tatu tatuaihahab inayotaaa a na msingi ya, ya mji wa ukuta e, misingi ya mji ilikuwa imepambwa kwa vito vya hamani vya, vya kila namna namnamsingi M- wakwa, wa kwanza ulikuwa wayaspi ulikuwa ni wa? Yes. Yaspi. Yaspi ni wa yaspi rangi gani white. na wa, na, ya, na wapili yakuti, yakuti samawi samawi ni rangi ya samraniya hmm. na watatu mm-hmm. kalikadone. Kalikadone ni rangi ya kijani na nan dni raninyekunduna watanoa uh-huh. raniya ambarana e wasiaanasemauepamwaarania ajabusaanyeup rani ya, mm. mm. ya buruhurani mm. ya kijani rani mm. nyekunduaniyaabaraanasema mm. mm. misingi misingi ya mji na wa saba, na wa saba. Kilithi, ki, inasema kilio eh. na wa, na wanane mm. <laughs> za <Zabalajani. laughs> <Zabalajani. laughs> <laughs> na wakenda yakuti wa ya, kutis, ya, ya manjano eh. na wakumi kisopotas kiso. eh, K- <laughs> e mm. shinamoja inasema shina uh-huh. na ile milango kumi na miwili mm. ni ya luru kumi na miwilina ni ni mm. mm. kila, kila mlango mm. ni wa lulu na njia ya mji ni dhahabu safi yani barabara, kama kio yani mm. safi, safi bwana yesu hapa duniani ukonchi za ng'ambo wamejitahidi wao hawatengenezi mm. barabara kwa wili mm. barabara kwa mm. kwa mm. kwa mm. kwa chafu wanatengeneza barabara barabara simenti simenti zege <laughs> kwa zege kama pale kitonga nini wamejitahidi kule kule ng'ambo kule lakini mbinguni mm. Bara, barabara tu ni yesu Amen. Tu Amen. Mpende, yesu bwana hebu tuangalie hebu tuangalie mm fungu la 2 je huko tutahitaji umeme wa dunianihapa mm-hmm. na mji ule mm. hauhitaji jua wala mwezi, mwezi kuuangaza uh-huh wa maana yeah. utukufu wa mungu yeah. hutia nuru uh-huh. na taa yake ni mwana Amen. mambo haya ya vibatari koroboi na na na kadhalika tuwe usiku tuangalie eh, tuangalie eh, mti wa uzima. Mm. Chowfuno, eh, wa uzima kitabu cha sura kwanza kondoaovbataobacanaemtazaus 2msa Ufunuo. kisha akanionyesha mto wa maji ya uzima mto wa maji ai ya, ya uzima uh-huh. ufunuo shirina mbili mstari wa kwanza uh-huh. kisha akanionyesha mto wa maji ya uzima uh-huh. wenye kung'aa kama bila uli mm. ukitoka katikati ya kile kiti cha mungu mm. na cha mwanakondoo uh-huh. katikati ya njia kuu yake uh-huh. na upande huu na upande huu uh-huh. na wa ule mto ulikuwapo uh-huh. mti wa uzima uh-huh. uzao matunda aina kumi na mbili aina ngapi kumi na mbili biblia nasema mbinguni kuna mto wa nini wa uzima wa. Yes. Yes. wanasema katika mkoa wa morogoro kuna zaidi ya mito mia mbili mm. lakini mito hiyo sio ya uzima sio ya uzima, ya uzima yes. maji ya mto wa uzima ukianywa mm. anukipiga yani afumoja mm. mm. unaishi kila mm. hey, mireeila ua ee kila ukinwa unaishimirere unaishi akinicha ajabu sana mm. mbinguni mbingunit kuna mti wa uzima mm. ambao unazaa aina za matunda kumi na mbili mm. kila, muezi. kila muezi. Yani muezi kitoa, aina mm. mwezi yani mwezihuu kiunatoaaina kumi na mbili mwezi ujao tena aina ainaajirudi unatoa unapenda matunda aina gani ah. eh. naga anasema kumi na mbili <laughs> <laughs> ni mji wa ajabu mm, lakini biblia inasema kuna watu awataingia pal ufunuaishnmo fungula ishinasaba inatuambia kuna watu, watu pale ufunuo mwingine aende bibili na ndani yake na ndani ya mji yakekitaingia kamwe chochote kilicho kinyonge humu uh-huh. hakitaingia chochote kilicho wala yeye afanyae machukizo uh-huh. na nini? Machukizo. Machukizo. Ma- wa- wa- na anguruwe, uh-huh. Hawata, hamna uchafu uongoamachukizo kuna ba- watu awataingia katika mji yes. bali wale walioandikwa katika kile kitabu cha uzima cha mwanakondo kuna watu hawataingia pale kwa nini na mm. kwanini awataingia wagaratiaa mm. kuia t ha1obam uh-huh. tuandali ufunuos9 basi matendo ya mwili ni dhahiri matendo ya mwili ni dhahili ndiyo, ndiyo, ndiyo haya washerati uchafufisadibadaya sanamuchaadgoomiivuaasiraitinaarakausueafatnawambiaapemakaa livyokucha kwambia watendaoattendaatndo ata ndugu zangu kuna hatari ya kuikosa mbingu kwa sababu ya tabia hizi mm. tamaa za mwili tamaa za macho na kiboli cha uzima mm. kitabu cha ufunuosaba fungu a tia inatuambia kuna watu wataingia pale mm. ufunuo baada ya hayo nikaona nikaonaufunu sabamsalwa baada ya hayo nikaona natazama uh-huh. mkutano mkubwa sana ambao hapana mtu awezee wa kuuhesabu watu wa kila taifa na kabila uh-huh. na jamaa na lugha hmm. wamesimama mbele ya kile kiti cha enzi hmm. na, mbele kiti... na mbele ya kile na mbele za mwanakondoo wamedhikwa mavazi meupe uh-huh. wana matawi ya mitende mikononi mwaa Mm. ushindi ni victory mm. Eh? Mm. walikuwa mm. walikuwa wa. mm. mm. astsaaoa mm. uashib mungu atusaidie anda uo pamoja na yesu bwana na na na amri, Wawena amri. huo mti wa uh-huh. kuingia mjini kwa malango yake biblia nasema mm. ni wale waliofua ngozao ni wale wenye amri za mungu mm. watapewa neema mm. ya kuingia mjini mm. kwa marango yake Amen. na kuingia mm. katika mti wa uzima wauzima pn mskilizaji kaaulikuja fanya maamuzi ya kumpokea yesu mm. fanya fanasasa unatamani kubatizwa unahitaji ushauri unahitaji maombi mm. tumia namba hii 25 25 25 tuombe baba katika jina la yesu tumejifunza leo mbinguni ni mahali halisi mm-hmm. tusaidie tuwe waminifu mm-hmm. ili tu, tuishi na nawewe milele na milele mbali kimpenzi msikilizaji katika jina la yesu amen, amen.