nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapanana ya makelele yesu yuwaja tena nipata sauti nimbasana yesu yuwaja tena najnakuja yesu wajaten hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu iwaja tena ni matumaini yangu mpendwa msikilizaji hujambo unaendelea kutokea sikio idhaa ya kiswahili inaopatikana katika masafa mafupi ya mita bendi 25 lakini na pia kupitia tovuti ya yawarrg na mpendwa msikilizaji pia unaweza kutupata kupitia redio wa shirika rofm kutoka jijini mbea mediokutoka jijinidarusalam pamoja na kisima fm kutoka nchini kenya mimi jina langu ni faoitanda na utakuwa naye mwinjirisi dikson mipawa katika somo la leo linaosema kwamba kwa nini tunaoa na kuolewa lakini kwanza mtekesikio mwimbaji irin chaboma akijina wimbo nasema kwamba kamwe si wezi Na tunaoa yesu asifiwe mpenzi bwayesuasifwe karibu sana katika kipindi hiki makini kukuletea kipindi hiki naitwa mwinjilisi dion mipawa kutoka kanisa la wadisosabato kimele mtawa kilege kirege bagamoyo pwani hmm. kwa sasa ninatumika mtawamaili moja pale kibaa pwani katika kanisa la kidimu la mkombozi hmm. leo aomoz leoninaoheshimaya kuwana marafiki zangu anrist wenzangu ne Evodios, christian toka kanisa la moja, hmm. kundi la pangani karibu sana mai undi lapaniabpi nimebahatiauwa na nristnisa airumtj kundi lile hmm. karibu sana hmm. mtumishi zuliandogaibu basi ikiwa ungependa kuasiliana nasi unahitaji maombi hmm taji ushauri ntaji mafundisho una maswali au jambo lolote lilo unafanya maamuzi kwa ajili ya ubatizo tutakuwa na ubatizo e, hivi karibuni na naw unafanya maamuzi naomba tuwasiana kupitia namba e, hizo ambazo tumezitaja s79bs7b9bnjirsspate ombi takatifu baba na mungu wetu amen. asante kwa rehema zako nyingi Amina, umetujalia afya njema mm. tunapoenda kusikiliza neno lako wekamio yetu tayari tunajienyekeza kwako ni kati ya kristu yesu mwanzo mwanzo e, b aya isirin biblia inasemacimungu anatupa agizo bibanasema mwanzo b2 mm. kwa hiyo mwanaume atamwaca baba baba yake na mama yake ndio naye ataambatana na mkewe mm. nao watakuwa mwili mmowatakuwa mwili, mwili mmoja mwili. Mwili. Mwili. Mwili. Mwili. Mwili. Mwili. Mwili. twende matayo matayo kumi na tia mstari wa 4 hadi wa sita anasema akajibu akawaambia mm. hamkusoma ya kwamba mm. yeye aliyeumba aliyeumba mwanzo mm. alimumba mtu mme na mtu mke uh-huh. akasema mm. kwa sababu hiyo mm-hmm. mtu atamwacha babaye atamwacha babaye na mamaye uh-huh. ataambatana na mkewe mm. na hao wawili mm. watakuwa si, wo, si mmoja tena mm. watakuwa, mm-hmm. watakuwa wawili mm-hmm. Watap... asema chen... akasema Udia. Kwa, Udia. kwa sababu hiyo mtu at, at, at, atamwacha babae <laughs> na mamae <laughs> ataambatana mkewe na hawo wawili watakuwa mwili mmoja <laughs> watakuwa mwili mmoja watakuwa mwili mmoja hata wamekuwa wawili tena bali, bali mwili mmoja Amen. basi aliaonganisha hmm. mungu mwanadamu Mwana asiwatenganishe Asi Mwana kwaio kwanini tunawana kuolewa ni agizo la hmm. ni agizo la nani? la mungu ni nani la lam leo kuna watu nakuta tsma mi mbwa Mm. mi nitazaa na mwenyekiti wa kijiji na mm. eh, watoto nitalea mwenyewe mambo ya kuolewa haya eh, mi naona wanaume nipasiwa kichwa mama yao ni mmoja wanafanana kadhalika