unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote igapandana ya makelele yesu yuwaja tena ipata sauti nimbasana yesu yuwaja tena nakujnakuj So tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena ujambo na karibu katika matangazo yetu kupitia idhaa ya kiswahili ya red adventista ulimwenguni awr inayokutangazia kutokea morogoro kwa masafa mafupi ya mita bendi 25 mpendo wa msikilizaji endelea kuungana nami kupitia kipindi kizuri cha watoto wetu na kumbuka hii leo utakuwa ukintegea sikio kupitiamning fm na kupitia rock fm mtandao yetu ni www rg hi leo ungana nami kibaga mwaipaja katika matangazo yetu na moja kwa moja hii leo tutakuwa na waimbaji wa kirumba kwaya kutokea kule mwanza ambadpo watakuja kwetu na wimbo unaosema ndipo ilipofika asubuhi njema huo ni wimbo wa kwanza ambao tutaweza kusikiliza katika kipindi hiki cha wetu wimbo wa pili tutakuwa na kwaya ya wito kutokea kule ifakara wao watakuja kwako na wimbo unaosema nitakwenda nimempata rafekemwemana mwaminifu nitatembea nayeseku za maisha yangu hafike hoyo ni bana yesu mwokoze wangu hakika misita macha mskilizaji hii leo katika kipindi cha watoto wetu tutakuwa na watoto kutoka kanisa la beroya ambalo liko hapa mkoani morogoro katika mtaa wa kihonda basi awali ya yote nikusi uweze kuwategea sikio waimbaji wa, wa kwaa ya kirumba na wimbo unaosema ndipo ilipofika asubuhi njema Chaya ke na mambo ali for you. kirumba kwaya kwa ujumbe huo mzuri ambao unanipatia nafasi ya kuweza kukaribisha moja kwa moja katika kipindi hiki cha watoto wetu tafadhali uwe pamoja nami mwanzo mpaka mwisho popoteni popote, takwanama bwanappt popote. Popote, sitakuwa chawe, we. Popote, popote, we na mi wa Popote, we Popote, popote ni takuana magwana. Popote. opote itakuwacawewe poo popote uwenami bwana osinyace popote uwenami nitakuwana we sitakuwaca uliline mkono wakole kuwa naowesi takuwaca unilinde mkono wako warema uwenami yangazieni yangaziyenulu yako yamilele bwana usinace popote uwe nami mokozi mokozi ulinipenda wewe mokozi mokozi ukanifia mimi mokozi mokozi uwe bwana usiniace popote uwenami mokozi mokozi ulinipenda wewe mokozi, mokozi ukanifia mimi mokoi mokozi, mokozi uwenami kwana usinyace popote uwenami nitakuwa nawe sitakuwaca uliline ce popote uwenami nitakuwa nauwe sitakuwa ca uniuline mkono wapo orehma uwenami yangazi yeni yangazi yenuluyako yamilele bwana usinyace popote uwenami takuwa nawe sitakuwacha unilinde mkono wako warema uwe nani ya ngazi yeni ya ngazi ye nulu yako yamilele bwana usimache popote uwe nami kwa majina naitwa mwingilisti este nehemia alfonsi mbwambo nimetokea kanisa la wadventist wa sabato beroa yesu akiwa anatoka galilaya kwenda yerusalemu alipitia yeriko je weye waijua wa yeriko yeriko ulikuwa ni mji mkubwa sana yerico ulikuwa ni mji mwenye fensi ndio maana watoto wanaimba ukutani yerico ukutani yerico jeshwa na majashi walizunguka pia yerico kulikuwa kuna madini wengi kulikuwa na maskini huyu mmoja ambaye alikuwa anaitwa batimaya batimayo alikuwa ni kipofu sana tangu kuzaliwa kwake familia yake ilikuwa ni dini batimayo alikuwa ni ombaomba batimayo alikuwa haji yake kichafuka ikichafuka anainusa batimayo alisikia kwamba yesu anapita, anapita galilaya akapata sauti kisha akasema yesu yesu mwana wa daudi ni rehemu watu akamwambia usimsumbue yesu watu walikuwa wamesahau kwamba yesu amekuja kwa kila mtu batimayo hakuogopa alizidi kupata sauti yesu yesu mwana wa daudu ni rehemu yesu yesu mwana wa daudu ni rehemu akawaambia wanafunzi wake nendeni mkamfuate yesu akamwambia batimayo unahitaji nikufanyie nini batimayo akasema na, nataka nipate kuona yesu akachukua udongo akampaka machoni pa batimao batimayo batimaya akasema asante mungu kwa kuniokoa kuni wito kaka zangu dada zangu na, na wazazi Tue kama batimayo tukiwa na shida yoyote tumwombe mungu amina. amina sisi ni watoto tulojawa nazo nguvu ikiwa tutafundishwa juu ya nguvu za kiroho sisi ni watoto tulojawa nazo nguvu ikiwa tutafundisha juu ya nguvu za kiroho kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa ukongozwa ulimwengu kupindua yesu akiwa nasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupindua sisi ni watoto tuloja wana