nasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapandana yangkelele yesu yuwaja tena ipata sauti himbasana yesu yuwaja tena nakujnakuja swthii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yiwaja tena hii ni idhaya kiswahili ikikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi ishirini na tano lakini pia tunapatikana katika tovuti ya wwwawr rg mimi jina langu ni tanda na nikukaribishe moja kwa moja katika matangazo yetu siku hi ya leo tena ambapo tutakuwa na makala maalum kuhusiana na shule ya sekondari ya nyabihore lakini kwanza wategesikiw hawa ni msanii kutoka kule nchini kenya waimbaji hawa wanasema kwamba m nawambia ni wimbo ambao uliimbwa miaka ya zamani miaka 190 lakini wameweza kuimba tena kwa mara nyingine tena nawambia baada ya wimbo huo basi moja kwa moja utaungana nami katika makala maalum Ni ngawamiya ni ngawapiya Amingamini mmoja wetu Hatanishaleti Ni amini let me be sana msanii mungu aweze kuwa sana moja kwa moja mpendwa msikilizaji karibu sasa aweze kugana nami katika makala hiyo maalum um, Christo kane moja mama kuite a imani niure hodoriri aniye na mama Kui te imani ninani Christo kane Ataka esi mama, kuitetea imani, ni yure odari, alie na yesu. Ataka esi mama, kuitetea imani. Jusimame. msikilizaji karibu tena katika makala maalum kuhusu shule ya sekondari ya nyabihore ambapo idhaa ya kiswahili ya redio ya uadventista ulimwenguni uh, tuliweza kufanya ziara maalum kwa ajili ya kuweza kutembelea shule hiyo uh, shule ya sekondari ya nyabihore inapatikana katika kata ya busewe eh, ndani ya wilaya ya serengeti katika mkoa wa mara ni shule inayoongozwa katika falsafa ya kanisa la uadventista wa, wa sabato chini ya jimbo la kanisa la udventista wa, wa sabato mara au unaweza kusema mara conference shule hii ni shule ya mchanganyiko y yani wavulana na wasichana ambayo ni shule ya bwedi ni eneo tulivu kwa elimu ambapo mwanafunzi anaweza kujengwa kiakili kimwili na kiroho pia kumbuka mpendwa msikilizaji katika zama hizi za utandawazi na ulimwengu ulioharibika kijana anapaswa kujengwa katika imani iliyosimama imara katika imani ya misingi ya kikristo katika imani ya misingi ambayo inategemea neno kuu neno lile ambalo limesimama katika maandiko matakatifu neno itakalokuwa likieleza ukweli ili kijana aweze kujitambua ni yule wadari alile na yesu atakayesimama kuitetea imani ni minani mkristo kaneiya ishiina moja atakayesimama kuitetea imani I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, I'm sorry, i am sorry mama upande wa kujifunza kuna maabara ya kisasa na maktaba nzuri ya kujisomea pamoja na uwanja mzuri wa mazoezi tuwasikiliza wanafunzi wa nyabihore katika wimbo wao huu maalum alafu kisha tutawapatia fursa wanafunzi hao waweze kutupatia japo historia fupi ya shule hiyo ya nyabihore One, My name is Imkame we, we are students from, from Nybiori Secondary School. school. We are here to give you brief history of tuko hapa kuapatia historia fupi kuhusiana na shuletunyaihoreasol shuleyasekondarinyabioreisa7y ni shule ya mchanganyiko wa vulana na wasichane unayomelikiwa na kanisa la sabato jimbo la mara7 it is run on the of the adventist inaendeshwa katika misingi ya kanisa la sabato Our school was established on first February of the year 1987. The school is situated at Gantamome Village. Shulina Gantamome. Serengeti district. Serengeti. in Mara region. Nyabiore Secondary School. Shule has got conducive environment. Bora, with good learning facilities. Na bora kwa that enables a student to get college education. Bora. Dear parents, wapenu, We would like to tell you that Bring your children at Nabiore Secondary School. Shule where college education is provided. Amba Secondary School. Is the Ubora kuna masomo ya ziadam yanayotolewa katika shule hiyo ya nyabihore ambayo ni mafunzo ya kuhusiana na teknolojia hasa kwenye upande wa kompyuta mafunzo maalum ya idara ya vijana kwa kanisa la uadventista wa, wa sabato pamoja na somo la muziki ambapo kuna kunabra nzuri inayotumiwa katika matukio mbalimbali mbali. ni shule inayofanya vizuri kitaaluma katika wilaya ya serengeti na nchini tanzania kwa ujumla kwa mawasiliano ya nyabihore sekondari kwa kupata taarifa mbalimbali kuhusiana na shule ya sekondari ya nyabihore wasiliana na mkuu wa shule kwa nambari ya simu 7568 Saba, tatu, sita, kumbuka mwanao anatakiwa kujengwa kiakili kimwili na kiroho2tkesmamt eodari arie na yesui hatakaesimama kuiteteaimari Mamá, cuidé até aí, maridos Wari si mama, kuite imani. Tuwe ni mifano, kama mitume ozamani. Wari hey, si mama, imani. Paulo nasira, ywanamba tizaji. Wari si tell i Mary, you At that I care. you wezekanwa kuwa na maoni mbalimbali changamoto swali tujuza kupitia nambari ya simu hii hapa ifuatayoyes na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anwani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuwasiliana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 2055 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na mpendwa msikilizaji mimi ni fanueltanda nami tena katika kipindi kijacho cha vijana na maisha na kuacha naye huyu kundi zima la raymond akijana imb a kausema kwamba j umechoshwa na kutakia baraka za bwana panga miadi tukutane tena siku nyingine mm-hmm. Jee, Go adami la olesa Je eu o pita Inavi quase hatari E hey, hey, U mechoshwa na dik Sa dunia Umi. Sai ntabuzaduria o没etoswa na masubufuyote e umenenewa Je, Je, ume Joshua, ume Joshua. Oh, met your choir, na, masumu na masumu. time kilasikusika oh, uh, tetama kumbuka