sio mpango wa mungu mm. na wengine wanasema kwani ni lazimu na kuolewa wengine wana miaka sabinatatu wengine miaka arobaan wamego wamegoma kabisa kuolewa wamegoma kabisa kuoa mm-hmm. Wame mm. mm? wana uzuru abado mm. nipo nipo kwanza mm. lakini je bado hupo hupo kwanza upo hupo na nani ndio i hey. wanafanya punyeto fanya mm. galala wanawaka tamaa tamaa za mwili tamaa za macho na kiburi cha uzima mm. hayo yote sio mpango wa mungu mpango wa mungu watu wakishakomaa mm. waoe na kuoewleaw tunaanza na urafiki mm. kisha tunakuja uchumba mm. kisha ndoa ndoawa tunawaombea wale mm. ambao mjawa wala, wala kuolewa mm. tunaaombea mungu awapatie urafiki mzuri baadaye uchumba mzuri baadaye ndoa nzuri nzurifamilia nzuri kwa mm. ajili ya utukufu wa jina usikubali kutorosha mm. wala usikubali kutoroshwa usianze uzinzi mm. na washerati mm. kabla ya ndoa mm. mungu anachukia na ni machukizo unajua watu asilimia s ya ndoa zenye changamoto mm ni zile ambazo wameanza kwa uzinzi mm-hmm. ni zile ambazo wameoa nje ya kanisa mm-hmm. wameolewa nje ya kanisa mm-hmm. tunawatia moyo tunawatia moyo mm-hmm. ndoa isingiwe kwa haraka mm-hmm. wala kwa uasherati mm-hmm. kwa sababu tutajibu kama tutakavyojibu siku ya uko. amen kwa hiyo ndoa isingiwe kwa haraka maana mm-hmm. ndoa ambayo ime imejiunganishaunganisha kiaina aina haiunganishwi na mungu mm-hmm. wala mungu hawila zinayo mm-hmm. wala haibariki mm-hmm kuna watu wanaishi mm. katika mikoa hii ya, ya, ya uswahili uswahili mjini mjini ukisasa kisasa mkoa mm. ya mtwara rindi na mpwani, e, e, e, na tanga mombasa na, na miji mingine mm. watu nakuta anakaa na mtu ana watoto nyumbani kwenda mm. kutoa e, kujitambulisha wamelizika kwamba kwa nini e, nifuge ngombe wakati na wakatiaakikakupata maf- maziwa mm. sio mpango wa mungu nikutie moyo kama kama unaishi unaishi unaishi na wa mm. na na mtoto mtoto wa wa wa mahari mahari wala wala kumalizia kufunga naye naye ndoa ndoa tuki hauna chete. hauna cheti mm. ibada mm. fanya matengenezo fanya matengenezo kwa mm. kwa sababu mpango wa mungu ni na lakini kuna wako, kuna wanasumbua wa mm. unakuta kwa control mm. watu kamanaishinattowaannnfana matengeneznmtnds wamikaaaiaaunamanana vichomi kwa sababu gani hilo ni ni taifa nyinyi mnawashauri vibaya wengine mna kifua mnawatetea sio na... sio sio mpango mpango mpango mpango mpango wa wa wa wa wa mungu mungu mungu mungu mungu nani turudi kwenye wa mungu. kwa hiyo kuona kuolewa na la bwana aanpanaeakitabucha miari anasemaje Bibili nasema bibianasema mihari kumi na nane ishirini miai kumi na nan ishin mbilibibnasema apatae mkeaata kitucemaayajipatia kibali kwa nani hmm. kwa kwa bwana bwana hmm unajua hata wakata mkaa mm. ana kibai mm. maana asipokuwa na kibari cha mariasiri ana au cha aanakamatwa wayo mm. unapoishi na mtoto wa watu huja- mm. hamjarasimishwa rasmi mmetoroshana manza mm. tukuishi kupika na kupakua nyinyi hamna cha mungu mm. hamna munuamna cha mungu ndugu mm. mpendwa tutafute cha mungu Amen. tutafute uhaaisa na jina la bwana bwaau kama nyumba yenu imejaa magomvi mm imejaa magomvi mejaa mizozo fujo na, na, na, na vurugu mm-hmm. mungu akae katika nyumba za namna hiyo mm-hmm. hebu tukae chini chinituyazungumze akwetu