unasikiliza redio ya uadventista ulimwenguni idhaa ya kiswahili sauti ya matumaini kwa watu wote ikapandana ya makelele yesu yiwaja tena ipata sauti nimbasana yesu iwaja tena nkujnakuj tena. hii ni sauti ya matumaini kwa watu wote inayokujia kupitia redio ya waadventista ulimwenguni awr toka kila kona ya dunia tunasikia vita njaa maafa hivyo washiria marejeo ya mokozi piga panda ewe mlinzi yesu yuwaja tena <mulia> endele kuitegea sikio idhaa ya kiswahili kikutangazia kupitia masafa mafupi ya mita bendi 2h5 kutokea morogoro tanzania kumbuka wanaweza kunipata kupitia awr tanzania na kupitia mfm kupitia masafa 89.7 mtandao wetu ni www og hii leo nami kibaga mwaipaja tuwesote mwanzo mpaka mwisho katika kipindi hiki cha watoto wetu na hi leo ambao watatufungulia matangazo yetu ni waimbaji wa anintd siners kutokea morogoro wanakwambia imani <laughs> katika wimbo wa pili tutakuwa nao yombo sd kwaya wakikwambia hesabu b arakabida za maisha zikusongapo unapoona kukata tamaa hesabu ni baraka moja mmoja tashangaa mungu alivyo basi hi leo katika kipindi cha watoto wetu tutakuwa na watoto kutoka kanisa la morogoro mjini hii ni sehemu ya kwanza na hii leo tutajikumbusha namna ambavyo tunaweza kutunza neno la mungu katika vichwa vyetu basi utawategea sikio katika sehemu hii ya kwauzaliwzaa kwa yesu kristo kulikuwa hivi mariamu mamake alikuwa amekusha poswa na yusufu kabla wajakaribiana alionekana mwenye mimba kwa uwezo wa roh mtakatifu basi yusufu mtu wa haki astake kumwaibisha alilazimu kumwacha kwa siri basi alipokuwa akifikiri hayo tazama malaika wa bwana akamtokea katika ndoto akisema yusufu mwana wa daudi usiofu kumchukua mkewe maana amebeba mimba kwa uwezo wa roho mtakatifu naye atazaa mwana nae utamwita yesu kwa, kwa, yeye ndiye atakayekuja kuwaokoa watu wake na dhambi zao basi msikilizaji kabla tujaanza kipindi chetu haw hapa singers wimbo imani katika kipindi hiki cha watoto wetu nami nikukaribishe uweze kuungana na watoto wa morogoro mjini we Nita imba na Yesu, Nita kula Yesu. wa majina anaitwa jo jofrey natokea katika kanisa la wadventista wa, wa sabato morogoro mjini leo nakwenda kuwaletea mafungu marefu mafungu hayo yanatoka katika kitabu cha mathayo wa kwanza mstari wa kwanza hadi wa ishirina na zaburi arobai na mstari wa kwanza hadi wa kumi mathayo mtakatifu inasema kitabu cha ukoo wa yesu kristo mwana wa ibrahimu mwana wa daudi ibrahimu alimzaa isaka isaka akamzaa yakobo yakobo akamzaa yuda na ndugu zake yuda akamzaa perisi na zera kwa tamari perisi akamzaa eshromu esromu akamzaa nashoni nashoni akamzaa salmoni salmoni akamzaa boazi kwa rahabu boazi akamzaa obedi kwa rudhu obedi akamzaa yese yese akamzaa mfalme daudi daudi akamzaa sulemani kwa yule mke wa uria sulemani akamzaa yeoboamu yeoboamu akamzaa abia abia akamzaa asa asa akamzaa yoshafati yoshafati akamzaa yoamyoramu akamzaa uzia uzia akamzaa ahazi ahazi akamzaa hezekia hezekia akamzaa manase manase akamzaa amoni amoni akamzaa yosia yosia akamzaa yenokia na ndugu zake wakati auhamishi wam, wa babeli na baada ya uhamishi wa babeli yenokia akamzaa sheltieli sheltieli akamzaa zerubabeli zerubabeli akamzaa eliakimu eh, zerubabeli akamzaa abihudi abihudi akamzaa eliakimu eliakimu akamzaa sadoki sadoki akamzaa azori azori akamzaa akimu akimu akamzaa eliudi eliudi akamzaa matani matani akamzaa yakobo yakobo akamzaa yusufu mumewe mariamu aliyemzaa yesu basi tangu kizazi cha ibrahimu hadi daudi ni vizazi kumi na vinne na tangu kizazi cha daudi hadi ule uhamishi wa babeli ni vizazi kumi na vinne na baada ya ule uhamishi wa babeli mpaka kuzaliwa kwa yesu ni vizazi kumi na vinne kuzaliwa kwa yesu kristo kulikuwa hivi mariamu mama alikuwa amekusha poswa na yusufu kabla wajakaribiana alionekana mwenye mimba kwa uwezo wa roho mtakatifu basi yusufu mtu wa haki asitake kumwaibisha alilazimu kumwacha kwa siri basi alipokuwa akifikiri hayo tazama malaika wa bwana akamtokea katika ntoto akisema yusufu mwana wa daudi usiofu kumchukua mkewe maana amebeba mimba kwa uwezo wa roho mtakatifu naye atazaa mwana naye utamwita yesu kwa, kwa ma, yeye ndiye atakayekuja kuwaokoa