ujasiri ikiwa tutafundishwa kwenda mbele kwa imani sisi ni watoto tulojawa na ujasiri ikiwa tutafundishwa kwenda mbele kwa imani kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia kiwa nasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupinduwa kwenda tutakwenda bila kuchoka kazi tutafanya bila kuzimia anasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupindua yesu akiwanasi tutayafanya makubwa ima tukiongozwa ulimwengu kupindua bana yesu um, asifiwe kwa majina naitwa injilisti amos wilson kashanga mbwambo somo letu la leo linahusu kama gideoni badilisha ulimwengu gideoni aliwezaje kubadilisha ulimwengu je yeah, wana beroya tunaweza hatuwezi bila kumtanguliza mungu tuombe baba mungu asante kwa siku hii ninaenda kuwabariki watu wako katika jina yesu yesuamina mbasi fungwa nami katika kitabu cha waamuzi st mstaakumi na mbili nayo inasema malaika wa bwana akamtokea akamwambia usiogope maana bwana yu pamoja nawe hapa tunaona gidoni hakuwa anajua uwezo huo ulitoka wapi maana jibu alilolitoa ilikuwa e bwana nitawaokoa israeli kwa jinsi gani maana ndugu zangu ndio walio maskini katika manase na mimi ndimi niliyo mdogo katika nyumba ya baba yangu watafuta njia msijione nyiye ni wadogo mungu anawatumia atawasaidia kutangaza injili nina rafiki yangu hapa amejiandaa vizuri na kuendelea na somo ninamkaribisha upendo wa yesu umenizunguka upendo wake umenizunguka upendo wayesu Nǹkan tó bá yẹ kọ̀ọ̀run gèlò tó bá yẹ kọ̀ọ̀run gèlò. anybody can watafuta njia wenzangu tunajisikia kwamba sisi ni watoto wadogo ila mungu anasamee dhambi zetu tutajifunza kutoka kwa mungu tukienda kanisani tunazurura tunaenda huku na uku ila watu wanatuonea kuna milima mabonde na mitereko mikali pia tutajifunza kutoka kwenye biblia na historia ya kanisa pia hapa tutajifunza habari ya gideon mnajua kwa nini gideon alikuwa ni mwoga sana mungu akamwambia gideon naenda ukapambane ukupamba, na wamidian kwa sababu waisraeli walikuwa wanaonewa sana na, na wamidian gideon akachukua ile ngozi akaiweka pale chini kisha akasema mungu kama unataka mimi niende nikapambane na midian. naomba naomba iwe iwe iwe iwe na umande na na na na umande nchi nchi yote yote kavu kavu mungu mungu akafanya vili. kisha gidon, aika, aka ile gidon, alikuwa ni msumbufu sana akasema kama unatamani niende nikapambane wamidian nama ngoi iweadeiuafanyaaaiaaaatamanidakaabane akatafuta maaskari elfu thelathini mbili mungu akamwambia gideon punguza maaskari wake gideon akapunguza maaskari wake wakabaki maaskari mia tatu tu gideon akasema mungu naomba uwe pamoja nami mungu akafata maelezo ya gideon gidon akaenda okay, kupambana na wamida wito watafuta njia wenzangu tuwe kama gidon beroya tuwe kama gidon nasema tena tuwe kama amina aminan kama mnatamani kuwa kama gidon basi simama nami ili tupate kuomba namkaribisha daidina aja atuombee basi tuombe baba wa mbinguni tunakushukuru kwa sababu tumesikiliza neno lako tunakuomba kama watoto na watu wote wanaotusikiliza sasa kawabariki kawafanya wakawekamagideoni ili tuweze kubadilisha ulimwengu kwa kujua wewe kuwa nasi sasa katika jina la yesu kristo amina na hiyi ndiyo tamati ya kipindi hiki cha watoto wetu kumbuka kesho ni vijana na maisha na kwa wasaa huu ni kupatia fursa ya kuweza kuniandikia kama utakowa na maswali yoyote maoni changamoto au jambo unakutatiza anwani hizi hapa za kuweza kuniandiinakujanakuja yesu iwaja tena na hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anani ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasilana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania na msikilizaji na hiyo ndiyo tamati basi hawa pa kwaya ya wito kutokea ifakara wanakuambia nitakwenda ime m pata rafeke mwema namwamerifu mitatembe anayaseko zama isayango namfeke hoyore banayasomokozewango hakeka minisita mwacha ikihoyoni bwana yesu mukozi wangu hakika mimisita mwacha muutena yesuritakwenda yesu i imfanye kanzi yake ulimmwe gunili watu waparteku jo a yesu sambaiye yes, mukoziwama inshaya liwe boneni watu aparteko jo ayesu sambaniye mpoziwama isaya Tawa i Ulimwe, boner, what to a ayesu. com joae su. Banille, oh, oh, oh, oh, oh, I'm going to go to the world to go to Jesus. i