mm-hmm. tuyajenge najina labana tatukuzwa unapokuwa na tatizo katika mambo ya ndoa ndoa mm-hmm. mtu mtu wa wa wa wa kwanza ni mungu mnapokuwa na matatizo ya kwanza wakwanza ni mungu wa unuangni jambo la pili mwendeeni mchungaji ambaye aliwafungisha ndoa mm-hmm. tatu mkae nyinyi wenyewe myazungumze mm. nn mm. shirikisheni wazazi wenu bwana wenuaas usianze kutoa mambo ya siri za nyumbani nje unajidharirisha unajiaibisha kuna siku matatizo yataisha maana yata mm. mtabaki na aibu mshirikisheni mm. bwana yesu Amen. nyumba nyingi zina matatizo kwa sababu zimemweka yesu pembeni mm. kabisa hawana ibada ya asubuhi mm. hawana ibada ya mchana walaya jioni mke mm-hmm. na mume chumba chao kimejaa kesi manunguniko na mararamiko wana kesi mpaka za mwaka sabiina saba mm. sabina sita tufute kesi zote Amen. futa manunguniko na mararamiko mm. tuanze upya mm. maisha yenyewe ni mafupi yanapita mm. tupendane tuishi kwa mali mm. na jina la bwana lituassa msamee mumeo msamee mkeo mwanze mm. upya sehemupana a watoto wenu toto wengi wa wanaongezeka kwani mtaa unazaa eh? hakuna mtaa unaozaa mm. watoto wa mtaani ni, ni matokeo ya wazazi wa, wa mtaani mm. ah, sasa tukomeshe katika jina la yesu Amen. turudi katika mpango wa mungu bwana bwana jamani lakini pia kuoa ni mpanoamunuabaakinipakuoa ya kurudi kwa yesu Amen. hasa watu wanapoana kienyeji leo kuna ndoa za wanyama mm. watu wanafunga ndoa na wanyama mm. ni kinyume cha mpango wa mungu mm. kitabu cha matayo 4 msar wa36 na kuendelea. soma kuendeleasoma maay 6undelea unajua ku, e, ndoa dondoa e, ni dalili za kurudi kwa yesu mara apili mm. biblia mm. mm. habari ya siku ile mm na saa ile mm. hakuna ijua hata malaika walio mbinguni uh-huh. wala mwana ila baba peke, peke yake 37. kwa maana kama vlvyokuwa siku za nugu uh-huh. ndivyo itakavyokuwa kuja kwake mwana wa eh, kwa kwa kuwa uh-huh. kama vile siku zile zilizokuwa kabla ya galika uh-huh. watu walivyokuwa wakila uh-huh. na kunywa uh-huh. wakiowa na kuolewa uh-huh. hata siku ile alioingia nuhu katika safiawasitambue uh-huh. hatagaika ikaja uh-huh. ikawachukua wote ikawachukua ndivyo kutakavyokuwa kuja kwake mwana wa damkwa hiyo yesu anasema ndoa hizi ni darili ni harama ni ishara ya kurudi kwa yesu kwa nini watu wanachukua na kienyeji mwanzo sita tusomee mwanzo sita mwanzo sita mstali wa kwanza uh-huh. ikawa wanadamu walipoanza kuzidi soni pa nchi uh-huh. wana wa kike walizaliwa kwao wana wa mungu waliwaona haa binti za wanadamu yakuwa ni wazuri wana wa nani? Wa mungu waliwaona hobindi za wanadamu wazuri sasa bibi ni wana wa mungu n watoto wa mm. au ukoo wa mm. anaposema wana wa wa wanadamu mm. maana yake ni mm. wachamungu wakaaana na wabdumizimudumashetani mm. waka... yes. wapagani mm. kinyume na mungu msabato mm. awe mm. mrokole awe mrokole. Mm. Mwislamu awe msabato mvutabangi mm. mm. madawa amsabat mooe okoe isamisautabanutabanaadaaaaakulea ma, mwenzie mm usifungiwe nira na asiyeamini ndoa asilimia s ze matatizo mm. ni hizi ndoa za miseto mm. ndoa za mitara michepuko nyumba ndogo uzinzi wa sherati na zinaa zimeendekezwa na hizi zinapalilia ni dalili ya kuja kwa yesu watu wow. wanapoishi mm. bila ndoa unajua ndoa ina mambo makubwa manne mm. jambo