watu wake na dhambi zao yote amekuwa ili timie neno lililo nena na nabii wa bwana akisema tazama biikira atachukua mimba naye atazaa mwana nao watamuita imanueli yaani mungu pamoja nasi basi yusufu alipoamka katika ndoto akafanya kama malaika wa bwana alivyomwamuru akamchukua mkewe na kamwe asimjue hata atakapomzaa mwanaye akamwita yesu saburi 4 inasema mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu msaada utakaoonekana tele wakati wa mateso kwa hiyo hatutaogopa ijapobadilika nchi ijapotetemeka milima moyoni mwa bahari maji ajapovuma na kuumuka ijapopepesuka milima kwa kiburi chake kuna mto vijito vyake vya ufurahisha mji wa mungu patakatifu pa maskani yake aliye juu mungu yu katikati yake hautatetemeshwa mungu atausaidia asubuhi na mapema mataifa yagadhibika falme za taharuki ee yeah. alitoa sauti yake nchi ikanyauka bwana wa majeshi yu pamoja nasi mungu ayaobo ni ngome yetu Johnny mtazame matendo yake jinsi alivyofanya ukiwa nchi avyamuru vita vya hata mwisho wa dunia avunja uta akata mshale achoma moto magari na hacha ijulikani ya mimi ni mungu niliyekuzwa katika nchi niliyekuzwa katika mataifa bwana wa majeshi u pamoja nasi mungu wa yakobo ni ngome yetu bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe sana jihusishe yesu anakuja kwa majina naitwa tunzo kiondo nimetoka katika kanisa la sabato wa morogoro mjini leo wanaenda kuwapa ubiri ubiri langu lina kichwa cha somo kisemacho wokovu uliotabiliwa tangu zamani tupate ombi tuombe mtakatifu mtakatifu mtakatifu bwana yesu kristo aliyeju mbinguni asante kwa kutupatia muda huu tunapokwenda kupata somo fupi huwe pamoja na sisi utusaidie katika jina yesu kristo amina fungu kuu linatoka katika kitabu cha mwanzo tatu mstari wa kumi na tano nayo inasema nami nitaweka uadui kati yako na huyo mwanamke na kati ya uzao wako na uzao wake huo utakumponda kichwa na wewe utamponda kisigino katika somo la leo tutakuwa tukijifunza namna yesu alivyomtuma mwanawewo wake wa pekee kwa hiyo tunaanza katika uumbaji siku ya kwanza yesu aliumba nuru siku ya pili yesu aliumba anga na siku ya tatu mungu aliumba mimea siku ya nne mungu aliumba siku ya nne mungu aliumba jua mwezi na nyota na siku ya tano aliumba ndege na samaki na siku ya sita aliumba wanyama na binadamu na siku ya saba ndiyo siku maalum aliyostarehe na kupumzika katika siku zote za umbaji alizotenda na baada ya adam na hawa kutenda dhambi mungu alikuwa ameshaandaa mwanaye wake wa pekee ili aje atuokoe duniani na tunapoona katika kitabu cha isaya tis mstari wa sita inaongelea kwamba atakuja mtoto wa kiume naye ndiyo atakayekuwa mkombozi wa dunia na katika kitabu cha matayo tunaona yesu alikuwa na akakuwa akiwapendeza mungu na mwanadamu na aliposurubishwa msalabani akafa akatusamehe dzambi zetu zote na siku ya tatu ushindi ulitokea alifufuka na kisha akatupa ahadi alitwambia kwamba atarudi duniani ili aweze kutuchukua tuende pamoja naye mbinguni wito wangu na kushauri sasa hivi ndugu yangu tubu tubu dhambi zetu yesu huyu karibu anakuja ili aweze atuchukue kwenda mbinguni tupate ombi tuombe mtakatifu mtakatifu mtakatifu bwana yesu kristo alieju mbinguni asante kwakua umetupatia muda umekuwa pamoja na sisi umetulinda baba tunaomba utusamee zambi zetu yote makosa tuliyoyatenda uwe pamoja na sisi tunapoendelea na vipindi vyengine utusaidie tunaomba haya machache tukiamini utatenda katika jina jeneskristo amina tusaidia kufikiana kwa makini na kuchangamsha mwili amina <tune> Some oh, tamati ya kipindi hiki cha wtoto wetu kwa maswali maoni ya uchangamoto anani hiapa i nesoj tnna hii ni awr redio adventista ulimwenguni awr sanduku la posta 172 morogoro tanzania anoni ya barua pepe ni kiswahili at awr namba ya mawasiliano simu ya kiganjani 65357814 na pia unaweza kuasiana nasi na idhaa ya maasai kwa nambari 769986355 ukiwa okay, nje ya tanzania kumbuka kuanza na namba kiunganishi alama ya kujumlisha 255 unaweza kutoa maoni yako kwa njia ya facebook kwa jina la awr tanzania ivijana na maisha ninapotoka hapa msikilizaji ni kusii wategee sikio waimbaji wa kwaya ya yombo wanakuambia hesabu baraka barikiwa msikilizaji I