la kwanza jambo la kwanza wanakuwa na vieti lazima mm. lazimaumwena vieti vya ndoa baa jambo la pili mfanyiwe maombi mfanyie maombi mm. jambo la tatu neno lisomwe jambo la nne kunakuwa na viapo mm. eh. hiyo ndio ndoa ndoa ambayo haina viapo mm. haijaombewa maombi mazito mm. neno halikusomwa wakapewa mausia mm. hawana vyeti hiyo sio ndoa bado japokuwa mm. sheria ya ndoa ya mwakasb1 ya nchi ya tanzania mtu akikaa na mtu miezi sita wanapikana kupakuanasaba kwamba ni mke kienyeji siku ya kugawana lazima mgawane vitu kama ni vijiko kila ke mm. sasa biblia nasema wana wa mungu wakajitwalia mm. maanaake wakawa bila utaratibu wakajitwalia wake nini wali wali wachagua. Wachagua. leo leo leo tuna tuna tuna watu watu watu watoto wao mm. wa wa mm. wa wa wao mm haya yote ni darili kwamba yesu anafanya nini anakuja. anakuja leo kuna ubakaji kuna urawiti kuna ushoga kuna usagaji kuna watu kukataa kuolewa haya yote anatangaza yesu anafanya nini anakuja niiaueo kabla ya yaani vile vizazi kumi vya kabla ya aba vilizama katika mambo haya hmm. na ikawa darili garia ika ikawa beba hata wakutambua. Hmm. utaratibu wa mungu leo una, una na mbwa unaoa mbwa mm. unakuta limbwa limefundishwa kazi linamrukiarukia na kumlambalamba na kumguza limefundishwa uchafu mm. uchafu mm. tukatae kwa jina la b mambo hayo yalikuwepwo pia wakati wa rutu kitabu cha ruka luka 17 tunaanza kusoma msari ule wa 28 soma biblia inasemaji 17, biblia inasema mm. na kadhalika kama ilivyokuwa katika siku za rutwalikuwa wakila, wakila na kunywa. Na kunywa. walikuwa wakinunua na kuuza uh-huh. wakipanda na kujenga uh-huh. lakini siku ile ilelutu aliyotoka sodoma uh-huh. kulinyesha moto na kibeliti kutoka mbingunivikawangamiza wote uh-huh vivyo hivyo ndivyo itakavyokuwa siku ile atakavyovunuliwa mwana wa da kwayo yesu anatuonya kwamba mambo haya yanatangaza yesu anafanya nini mm. anakuchi bwana mm. wasifea sana tabu cha mwanzo eh, ya sabatau cha matayo sura ya saba aya y kumi na tatu na kumi na nne mwanzo w sura ya nne msara wa kwanza cha matayo ya saba aya kau na kumia n mwanza suraya n wa ingieni kwa kupitia mlango ingieni kwa kupitia mlango uliyo maana mlango ni mpana mlango ni namna gani ni mpana maana wanasema mitara haina shida mm-hmm. nyumba ndogo haina shida mm-hmm. michepuko haina shida mm-hmm. eh? E, wanasema kwamba uwezi tu ukawa na figa, mm. figa moja figa e, e, figa moja moja lazima lazima mangapi matatu matatu mm. wana e, wana, e, wana, wana, wana, wana tanga wanasema unapokuwa umebeba ndoo lazima na na na serengeti boys kuna wanaume leo wanalelewa wanafugwa ana, anafugwa kazi yake ni kumtolea mtu stress za utuuzima haya yote ni hatari mtu wa mlango munguiten mlanlmbamegoma kuitatalananjia agielni panendeuteun nao ni wengi waingi kwa mlango huo mlango ni mpana kuna milango miwili tu kuna mpana na mwembamba mm. watu wamechagua mpana maana wanasema huu mpana hauahautubani hauna masharti mengi kwanii tuna ei an hmm. tunaifanya ngumu hmm. e, tulahisishe jamani watu tuoe hmm. e, jamani tuoe <laughs> e, tuoe watu wanaanza uzinzi kabla ya ndoa imesonga y- ime mm-hmm. mm-hmm. ukitaka ndoa yako iwe salamu mm-hmm. na Amen. Amen. na bwana endelea ndoaaesona watu wengi kabla kablawanaana ombi mengi sana lakini baada ya kufunga ndoa wanazembea <tik> nataka nikwambie ndoa ilianzishwa na mungu na ili dumu lazima ipelekwe kwa mungu salimishwe kwa mungu kila siku jitahidi kumchumbia kumchumbia mkeo kila siku. Mm. Kumchumbia mkeo kila kila siku siku penzi la kwanza mm. yale mahaba ya kwanza bwana mm. asifue sana Amen. ule upendo wa kwanza usipotee linda sana na mungu wa mbinguni atakubariki bwana sana Amen. mungu aliumba aliumba jinsia mm. lakini pia aliumba ndoa mm. na aliumba ngono mm kwa sababu mungu aliumba mke na ke namumea kawambizae katika mwanzo moja fungu lile la ishirini nangapi ishirinna saba na ishiri eh, na mume Ilo jambo la kwanza baada ya kuumba mke na akaumba ndoa yaani mungu naneungu aliyeumba mwanamke na nani na mwanaume na baada ya kuumba mwanamke na mwanaume alipoumba jinsia mm. akaumba ndoa Amen. na alipoumba ndoa aliumba tendo la ndoaa itaafuneo ni mwanzo moja ishiina nan zaeni mpango wa mungu nikuzaa <laughs> tuongezekeanasisa mwanzo nne moja bibia inasema Yes. Akamjua, hawa, Adamu, akamjua hawa mke damu akamjua hawa lazima umjue mkeo Now. lazima umjue mumeo mm. usimbake mwandae mm. mtayarishe usitoke ulikotoka unasema mguu pande m mguu sawamacho sawa. mbele usawapoa mwilegeza mm. hey, nyuma geuka ah. unapiga mtama ah, ah. mfanyie maandalizi fanyea maandalizi ya kutosha Bibi adam mm. akamjua mkewe mm. unamjua unamjua mke wako Una mume wako mume kubakana mm. wanaume wengi na wanawake wengi mbinguni kwa sababu ya ubakaji ni kweli tumeoana lakini tunabakana hatuna mm. mungu Amen. mungu atusaidie atusaidie atusaidie sana katika mwana umjue wanakeng tutanda inuni kwasabau aubakaituanuusadw kwanini mungu aliumba jinsia mm. kwanini mungu aliumba aliumbandoa mm. kwanini mungu aliumba tendo la ndoa mm. tendo la ndoa ni zawadi kwa wanandoa tu tendo la ndoa ni zawadi maarumu kwa wanandoa no. wewe ambaye si mwanandoa usikimbilie ni hatari wanasfe sana mm. lakini pia jambo la pili mungu aliumba tendo la ndoa kwa sababu tendo la ndoa ni zuri ni tamu mm bwana mm. ni ni tamu tamu tendo tendo mm. tendo la la la la ndoa ndoa ndoa kwa tu tu lakini jambo tatu mungu aliumba lina nguvu sana mtu kumkuta jamolatatu i nafan mwana wake yuko ko salaam anapanda ndege ngono mke ina degeanafan watu wanapanda waiskeni kutoka vijiji vya mbali anaendesha milima amen lakini jambo la nne? kwa sababu tendo la ni zawadi kutoka kwa mungu mungu mungu mungu ni ni, ni, ni sana sana linahitaji bwana nini maana ni hatari wetu wetu wetu munu mungu atusaidie tuweze kutembea katika mpango wa mungu Amen. sasa kwa nini mungu anametupatia tendo la ndoa kusudi la tendo la ndoa moja ni kutupatia furaha mm. kama unafanya tendo la ndoa na mkea ndo, na, na mmea una ufurahii una hatari mtua mungu mm. lakini jambo la pili kwa nini mungu ametupa tendo la ndoa kusudi la tendo la ndoa ni kutufanya tuwe mwili mmoja mm jamani ikutufanya tu mli nangawaanawakwaaatanddchma kinginka sku safarikaga ugnwam wa zaeni atauombauon hiyo ni nane, tisa hmm. hoti, wa wa la pili 8 azfn munguwetu sana wale wanaume wote wanaotoa mitaji yao mishahara faida yote anaitoa ili apate mwanamke ni ni hatari mtu wa mungu. Ni hatari mtu mtu wa wa mungu mm-hmm. wale mungu wale wanaotumia kondom kondomu kondomu awasaidie wakimbie maana inapasuka usiamini mzinzi a ata twa cha kondomu ni ukonde Aha. konda salama ubaki mifupa Eh. kimbia kwa jina la bwana konda konda salamu ubaki mifupa okay. mm. kimbia Amen. Mm. kimbia kabisa mm. mm. kabisa kabisa kuna watu wamepoteza maisha kwa sababu ya tendo la ndoa kuna watu wamepata ukimwi kwa sababu ya tendo la ndoa mm. mambo haya uzinzi daudi daud chini chinulema mtu ambaye alikuwa mtu mtu mashuhuri mtu makini alianguka kwa sababu ya uzinzi tmakini mm. aanuasauauzinzmiy mm. aliwahi kwenda gerezani kwa sababu ya uzinzi sababu ya uzinzisaabuatendola ndoa kuna rais marekani aliwahi kulala na na na, na, na sekretari wake sababu ya uzinzi unajua hukumu ya wazinzi hukumu ya wazinzi ni moto wa mirele mm. ni jehanamu ya moto maana mm. wakirusiwa kwenda mbinguni mbinguni mbinguni ni ni wazuri ni wazuri kwenda oh, sana lakini mm. pia ngono inachosha ngono inatoa nguvu nyingi mm. Na mkeo mati, -matiti yake yameanguka na umeangusha umbo lake nawendio ueangusha umbolake umemchakaza unasema akuvuti umemchoka yesu anasema katika katiagaatia apandacho mtu panda panda kwa kwa kwa mwili mwili atavuna atavuna ndand katakatia bani 1 anasema ndo naiheshimiwa na watu wote kwanzia wanandoa wenyewe mawifi na mashemeji majirani ndugu jamaa na marafiki tuheshimu ndoa za watu maana wazinzi na mungu mm. na na na na na mungu mungu zao adhabu yenyewe ni moto wa mm. nazungumza nazungumza mwanaume ambaye ambaye hatosheki hatosheki mke wake hato na wake mume akusaidie wa mm. uweze kutubu dhambi na na unarubuni mabinti ili uzini waznawasharau naambia ukikubali nitakununulia gari mm. nita arilia nyumba nitakupa ada ya shule nitakununulia takunuuliatakupa nita, kodi kuna bosi anangang'ana atembee na sekretari wake kuna watu anatembea na maause ma mungu akusaidie uweze kushinda kwa jina la bwana maana uzinzi ni hatari mm. ama uzinzi ni hatari mm. nazungumza na watu ambao mkewa akisafiri akipata msiba magonjwa unatoka nje ya ndoa mm. nazungumza na mtu ambaye bamkewa akiwa hayupo unaleta mwanaume mwanamke ndani unaleta mwana ni machukizo kwa bwana machu mungu mm. akusadi weza kushinda lakini nizungumze na wale ambao wanajitahidi kufanya uzinzi kabla ya ndoa uzinzi mm. uzinzi kabla ya ya ndoa kwa baada maisha mkishaanza kuishi maisha y ndoa mtataa naupendo bandia mtakuwa na upendo bandia, mm. bandia. hakutakuwa na mapenzi kwa hiyo kimbia ya uzinzi Amen. lakini jambo la pili wanaoanza kwa uzinzi utakuwa na aibu siku zote utakuwa na hatia utapoteza heshima yako lakini jambo la tatu utakuwa na magonjwa sugu. Mm. magonjwa sugu. Mm. Kule, yetu, kule kule magonjwa nahitua, mm. Kaji ojoro. Kaji ojoro. magonjwa kule kule kwetu kuna yanaitwa kajojoro kajojoro kimbia kwa jina la mm. la lakini pia jambo la nne baada ya kuoa na kuolewa mtu naye mm. imani na wvu migogoro mm. msikilizaji tufanye tufanye toba toba katika katika katika maisha maisha yetu mm. nasi namba hii tuombe baba katika jina la s wote vijana wajane wagane waane waan wa wataraki na watarakiwa tunaweka mwako. Mm. tusaidie tuwe amen. Tusaidie, tuwe tutembee katika katika mapenzi jina hako, katika jina la tunawea amen amen